ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2826|ตอบกลับ: 14

[การบ้าน] ฟินในฟิน.... คือการได้กินของถูกสเป็ค

[คัดลอกลิงก์]
แอบเห็นการบ้านหนึ่งพูดถึงน้องตัวเล็กที่ไม่เล็ก เราก็สนใจสิคะ เพราะทุนเดิมเป็นคนแพ้ผู้ชายตัวเล็กด้วยสิ ก็แอดไป ถามรายละเอียดทิ้งๆไว้หลายครั้ง แต่ยังไม่มีโอกาสจัดสักที กลับจาก ตจว มานี่คือจะต้องกินนางให้ได้ ตั้งใจไว้ละว่าต้องคนนี้ เล่าเลยดีกว่า

นัดน้องเพชรว่าจะไปรับถึงบ้านเลย ละแวกบางกรวย สำหรับเรา ถ้ารู้ทางพี่ก็ไปถึงที่ทุกคน
พอเข้าซอยไป ไปต่อไม่ถูก น้องเลยเดินมา เห็นแล้วรู้เลยว่าต้องใช่ เพราะตัวเล็กมากกกก เราก็เรียกขึ้นรถเลย มามะ เจ้จะพาไปกินขนม อิอิ
แล้วก็ดิ่งไปร้านHide out สั่งกันมาจัดเต็ม icecream banana waffle / chocolate mudcake ลาเต้อีกแก้ว เพราะชอบขนมเหมือนกัน กินด้วยกันแบบไม่ขัดเขิน
กินไป นั่งแอบมองนางไป เด็กอะไรน้อ ช่างน่ารักน่าเอ็นดู ปากนิด จมูกหน่อย กระจุ๋มกระจิ๋มไปซะหมดทุกอย่าง(ยกเว้นน้องชายไม่เล็ก55)
ส่วนบุคคลิกนั้นกลับ นิ่งๆ เนิบๆ ออกสลึมสลือ(อาจเพราะน้องมีงานดึกเมื่อคืน) ไม่ขี้อ้อนแมวเหมียว ไม่ถึงเนื้อถึงตัว ตั้งแต่ขึ้นรถจนถึงไปกินขนมกัน จนกินขนมจบ เนื้อตัวยังไม่ได้แตะกันเลยสักกะนิด จะให้พี่เดินเกาะควงแขนก่อนก็เขิน กลัวจะเหมือนแม่ลูก
กินขนมเสร็จผิดคาดแฮะ คิดว่าจัดเบาๆ จะได้ทำกิจกรรมได้ ปรากฎว่าขนมนี้โคตรจะแน่น ถึง รร ยังต้องนั่งคุยรอย่อยกันอีกยาว เปิดน้ำอ่างจากุชชีรอแช่ไว้ด้วย ก็คุยกันไปเรื่อย แค่นั่งดูหน้านางก็ฟินแล้ว
น้องเพชรหน้าไม่ตรงปก (ปกในที่รัก หน้าจะอีกแบบ) แต่ตัวจริงนี้คือ มุมข้างนางดีเว่อร์ มองเพลิน มองแล้วล่องลอย ฝันหวานไปเลย

น้ำกับฟองเต็มอ่างแล้ว เราก็ลงก่อนเลย
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2018-8-8 18:04:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านนะคะ
โพสต์ 2018-8-6 15:11:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคนค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-6 20:09:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่ะ ให้ฟินเงากันไป
โพสต์ 2018-8-6 20:15:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามมาฟินด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2018-8-7 15:20:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
านด้วยคนนะ อิอิ
โพสต์ 2018-8-8 11:35:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านนะคะ
โพสต์ 2018-8-31 16:10:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หูยยยยย ในเงายังฟินเลยค่ะ
โพสต์ 2018-9-13 06:40:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่องหน่อยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 02:57 , Processed in 0.052090 second(s), 17 queries .