ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2737|ตอบกลับ: 14

[ส่งการบ้าน] คุณหมอขา ฉีดยาให้ที...

[คัดลอกลิงก์]
ทักไลน์ไปถามหลายครั้ง แต่ไม่ได้เวลาลงตัวสักที.
วันนี่โอกาสดี ได้เจอเสียที เจ้าของรูปโปรไฟล์ไลน์แมวเหมียว  ตั้งแต่ที่ทักไป เราก็ไม่เคยขอดูรูปหรืออะไร เพราะไม่ได้เน้น555  ก่อนจะทำกิจกรรมก็นัดกันมากินอะไรกันซะก่อน พอเจอตัวจริงเท่านั้นแหละ เขินเลย คือแบบ หมอหน้าตาดี น่ารักเลย ตี๋ๆใส่แว่น แถมหมอหน้าก็เหมือนหมอ(นายแพทย์)ไปอีก  กินไปคิดไป กูจะกล้านวดมั้ยวะเนี่ย
กินอะไรเสร็จ หมอก็ชวนเดินย่อยกันนิดหน่อยก่อนเข้าห้อง. พอถึงห้องหมอก็จัดแจงอุปกรณ์ที่แสนจะเยอะมาก หมุนไปหมุนมา มีเพลง มีเทียน มีน้ำมัน มีฟองจากุชชี มีเครื่องอาบน้ำทำความสะอาด
เรียบร้อยแล้วก็ชวนกันอาบน้ำ แต่เราไม่ชิน ขอต่างตนต่างอาบกันไปก่อน เสร็จแล้วก็เริ่มนวด
โห หมอนวดดีมาก น้ำหนักมือดี นวดเส้นที่ขากรุบกรับเลย สบายมากๆ หมอถามว่าพี่เมื่อยตรงไหนเป็นพิเศษมั้ย ผมจะได้เน้นให้ เราก็บอกว่าเมื่อยช่วงไหล่ สะบักหลัง หมอก็เลยขยับตัวขึ้นมาเอาขาหมอข้างนึงผ่ากลางเข้ามาติดหว่างขาเราเลย เพื่อจะขึ้นมานวดหลัง ตื่นเต้นๆดี หมอก็นวดหลังวนไป วนลงไปขาอีก วนลงไปก้น แต่สุภาพมากนะ ขนาดนวดต้นขา นวดก้น ยังไม่มีมาโดนแม้แต่น้อย
และแล้ว หมอก็บอกว่า นอนหงายเลยครับ (รู้สึกเหมือนกำลังตรวจสุขภาพอะไรสักอย่างกับหมอจริงๆ หน้าได้ สำเนียงได้ บุคลิกได้ ...มาๆ หมอทำคลอดให้เลยดีกว่าค่ะ 555)
พอนอนหงายทีนี้หมอก็นวดนมค่ะ เขินอีกละ ต้องเอาผ้าปิดหน้าไว้ ทั้งนวดทั่งดูดเบาๆ แล้วก็พลิกคว่ำ พลิกหงายอยู่อย่างนี้ แต่ชอบมว้ากกก เวลาหมอบอก นอนคว่ำนะครับ นอนหงาย นะครับ นอนราบนะครับ 555ฟิวเหมือนอยู่โรงพยาบาล
แต่ที่พีคและเสียวดีก็ตอนที่สามีโทรหาเนี่ยแหละ แล้วสามีคุยนาน หมอเขาก็หยุดให้เราโทรก่อน แต่ไม่ล่ะ เราดึงหมอมาเลย คุยโทรกับสามีไป หมอเลียน้องไป โอ้ยยย แซ่บมาก
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2018-7-24 07:57:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบเลย ผช ลุคดูคุณหมอ สะอาดสะอ้าน
โพสต์ 2018-7-24 09:53:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแง้ม id หมอหน่อยค่ะ
โพสต์ 2018-7-24 11:22:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อยน๊า
โพสต์ 2018-8-4 02:21:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2018-8-28 07:10:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ฟินเลยครับ
โพสต์ 2018-9-23 19:13:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รีวิวนางที่สุดละ
โพสต์ 2019-1-18 14:16:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 18:03 , Processed in 0.045129 second(s), 16 queries .