ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: erotic_massage

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ใหญ่ ยาว อึด ทน ลิ้นสว่าน เอวจรวด สุภาพ มารยาทงาม

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-14 16:00:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งเจอกันไปเมื่อวันก่อน
วันนี้พี่สาวคนสวยก็นัดอีกละครับ
วันเว้นวันเลย
ติดใจอะไรน๊าาาาาาาา
..
วันแรกทำพี่สาวน้ำพุ่งนิดหน่อยว่าฟินแล้ว
วันนี้พุ่งเยอะกว่าวันแรกอีกครับ
เสร็จไปรัวๆ น้ำกระฉอก
จนที่นอนเปียกปอนไปหมดทุกพื้นที่(จะนอนยังไงละนั่น)
พี่สาวถึงกับบอกว่าไม่เคยน้ำเยอะขนาดนี้มาก่อนเลยในชีวิต
....
จริงๆพี่สาวแอดไลน์ผมมาปีกว่าละครับ
กว่าจะได้เจอกัน นานมั่กๆ
พอดีพี่สาวอยู่ต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้เข้ามากรุงเทพครับ
เมื่อเดือนก่อนก็เกือบได้เจอกันครับ
แต่พอดีพี่สาวนัดด่วนๆแล้วผมไม่ว่าง เลยอดเจอกันไป
ได้ลองนวดกับหมออื่นไปทีหนึ่งแต่ไม่ฟิน
เลยตั้งใจจะเจอผมให้ได้..หลังจากที่เห็นรูปอาวุธของผมครับ(อิอิ)
พอได้เจอกันครั้งแรกเมื่อวันก่อน
ผมก็จัดให้พี่สาวไม่ผิดหวังครับ น้ำนองเสร็จรัวๆกันไป
จนต้องรีบมาซ้ำเลย
....
พี่สาวยังหุ่นดีเซ็กซี่อยู่เลยครับ
แถมชอบอยู่ในชุดนอนไม่ได้นอนแบบซีทรู เวลาที่เจอผม
ผมนี่แค่เห็นก็อยากกระโจนเข้าใส่ละครับ
พอเจอกันก็เลยต้องจัดชุดใหญ่ให้ก่อนทุกครั้ง
แล้วค่อยนวดผ่อนคลายปิดท้ายให้ครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-14 16:01:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องลูกค้าใหม่วัยเอ๊าะเพิ่งลองมานวดครั้งแรกครับ
แต่จริงๆก็ส่องอยู่นานว่างั้น
ส่องหมอนวดในทวิตเตอร์ไว้หลายคนเลย
แต่สุดท้ายก็เลือกนัดผม
เพราะดูแล้วน่าเชื่อถือสุดว่างั้น(ดีใจๆ)
...
น้องทักDMผมมาขอนัดล่วงหน้าไว้หลายวันครับ
ผมก็ลุ้นอยู่ว่าจะโดนเทรึป่าว..
แต่ดีใจไม่โดนเท
....
น้องหุ่นดีเนื้อแน่นมากครับ
แถมเป็นกันเอง ยิ้มเก่ง คุยสนุกอีกต่างหาก
ผมก็นวดไปชวนน้องคุยไปครับ
จนเสียงเริ่มเงียบกันก็ตอนผมเริ่มนวดเสียวๆ
แล้วเสียงน้องก็ดังมาอีกครั้ง..แบบครางเบาๆ
เมื่อโดนปลายลิ้นผมสัมผัส ณ ตรงจุดนั้น..อย่างแผ่วเบา
จากนั้นลิ้นผมก็เริ่มทำงานต่อเนื่องครับ
ทั้งบนทั้งล่างสลับขึ้นลง ไม่ว่างเว้นจากปลายลิ้นผมเลย
ยิ่งเห็นอาการน้องเวลาโดนลิ้นของผมแล้ว
ผมยิ่งชอบครับ เพราะอาการน้องมาเยอะมาก
ข้างล่างว่าน้องเสียวมากแล้วเมื่อโดนลิ้น
ข้างบนตรงเนินนมน้องยิ่งแพ้ยิ่งกว่าครับ
จุดอ่อนของน้องอยู่ที่นมนี่เอง....
ผมยิ่งบรรจงเพลงลิ้นใส่ปทุมถันคู่งามนั้นเป็นการใหญ่
....
พอถึงขั้นตอนการสอดใส่..น้องยิ่งเกร็งหนักเลยครับ
กอดผมแน่นเลย..กว่าจะเข้าไปได้หมดก็ใช้เวลาเลยทีเดียว
...

จากนั้นผมก็ปรนเปรอรสสวาทให้น้องไปอย่างต่อเนื่อง...และยาวนานครับ
ลูกสูบนั้นชักเข้าชักออกประมาณ1,200รอบต่อนาที
จนน้ำหล่อลื่นล้นทะลัก
จนน้องบอกมาว่า..หนูพอแล้ว..น้ำจะหมดตัวแล้ว
ถึงได้จบกิจกรรมกันครับ
...
ผมก็อาบน้ำแต่งตัวกลับออกมา
น้องจะได้พักผ่อนตามอัธยาศัยต่อไป
..แถมน้องใจดีให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วยครับ
..น่ารักที่สุดเลยยยยย

เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-27 20:05:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจอกัน3ครั้งละครับในรอบ1เดือน
สำหรับคุณลูกค้าสาวสาย Skinship ท่านนี้
3ครั้งนี่ไม่มีนวดเลยครับ..นาบล้วนๆ(อิอิ)
...
เปล่าๆ..คุณลูกค้าเน้นกอดดดดดดครับ
วันนี้ก็บอกว่าอยากกอดมาก
เลยนัดผมมาด่วนๆเลยตอนบ่ายๆ
แถมใจดีขับรถมาหาที่ใกล้ๆผมด้วย(ใจดีที่สุดอ่ะ)
มีบอกด้วยว่าขอหอมผมสัก100ทีก่อนถึงจะยอมกลับ > <
พอเจอกันเข้าห้องได้ก็เริ่มกอดกันเลยครับ
ยังกะไม่ได้เจอกันมานานนนนนน
...
กอดกันยังไงไม่รู้จนตรงนั้นของเธอ...แฉะ...ไหลลงง่ามขา
ผมเลยชวนเธอไปอาบน้ำด้วยกันก่อนครับ
ขัดถูทุกซอกทุกมุม..ใช้มือในการขัดถู..ใช้ลิ้นในการเช็คความสะอาด(แฮ่)
...
จากนั้นก็พาเธอมาต่อที่เตียงครับ
กอดกันชุดใหญ่ไฟกระพริบเหมือนเดิม
พาไปกอดกันที่โซฟาตัวหนอนด้วย(โซฟาแดงๆนั่นอ่ะ)
เรียกว่าเปิดห้องสปามีอ่างจากุซซี่ แต่ก็ไม่ได้แช่กันเลยครับ
เธอเน้นให้ผมทำอย่างอื่นมากกว่า(กินตับรัวๆ)
จนเธอฟินไปหลายรอบมากๆ ขอยกมือยอมแพ้
เพราะน้ำจะหมดตัวว่างั้น อิอิ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-27 20:06:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอบค่ำมีนวดอีก1เคสครับ
เป็นคุณลูกค้าประจำที่มาจากต่างจังหวัด
เธอชอบหาเรื่องเข้ามากรุงเทพบ่อยๆ
จะได้มานัดเจอผม(ขยันมาก)
...
คราวก่อนที่เจอกันบอกว่าง่วงไปหน่อย
คราวนี้เลยเตรียมตัวมาใหม่ พร้อมรบมาก
วันนี้เลยจัดกันอย่างเดียว นาบล้วนๆ
ไม่มีนวดกันละ(อิอิ)
...
ก็เริ่มตั้งแต่อาบน้ำด้วยกันเลยครับ
อาบไปด้วยไซ้ซอกคอดูดนมเลียจิ๋มไปด้วย
ให้อารมณ์เธอพีคสุดๆ(หุๆๆ)
แล้วมาต่อที่เตียงจน..เตียงสะเทือน
เสียงเนื้อกระทบกันดังเลื่อนลั่นสนั่นห้อง ตับๆๆ!!!
จัดไปให้ครบทุกท่าเลยครับ
จนเธอฟินหมดแรง..นอนกอดกันหลับไปเลย
...
รู้สึกตัวตื่นมาอีกที เธอเลยให้ช่วยนวดหัว นวดไหล่ให้หน่อย
ผมก็บริการนวดให้อย่างดี จนเธอผ่อนคลายพร้อมนอนจริงละครับ
ผมก็ขอตัวกลับออกมาให้เธอได้พักผ่อนต่อไป
แล้วเจอกันใหม่ครับผม

เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-27 20:08:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องลูกค้าใหม่ไม่เคยนัดแบบนี้มาก่อน
ดูมึนๆงงๆนิดนึง ทำตัวไม่ถูก
แถมไม่มั่นใจด้วยว่าผมรับงานรึเปล่า
เพราะน้องเป็นสาวเจ้าเนื้อมากๆนะ
พอผมบอกว่ารับครับ
น้องเขาก็ลงทุนขับรถมาหาผมที่ใกล้ๆเลย(ทั้งที่น้องอยู่ไกลมาก)
ผมนี่เกรงใจมาก
เลยตอบแทนด้วยการจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้น้องไปครับ
....
น้องบอกน้องเป็นสาวโสด ห่างเรื่องนั้นมา2ปีกว่าแล้ว
พอรู้ว่ามีบริการแบบนี้เลยรีบหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ต
แล้วก็ได้มาเจอผม แล้วก็นัดเลย
เนื่องจากน้องเขินมาก ตอนแรกเลยปิดไฟนวด
แล้วก็นวดไปคุยไป สร้างความคุ้นเคย
แต่ผมนวดด้านหลังยังไม่เสร็จดี น้องก็คว้าจวยผมเข้าปากแล้วอ่ะ..อูยยย
น้องชอบเล่นจวยมากครับ แบบว่าไม่ได้เล่นมานาน
มีบอก ขอเอากลับไปเล่นที่บ้านได้ไหม(555)
...
หลังจากจัดให้น้องไป2ยกใหญ่ๆ จนน้องฟินไปรัวๆหมดแรง
น้องเลยบอกขอนอนพักก่อนสัก2ชม. ค่อยขับรถกลับ
หมดแรงขนาดนั้นเลยยยยยยยย

เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-18 18:15:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มานวดคุณลูกค้าใหม่ครับ
คุณลูกค้ามีความกล้าๆกลัวๆแต่ก็อยากลอง
ขอเจอผมก่อนที่Lobbyโรงแรม
ค่อยเปิดห้องขึ้นไปพร้อมกัน
พอเข้าห้องบอกขอค้นกระเป๋าผมก่อนด้วยนะ
อยากรู้ว่าพกอะไรมาบ้าง อันตรายรึเปล่า
ถามว่ากลัวอะไร
เธอบอกไม่รู้เหมือนกันแต่กลัวอ่ะ
(ดีครับ ปลอดภัยไว้ก่อน ทำถูกแล้ว)
แต่มานวดกับผมไว้ใจได้แน่นอนครับ
เป็นมืออาชีพ ปลอดภัยหายห่วงครับ ^ ^
....
พอมาเริ่มนวดเธอก็เขินครับ
ให้ปิดไฟหมด อาศัยไฟจากนอกระเบียงเอา
ผมเลยนวดไปคุยไปเพื่อละลายพฤติกรรม
ไม่นานก็ดูเธอสบายใจละครับ
ไม่รู้ว่าผมนวดดี รึว่าคุยสนุก555
....
จากนั้นเลยจัดชุดใหญ่ให้เธอครับ
เธอก็สู้ไม่ถอยเลยครับ
ทำไมทีงี้ละบู๊เลย(อิอิ)
....
เธอบอกจะทำอะไรก็ได้เลย ตามใจหมอ
ผมเลยพาทัวร์รอบห้องเลยละครับ
ทั้งเตียงทั้งโซฟาขอบโต๊ะขอบเตียง
จะท่ายืนท่านั่ง รึท่าตะแคง จัดให้ครบ!
จนเธอฟินไปรัวๆๆๆๆ (ตอนเธอเสร็จนี่กระตุกชัดมาก)
สุดท้ายมาจบที่โซฟาครับ..เธอบอกขอยอมแพ้
"นี่หรือที่เขาเรียกว่า..จนต้องรอขอชีวิต" 555

เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-18 18:16:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่ครั้งแรกที่มีความระแวงไม่ไว้ใจ
มีการขอค้นกระเป๋าผมดูก่อน
กลายเป็นว่าคุณลูกค้ามาซ้ำอย่างไวเลยละค๊าบ
เพิ่งนวดกันไปครั้งแรกเมื่อ3วันก่อนเอง
เธอบอกติดใจขนาดและความอึดของผมครับ(อิอิ)
(อันนี้ผมพูดเอง แฮ่)
เธอบอกติดใจการบริการของผมต่างหากกกกกก
...
เธอบอกไม่เคยคิดว่าจะได้มาใช้บริการแบบนี้เลย
เพราะเป็นคนดีหัวโบราณหน่อยๆ
เลยจำทนเหี่ยวเฉามานานแรมปี(หลายๆปี)
มีแฟน แฟนก็ไม่สนใจ
เลยทำให้ต้องเปิดโลก ปลดล็อคตัวเอง
เธอบอกรู้งี้มานวดตั้งนานแล้วววววว
ถ้าจะฟินขนาดนี้อ่ะนะ(อิอิ)
....
วันนี้ผมก็จัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เธอเหมือนเดิมครับ
หลังจากนวดก็ซอยกัน NonStop
แถมห้องวันนี้มีเก้าอี้หรรษาให้ใช้ด้วย
ผมก็ไม่พลาดที่จะพาเธอไปใช้ครับ
เธอบอกว่าชอบมาก เข้าท่าสุดๆ
...
ครั้งนี้ดูเธอไม่เกร็งเหมือนวันแรกละครับ
ปลดปล่อยอารมณ์มาเต็มที่
ฟังได้จากเสียงครางจากปากเธอ(ปล่อยมาไม่กั๊กละ)
งานนี้บอกเลยว่า..ฟินไปรัวๆ
.....
แถมวันนี้เธอใจดีให้ถ่ายรูปมาลงรีวิวด้วยครับ
น่ารักที่สุดเลยยยยย
...
อ่อ!เป็นครั้งแรกด้วยครับ ที่เธอได้เข้าโรงแรมม่านรูด
ถือว่าเป็นการเปิดประสบการณ์อีกอย่างหนึ่งเลย

เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-18 18:17:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอบค่ำมีนวดอีก1เคสครับ
เป็นน้องลูกค้าสาวโสดและเจ้าเนื้อแต่น่ารักคุยเก่ง
เจอกันครั้งนี้เป็นครั้งที่3ละครับในรอบไม่ถึงเดือน
น้องบอกต้องรีบนัดก่อน เพราะเดี่ยวช่วงต้นปีจะไม่ว่าง
อยากฟินทิ้งทวนก่อนสิ้นปี
ผมก็ยินดีจัดให้เลยครับ
....
เจอกัน3ครั้งน้องนัดไม่ซ้ำที่เลยครับ
(จริงๆมีครั้งที่2.5ด้วยนะ..แต่น้องรถติดเลยมาไม่ถึง)
ครั้งนี้น้องนัดเป็นที่ Q residances ปิ่นเกล้าครับ
น้องบอกเพิ่งเคยมาเมื่อหลายวันก่อน
พอดีเพื่อนชวนมาปาร์ตี้แล้วชอบห้องที่นี่
น้องเปิดห้องแบบมีสระส่วนตัวเพราะอยากเล่นน้ำ
แต่ลงไปเล่นกันได้แป้บเดียวก็ต้องขึ้นละครับ..มันหนาวมาก(ฮา)
ต้องรีบขึ้นมาอาบน้ำอุ่นๆเลย
....
อาบไปก็เลยต้องกอดนัวเนียกันไปให้ความอบอุ่นแก่กัน
น้องก็ลงไปนั่งกินกล้วยผมเลยครับ..อยากได้ของอุ่นๆเข้าปาก(อิอิ)
ผมนี่ยืนตัว..แข็งเลยทีเดียว
....
อาบน้ำเสร็จเช็ดตัวให้แห้ง
แล้วมาต่อกันที่เตียงครับ
วันนี้ลัดขั้นตอน..น้องขอนาบก่อนเลยค่อยนวดทีหลัง
ผมเลยพาไปทัวร์รอบห้องเลยครับ..แถมนอกห้องอีกต่างหาก(หุๆๆ)
จนน้องฟินไปรัวๆ แล้วขอพักก่อน
...
ช่วงพักเลยได้มานวดน้ำมันให้น้องได้ผ่อนคลายครับ
นวดจนเสร็จเห็นน้องนอนเพลินๆเหมือนหลับ
ผมเลยมาล้มตัวลงนอนอยู่ข้างๆ...
แต่แล้วน้องก็มือซน..คว้าจวยผมเข้าปากไปอีก(ชอบอมของอุ่นนะเรา)
อมไปอมมา..กล้วยพองคับปากน้องเลยครับ
น้องเลยให้ผมใส่ถุงห่อกล้วยไว้..แล้วน้องก็ขึ้นบดเองเลย
น้องก็บดเอาบดเอาจนเสร็จไปอีก..บอกหมดแรงงงงงงงง
ก็ได้เวลาอาบน้ำแต่งตัวกลับกันละครับ
งานนี้มีคนฟินตัวเบากลับบ้าน(อิอิ)

เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-18 18:22:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องแอดไลน์มาตั้งแต่3ปีที่แล้ว
แล้วไม่มีทีท่าว่าจะนัดผมซักที
จนผมคิดว่าคงหมดลุ้นไปละ
....
แต่แล้ววันนี้จู่ๆน้องก็ทักมานัดแบบด่วนๆ
ผมนี่ดีใจมากเลยครับ(เย้ๆๆ!)
....
น้องบอกวันนี้งอนแฟน เบื่อแฟน รำคาญแฟน
ต้องหาอะไรทำแก้เซ็ง!
ผมนี่ยินดีช่วยเลยครับ
แม้ไม่ใช่แฟนแต่ทำแทนให้ได้นะ ^^
...
น้องบอกน้องชอบแช่น้ำมากกกกกก
ถ้าไปเที่ยวที่ไหนก็จะชอบเปิดห้องที่มีอ่างตลอด
ผมเลยเลือกห้องที่มีอ่างจากุซซี่ใหญ่ๆให้ครับ
เป็นห้องสปา รร.บานาน่า ซ.จรัญสนิทวงศ์42
วันนี้เลยได้จัดให้ครบเซ็ตเลย นวด+นาบ+แช่น้ำ
...
น้องเป็นสาวสวยหุ่นดีและกันเองมากครับ
เป็นคนง่ายๆชิลๆตามใจหมอ..บอกพี่อยากทำอะไรก็ทำ
แต่ตอนแรกน้องบอกว่าไม่นาบนะคะ
แต่พอโดนผมนวดไปเรื่อยๆ..ตรงร่องน้องกลับฉ่ำแฉะเอ่อล้นเลยทีเดียว
จนน้องทนไม่ไหวให้นาบในที่สุด
ผมเลยได้จัดเต็มให้น้องเลยครับ(ชุดใหญ่ไฟกระพริบ)
จนน้องฟินไปรัวๆตัวเบา หายเบื่อแฟนกันไป(อิอิ)
...
แถมน้องใจดีเป็นนางแบบให้ด้วยครับ
ขอบคุณมากน๊าาา..หวังว่าจะได้เจอกันใหม่ไวๆนะจ๊ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-18 18:23:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้ามือใหม่ไม่เคยนวดใดๆมาก่อน
เธอแอดไลน์ผมมาตั้งปีกว่า
แล้วก็หายไปเลย..
อยู่ๆวันนี้ก็ทักมานัดแบบด่วนๆ
บอกว่าเบื่อแฟน
ตอนนี้แฟนติดเกมส์หนักมาก
ไม่สนใจเธอเลย
เลยนัดผมให้ไปช่วยทำให้หายเบื่อ
....
เธอเป็นคนขี้อายครับ แต่ยิ้มเก่ง
พูดไปยิ้มไปตลอด แม้จะพูดน้อยเพราะเขินๆก็ตาม
เธอนัดเป็นที่รร.พักพิงอิงทาง งามวงศ์วานครับ
เธอเปิดห้องก่อนแล้วผมตามเข้าไป
อยากบริการอาบน้ำให้แต่เธอเขินเลยขออาบเอง
จากนั้นก็ออกมาผมเริ่มนวดน้ำมันให้ครับ
เริ่มนวดจากด้านหลังไปเรื่อยๆ..ไปเรื่อยๆ
ยังนวดไปจบดี..เธอก็เอามือมาคว้ากล้วยของผมเข้าให้
หมับ!! เต็มๆกำเลย
...
เห็นดังนั้นผมก็ไม่รอช้าละครับ
ก็ลัดขั้นตอนให้เลย..เปลี่ยนจากนวดเป็นลงลิ้นให้แทน(แผล่บๆ)
แล้วเธอก็เสร็จด้วยลิ้นของผมไป1ที..อ่าาาาาา
...
จากนั้นก็ต่อเนื่องด้วยการเปลี่ยนจากลิ้นเป็นเข็มใหญ่ๆเสียบต่อครับ..สวบบบ
เอว5Gของผมก็ทำงานรัวๆๆ...จนเธอเสร็จไปอีก1ที..อ่าาาาา
แล้วเธอก็บอกว่าพอละ..ฟิน หมดแรง
....
เพิ่งแป้บเดียวเองอ่าา..กลัวเธอไม่คุ้ม
ผมก็เลยมานวดน้ำมันผ่อนคลายให้เธอต่ออีกพักใหญ่ครับ
เธอก็โทรศัพท์คุยงานไปตามสะดวก
...
นวดเสร็จ คุยงานเสร็จ เธอก็ชวนกลับเลยครับ
นึกว่าจะมีให้ต่ออีกยกนะเนี้ย(อิอิ)
...
เธอใจดีเป็นนางแบบให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วยครับ
แถมเป็นคนเลือกรูปเองด้วยละ
ขอบคุณมากคร้าบบบบ แล้วเจอกันอีกน๊าาาา

เจ้าของ| โพสต์ 2021-1-18 18:30:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี่เป็นรีวิวส่วนหนึ่ง จากคุณลูกค้าครับ
รีวิวจากผู้ใช้งานจริง
ไม่ใช้สแตนด์อิน อิอิ

โพสต์ 2021-1-18 18:55:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนอ่านยังอมยิ้มเบย
โพสต์ 2021-1-18 18:56:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
erotic_massage ตอบกลับเมื่อ 2021-1-18 18:30
นี่เป็นรีวิวส่วนหนึ่ง จากคุณลูกค้าครับ
รีวิวจากผู้ใ ...

คนอ่านยังอมยิ้มเบย
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-2-19 09:19:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าเก่าหายไปนานถึง3ปี
อยู่ๆวันนี้ก็ทักมานัดแบบด่วนๆ
ผมนี่ดีใจมากเลยครับ
นึกว่าจะไม่ได้เจอกันอีกซะแล้ว
...
เธอบอกว่าหายไปมีแฟนเลยไม่ได้มา
แต่วันนี้เบื่อขั้นสุด เลยอยากโดน..นวด
และอยากได้ของใหญ่มากระแทกให้ฟิน
เลยคิดถึงผมขึ้นมา
คิดถึงอุปกรณ์นวดอันใหญ่ๆ
เธอบอกมันคับแน่นดี
ผมเลยจัดการซอยยับให้เลยครับ
(เธอบอก"อยากนอนโง่ๆ แล้วโดนลวนลาม")
...
ตอนไปถึงเธอตัวเปลือยเปล่านอนรออยู่ที่เตียงแล้วครับ(แต่ห่มผ้านะ)
ผมเลยรีบอาบน้ำแล้วออกมา...ทำการนวดให้
แต่นวดไปนิดเดียว..เธอบอกไม่เน้นนวดนะ
เห็นร่องรูอะไรที่ใส่เข้ามาได้ก็ใส่เข้ามาเลย(อูยยยย..ชี้โพรงให้กระรอก)
ผมเลยรีบจบการนวดโดยพลัน
แล้วจัดการใช้ลิ้นละเลงร่องหลืบนั้นแทน
จนน้ำหล่อลื่นของเธอออกมาพร้อมสรรพ
จากนั้นผมก็จัดการใส่ถุง
แล้วบรรจงเสียบแท่งหฤหรรษ์อันใหญ่ๆที่ติดตัวมา..เข้าไป..ข้างใน..นั้น
..จนมิด
จากนั้นก็มีแต่ความบันเทิงให้เธอครับ
เสียงเธอครางดังออกมาตลอดเวลาที่ผมทำการซอย ตับๆๆ
ท่าโปรดของเธอคือท่าด็อกกี้..ผมเลยจัดให้ไปยาวๆเลยครับ
เสียงแห่งความสุขของเธอยิ่งดังเพิ่มขึ้นไปอีก
....
การสู้รบผ่านไปเนิ่นนานจนเธอฟินไปนับไม่ถ้วนจำนวนน้ำ
เธอชวนผมไปที่อ่างต่อ..บอกว่าอยากโดนลวนลามในอ่าง
อ่ะ..ผมก็จัดให้ตามสั่งเลยครับ
เธอขอนั่งขอบอ่างแล้วให้ผมใช้ลิ้นให้..รัวๆ
จนเธอเสร็จสมไปอีก...หมดแรงขาสั่น
(ไม่เจอกันนานนี่ให้จัดเต็มเลยนะ)
...
เป็นอันเสร็จสิ้นภารกิจในวันนี้ครับ
เธอยังใจดีเป็นนางแบบให้ถ่ายรูปมาลงประกอบเหมือนเคยด้วยละ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-2-19 09:23:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าประจำจากต่างจังหวัด
หาเหตุเข้ามากรุงเทพอีกแล้วครับ
ธุระไม่มีหรอกแต่อยากเข้ามา
เพราะอยากมาเจอผม(อิอิ)
อยากมาโดนผม..นวด
แถมทักมาด่วนๆไม่บอกล่วงหน้าเลย
ผมนี่เพิ่งตื่น ยังเมาขี้ตาอยู่เลย
....
วันนี้ก็บริการสเต็ปเดิมครับ
เริ่มจากอาบน้ำให้
อาบเสร็จออกมาก็...เธอบอกไม่ต้องนวดครับ
บอกว่ามาไกลขนาดนี้ ถ้าอยากนวดไปนวดกับป้าแถวบ้านก็ได้555
งั้นจะรออะไรละครับ
ไม่ต้องนวด งั้นก็ปล้ำเลยสิ(อิอิ)
...
ระหว่างที่กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มกันอยู่นั้น
เธอมีเหตุด่วนที่ต้องโทรประชุมสายจากออฟฟิศครับ
ก็เลยโทรไปด้วย..โดนผมซอยไปด้วย อ่าาาา
เธอก็พยายามเก็บอาการสุดๆครับ
ไม่รู้ว่าปลายสายจะฟังออกรึเปล่านะว่าเสียงเธอไม่ปกติ(อิอิ)
จนเธอประชุมสายเสร็จ..คราวนี้ใส่กันยับละครับ
...
ยกแรกผ่านไปเธอบอกขอพักให้น้ำก่อน นักชกเหนื่อย
...
แล้วมาเริ่มยกสองที่เธอเป็นฝ่ายขย่มผมบ้าง อูยยยย
ไม่มียอมเลยนะ
ยกนี้จัดกันยาวนานกว่ายกแรกอีกครับ
จนเธอเสร็จแบบพอ..อิ่ม
หอบความฟินกลับบ้านละครับงานนี้
...
แล้วเจอกันใหม่น๊าาาาา

เจ้าของ| โพสต์ 2021-2-19 09:41:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รีวิวจากผู้ใช้งานจริง
ไม่ใช้สแตนด์อิน อิอิ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-4-15 04:27:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าเก่า..นานๆจะนัดผมซักที
แต่มาทีไรก็เต็มที่ตลอด
วันนี้เธอบอกโดดงานมานวดกับผม
ประชุมเครียด โดดแม่ง!(555)
เธอมาในชุดสาวออฟฟิศดูดีมีคลาส
น่านวดมากๆครัช(ผมนี่อยากนวดคาชุดสาวออฟฟิศเลยค๊าบ)
...
ตอนแรกนัดกันที่รร.รมณ์ฤดี ปรากฎว่าห้องเต็ม!
ไม่น่าเชื่อว่าคนจะพร้อมใจกันมาเย้ขนาดนี้
เราเลยได้ย้ายมาที่..ไม่ไกลกันมากครับ Ny Resort
ที่นี่ห้องเล็ก แต่ผมไม่เล็กนะครับ
เธอก็บอกว่าไม่เล็กจริงแหละ
เจอกันทีไรฟินขาสั่นกลับไปทุกที(อิอิ)
วันนี้ก็เช่นกัน..จัดไป2ยกเน้นๆ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-4-15 04:27:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าเก่า..นานๆจะนัดผมซักที
แต่มาทีไรก็เต็มที่ตลอด
วันนี้เธอบอกโดดงานมานวดกับผม
ประชุมเครียด โดดแม่ง!(555)
เธอมาในชุดสาวออฟฟิศดูดีมีคลาส
น่านวดมากๆครัช(ผมนี่อยากนวดคาชุดสาวออฟฟิศเลยค๊าบ)
...
ตอนแรกนัดกันที่รร.รมณ์ฤดี ปรากฎว่าห้องเต็ม!
ไม่น่าเชื่อว่าคนจะพร้อมใจกันมาเย้ขนาดนี้
เราเลยได้ย้ายมาที่..ไม่ไกลกันมากครับ Ny Resort
ที่นี่ห้องเล็ก แต่ผมไม่เล็กนะครับ
เธอก็บอกว่าไม่เล็กจริงแหละ
เจอกันทีไรฟินขาสั่นกลับไปทุกที(อิอิ)
วันนี้ก็เช่นกัน..จัดไป2ยกเน้นๆ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-4-15 04:29:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าสายชิล
แม้เป็นการมานวดแบบนี้ครั้งแรก
แต่ก็ไม่เขินไม่อะไรทั้งสิ้น
ไม่ต้องมืดไม่ต้องสลัว
เอาแบบสว่างๆกันไป
...
เธอบอกตอนนี้รู้สึกเรื่องsexมันจืดๆ
เลยลองออกมาหาอะไรใหม่ๆ
ค้นGoogleแล้วมาเจอว่ามีบริการแบบนี้เลยอยากลอง
อ่านรีวิวเห็นผมโม้ไว้เยอะว่าเด็ด
เลยมาขอลองหน่อยสิว่าเด็ดจริงไหม
ผมเลยจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้เลย
บอกได้คำเดียวว่าฟินกระตุกน้ำกระจาย!!!!
....
เธอนัดเป็นตอนบ่ายๆที่รร.บานาน่า บางใหญ่ครับ
เธอแวะรับผมที่ห้างแล้วเข้าไปพร้อมกัน
เราเลือกห้องสปามีอ่างจากุชชี่
..
ผมเริ่มจากพาเธอไปอาบน้ำขัดสีฉวีวรรณให้
ตรงที่อาบน้ำเป็นแบบOutdoor เปิดโล่ง
รับรู้ได้ถึงความอิสระเสรีในการเปลือยกายยิ่งนัก
..ไม่รู้อาบกันยังไงได้ยินเสียงครางเบาๆจากปากเธอ(อิอิ)
...
อาบเสร็จก็พาเธอมาที่เตียง เพื่อมานวดสปาให้
นวดไป-นวดไปจนเธอสบายตัวเลยจัดอีโรติกให้ต่อ
จากนั้นก็เป็นกิจกรรมเข้าจังหวะที่ได้ยินแต่เสียงเนื้อกระทบเนื้อ
ดังตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!สนั่นห้อง(และนอกห้อง)
ซอยจนเธอยกมือยอมแพ้ บอกว่าพอละ ฟินขาสั่นแล้ว
...
จึงปิดท้ายด้วยการพาเธอไปลงอ่างแช่น้ำอุ่นๆกันต่อ
เธอยังใจดีเป็นนางแบบให้ด้วยครับ
ขอบคุณมากนะค๊าบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-4-15 04:31:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องลูกค้าใหม่นัดด่วนมานวดตอนเที่ยงๆครับ
ตอนทักมานี่ผมเพิ่งจะตื่น
ยังเมาขี้ตาอยู่เลย
จริงๆก็คุยกันมาหลายวันแล้วครับ
น้องก็เหมือนจะนัดอยู่หลายที
แต่หาโอกาสไม่ได้สักที
จนวันนี้นี่แหละ..มีจังหวะปุ๊บก็ขอนัดด่วนเลย
...
น้องนัดให้มาเจอในห้างแห่งหนึ่งครับ
แล้วไปโรงแรมแห่งหนึ่งที่ใกล้ๆ
น้องเป็นสาวอวบอึ๋มหน้าอกมหึมา
น้องบอกช่วงนี้อ้วนขึ้นแล้วมันไปออกนมกับก้นหมด
โห..มีบุญนะเนี้ย
เห็นสาวๆส่วนใหญ่ถ้าอ้วนขึ้นจะไปออกที่พุง(อิอิ)
....
หลังจากเปิดห้องอาบน้ำอาบท่ากันเสร็จ
ก็มาเริ่มนวดให้ครับ
ผมก็ตั้งใจจะนวดให้อย่างเต็มที่
แต่พอนวดไปได้แป้บเดียว
น้องหันมาบอกว่าไม่ต้องนวดมากก็ได้นะคะ
เอ้า!จะให้เน้นนาบก็ไม่บอก
งั้นพี่จัดให้เลย
....
จากนั้นผมก็จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้น้องเลยครับ
จนน้องเสร็จไปหลายครั้งเลย
น้องสารภาพว่า..ชีวิตนี้ไม่เคยเสร็จเลยนะเนี้ย
ผมนี่ปลื้มเลยครับ..ที่ทำให้น้องเสร็จได้รัวๆ
...
แล้วน้องใจดีให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วยครับ
พร้อมกับทิ้งทายว่าจะกลับมาใช้บริการอีกแน่นอนค๊าาาา

เจ้าของ| โพสต์ 2021-4-15 04:37:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าใหม่
บอกว่าปกติจะอยู่ต่างประเทศ
พอดีกลับมาเที่ยวเมืองไทย
คราวนี้กลับมาหลายเดือน
กะเที่ยวให้จุใจสมกับที่โดนกักตัวไว้14วัน
เธอไปเที่ยวต่างจังหวัดมาแล้วรอบนึง
พอเข้ากทม.เลยอยากโดน..นวด
แบบพิเศษ
ที่ไม่ใช่นวดปกติตามร้าน
เลยลองหาดูในGoogle
แล้วมาเจอผม
เธอบอกขอแบบชุดใหญ่ชุดคอมโบเซ็ต
ผมก็จัดให้ฟินไปรัวๆเลยฮะ
งานนี้ฟินไม่นับน้ำ(หุๆๆ)
....
เธอบอกไม่คิดว่าผมจะแรงเยอะขนาดนี้
เพราะเมื่อ2ปีก่อนเคยลองเรียกหมอคนอื่นมาแล้วอ่อนด๋อยมาก
เลยคิดว่าผมก็คงจะพอๆกัน
เลยรีเควสแบบจัดหนักจัดเต็ม ขอแรงๆ
ที่ไหนได้ทั้งใหญ่ทั้งฟิตแรงดีอีกต่างหาก
วันนี้เลยได้สมใจเลยครับ(อิอิ)
...
เธอบอกก่อนกลับต่างประเทศต้องเจอกันอีกรอบ
ถ้าจะฟินขนาดนี้ ขอหอบความฟินกลับไปด้วย
ผมนี่ตั้ง...ตา รอเลยคร้าบบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-4-15 04:39:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้ากลับมาตามสัญญา
ที่บอกว่าจะมานวดก่อนกลับต่างประเทศ
หลังจากที่นวดกันไปครั้งแรกเมื่ออาทิตย์ก่อนๆ
....
คราวนี้เธอขอแบบชุดใหญ่พิเศษ
บอกอยากจะหอบความฟินกลับไปด้วย
เพราะอีกหลายปีกว่าจะได้มาไทยอีก
ผมก็จัดให้ตามสั่งเลยครับ
นวดกันเตียงสะเทือน
จนเธอฟินไปรัวๆๆๆๆ
เธอบอกฟินกว่าคราวที่แล้วอีก
บอกว่าชีวิตนี้ก็เพิ่งจะเคยเสร็จก็ตอนมาเจอผมนี่แหละ
ผมนี่ปลื้มเลย
....
ตอนจบยกแรก เธอบอกว่าพอแล้วนะ
ให้มานอนเล่นคุยกัน
พอดีคราวที่แล้วไม่ค่อยได้คุย มัวแต่เขิน
คุยไปคุยมาผมเลยลองสะกิดเขี่ยๆเธอนิดนึง
เอ้า!เครื่องติดเฉยเลย(ฉ่ำเยิ้มมมมม)
เลยได้จัดยก2ให้อีกครับ
ยกนี้เน้นท่าข้างหลังล้วนๆ
จนเธอฟินไปอีก..เป็นอันจบภารกิจในวันนี้ครับ
เจอกันอีกทีหลายปีข้างหน้า....

เจ้าของ| โพสต์ 2021-6-20 14:35:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่สาวบอกชอบนวด
แต่ไม่เคยนวดอีโรติกเลย
ดูในคลิปตามอินเตอร์เน็ตแล้วอยากลองมาก
ดูไปเสียวไป
เลยลองมาหาในทวิตเตอร์ดู
ก็มาเห็นผมลงรีวิวแล้วน่าสนใจ
เลยลองแอดไลน์มาถามข้อมูลดู
ตอนแรกเหมือนจะมาถามไว้เฉยๆ
แต่พอคุยไปคุยมาพี่สาวก็ขอนัดเลย
เพราะอารมณ์กำลังมา....
....
พี่สาวบอกว่าเน้นนวด เน้นใช้นิ้วนะ
ผมก็จัดให้ตามรีเควสเลยครับ
เข้าห้องได้ก็พาพี่สาวไปอาบน้ำชำระร่างกาย
แล้วมาเริ่มนวดให้ที่เตียง
ก็นวดกันไปคุยกันไป
จนมาถึงจุดสงวนนั้น
ผมก็เน้นให้เป็นพิเศษ
ตอนแรกก็ใช้นิ้วอย่างเดียว
ต่อมาก็เพิ่มลิ้นเข้าไป
เจอทั้งนิ้วทั้งลิ้น เสียงครางพี่สาวก็เริ่มดังมาละครับ
พร้อมกับความฉ่ำแฉะในร่องหลืบนั้น อูยยยย
...
เลยลองถามพี่สาวว่าให้ลองเสียบดูไหมครับ
พี่สาวก็พยักหน้า
แต่หลังจากใส่เข้าไปแล้วซอยซักพัก
พี่สาวก็บอกให้หยุด บอกว่าชอบนิ้วมากกว่า
ผมเลยถอนลำออกมา..แล้วมาใช้นิ้วเขี่ยให้พี่สาวต่อ
พี่สาวชอบให้ใช้นิ้วเขี่ยจริงๆ
พี่สาวบอกเพลินมาก ชอบสุดๆ
จนพี่สาวเหมือนจะฟินหมดแรง
เลยบอกขอพักก่อน แล้วบอกให้นวดต่อได้ไหม
ผมก็บอกว่าได้สิ
เลยได้มานวดตัวให้พี่สาวต่อ
....
นวดไปทั้งตัวจนพี่สาวเริ่มมีอารมณ์มาอีก
เลยให้ผมเน้นใช้นิ้วเขี่ยให้อีกรอบรัวๆ
จนพี่สาวบอกว่าพอละ หมดแรง
...
พี่สาวใจดีให้ถ่ายรูปมาลงด้วยครับ
หุ่นพี่สาวดีมาก เพราะดูแลตัวเองและชอบออกกำลังกาย
ขอบคุณมากคร้าบบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-6-20 14:36:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เธอไม่เคยนวดแบบนี้มาก่อน
เลยมีความเขินนิดนึง
และก็ไม่กล้าเข้าไปโรงแรมคนเดียวก่อน
เราเลยนัดเจอกันที่ห้างPlusmallด้านหน้าแล้วเข้าไปพร้อมกัน
...
และตอนนวด
เธอก็ให้ผมเปิดไฟแค่สลัวๆเพราะเขิน
แต่เธอก็เป็นคนง่ายๆชิลๆ
ไม่มีรีเควสอะไรพิเศษ
ปล่อยให้ผมบริการไปตามสเต็ปเลย
ผมเลยนวดและนาบไปตามลำดับ
...
ตอนเริ่มนวดก็ดูเขินๆดี
แต่พอเวลาเข้าด้ายเข้าเข็มนี่เธอก็ไม่เขินแล้วครับ
สู้สุดใจไม่มียอมแพ้เลย
แถมมีคว้ากล้วยผมเอาไปกินอย่างอร่อยด้วย อูยยย
...
แถมเธอเป็นสายบู๊อีกต่างหาก
ชอบให้ผมซอยเร็วๆรัวๆ
เอว5Gผมเลยได้ทำงานกระหน่ำตับๆๆๆ
จนมาจบที่ท่านอนคว่ำ
เธอเสร็จไปในท่านี้
...
แล้วก็พักยกนอนเล่นคุยกัน
เธอชอบวิ่งครับ ลงวิ่งมาราธอนมาหลายรายการ(เก่งมากๆ)
คุยกันไปเรื่อยเปื่อยจนใกล้จะหมดเวลา
เธอก็เอามือมาปลุกกล้วยผมอีก ชักๆๆ
มือผมเลยไม่อยู่เฉย เขี่ยคืนบ้าง เขี่ยๆๆ
จนเธอฉ่ำแฉะทนไม่ไหวบอกให้ผมช่วยเอาใส่ให้อีกรอบได้ไหม
เลยได้จัดให้เธออีกรอบจนฟินไปอีก
พร้อมกับหมดเวลาห้องพอดี
....
หวังว่าจะประทับใจกับการมาใช้บริการครั้งแรกนะคร้าบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-6-20 14:38:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าประจำ
เธอเป็นสาวโสดลูกติด
เลิกกับสามีเพราะไปกันไม่ได้
คนเคยมีคู่พอมาโสดก็เลยเหงาห(ง)อย
จะให้กลับไปหาใครมาผูกคออีกก็เข็ด
ก็เลยมาหาทางออกด้วยการมานวดอีโรติกกับผม
ซึ่งได้ทั้งเสียวทั้งผ่อนคลาย(อิอิ)
...
เธอมาบ่อยจนเป็นลูกค้าประจำกันไปแล้ว
ปีกว่าเข้าไปแล้วละฮะที่นวดกันมา
วันนี้ก็ชวนผมมาแช่น้ำดับร้อนกัน
ผมเลยนำเสนอรีสอร์ทแห่งใหม่ให้เธอ
เห็นมันเพิ่งเปิดเลยไปลองกัน
...
เพราะเปิดใหม่เลยมีของแถมเยอะหน่อย
ทั้งเครื่องดื่มในตู้เย็นหลากหลาย
ทั้งถุงยางอนามัยก็มีให้ด้วย
เธอเลยลองแกะถุงยางมาดูเล่น
ไหนๆแล้วก็เลยใส่ให้ผมซะเลย
เอ้า!ใส่ถุงแล้วจะรออะไร
ผมก็จับเสียบเลยครับ(คริๆ)
....
จากนั้นก็ซอยยับละครับ
เสียงเธอก็มาทันที..น้ำเธอก็ฉ่ำเยิ้มอาบลำ...
ซอยจนเธอฟินไปหลายรอบ ยกมือยอมแพ้
เลยได้หยุดกิจกามกัน
...
แล้วเปลี่ยนมาแช่น้ำเล่นฟองนุ่มๆกันต่อ
แช่กันให้หนังเปื่อยกันไปเลย ฮ่าๆๆ
....
ไม่ไหวฮะ หนังมือเปื่อยจริงๆ
เลยได้ขึ้นจากอ่าง แล้วมานอนกอดกันใต้ผ้าห่มแทน
จนหมดเวลา
จบแบบสุขีสุขสรรค์ละวันนี้

เจ้าของ| โพสต์ 2021-10-4 09:04:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รีวิวจากคุณลูกค้าครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-11-21 12:59:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เธอทักDmในทวิตเตอร์มาตั้งแต่ปลายปีก่อน
มาถามข้อมูลไว้แล้วก็หายไปเลย
หายแบบ หายไปเลย....
...
และแล้วจู่ๆวันนี้เธอก็ทักมานัดแบบด่วนๆ
เย้!ได้(เจอ)กันซะที
...
แต่เธอก็ยังขี้อาย เพราะเป็นการลองมาใช้บริการแบบนี้ครั้งแรกในชีวิต
บอกผมให้ปิดไฟหมดเลย(อาศัยแสงสลัวๆจากข้างนอก)
...
ตอนนวดเธอก็ชมว่านวดดีมาก
นวดดีกว่าร้านนวดอีกนะเนี้ย(ก็ว่าไป)
พอนวดเสร็จ จังหวะจะทำอะไรอะไรต่อ
เลยลองให้เธอเช็คขนาดของผมดูก่อน..อุ้ย!มันใหญ่จังค่ะ
เธอมีหวั่นๆ บอกผมมาว่ามันจะเข้าได้เหรอ
แถมเธอว่างเว้นมา2ปีละ..ที่ไม่ได้โดนอะไรๆเข้าไปข้างใน..
...
ผมบอกไม่มีปัญหานะครับ
เดี๋ยวทำค่อยๆ ทำเบาๆ..ค่อยๆชำแรกกลีบเข้าไป
ตอนแรกเธอก็มีเจ็บเล็กน้อย
พอเธอเริ่มชินกับขนาด และหายเจ็บแล้ว
จากนั้นอะไรอะไรก็เป็นไปตามจังหวะของมันครับ
เธอได้พบแต่ความบันเทิงละทีนี้(อิอิ)
....
เธอชอบแนวSkinshipกอดจูบนัวเนีย
พร้อมกับที่ผมก็ซอยเอวไปด้วย..ช้าบ้าง-เร็วบ้างตามจังหวะ
เธอบอกไม่ค่อยชำนาญเรื่องนี้เท่าไหร่
พอจังหวะเปลี่ยนท่าจะเก้ๆกังๆหน่อย
ก็จัดให้เธอจนเหนื่อยเลยทีเดียว...
...
จึงพักยกไปแช่น้ำเล่นฟองนุ่มๆกันครับ
แล้วแช่น้ำกันอยู่นานเลยทีนี่
ตอนในอ่างก็ลองจัดให้เธอในน้ำซะหน่อยละครับ
เพิ่มประสบการณ์ใหม่(อิอิ)
ปรากฎว่า..เธอชอบมากครับ อูยยยยยย

เจ้าของ| โพสต์ 2021-11-21 13:01:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนเย็นมีนวดอีก1เคสครับ
เป็นคุณลูกค้าเกือบประจำ..เพราะไม่ได้มาบ่อย
แต่ก็มาหลายครั้งแล้วครับ 555
....
เธอเว้นช่วงจากที่เจอกันครั้งล่าสุดไปนานหลายเดือน
หลังจากที่เธอกลับมาเป็นสาวโสดอีกครั้ง
เธอก็ดูผอมลงไปมาก
บอกว่าช่วงนี้ออกกำลังกายหนัก
แก้เครียด
เพราะอยู่ในช่วงทำใจ
แต่ตอนนี้จิตใจกลับมาดีเป็นปกติแล้ว
กลับมาสดชื่นแจ่มใสอีกครั้ง
เลยถือโอกาสนัดผมมาซ้อมมือ
ให้ผมนวดหนักๆและลงลิ้นเบาๆ
จนเธอเสร็จรัวๆ
เธอบอกว่าชอบลิ้นผมมากกกกก
แค่ลิ้นก็ฟินไปมากมายแล้ว
...
และเธอชอบถ่ายรูปครับ(เคยเรียนถ่ายภาพมาด้วยละ)
หลังจากนวดกันมันส์ๆเสร็จแล้ว
ระหว่างพักยกก็มาถ่ายรูปเล่นกัน
เห็นรูปแล้วเธอบอกชอบมาก
อนุญาตให้ลงรูปได้..

เจ้าของ| โพสต์ 2021-11-21 13:03:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บ่ายวันนี้มีโอกาสได้ไปนวด4handsให้คุณลูกค้าสาวหุ่นดีครับ
เธอเป็นลูกค้าประจำของหมอนวดอีกท่าน
แล้วเกิดอยากลองโดนนวดแบบ4hands
หมอนวดท่านนั้นเลยมาชวนผมครับ
ซึ่งเป็นหมอนวดหนุ่มหล่อหุ่นดีรุ่นน้องผมเอง
....
นานๆทีจะมีโอกาสได้ร่วมงานกัน
งานนี้ผมเลยโชว์สกิลเต็มกำลังละครับ
นวดให้เด็กมันดู 555(หยอกๆ)
หมอท่านนี้งานดีอยู่แล้วครับ
ผมแค่มาช่วยเสริมสร้างความตื่นเต้นเฉยๆ
แต่ผมก็พาคุณลูกค้าทัวร์รอบห้องจนเธอขาสั่นเลยทีเดียว
ตัวเบาอุ้มง่ายยกง่ายครับ
.....
คุณลูกค้าก็เป็นกันเองมากครับ
คุยกันสนุกเลย
แถมใจดีเลี้ยงข้าวพวกผมด้วย
อิ่มหน่ำสำราญกันไป

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 15:17 , Processed in 0.051470 second(s), 15 queries .