ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: erotic_massage

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ใหญ่ ยาว อึด ทน ลิ้นสว่าน เอวจรวด สุภาพ มารยาทงาม

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-11-21 13:04:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนค่ำมีนวดคุณลูกค้าใหม่อีก1เคสครับ
เธอแอดไลน์แล้วนัดมาแบบด่วนๆ
เธอเป็นสาวโสด
ไม่เคยใช้บริการแบบนี้มาก่อน
บอกว่าอยากมีแฟนเพราะเหงา
แต่ก็หาคนถูกใจไม่ค่อยมี
พอเธอถูกใจเขาเขาก็ไม่สนใจเธอ(ความรักมันเป็นงี้แหละ)
เลยมาหาวิธีแก้เหงา..เข้าอินเตอร์เน็ตหาเลยดีกว่า
ก็มาเจอในทวิตว่ามีบริการสำหรับผู้หญิง
และไปอ่านเจอสาวๆในทวิตเขารีวิวหมอนวดชายกัน
แล้วเห็นเขารีวิวว่าของผมใหญ่ยาว
เธอเลยอยากมาลองบ้าง
เพราะไม่เคยเจอไซส์นี้
(อ่ะ!คุณเลือกถูกคนแล้ววววว อิอิ)
....
วันนี้ผมก็ฝ่าฝนตกน้ำท่วมไปหาเธอเลยครับ
เกือบไปไม่ถึงเพราะน้ำท่วมหนักมากกกกก
....
พอเจอกันเธอก็เขินๆหน่อย เลยให้ปิดไฟสลัวๆ
แต่เธอคุยสนุกเป็นกันเองมากครับ คุยกันเพลิน
แถมหุ่นเธอน่านวดมากกกกก
ผมเลยจัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เลย
เริ่มจากนวดให้อย่างเต็มที่
และนาบให้อย่างเต็มกำลัง
แถมมีพาทัวร์รอบห้องด้วยละ จะโต๊ะ ตู้ เตียง(ขาดระเบียงเพราะไม่มี)
จนน้องบอกว่าไม่เคยเย้นานขนาดนี้ เย้จนเหนื่อย(ฮา)

เจ้าของ| โพสต์ 2021-11-21 13:06:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าใหม่ไม่เคยนวดแบบนี้มาก่อน
พอดีมีคนแนะนำให้มาลองดู
แต่เธอก็เขินไม่มั่นใจหุ่นตัวเอง
บอกว่าอายุเยอะแล้วแถมยังอวบๆอีก
ลองทักหมอไปหลายคนเขาก็ไม่อยากรับงาน
พอทักผมมาเจอว่าผมรับก็รีบนัดเลย
...
เรานัดกันที่โรงแรมชั่วคราวแห่งหนึ่ง
เธอเข้าไปเปิดห้องก่อนแบบงงๆ
ดันไปได้เปิดห้องแฟนตาซีเฉยเลย
ผมนี่งงเลย ไหนว่ามือใหม่เล่นซะห้องแฟนตาซี ฮ่าๆๆ
....
พอเจอกันเธอบอกตื่นเต้นมากๆ
นั่งตัวแข็งอยู่ริมเตียงประหนึ่งว่าเป็นสาวน้อยโดนผมพามากระทำชำเรา(ฮา)
แต่พอผมเริ่มนวดให้ เธอก็ดูผ่อนคลายครับ
เพราะเธอบอกชอบไปนวด
ผมนวดไปนี่เธอเคลิ้มๆจะหลับ
...
เห็นดังนั้นผมก็เลยจัดการใช้ลิ้นแทนมือทันที
น้ำเธอก็เยิ้มออกมาทันที อูยยยยย
แถมเธอยังมีตอบสนองด้วยการคว้ากล้วยผมไปกินอีกด้วย ซี๊ดเลย
...
จากนั้นผมก็จัดการใส่ถุงแล้วกระทำชำเราเธอละครับ(อิอิ)
เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่นห้อง ตับ!!!ๆๆๆๆ
เราสู้กันอยู่อย่างยาวนานมาก
จนเธอเสร็จไปรัวๆ
เธอบอกฟินที่สุดในชีวิตตั้งแต่เคยมีอะไรอะไรมาเลย
ว้าววววววววว

เจ้าของ| โพสต์ 2021-12-17 22:10:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าใหม่ไม่เคยใช้บริการแบบนี้มาก่อน
เธอบอกกำลังจะบินไปอยู่ต่างประเทศ
เลยมาเปิดห้องนอนใกล้ๆสนามบิน รอบิน
แต่นอนคนเดียวแล้วเกิดเหงาๆเงิ่นๆ
เลยลองปัดๆหาเพื่อนแก้เหงาในทวิตเตอร์
แล้วมาเจอว่ามีนวดสำหรับผู้หญิงด้วย
น่าลอง!
เธอเลยแอดไลน์มาคุยแล้วก็นัดผมเลย
ผมก็จัดให้เธอหายเหงาหายเงิ่นเลยละ
...
ผมไปถึงเธอตอนดึกๆ
เธอนอนหลับรอไป1ตื่นพอดี(ฮา)
พอเจอกันเธอดูตื่นเต้นมาก มีความประหม่า
ทั้งที่เธอก็สวยหุ่นดี..แต่เธอไม่มั่นใจในตัวเอง
ผมเลยนวดไปชวนคุยไป
จนเธอผ่อนคลายสบายใจ
แต่คุยไป-คุยไปถึงรู้ว่าจริงๆเธอไม่ได้อยากนวด
อยากให้ทำอย่างอื่นมากกว่า(อิอิ)
ผมเลยหยุดนวด..แล้วเปลี่ยนเป็นทำอย่างอื่นให้แทน..
...เสียงเตียงดังมากเลยละครับ....
...
เธอชอบให้จัดหนักจัดเต็ม แถมมีSMนิดๆด้วยละครับ
คืนนี้จัดกันไป2ยกเน้นๆ จนเธอสบายตัว
..
สุดท้ายนี้เธอใจดีเป็นนางแบบให้ด้วยละครับ
ขอบคุณมากคร้าบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2021-12-17 22:14:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องลูกค้าใหม่หน้าสวยหุ่นดี
บอกว่าวันนี้วันเกิดเลยอยากฟิน
นัดผมให้มาช่วยจัดให้ฟินหน่อย
หลังจากที่น้องไปกินฉลองกับเพื่อนเสร็จ
ก็มาเปิดห้องนอนรอให้ผมตามเข้าไป
น้องกันเองและคุยสนุกมาก
นวดไปคุยไปไม่หยุดเลย
....
น้องบอกจริงๆน้องเคยลองใช้บริการหมอนวดหนุ่มๆมาแล้ว
แต่ทำไมมาแล้วไม่ได้เรื่อง ไม่ฟิน
พอดีได้ไปอ่านเจอลูกค้าเขียนรีวิวให้ผมว่าดีว่าฟิน
ก็เลยอยากมาลองบ้างว่าจะสมคำร่ำลือรึเปล่า
จริงๆน้องก็หวั่นใจว่าผมจะมีแรงสู้หนุ่มๆได้เหรอ
แต่..รู้ว่าเสี่ยง แต่คงต้องขอลอง(ฮ่าๆๆ)
....
ผมก็นวดให้น้องอย่างตั้งใจเลยละครับ
จนผมเปลี่ยนจากใช้มือเป็นใช้ลิ้นนวดเฉพาะจุดให้แทน
เสียงพูดของน้องจึงเงียบลง
เปลี่ยนเป็นเสียง...ครางดังมาแทน
จากนั้นอะไร-อะไรก็เป็นไปตามจังหวะของมันครับ
...บอกได้แค่ว่า เตือนสะเทือนเลื่อนลั่น!! หุๆๆ
...
ผมก็จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้น้องอย่างยาวนาน
ให้รู้ซะบ้าง ว่าไผเป็นไผ
พิสูจน์ไปเลยว่าแรงของลุงสู้หนุ่มๆได้รึเปล่าาาาาา
สรุปน้องบอก...ดีกว่าพวกหนุ่มๆเยอะเลย (ฮ่าๆๆ ลุงปลื้มเลย)
น้องบอกงานนี้อิ่มไปอีกนานเลยค่าาาาา
...
สุดท้ายนี้น้องฝากข้อความรีวิวมาด้วยละ
แถมอนุญาตให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วย
น่ารักที่สุดเลย จุบุ๊-จุบุ๊

เจ้าของ| โพสต์ 2021-12-17 22:17:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าใจดีเขียนรีวิวให้ครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2022-8-11 06:54:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องสาวนักฉึกฉาลูกค้าใหม่ มาใช้บริการครั้งแรก
แถมใจดีเขียนรีวิวให้ด้วยครับ
และเป็นรีวิวที่ยาวมากกกกกกกก

เจ้าของ| โพสต์ 2022-8-11 07:00:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องสาวแอบมาใช้บริการครั้งแรก
บอกเรียนใกล้จะจบแล้ว
เลยอยากลองประสบการณ์ใหม่ๆ
อยากทำอะไรที่ไม่เคยทำ
เช่น แว๊กขนเฉพาะจุดให้เตียนโล่ง
และมาโดนผู้ชายกระทำชำเรา
ซึ่งขัดกับหน้าตาที่น่ารักและเรียบร้อยของน้องมาก
...
น้องเป็นคนคุยไม่เก่ง
เลยบอกให้ผมทำอะไร-อะไร ไปตามสะดวกเลย
งานนี้ผมเลยกระทำชำเราให้น้องแบบเต็มที่
เริ่มจากนวดผ่อนคลายเบาๆให้น้องก่อน
น้องจะได้ผ่อนคลายสบายตัวหายเกร็ง
...
พอนวดไป-นวดไป จนน้องหายเกร็ง
และมีน้ำใสๆเยิ้มออกมาจากร่องหลืบที่ปิดสนิทนั้นของน้อง
ผมเลยจัดการบรรจงใช้ปลายลิ้นสัมผัสลงไปเบาๆ....
และรัวลิ้นแรงขึ้น..แรงขึ้น..จนก้นน้องลอยไม่ติดเบาะเลยเชียว
...
พอถึงขั้นตอน..ที่ได้เปิดเวอร์จิ้นให้น้อง
ก็ใช้ความพยายามกันอยู่มากกว่าจะสอดแทรกเข้าไปได้
มันคับแน่นมากๆครับ...
จากนั้นอะไร-อะไรก็เป็นไปตามจังหวะของมันส์.....
....
หวังว่าจะเป็นครั้งแรกที่ประทับใจของน้องนะครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2022-8-11 07:02:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนดึกมีนวดอีก1เคสครับ
เป็นคุณลูกค้าใหม่สาวสวยหุ่นดี
นัดผมมาแบบด่วนๆบอกไม่เคยนวด
เลยมีความลังเลว่าจะเปลี่ยนใจไม่นัดดีมั้ย
ผมเลยรีบชิงจังหวะบอกว่าออกเดินทางมาแล้วจ้า
เธอเลยบอก..อ่ะ!นัดก็นัด(มีความเกรงใจอยู่ 555)
...
ก็ไปรับเธอที่คอนโดแล้วไปที่โรงแรมใกล้ๆครับ
ตอนแรกเธอทำท่าจะให้จัดแบบครบคอร์สเต็มสูตรเลย
แต่พอโดนผมนวด..และใช้ลิ้นให้ไป..จนเธอเสร็จคาลิ้นไป2รอบ แบบกระตุกๆ
เธอบอกพอละ ฟินหมดแรงแล้ว
เอ้า! จบงานซะอย่างนั้น

เจ้าของ| โพสต์ 2022-8-11 07:03:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องนักฉึกฉานัดกันเป็นครั้งที่3แล้วครับ
...
ตั้งแต่น้องมานวดกับผมครั้งแรก
น้องก็บอกว่าติดใจเลย
มานวดกับผมแล้วมันผ่อนคลายสบายตัว
เหมือนได้ปลดปล่อย
เรียนมาหนักๆเครียดๆเนี้ยสมองโล่งเลย
น้องชอบในความยาวๆลึกๆของผม
บอกมันสุดจริงๆ
ครั้งหลังนี่น้องก็ไม่เน้นนวดละฮะ
ข้ามขั้นไปตอนสุดท้ายเลยตลอด(อิอิ)
เพราะน้องชอบโดนเย่เย้มาก
ผมก็ยินดีจัดหนักให้ทุกดอก หุๆๆ

เจ้าของ| โพสต์ 2022-8-11 07:04:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าเก่าไม่ได้เจอกันนานเพราะเธองานยุ่ง
และแอบแว็บทางบ้านมาได้ลำบาก
นี่ก็เกือบปีแล้วครับที่ไม่ได้เจอกัน
...
คราวนี้เธอนัดล่วงหน้าไว้วันนึง
เพราะกลัวผมจะว่างไม่ตรงกัน
นัดเป็นที่ใหม่เวลาเดิม
เธอตั้งใจเปิดห้องมีอ่างจากุซซี่เพราะกะว่าจะแช่น้ำตอนนวดเสร็จ
แต่พอโดนผมนวดและจัดเต็มให้จนฟินไปแบบรัวๆๆๆ
เธอบอกหมดแรงขอนอนพักเลยดีกว่า..สลบ(แฮ่)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 09:38 , Processed in 0.045254 second(s), 15 queries .