ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1998|ตอบกลับ: 16

[พูดคุยทั่วไป] เตือนภัย!!! เตือนใจ!!!

[คัดลอกลิงก์]
เคยมั้ยคิดจะหลบลี้หนีรัก หนีสังคมวุ่นวาย หาที่พักกายใจ หาหนุ่มมาอิงแอบ พอมาเจอเวบนี้ OMG!!! หล่อๆคารมดี วัวตาย ควายล้ม ผมรู้สึกดีผมถึงไปต่อ ผมไม่ได้ขาย ผมไม่เคยรู้สึกดีกับใครเท่าคุณเลย โอ้ยยยยสารพัดความดี สุภาพบุรุษจุติมาเกิดน่ะพูดเลย สาวที่อยู่เวบมานานๆจะรู้นิสัยผช. ดีค่ะ ว่าเค้าพูดแบบนี้เกือบทุกคน แค่ต่างสตอรี่  ชื่อเวบเราชื่อก็บอกอยู่นะ เค้ามาขาย แต่การขายสมัยนี้ของผช. บางคนก็เกินรับได้นะ มาหลายรูปแบบที่พีคสุดๆคือ เอาแชทของผญ.  ไปเป็นป้ายโฆษณาสรรคุณตัวเองจ้า สงสัยจังขออนุญาตเจ้าของเเชทรึยัง ถึงขอมันก็ดูเเปลกอยู่ดี คุณไม่คิดเหรอว่าเรื่องมันจะวนมาเจอกัน ถ้าคุณอยากโฆษณาคุณแปะไว้ที่ไทม์ไลน์เลยค่ะ ดูเป็นงานการดีกว่าเที่ยวส่งให้สาวดูทั่วหน้าเหมือนเอาเค้ามาประจานมากกว่า รึนี่คือการกระทำที่คุณบอกว่าคุณรู้สึกดี บางคนมีการบ้านไม่ถึง5ครั้งแต่ราคาอัพไปเท่าตัวท้อป 3000-5000 การบ้านในเวบแทบไม่เห็น เห็นแต่แชทที่คุยกับสาว การตลาดแบบนี้อย่าไปสนับสนุนเลยค่ะ เดี๋ยวผช. จะเคยตัว ทางที่ดีใครราคาโหดก็มารีพอร์ตให้คุณGodแบนบ้าง                                                                                                                                      จากใจถึงใจนะคะ เงินเรามีเยอะผช. ก็จะรักเยอะหน่อย เงินมีน้อยก็จะเห็นอะไรชัดกว่า อยู่ที่ตัวคุณเลือกความรักแบบไหนที่คุณต้องการ
โพสต์ 2018-8-7 00:58:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การตลาดของคุณ ผช เดี๋ยวนี้น่ากลัวค่ะ เคยเห็นเเต่ บางคนเอาแชทไปขึ้นไทม์ไลน์ตัวเองเป็นงานการไปเลย กรณีนี้น่าตำหนิอย่างมากนะคะ ยิ่งถ้าเจ้าตัวไม่รู้เรื่องนี่ คงอาย  ดีนะเราเงินน้อย ผช ไม่รักกกกกกก
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-7 02:13:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2018-8-7 00:58
การตลาดของคุณ ผช เดี๋ยวนี้น่ากลัวค่ะ เคยเห็นเเต่ บาง ...

จิงค่ะอยุ่ในเวบนี้มาก้อนานอยู่นะ เพิ่งเห็นแบบไม่ให้เกียรติลูกค้าเลย เพลียเลยเอาลงเตือนๆสาวๆไว้คะ
โพสต์ 2018-8-7 04:13:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รู้เลยว่าใคร ค่าตัว3000+คำพูดดูดี แนวเอาใจเทคแคร์ ถ้าไม่มีภูมิคุ้มกันมาก่อนมีละลาย  แต่เราก็ไม่โอเคนะกับแชทที่เห็น ถ้าเจ้าของอนุญาตก็ไม่เท่าไร แต่ถ้าไม่รู้เรื่องนี่เป็นเราอายแย่เลย แจ้งก็อดช่วยได้มั้ยนะเห็นใจผญ. ด้วยกันเลยค่ะ
โพสต์ 2018-8-7 05:20:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีอย่างนี้ด้วย
โพสต์ 2018-8-7 08:46:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมก็จะมีการอัปเดทข่าวสารความเคลื่อนไหวส่วนตัวลงในไทม์ไลน์ส่วนตัวบ้างอยู่แล้ว ซึ่งทำมาแล้วหลายปี บางส่วนเป็นคอมเม้นท์จากลูกค้านวด แต่ได้รับการอนุญาตจากลูกค้าแล้ว และได้ทำการปิดชื่อไลน์ ปิดภาพดิสเพล และข้อมูลส่วนตัวของลูกค้าหมดแล้ว จึงคิดว่าไม่มีเสียหายอะไร ส่วนเคสนี้ผมไม่ทราบว่าใคร ตัวท็อปคนไหน และไม่ทราบว่าได้ปิดชื่อในเนทหรือขออนุญาตแล้วหรือยัง (ถ้าปิดชื่อและได้รับอนุญาตแล้ว ผมว่าโอเคนะครับ) ส่วนเรทราคา 3,000-5,000 เนี่ย ถ้าสาวๆคิดว่ามันแพงไป ก็ไม่ควรใช้บริการ และควรแจ้งแอดมินก็อต หากราคาสูงเกินเหตุ บางคนอาจมั่นใจในศักยภาพและคุณภาพของตัวเอง เลยตั้งราคานี้ ซึ่งถ้างานเค้าดีจริงๆ ราคานี้อาจจะถูกสำหรับสาวๆเลยก็ได้ ก็ลองใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจเลือกใช้บริการละกัน ส่วนตัวผมไม่กล้าตั้งแพงแบบนั้น เพราะเข้าใจในศักยภาพของตัวเอง ว่าควรตั้งราคาประมาณนี้ ให้สมเหตุสมผล และจะได้เข้าถึงลูกค้าง่ายขึ้น ลูกค้าจะได้ไม่ลำบากใจในการใช้บริการ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-7 14:28:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bangkokspa2010 ตอบกลับเมื่อ 2018-8-7 08:46
ส่วนตัวผมก็จะมีการอัปเดทข่าวสารความเคลื่อนไหวส่วนต ...

เราไม่ได้หมายถึงหมอนะ คนอื่นนะคะ เข้าใจค่ะถ้าเอาแชทปิดชื่อไปไว้หน้าไลน์ตัวเอง แต่คนนี้รับไม่ได้ที่ส่งในห้องแชทให้สาวอื่นดูไปทั่วแถมชื่อของน้องสาวคนนั้นขึ้นหราหมดเลย การตลาดเเบบนี้ไม่มีใครโอเคหรอกค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-7 14:30:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
montra ตอบกลับเมื่อ 2018-8-7 04:13
รู้เลยว่าใคร ค่าตัว3000+คำพูดดูดี แนวเอาใจเทคแคร์ ถ้าไ ...

ขอบคุณที่เข้ามายืนยันอีกเสียงนะคะ ผช คนนี้เกินรับได้จริงๆ
โพสต์ 2018-8-7 15:52:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือแบบนี้เรียกไม่มีมารทายนะการเอาแชทของสาวๆมาเป็นการบ้านอัพค่าตัวแบบนี้ มันดูไม่แมนด้วย ทำตัวเหมือนมีการศึกษา หัวสูง หลงตัวเอง แต่การกระทำของคุณมันบ่งบอกเลยอ่ะว่าไม่ใช่ แบนๆออกไปบ้างก็ดี รกเวป
โพสต์ 2018-8-7 16:05:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Rattikan ตอบกลับเมื่อ 2018-8-7 14:28
เราไม่ได้หมายถึงหมอนะ คนอื่นนะคะ เข้าใจค่ะถ้าเอาแช ...

อ๋อ ถ้าเป็นการส่งแชตให้สาวๆท่านอื่นๆดู แล้วมีโผล่ชื่อของสาวคนนั้นด้วย โดยไม่ปิดชื่อ  ถือว่าไม่รักษาความลับของลูกค้า ยังไงลองส่งหลักฐานต่างๆให้แอดมินพิจารณาละกันครับ
โพสต์ 2018-8-7 16:40:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอหนุ่มหน้าใหม่ เพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว (ดูฟรี แดกฟรี) พอใจค่อยไปต่อ
ไอ้เราคนบ้านๆพอขอราคา หน้าแทบหงาย สูงยังกะเทวดา เหมือนตัดลูกค้าเหลือไว้แต่ไฮโซไฮซ้อ
ถึงจะหล่อเลือกได้ แต่เงินสาวๆเท่านั้นค่ะ ที่เลือก
โพสต์ 2018-8-7 17:08:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
OMG!! ราคาขนาดนี้ อยากเห็นน่าตาจัง งานดีแค่ไหนกล้ามากก ที่ทำแบบนี้ ต่อให้หล่อขั้นเทพ
นิสัยแบบนี้ บอกเลย อยู่ยากค่ะ
ถ้าคุณงานดีจิง ไม่ต้องกลัวหรอกค่ะ คุณมีงานต่ออยู่แร้วไม่ต้องโฆษณาตัวเองด้วยซ้ำ
โพสต์ 2018-8-7 17:41:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดีแค่ไหน แต่โฆษณาแบบนี้ืนี่ก็ไม่เอานะ  กลัว เผื่อเอาเราไปโฆษณาให้คนอื่นดูทำไง หืมมม ไม่เก็บความลับลูกค้าแบบนี้ ไม่ไหวอะ
โพสต์ 2018-8-7 19:15:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พ่อเทพบุตรสุดหล่อ หล่อมาจากไหนถึงได้เรียกค่าตัวสูงขนาดนั่น !!!!!
โพสต์ 2018-8-8 11:24:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หืม...ผช.ในเวปน่ารักๆแบบเมื่อก่อนไม่มีแล้วซิ เข้ามาหลังๆมีแต่ผช.ที่ดูแบบน่ากลัวๆ
โพสต์ 2018-8-8 18:31:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจเราเป็นของเรา เงินเราอยู่ที่เรา ใจแข็งๆไว้นะคะสาวๆ ถ้าเราไม่พึงพอใจ ถ้าเราไม่ให้ซะอย่าง ก็ไม่มีใครเอาไปจากเราได้ค่ะ ยิ่งถ้ารู้ว่าของไม่ดี แพงเกินเหตุ ยิ่งไม่ควรเสียเวลาไปคุยเลยค่ะ
โพสต์ 2018-8-13 22:23:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำการตลาดออนไลน์เลยเหรอ.. โอ้..
เป็นธุรกิจเลย...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 02:42 , Processed in 0.050013 second(s), 16 queries .