ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 7463|ตอบกลับ: 3

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงานเอนเตอร์เทน ทานข้าว ดูหนัง เป็นคู่เดท

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ขอบคุณนะครับที่คลิ๊กเข้ามาอ่าน
รบกวนอ่านให้จบก่อนที่จะแอดไลน์มานะครับ
เฉพาะสำหรับลูกค้าที่สนใจจริงๆ
ถ้าแอดไลน์มาแล้วเงียบ ผมขอบล็อคนะครับ

ก่อนอื่นขออนุญาต แนะนำตัวก่อนเลยนะครับ
ผมชื่อ พอลครับ สูง 180 หนัก 83
รูปร่างสมส่วน หุ่นนักกีฬา ผิวสีแทน มีรอยสัก

ผมเป็นคนที่มีความเป็นกันเอง สามารถเป็นผู้รับฟังและให้คำแนะนำที่ดี
มีบุคลิกภาพ, มนุษย์สัมพันธ์และมารยาททางสังคม สามารถปรับตัวได้ดีในสถาณการ์ณต่างๆ
สามารถเป็นเพื่อนเที่ยว ทั้งในและต่างประเทศได้ มีความรู้ในการสื่อสารภาษาอังกฤษได้ในระดับดีมาก

รับงานเอนเตอร์เทน ทานข้าว ดูหนัง ตีกอล์ฟ เป็น persoanl trainer (มีใบประกาศรับรอง)
เป็นคู่เดท ไปเที่ยว ตจว หรือ ตปท เป็นเพื่อนทำกิจกรรมต่างๆ ไม่ได้เน้นเรื่อง sex เป็นหลัก

#### รับให้บริการเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้นนะครับ####

ขอบคุณนะครับที่อ่านจนจบ ถ้าผมเป็นคนที่คุณกำลังมองหาอยู่ แอดไลน์มานะครับ

เพื่อพูดคุยและสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2019-2-23 17:53:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หูย ... ขอ line id
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-16 15:10 , Processed in 0.061469 second(s), 20 queries .