ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 11712|ตอบกลับ: 26

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] บริการนวดอโรมาในแบบฉบับพมบ. ลคประจำมากมาย สนใจทักทายได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ลูกค้าสุภาพสตรีทุกท่าน ผมชื่อบอม ครับ ลูกค้าหลายคนชอบเรียกว่าพมบ.วันนี้ขออนุญาตมาแนะนำบริการอัพเดทข้อมูลกันสักครั้ง

ผมทำงานบนเส้นทางสายนี้มามากกว่า 6 ปี ทำงานนี้เป็นงานเสริมแบบลับๆให้ความสำคัญและระมัดระวังเรื่องเก็บความลับมากเป็นพิเศษ
ผมใส่ใจงานของตัวเองทุกงาน ถ้าขึ้นชื่อว่างาน ลูกค้ามาใช้บริการเรามีรายได้เราต้องใส่ใจทำให้ดีผมได้รับการปลูกฝังมาแบบนี้และเป็นความภูมิใจของผม

จากวันแรกมาจนถึงวันนี้ ผ่านมาหลายปี ในแง่ของการบริการ ก็มีการพัฒนาขึ้นเปลี่ยนแปลงไปหลายอย่างไม่ว่าจะเป็นอุปกรณ์สปาการสร้างบรรยากาศรวมไปถึงการดูแลลูกค้าผมพยายามพัฒนาให้ดีขึ้นเรื่อยๆโดยตกตะกอนจากประสบการณ์ที่สั่งสมมาไม่เคยมักง่ายขอไปที จึงมีลูกค้าประจำกลับมาใช้บริการกันมากมาย

อุปกรณ์ที่เตรียมไปในการบริการสปานอกสถานที่แต่ละครั้ง ได้แก่
1. น้ำมันนวดอโรมาเกรดเดียวกับสปาในรร. 5 ดาว มี 4-5 กลิ่น ให้เลือกรวมไปถึงมีชนิดที่ผสมทองคำแท้เพื่อบำรุงผิวพรรณ
2. ลำโพง Bose สำหรับเปิดเพลง
3. Diffuser ของ Muji สร้างไอน้ำและกลิ่น
4. เทียนอโรม่า
5. น้ำแร่แช่อาบทำฟองสำหรับรร.ที่มีอ่างจากุซซี่ ผมยังเตรียมเดทตอลเพื่อให้มั่นใจในความสะอาดและก็ส่วนผสมอื่นๆไปด้วย
6. อุปกรณ์อาบน้ำ เตรียมไปเอง ซึ่งดีกว่าของที่รร. (แถมยังช่วยลดโลกร้อน)
7. น้ำแร่สำหรับให้คุณลูกค้าดื่ม
8. อุปกรณ์เสริมในการนวด และ อื่นๆ...

แต่ละคอร์สใช้เวลาประมาณ 2 ชม. ในราคาเบาๆครั้งแรก เพียง 1,200 บาท สำหรับลคที่มาใช้บริการครั้งแรก มีรถส่วนตัวรับ-ส่งลูกค้าหลายคนบอกว่าราคาถูกผมเองมองว่าคิดราคาไม่แพงคนที่มีน้อยอยากมานวดก็ยังสามารถมาใช้บริการได้ส่วนคนที่มีมากหน่อยถ้าประทับใจในบริการก็สามารถให้ทิปเพิ่มได้ตามกำลัง ผมน้อมรับในน้ำใจครับ

ในแง่ของบุคคลิกหน้าตา รับประกันว่าภาพรวมอยู่ในเกณฑ์ดี ผิวขาวสะอาดผมชอบเล่นกีฬาและเข้าฟิตเนสรูปร่างเลยฟิตแอนด์เฟิร์มถึงจะไม่ได้หล่อล่ำขั้นเทพ แต่เชื่อว่าผ่านมาตรฐานเดินด้วยได้ไม่อายใครแน่นอน ลักษณะจะออกสไตล์ผิวขาวแต่ไม่ตี๋มากจมูกโด่งๆ

หลายคนถามหารูป..
ผมต้องขอโทษเรื่องนี้จริงๆ ผมไม่เคยส่งรูปเลย ถ้าถามว่าทำไมก็ต้องขอบอกว่าเพราะทำงานนี้แบบลับๆ ถ้ามีรูปหลุดไปคิดว่าไม่คุ้มแค่อยากมีความสบายใจแบบนี้ตลอดไป และผมก็เก็บความลับให้ลูกค้าทุกคนเป็นอย่างดีเช่นกัน ไม่ต่างกับความลับของตัวเอง ผมให้ความสำคัญกับเรื่องนี้มาก ลูกค้าที่เจอกันเป็น10 ครั้งยังไม่เคยมีการถ่ายรูปคู่กัน และของดเว้นการแอบถ่ายรูปนะครับ คิดถึงก็นัดมาเจอดีกว่า

แล้วถ้าไม่ส่งรูปแล้วจะยังไงหล่ะ..
ผมเข้าใจว่าลูกค้าเองต้องกังวลว่าจะเจอคนน่ากลัว ดังนั้นเพื่อความสบายใจสามารถนัดเจอกันก่อนได้ดูหน้าดูตากันก่อนถ้าไม่ถูกใจยกเลิกนัดได้ไม่ต้องให้ค่าเสียเวลาใดๆ ผมขับรถไปหาเองไม่ต้องห่วงว่าจะทำให้เสียเวลา ส่วนถ้ากลัวผมเสียค่าน้ำมันเสียเวลาบอกตรงๆว่าแบบนี้สบายใจกว่าส่งรูป ซึ่งที่ผ่านมาแทบไม่มีปัญหาเลยครับ แต่ถ้าเจอแล้วยังไม่ใช่ผมก็เข้าใจลูกค้า สเปคคนเราก็มีหลายแบบแต่ยังไงสบายใจได้ว่าผมเป็นคนไม่น่ากลัว ไม่มีพิษมีภัยไม่คิดร้ายกับใครให้เกียรติสุภาพสตรีเสมอ

ผมเป็นคนปลอดภัยไม่ต้องมาคอยกังวลระแวงระวัง แถมรับประกันในเรื่องเก็บความลับระยะเวลาและประสบการณ์ทำงานมากกว่า6 ปีน่าจะพิสูจน์ได้

ผมไม่เคยทำงานตามร้านนวด แต่ก่อนจะมาทำงานนี้ได้ไปเรียนนวดอโรม่ามามีใบประกาศ อย่างที่บอกว่าผมใส่ใจในงานที่ตัวเองทำยังไงก็อยากให้ได้ดูแลลูกค้าแบบมีมาตรฐาน

ใครแอดไลน์ผมมา สามารถดูไทมไลน์ได้ จะมีไดอารี่การทำงานรวมไปถึงรีวิวจากลูกค้า ผมขอรับแอดเฉพาะสุภาพสตรีแท้เท่านั้นนะครับเพราะไม่ได้รับนวดผู้ชายหรือเพศอื่นๆ ถ้าทักมาก็อาจจะไม่ตอบ ต้องขออภัยด้วยครับ

บางทีตอบไลน์ช้าบางเร็วบ้าง ขึ้นกับจังหวะ เนื่องจากบางครั้งอาจติดงาน ปกติผมรับงานแค่วันละ1 งานยกเว้นบางวันอาจจะ 2 งานตามโอกาสเอื้ออำนวย ดังนั้นถ้าจองคิวไว้ถ้าไม่สุดวิสัยจริงๆก็ไม่อยากให้เลื่อน แต่ถ้าจำเป็นจริงก็แจ้งกันมาเนิ่นๆมีไรคุยกันได้

ที่ผ่านมาลูกค้ากลับมาใช้บริการซ้ำกันมากมาย ลูกค้าประจำเยอะสม่ำเสมอ หลายคนก็คบกันเป็นลูกค้าเป็นเพื่อนกันมายาวนานหลายปีคซึ่งต้องขอบคุณในความไว้วางใจที่มีให้กันเสมอมา

ผมรับประกันความพึงพอใจทุกระดับ ให้เกียรติลูกค้าสุภาพสตรีทุกท่านถ้ามาใช้บริการแล้วไม่ถูกใจไม่คิดค่าบริการแน่นอนครับ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

เจ้าของ| โพสต์ 2019-2-3 22:13:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด

Sakura of love ♡
ด้วยความที่คุยถามไปถามมานึกว่าจะยุ่ง ข้ามปี บังเอิญมีความว่างตรงกันพอดี เลยมีนัดครั้งที่ 2 กับพมบ. สรุปเจอกันที่แห่งหนึ่ง โดยแข่งกันไปอีกแหละคราวนี้เราถึงก่อนชนะ 55 รร.สวยงามเรียบๆดี ที่สำคัญ อ่างจากุซซี่ของพี่รอบนี้ work มาก (ในใจกรี๊ดกร๊าดได้เล่นฟองแล้วเว๊ยย) แสงสีครบเริ่ด..
เมื่อหมอมาถึงต่างคนต่างแยกย้าย
เพื่อเตรียมนวดฮีจัดของเร็วมาก ห่างไปหลายสัปดาห์ความเขินก็ยังมีอยู่นะ ช่วงนั่งรอมีหนุ่มมาแกล้งให้เขินอีก นวดกันดีกว่าค่ะไป let's go ที่เตียง วันนี้ผู้ชายเลือกกลิ่น sakura ให้ก็หอมสดชื่นดีนะใช้เวลานวดๆ กันพักใหญ่ระหว่างรอน้ำในอ่าง
ฝีมือ น้ำหนักมือ ลีลาก็ดีเหมือนเดิมนวดสบายๆจนจะหลับเลย มีแอบมาจ้องมาจุ๊บมาจูบ เป็นระยะวันนี้พิเศษ มี B2B
แถมด้วย ว๊าววแปลกดี วาบหวิวมาก55
งั๊นช่วยกันก็แล้วกันนะ เราก็ขยับร่างกายเราสู้บ้าง อิอิ ผลคือ สพาร์คสิคะ หันกลับมานวดด้านหน้าต่อพร้อมกับออกกำลังกายไปพร้อมๆกัน วันนี้เราทั้งคู่ใช้ฝีมือล้วนๆ หมอคงลืมหยิบอุปกรณ์ไปเลย รอบนี้รู้สึกหมอจะเทน้ำมันเยอะ รู้สึกร่างกายทั้งคู่มันมากๆลื่นได้เลย 55 จนถึงช่วงพักรอฟองในอ่าง
ไฮไลต์ของวันนี้คือ อ่างค่า เขียนมาตั้งนาน จะเล่าตรงนี้ตะหากอิอิ..ฟองสูงมาก แสง สีครบ ค่อยๆหย่อนขาและตัวลงไป อืมม กรี๊ดดอุ่นสบายมาก เรา 2 คน ลงมาแช่ทั้งคู่ นั่งคนละมุม เหมือนนักมวย นั่งคุยกันไปเรื่อยๆ คุยเรื่องทำฟอง กลิ่นที่ใช้ สบตากันบ้าง ก่อนที่ฟองจะบังหน้าไปหมด ที่ขำคือ ลงอ่างวันนี้ ต้องระวังไม่ให้ผมเปียกด้วยเพราะ เราทั้งคู่ ต้องใช้ผมแห้งๆไปงานต่ออีก นึกภาพนะ 2 คนในอ่างที่ฟองเต็มจนล้นแต่ห้ามทำผมเปียกอ่ะ นั่งจ้องหน้า ไม่ใช่ปลากัดนะคะ เราเลยใช้สิทธิ์อาวุโส เข้าไป ทางพมบ. ของเรา ก็ทำหน้าระแวงตื่นๆ ชะนีคนนี้จะเข้ามาทำอะไร ในใจเราไม่มีอะไรหรอก แค่อยากแกล้งคนขี้ระวังให้ตกใจบ้าง ก็แค่นั้นเอง เราเริ่มเข้าไปใกล้ๆ นั่งคร่อมทับพร้อมกับนวดให้หมอคืนบ้าง พร้อมจูบไปทั้งหลังหู แก้ม คอ หน้าผาก ปาก หัวไหล่ ฟองในอ่างก็เต็มไปหมด โจทย์เรายังอยู่นะคะอย่าให้ผมเปียก ส่วนมือก็นวดช่วงล่าง ยังสบายดีไหมคะหน้าหมอตอนนี้ แบบว่าแย่แล้ว ลูกค้าต้องการ
เหรอ คำตอบคือ เปล่า แค่อยากแกล้งคน มีช่วงที่เราทั้งคู่ไหลเพลินจนหมอตกใจไปเลยนานๆเห็นสีหน้าแบบนี้บ้างก็ดีนะ อิอิ พอเห็นว่าสบายดีแล้ว และเล่นนานพอแล้วเราก็ปล่อย เห็นมะไม่เอาจริงหรอกกลัวไปได้ (มีบางประโยคที่คุยแต่ขอส่วนตัวไว้ไม่เล่าเนอะ) แต่ก็ทำให้การแช่อ่างวันนี้ happy มากเลย ขอบคุณนะคะที่นึกได้และยังตามใจอยู่ ขอบคุณที่จัดเวลาว่างมาให้ในวันที่ต้องการมีใครสักคนที่คุยกันแบบนี้ได้ วันนี้เรา 2 คนก็ได้ประสบการณ์ดีๆ และความทรงจำใหม่ๆ สำหรับเราทั้งคู่แล้ว bye bye see u next.

(ขอบคุณลคพี่สาวน่ารักสำหรับรีวิวดีๆด้วยนะครับ ^^ )

#ไดอารี่พมบ. #หมอนวดชายบอมพมบ. #นวดสำหรับสุภาพสตรี #นวดอโรมาของของผู้หญิง #หมอนวดอีโรติก  #หมอนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-2-6 14:22:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด

~Happy Chinese New Year krub~

เนื่องในโอกาสเดือนตรุษจีน+วาเลนไทน์ ผมทำอั่งเปามาแจกลคเล่นสนุกๆครับ ลคที่สนใจมาใช้บริการผมในเดือนนี้ แค่เซฟรูปนี้เก็บไว้ในโทรศัพท์ แล้ววันไหนจะมาใช้บริการนวดอโรมาให้ผมดูแล เพียงโชว์หน้าจอที่มีรูปนี้ หรือส่งรูปนี้มาให้ผมทางไลน์ก็ได้

เงื่อนไขไม่มีอะไรมากครับ อย่างที่บอกทำเล่นกับลคสนุกๆ จริงๆลคเก่าที่เคยมาใช้บริการ คงรู้อยู่แล้วว่างานบริการที่นี่ ดูแลดีเกินราคาไปมาก แต่ลคใหม่ๆที่ยังไม่เคยมาใช้บริการอาจจะถือโอกาสนี้ได้มาทดลองใช้บริการ ถ้าอยากมาลองนวดแบบนี้อยู่แล้ว นัดหมายจองคิวได้ ซื้อความสุขความรู้สึกดีๆให้ตัวเอง แถมสบายใจเรื่องการเก็บความลับ ความปลอดภัย

ยังไงก็ขอให้ทุกคนเฮงๆรวยๆ มีความสุขกันตลอดปีนะครับ

#หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับสุภาพสตรี #นวดอโรมาของของผู้หญิง #EroticTherapy #รับนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-2-11 10:29:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โปรดเลือก

#หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับสุภาพสตรี # #หมอนวดอีโรติก #รับนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-2-27 23:28:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ค่อยมีเวลานั่งเขียนไดอารี่ เอารีวิวจากลคหลายๆคนในช่วงหลัง มาโพสต์ก่อนแล้วกันนะครับ เผื่อมีคนคิดถึงไดอารี่พมบ. ^^

#หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับสุภาพสตรี #นวดอโรมาของของผู้หญิง #หมอนวดอีโรติกแบบเป็นความลับ #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-3-7 18:52:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สืบเนื่องจากโพสต์ที่แล้ว ผมจะมีจุดอ่อนเรื่องสงสารคนพิการมาก โดยเฉพาะคนที่มีปัญหาเรื่องตาเรื่องการมองเห็น ก็โลกมันมีอะไรสวยๆให้ดูตั้งเยอะนี่เนอะ ส่วนตัวผมทำเรื่องบริจาคดวงตาไปแล้ว ถ้าวันที่ไม่ได้ใช้ก็อยากมอบโอกาสให้คนที่เค้าไม่มีโอกาส ส่วนถ้าใครอยากทำบุญรพ.บ้านแพ้ว ผมมีรายละเอียดมาลงให้อ่าน สนใจอยากทำบุญก็รายละเอียดตามนี้เลย

เขียนไดอารี่ต่อนะครับ วันจันทร์สัปดาห์ที่ 2 ของเดือนกพ. รับ 1 งานกับ 1 สาวลคเก่า รอบนี้ผมไปรับเธอที่บิ๊กซีสะพานควาย ก่อนจะพาไปเปิดห้องที่รร.ประดิพัทธิ์เหมือนเดิม ไปถึงก็จัดแจงดูแลกันไปแบบคุ้นเคย เจอกันมาหลายรอบ ผอมลงทุกรอบเพราะเธอกำลังไดเอท ซึ่งดูดีขึ้นทุกรอบครับ ถ้าเทียบวันแรกกับวันนี้ที่เจอกันต้องบอกว่าดูดีขึ้นมาก  

วันอังคารมีนัดกับลคสาวสวย อดีตลคประจำ เคยเจอกันบ่อยๆอยู่ช่วงนึง แล้วไม่เจอกันไปเป็นปีๆ จนได้มานัดกันรอบนี้ เราไปที่รร. x it ส่วนใหญ่ที่มารอบก่อนๆก็มากันที่นี่ เจอกันวันนี้เธอยังสวยเหมือนเดิมแค่ๆอวบขึ้นนิดหน่อย ผมก็มาคุยอัพเดทชีวิตกับเธอ ดูแลกันไปจนจบคอร์ส เหมือนลคเธอจะเป็นช่วงมีปัญหาเครียดๆนิดนึง วันนี้ก็เลยปลดปล่อยออกมาหลายเรื่อง รีแลกซ์กันไปจนหมดเวลา เราก็แยกย้ายกัน

วันพฤหัสรับ 2 งาน งานแรกรอบบ่ายๆ ที่ palm city ลคบอกว่าไม่ต้องเขียนไดอารี่ก็ตามนั้นครับ ส่วนงานต่อมาไม่ไกลกัน ผมมารับน้องลคที่เมเจอร์ปิ่นเกล้า ก่อนผมจะพาไปเปิดห้องที่บานาน่าจรัล ไปถึงก็จัดแจงห้องดูแลน้องลคไปจนจบคอร์ส น้องมีความน่ารัก+ใจดี ดูแลเสร็จเธอบอกให้ส่งขึ้นแท็กซี่ ถึงบ้านน้องก็ไลน์มาบอก พร้อมข้อความวาบหวิวนิดๆหน่อยๆครับ ^^

วันศุกร์รับ 1 งาน กับ 1 สาวเซ็กซี่ลคใหม่ เรานัดกันที่ RCA ผมไปรับเธอแล้วก็ขับพาไปเปิดห้องที่ a one ไปถึงก็จัดแจงห้อง นวดกันไปคุยไป จบคอร์สก็นอนคุยกัน เธอเล่าว่าปกติมีคนเข้ามาเยอะ แต่ด้วยสถานะทางสังคม ก็เลยไม่สามารถจะสานต่อเรื่องราวได้เท่าไหร่ แต่เธอบอกว่าบริการของผมในวันนี้ มันตอบโจทย์ที่เธอต้องการมาก มันพอดีไม่มีsequence ปวดหัวตามมา เพราะเธอชื่อว่าผมจะมีความเป็นมืออาชีพพอ^^ หมดเวลาผมก็ขับรถมาส่งเธอเอารถที่เดิมก่อนจะแยกย้ายกัน

วันเสาร์รับ 1 งาน กับน้องสาวเด็กน้อยน่ารักลคใหม่ แต่เธอแอดไลน์ผมมาหลายปี เธอคุยบ้างหายบ้าง จนมีครั้งนึงผมก็ถอดใจกับเด็กคนนี้ ก็เลยมีครั้งนึงบอกน้องไปตรงๆ จะนัดจริงละค่อยทักมา (โหดมะ 555) จนผ่านไปอีกสักพักใหญ่ๆ น้องก็นัดวันจนได้ในที่สุด ผมไปรับเธอที่ โลตัสราม 2 รับน้องขึ้นรถมา ตัวจริงน่ารักตรงปกเป๊ะ จัดว่าน่ารักมาก ผมก็เลยแกล้งให้สาสมกับที่ปล่อยให้รอ 555 ผมพาน้องไปเปิดห้องที่ sky inn ตอนเธออาบน้ำมีการให้ผมมารอนอกห้อง ร้อนนะฮะ!! แต่เอาก็เอา เห็นน้องตื่นเต้นมาก แกล้งไปก็เยอะ พอohv’อาบเสร็จ ก็เรียกผมกลับเข้าไปก็อาบบ้าง ก่อนจะมาดูแลกันไปจนจบคอร์สนอนคุยกัน หมดเวลาผมก็ขับรถมาส่งน้องเอารถที่เดิม หลังจากวันนั้น น้องก็ทักมาบ่อยๆ ส่วนใหญ่จะเน้นเรื่องทวงไดอารี่ (คิดถึงพี่ก็บอกมาตรงๆ ;p) อารมณ์ประมาณเด็กงอแงๆหน่อย หนูจะอ่านให้ได้ไรงี้ วันนี้พี่รีบจัดให้ละนะฮะ รีบเขียนรีบโพสต์ให้เลยจ้า

#หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดอีโรติก #รับนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #สปาสำหรับผู้หญิงเท่านั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-3-19 00:19:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ช่วงนี้ใกล้เลือกตั้งเข้าไปทุกที พมบ.พรรคหมอบอม (ย่อมาจากคำนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่ แถมพรรคนี้ก็ยังมีคนเดียวอีกด้วย) ขอปล่อยแคมเปญที่ 2

แคมเปญนี้ได้ไอเดียมาจากน้องลคคนสวยหุ่นนางแบบลคประจำ ที่เจอกันไปเมื่อไม่กี่วันนี้ ตอนขากลับขับมาส่งน้อง น้องมาซบไหล่ผมแล้วก็บ่นพึมพำว่าหมดเวลาทิ้งตัวแล้ว ผมได้ยินพอดี เลยมานั่งคิด บรรยากาศในห้องมันก็ใช่จริงๆแหละ ดูสบายๆเหมือนหลีกหนีเรื่องโน้นนี้นั้น มาพักที่นี่สักแป็บ ชาร์จแบตแล้วค่อยไปจัดการธุระส่วนตัวกันต่อ

~ถ้าพรรคนี้อยากทิ้งตัว #ก็มาดิค้าบบบบ
https://www.youtube.com/watch?v=B4iKiE35hlU

#หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดอีโรติก #รับนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #สปาสำหรับผู้หญิงเท่านั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-3-19 00:26:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แช่น้ำแร่ในอ่างจากุซซี่ช่วงบ่าย บรรยากาศสบายๆ
(ได้รับอนุญาตจากน้องลคก่อนโพสต์แล้วครับ)

#xitresort #malemasseur #หมอนวดอีโรติก #รับนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #สปาสำหรับผู้หญิงเท่านั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-3-19 00:28:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอต่อกับซีรี่ส์ลคน่ารักลคประจำอีกสักรูป รูปนี้ถ่ายตอนผมเดินออกมาจากห้องน้ำก่อนจะกลับ วันนั้นเราคุยอัพเดทชีวิตกัน ก็คุยเล่นเยอะ น้องหัวเราะตลอด เธอเลยบัญญัติศํพท์ขึ้นมาใหม่ เธอบอกว่าพี่บอม”ขี้ฮา” ภาษาอะไรเนี่ย 555 ก่อนออกมาผมเลยขอเข้าห้องน้ำแป็บนึง เพราะคำว่า”ขี้ฮา” มันบิ้วท์แหะ ;p เข้าไปทำธุระส่วนตัวสักพัก เดินออกมา น้องนั่งรอตอบงานอยู่ ดูองค์ประกอบสวยดี (แต่ถ่ายมาแล้วจะสวยเหมือนที่เห็นรึเปล่า นั่นก็อีกเรื่อง5555) ผมเลยขอน้องถ่ายรูป และเธอก็อนุญาตให้เอามาลงได้ครับ

#Aonehotel #หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดอีโรติก #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #สปาสำหรับผู้หญิงเท่านั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-4-5 14:12:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด

มันมีบรรยากาศพิเศษๆ อย่างนึงที่รร. X-it resort มี แต่ผมยังไม่เคยเห็นที่อื่น รร.นี้อาจจะเก่ากว่าบางที่ แต่ก็จัดว่าดูแลห้องได้โอเค ในขณะที่มีหลายรร.เปิดมาใหม่หน้าตาห้อง หรือ lay out คล้ายๆที่นี่ บางที่อ่างจากุซซี่ขั้นเทพ ตีฟองได้ฟูสุดๆ ซึ่งก็ดีมากเช่นกัน แต่บางอย่างยังขาดๆเกินๆ

ยิ่งถ้าในถ้าในวันที่ฟ้าครึ้มๆ หรือฝนตกปรอยๆ แบบไม่เปียก เปิดประตูตรงด้านข้าง แช่น้ำแร่แล้วมองออกไป มันเป็นบรรยากาศที่ผ่อนคลายมากๆ ส่วนตัวผมก็เลยชอบที่นี่พอสมควรครับ ถ้าอยากให้พาไปก็บอกนะครับ เดี๋ยวพมบ.ดูแลให้เองจ้า

#xitresort #หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #รับนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-4-5 14:16:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันจันทร์สัปดาห์ที่ 2 ของเดือนมีค. มีนัดกับน้องลคหุ่นนางแบบลคประจำ รอบนี้เปลี่ยนบรรยากาศพาไป japan town ใช้ห้องที่มีจากุซซี่ ไปถึงก็จัดแจงดูแลกันไปในแบบที่คุ้นเคย นวด+แช่น้ำแร่ เพิ่มเติมคือถ่ายรูปเล่นกันเยอะ เพราะแสงส่องเข้ามาก็สวยดี ว่าจะลองเลือกรูปสวยๆมาลงบ้าง แต่ขอปรึกษากับนางแบบก่อนนะครับ ลืมบอกไป รอบนี้น้องให้ไปรับที่บ้านของเธอ ขากลับตอนขับรถมาส่งเธอ เธอก็เอาหัวมาพิง บ่นพึมพำว่าหมดเวลาทิ้งตัว เลยเป็นที่มาของ โพสต์ก่อนหน้าที่บอกว่าถ้าพรรคนี้อยากทิ้งตัว... มาจากน้องคนนี้แหละครับ ขากลับน้องก็พาเข้าทางลัดจากเซนทรัลอีสวิลไปออกลาดพร้าว 71 มันดีมากครับ

วันอังคารรับ 1 งาน เป็นนัดครั้งที่ 2 กับลคคนเดิม ซึ่งเธอบอกว่าไม่เขียนไดอารี่เหมือนเดิม ก็ตามนั้นครับ

ส่วนวันพุธรับ 2 งาน งานแรกกับน้องสาวน่ารัก ลคประจำ รอบนี้เรานัดกันที่ RCA ก่อนที่จะพาไปเปิดห้องที่ a-one ใช้โซนบูติก วันนี้ก็เน้นดูแล คุยอัพเดทชีวิตกันสบายๆ คุยเล่นกันซะเยอะ ก่อนกลับเห็นน้องนั่งตอบงานทางโทรศัพท์ เห็นแล้วดูเป็นเฟรมที่สวยดี เลยขอน้องถ่ายรูปแล้วก็ลงโพสต์ไปเมื่อ 3-4 โพสต์ก่อนครับ

ส่งน้องเอารถเสร็จผมก็มีอีก 1 นัดแถวอุดมสุข เป็นน้องสาวลคใหม่ สไตล์น่ารักหุ่นเซ็กซี่มาก ผมไปเจอแถวๆแถวใกล้ๆรร. แล้วก็พากันไปเปิดห้องที่รร.อุดมสุข จัดแจงดูแลกันไปจนจบคอร์สก่อนจะกลับมาส่งเธอที่เดิม สำหรับน้องลคคนนี้ เธอเคยนวดมาก่อนหน้าผมประมาณ 2 หมอ ตอนแยกย้ายกันเธอก็ส่งข้อความมาตามภาพครับ ^^

วันพฤหัสรับ 1 งานกับน้องสาวลคใหม่บ้านไกลมาก เธอนัดผมไปหาที่บ้าน ไปถึงก็จัดแจงเริ่มนวด ผมมองเห็นว่ามาโทรศัพท์เล็งมา ผมเลยจับหมุนไปทางอื่น แล้วน้องก็จับหมุนกลับ ก็เลยถามเธอ ซึ่งได้ความว่าน้องขอ facetime ตอนนวดไปให้เพื่อนดู ซึ่งผมบอกไม่สะดวก ก็เลยไม่ได้นวดกันต่อครับ ทีแรกว่าจะไม่เก็บเงิน แต่จริงๆก็มาไกลใช้ได้อยู่นะ แต่น้องบอกอยากจ่ายค่าเสียเวลาให้ แต่น้องไม่มีมีเงินสด เธอกะจะโอน ผมเลยบอกน้องให้โอนเข้าบชทำบุญอันนึงที่ผมอยากทำพอดี เธอก็โอนไปบชนั้น ผมก็แนะนำเธอไปว่า ถ้ามีโจทย์อะไรแปลกๆ ลองบอกคนนวดล่วงหน้า มันจะมีคนที่ทำได้กับทำไม่ได้ ส่วนผมไม่สะดวกเรื่องถ่ายรูปถ่ายวีดีโอเลย แต่หมอบางคนน่าจะโอเค เรื่องพวกนี้แนะนำให้ถามล่วงหน้าครับ จะได้พบกับบริการตามแบบที่ต้องการ ^^

วันเสาร์รับ 1 งาน กับน้องสาวลคใหม่ เธอแอดมาล่วงหน้าหลายเดือน สุดท้ายมาได้นัดกันตอนจะมาธุระกทม ซึ่งเธอก็นัดล่วงหน้าหลายวัน พอถึงวันนัดผมก็ขับไปหาน้อง เธอก็ลงมารับ แล้วผมก็ขึ้นห้องไปกับเธอ จัดแจงห้อง แล้วก็มาดูแลนวดอโรม่ากันไปจนจบคอร์ส แล้วก็นอนพักคุยกันนิดหน่อย ก่อนจะแยกย้ายกลับมา เพราะวันรุ่งขึ้นน้องก็มีธุระค่อนข้างเช้า วันนี้ดูน้องอาจจะตื่นเต้นมั้ง ผ่านไปหลายวันน้องถึงจะส่งข้อความประมาณว่าคิดถึงมา ตอนแรกดูนิ่งๆเชียว 555

วันอาทิตย์รับ 2 งาน งานแรกกับ 1 สาวลคใหม่ เรานัดกันที่ homepro ท่าข้าม ก่อนที่ผมจะไปรับเธอแล้วพาไปเปิดห้องที่เออน่าใช้ห้องสปา ก็เทคแคร์ดูแลกันไปจนจบคอร์สแล้วก็นอนพักคุยกันอีกนิด แล้วก็มาส่งเธอที่เดิม พอถึงบ้านเธอก็ไลน์มาขอบคุณบอกว่าผ่อนคลายมาก

ช่วงกลางคืนมีอีก 1 นัดกับน้องสาวลคใหม่ เคยจะนัดกันไปเมื่อหลายเดือนก่อน แต่จังหวะไม่ตรงกัน รอบนี้เธอให้ผมไปรับที่รร.ที่เธอมาพัก ก่อนผมจะพาน้องไปเปิดห้องที่เอวันใช้โซนม่านรูด ดูแลกันจนจบคอร์ส ก่อนจะขับรถมาส่งเธอที่เดิม ก่อนจะรีบขับรถกลับบ้านไปดูบอล

#Valenresort #Japantown #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 08:47:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แช่น้ำแร่ช่วงบ่ายๆ สบายนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 08:53:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด

Things I saw while on the way back from work. #1

#หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #พมบหมอนวดอโรมาของผู้หญิง #นวดน้ำมันของผู้หญิง #eroticmalemasseur
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 08:55:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีลคพูดถึงบทความนี้ 2 คนแล้ว ผมเลยเอาลิงค์มาแปะให้อ่านกันดู เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโพสต์ที่มาที่ไป ดูว่าคนที่ส่งมาให้ดู เค้าพูดว่ายังไงกันบ้างนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 08:55:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
https://www.the101.world/when-women-buy-sex-prostitution/

#นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #บอมหมอนวดชาย #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #พมบหมอนวดอโรมาของผู้หญิง #นวดน้ำมันของผู้หญิง
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 09:05:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันจันทร์สัปดาห์สุดท้ายของเดือนที่แล้วมี 1 นัดกับสาวน้อยไซส์มินิลคใหม่ เธอให้ผมไปรับที่คอนโด เธอบอกให้พาไปรร.นายรีสอร์ทแถวๆเซนทรัลรัตนาธิเบศธ์ เป็นตัวเลือกที่ดีรร.นึงเลย ผมรู้จักที่นี่เพราะน้องเลย ปกติจะใช้ห้องที่รมณ์ฤดีแต่บางทีความสะอาดเหมือนจะยังไม่ค่อยผ่านมาตรฐานเท่าไหร่ ห้องที่นี่ก็พอได้แต่ตรงส่วนจอดรถดันไม่มีหลังคา ถ้าฝนตกกับแดดออกก็ลำบากนิดหน่อย ไปถึงห้องก็จัดแจงดูแลน้องไปจนนจบคอร์สก่อนจะกลับมาส่งเธอที่คอนโดเหมือนเดิม

วันอังคารรับ 1 งานกับลคสาวสวยดูแพง ก่อนมาคุยกันทางไลน์เธอบอกว่าเธอเป็นคนไม่น่ารักนะ ทั้งหน้าตาและนิสัย ผมดูรูปก็หน้าตาสวยดีนี่นา เธอบอกเธอนิสัยดุ แต่ก็ฟังไว้เฉยๆ ถึงวันนัดเธอไปเปิดห้องรอที่รร.แถววิทยุ ผมก็ขับตามไปเจอตัวจริง ก็หน้าตาสวยอ่ะ สวยกว่าในรูปอีก แถมพอนวดพออยู่ด้วยกัน นิสัยก็น่ารักอีก ก็ดูแลจบคอร์ส นอนคุยกันจนหมดเวลา ผมก็ออกมาก่อน เธอก็ยังขอพักผ่อนต่อที่รร. วีคนี้เราจะมีกันนัดที่ 2 เธอจองคิวกับจองรร.ไว้เรียบร้อยครับ

วันพุธรับ 1 งานกับน้องสาวหน้ารักสไตล์กวนๆ แต่มีความเป็นตัวของตัวเองสูง ดูเป็นเด็กๆน่ารักดี ผมไปรับเธอที่คอนโดแล้วก็พาไปเปิดห้องที่เอวัน ไปถึงรร.น้องบอกพาไปกินข้าวก่อน ไรนิ555 อ่ะๆ กินก็กิน พาเธอไปกินข้าวคลุกกะปิในอาร์ซีเอ กินเสร็จก็กลับมาเปิดห้องที่เอวันใช้โซนบูติก นวดจนจบคอร์สก็นอนพักคุยกัน เธอก็เล่าว่ามีคอลัมน์นึงที่เธออ่านแล้วสงสัยว่าเป็นผม เธอก็เลยเปิดให้ดู ผมก็อ่านผ่านๆ ตอนแรกก็ไม่แน่ใจ อ่านไปอ่านมาก็คิดว่าอาจจะใช่นะ เลยบอกให้น้องส่งลิงค์มา จนมีคนมาพูดอีกคนนี่แหละ ผมถึงเอาลิงค์คอลัมน์นี้มาลงให้อ่านกัน ส่วนกับน้องคนนี้เราเพิ่งนัดกันไปครั้งที่ 2 ที่ซอยอุดมสุขในวันที่วินมอเตอร์ไซด์ตีกัน ผมไปนวดให้น้องที่คอนโดตรงนั้นเลย น้องก็เพิ่งมาเล่าตอนนวดกันเสร็จนี่แหละ

วันพฤหัสรับ 1 งานกับน้องสาวน้อยลคใหม่ เธอจองคิวไว้ล่วงหน้า กว่าจะนัดครั้งแรกกันได้ก็คุยกันเป็นเดือน แต่พอนัดครั้งแรกก็เลยนัดครั้งที่ 2 ง่ายขึ้น วันนี้เรามีนัดกันอีกรอบพอดี วันแรกผมไปรับเธอตรงสถานีรถไฟฟ้าบางหว้าก่อนจะพาไปเปิดห้องที่มาลีวานา ก็จัดแจงห้องดูแลนวดกันไป หมดเวลาผมก็แวะมาซื้อข้าวคอหมูย่างร้านเด็ดตรงพระราม 5 เลยซื้อให้น้องกลับไปกินด้วย กินที่ร้านอาจจะไม่ได้เพราะรถใกล้จะติดแล้ว พอถึงห้องน้องก็ไลน์มาบอกแถมรีวิวว่า(ข้าว)อร่อย 5555

วันศุกร์กลับมารร.มาลีวานาอีกครั้งกับลคใหม่ แต่รอบนี้นัดกันมืดนิดนึง ลคบอกให้ไปเจอกันที่ห้องเลย ผมขับไปถึงก็จอดรถแล้วก็เดินขึ้นไปที่ห้อง เธอไม่ได้ล็อค เธอบอกเข้ามาได้เลย เข้าไปเธอกำลังอาบน้ำอยู่แล้วก็ไม่ปิดประตู นั่นคือช็อตแรกที่เราเจอกัน เซ็กซี่มากกกครับบ พอเธออาบเสร็จผมก็ไปอาบบ้างก่อนจะมาเริ่มนวดกัน เธอคุยกับผมว่าเธอมีปัญหานึงเรื่องการไม่เสร็จ เธอก็เลยกังวลว่ามีอะไรผิดปกติในเรื่องนั้น อายุเพิ่งจะ 35++ เอง ก็เลยจัดแจงดูแล สุดท้ายแก้ปัญหาให้เธอได้เล้ว เธอดูดีใจมาก ผมเองก็ดีใจไปด้วยครับ เล่นเอาเหนื่อย เริ่มจะดึกเราก็ขับรถกลับกันออกมา

วันเสาร์รับ 1 งานกับน้องสาวหน้าใสผิวสวย หน้าตาน่ารักมาก เธอเคยไลน์มาถามคิวผม แบบคุยกันสั้นๆจะนัดด่วน วันนั้นผมไม่ว่าง วันเสาร์นี้เธอไลน์มานัดใหม่ จริงๆผมก็ติดธุระนิดหน่อย แต่จัดได้ก็เลยไปเจอกันที่พลัสมอลล์บางใหญ่ ไปถึงก็วนไปรับน้องขึ้นรถ ตัวจริงน่ารักมากๆเหมือนในรูป ผมก็พาน้องไปเปิดห้องที่บานาน่า ใช้ห้องสปา จัดคอร์สนวด+แช่น้ำแร่ คุยกันหลายๆเรื่อง จนถึงเรื่องซีรี่ส์ คุยเรื่องไหนน้องก็ดูแล้วหมดเลย5555 แถมคุยเรื่องอื่นๆทั่วไปน้องก็รู้หมดเลย เก่งมากเลย หมดเวลาก็ขับรถไปส่งเธอเอารถที่เดิมครับ

งานวันอาทิตย์เดี๋ยวมาต่อพรุ่งนี้แล้วกันนะครับ ผมโดนน้องงอนด้วย กลายเป็นความนอยเล็กเพิ่งจะรู้เพราะเพิ่งได้มีโอกาสคุยกัน อยากให้มาอ่านกันนะครับ ^^

#นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #พมบหมอนวดอโรมาของผู้หญิง #หมอนวดชายที่ปลอดภัย
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 09:09:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอลัดคิวลงรูปนี้สักนิด  กับภาพเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เพราะบรรยากาศคล้ายๆวันนี้ เป็นภาพของน้องลคสาวหน้าคมกริ๊บ ที่เธอขอเลื่อนนัดผมไปเมื่ออาทิตย์ก่อนด้วยเหตุสุดวิสัย แต่ก็โอนเงินทำบุญกับรพ.บ้านแพ้ว ที่ผมลงเรื่องราวไปก่อนหน้านี้ วันอาทิตย์ที่ผ่านมาเราก็นัดกันใหม่ วันนั้นบรรยากาศฝนปรอยๆ มุมนี้เป็นมุมที่ผมชอบมากที่สุด เทียบจากรร.ที่มีเรทชั่วคราวที่ผมเคยไปมาทุกที่ โดยเฉพาะในช่วงบ่ายวันที่บรรยากาศครึ้มๆ หรือมีฝนปรอยๆคล้ายๆวันนี้ รร.นี้อาจจะไม่ใหม่มาก ข้อดีข้อด้อยก็มี แต่ผมว่าบรรยากาศนี้คลาสสิกที่สุด รูปนี้ไม่ได้ปรับสีอะไรเลย อาจไม่สวยมากที่สุด แต่บรรยากาศภาพก็ Real มากที่สุดครับ

รูปที่ลงขออนุญาตน้องลคก่อนถ่าย และก็ขออนุญาตน้องก่อนเอามาลงแล้ว..

#Xitresort #ต้นพมบ #พมบ #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 09:11:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สัปดาห์ที่แล้วหาเวลาว่างไปบริจาคโลหิตมาจนได้ หลังจากเลทไปหลายเดือน เพราะจัดเวลากับเตรียมความพร้อมไม่ได้ ติดนอนดีก บางทีก็มีดื่มเล็กๆน้อยๆ ไปรอบนี้ได้เข็มกับได้ใบประกาศฯของครั้งก่อนหน้ามาด้วย ขอเอามาอวดหน่อยละกันครับ ^^
ส่วนไดอารี่ที่ทวงกันมาหลังไมค์ รอแป็บนุง จะรีบหาเวลาเขียนให้จ้า

#ต้นพมบ #พมบ #นวดน้ำมันของผู้หญิง #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #บอมหมอนวดชาย
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 09:13:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อันนี้เป็นบทสนทนาที่เกิดขึ้นเมื่อวันศุกร์ ตอนขับรถกลับมาส่งลคประจำ เธอก็แซวเล่น ทำเสียง 2 แล้วชมว่าผมอย่างนั้นอย่างนี้ อารมณ์คุยเล่นกัน เธอบอกให้เอาไปรีวิว ผมบอกพูดแบบนี้รีวิวไม่ได้ อารมณ์ก็ขำๆกัน พอส่งเธอถึงรถผมก็ขับรถออกมา สักพักเธอโทรไลน์มาบอกว่าเดี๋ยวจะพิมพ์รีวิวไปให้ เอาไปใช้ขายของ จะลองพิมพ์มาดูว่าใช้ได้มั้ย เธอบอกเพื่อนช่วยเพื่อน แต่ผมก็ขำนะ แล้วบอกว่าไม่ต้อง 5555 คือ ชอบฟีลรีวิวที่มันมาเองแบบรู้สึกได้ ถ้าตอนไหนมีก็เอามาใช้รีวิว ตอนไหนไม่มีก็ไม่ต้องใช้ ถ้ามันปรุงแต่งผมอ่านเองยังจั๊กกะจี้เลย 555

ดังนั้นที่ผมบอกเสมอว่าผมไม่มีการเมกรีวิวหรือการบ้านแน่นอน เวลาผมพูดอะไรผมก็หมายความตามนั้นแหละครับ ชอบอยู่บนโลกแห่งความเป็นจริง ไม่ต้องขายอะไรที่มันเว่อร์ๆ ผมเป็นอะไรยังไงก็จะแสดงออกแบบนั้น ไม่มีวาระซ่อนเร้น ถ้าผมมองตัวเอง ผมก็คิดว่าเป็นคนแบบที่พูดนี่แหละครับ ปลอดภัยเก็บความลับ อาจจะเป็นเหตุผลที่หลายคนบอกว่าอยู่ด้วยแล้วสบายใจครับ ^^

#ต้นพมบ #พมบ #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 09:15:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เปลี่ยนบรรยากาศมาชมรูปสวยๆฝีมือของลคกันบ้างนะครับ เธอส่งมาให้วันรุ่งขึ้น เธออนุญาตให้เอามาใช้ได้ วันนั้นมีรูปที่เราถ่ายเล่นกันอีก เดี๋ยวผมส่งให้เธอ approve ก่อน ถ้าเธอโอเคจะเอามาลงนะครับ

#พมบ #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #พมบหมอนวดอโรมาของผู้หญิง
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-17 09:22:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอขอบคุณลคนางแบบสาวเซ็กซี่ด้วยนะครับ ที่อนุญาตให้ถ่ายรูปเล่น แล้วก็ช่วยเลือกรูปให้เอามาลงในโพสต์ได้
#พมบ #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #พมบนวด

ปล.ไดอารี่พมบ.อัพเดทเรื่อยๆที่ Line App..นะครับ จะอัพเดทตลอด ที่นี่ผมอาจจะลงแค่บางส่วน ถ้าสนใจติดตามเรื่องราวแบบเต็มๆ ทุกกระทู้ แวะไปอ่านเรื่องราวการทำงานของผม แอดไลน์ผมได้ที่
Line id: bombaree

หรือเข้าไปชมทาง Blog ของผมได้เลย ขอบคุณครับ
https://masseurforladies.blogspot.com/
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-22 20:27:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันก่อนไปนวดน้องลคสาวหุ่นไปทางนางแบบๆ ผิวสีน้ำผึ้ง ผิวเนียน วันนั้นไปกันที่ X it resort วันนั้นทำฟองอออกมาสวยงามอลังการดี ก็เลยขอน้องลคถ่ายรูปสาวสวยกับฟองในอ่างมาฝากกัน ดูล่องลอยเหมือนอยู่บนปุยเมฆดี รูปอาจไม่สวยเท่าของจริง แต่น่าจะพอได้นะครับ ^^

#พมบcloudnine #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #xitresort
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-22 20:34:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

Shades of Grey..

พอดีวันก่อนผมคุยกับแม่เรื่อง คนขอยืมเงิน คือเมื่อก่อนก็ให้คนยืมไปเยอะ ไม่เคยได้คืนเลย จนตอนนี้ยืมกันไปหลายคน รวมๆกันก็เยอะอยู่ แม่ผมบอกว่าคนสมัยนี้ยืมแล้วไม่ค่อยคืน ไม่เหมือนคนสมัยก่อน คือ ผมเป็นคนใจอ่อนขี้สงสาร จุดอ่อนอะไรพวกนี้เลยเยอะไปหมด ก็เลยโดนอะไรแบบนี้บ่อย แต่ประสบการณ์มันก็สอนอยู่บ้าง หลังๆก็เลยไม่ค่อยให้ใครยืมเท่าไหร่ ตอนที่ผมให้ใครยืม ไม่ใช่ว่าจะมีเหลืออะไรเยอะ แต่แค่รู้สึกว่าช่วงเวลานั้น เค้าอาจจะจำเป็นจริงๆ ลำบากมากกว่าเรา

เมื่อไม่กี่ปีก่อนเคยมีครั้งนึงผมเหลือเงินในบช 1หมื่นนิดๆ แล้วจะต้องใช้ในอีก 10 กว่าวัน ก็มีรุ่นน้องมายืม รับปากว่าคืนทัน ผมก็ให้ยืม สุดท้ายมาคืนเกือบไม่ทัน พอดีเคสนี้สนิทกัน พอมั่นใจได้ ส่วนที่เหลือ ยืมกันไปเยอะกว่านี้หายเงียบเลย ผมก็เป็นพวกไม่ค่อยกล้าทวง คือ กลัวจะไม่ได้คืนแล้วมาทำให้ตัวเองอารมณ์เสียอีก เรื่องไม่กล้าทวงนี่เวลาลคมานวดเสร็จ แยกย้ายกันบางคนก็ลืมจ่าย ผมเองก็ไม่เคยกล้าถามเลย แต่ลคจะนึกได้เอง แล้วก็มาจ่ายในครั้งต่อมา เพราะว่าผมไม่สะดวกเรื่องโอนเงิน

ทุกคนลืมแบบไม่ได้ตั้งใจทั้งนั้น ค่านวดถูกขนาดนี้ไม่มีใครจะมาโกงหรอก ผมรู้ดี ซึ่งการที่ผมคิดค่าขนมราคาถูกมาก หลายคนยังบอกว่าทำไมถูกจัง คือ ผมเป็นคนขี้เกรงใจ บางทีเราไม่รู้ว่า ลคจะมีเงินเยอะมีน้อยแค่ไหน แต่แค่ไม่อยากให้ใครลำบาก หลายๆคนอาจจะคิดว่าผมทำเล่นๆชิลๆ ไม่ใช่หรอกครับ ผมแค่ใจดีและขี้เกรงใจ ถึงเราไม่ได้รวยแต่เราก็สามารถใจดีกับคนอื่นได้ ถึงเห็นผมช่วยทำบุญกรณ์นั้นองคกรณ์นี้เรื่อยๆ อาจไม่ถึงกับเยอะ แต่ก็ตามกำลังที่เราไม่เดือดร้อน

ส่วนเรื่องที่บางทีลคมีน้อย หรือบางคนมาหาผมจากที่ไกลๆบ้าง ผมก็อาจจะลดราคาให้ได้ในระดับที่พอไหว แบบไม่เดือดร้อนทั้งคู่ ตั้งแต่ทำงานนี้มา มีช่วงหมุนเงินไม่ทันรอบใหญ่ ประมาณ 3 ครั้ง ครั้งแรกเคยมีลคให้ยืม 3 แสน แล้วก็รีบทยอยคืนใน 1 ปีครับ ส่วนคนที่ 2 ยืมเธอ3-4 หมื่นจำไม่ได้ ก็รีบคืนไปในประมาณ 2-3 เดือน ส่วนอีกคนนึง เธอให้ยืมมา 3 แสน ทีแรกเธอกะจะให้เลย เพราะผมอาจจะทำให้เธอสบายใจมาก เธอเคยจะดาวน์รถบีเอ็มให้ แต่ผมไม่เอา เพราะเกรงใจและคิดว่าเกินกำลัง เงิน 3 แสนนี้ผมก็บอกว่าขอไม่รับเฉยๆ เอาเป็นยืมละกัน สบายใจกว่า แต่อาจจะคืนช้า ตอนนี้ผมปลดหนี้ไปเหลือติดแค่ 9 หมื่น ในปีนี้ ซึ่งเอาจริงๆ เธอเห็นว่าผมก็ต้องใช้เงิน เธอบอกว่ายังไม่ต้องคืนก็ได้ จริงๆก็ไม่ได้ผ่อนมาหลายเดือนละ (แหะๆ) เธอเองไม่เคยทวง แต่เดือนนี้ก็เริ่มผ่อนต่อ คนนี้ไม่เคยทวงเลย ทั้งๆที่ช่วงหลังก็ไม่ได้สนิทกันเหมือนตอนแรกๆ (อันนี้เราซึ้งใจจริงๆ) บอกตรงๆว่า 2 คนแรกที่พูดไป พอไม่สนิทกัน เช่นบางทีเค้าก็ไปมีแฟนอะไรแบบนี้ เค้าก็มาบอกให้คืน ผมก็เลยรีบคืนด่วนมาก แต่มันก็ต้องใช้เวลากว่าผมจะตั้งหลักแล้วผ่อนได้ แต่ก็ทำได้ครบตามที่พูดไว้ ผมเป็นคนแบบนี้ครับ รับปากแล้วจะต้องทำ ไม่ว่าเรื่องไหนก็ตาม ถ้าไม่ชัวร์จะไม่รับปาก เวลาผมอธิบาย ตอบคำถามลูกค้า ก็จะสไตล์นี้เหมือนกัน

ถึงผมเองเวลาให้ใครยืมไม่เคยได้คืน บางทีโดนด่าแถมมาด้วย แต่ส่วนตัวถ้ายืมใครเท่าไหร่ก็จะต้องคืนให้หมด ไม่มีอะไรที่จะมาทำให้เสียความเป็นตัวเอง ทำงานนี่โดนสปอยล์เยอะแค่ไหนก็ยังเป็นคนเดิม ซึ่งผมเองไม่ได้ดีอะไร แต่ผมขี้สงสารขี้เกรงใจ ชอบช่วยคน แต่ก็ไม่ได้ขยันไปวัดหรือสวดมนต์อะไรเลย คนเรามันก็แบบนี้แหละครับ มันประกอบขึ้นมาจากองค์ประกอบหลายอย่าง เคมีหลากหลายชนิด ผ่านการหล่อหลอมมาแตกต่างกัน ผมเลยเข้าใจว่ามันไม่มีอะไรขาวหรือดำสนิท สีแต่ละสีมันถึงมีหลาย Shades แม้แต่สีเทาเองก็ตาม...

ปล. ไม่ได้กะจะยืมเงินใครนะครับ ประสบการณ์มันสอนให้รู้จักเตรียมพร้อม ไม่น่าพลาดแล้ว ใครที่เห็นผมแล้วคิดว่าดูชิล เหมือนทำเล่นๆเป็นงานอดิเรก คิดใหม่นะครับ ผมก็ยังต้องดิ้นๆทำงานเหมือนเดิม ยิ่งเป็นฟรีแลนซ์แล้วมันก็ต้องดิ้นรนไปเรื่อยๆ แต่แค่เราเป็นคนขี้เกรงใจกับเห็นอกเห็นใจคน แล้วก็ไม่ค่อยคิดมากปล่อยวางได้ ผลลัพธ์มันเลยดูเหมือนผมชิลไงครับ ^^

#พมบ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #นวดอโรม่าของผู้หญิง
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-22 20:36:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด

พมบ.แวะมาส่งเข้านอน คืนนี้ฝันดีราตรีสวัสดิ์ครับ

#พมบ #หมอนวดชายที่เก็บความลับ #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #นวดอโรม่าของผู้หญิง
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-22 20:45:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด

มานวดกับพมบ.ก็จะสดใสประมาณนี้ 5555

ผมถ่ายรูป ลคช่วยแต่งรูป ให้เอามาลงไทมไลน์ ทำงานกันเป็นทีม  ;p
ยังไงก็ขอบคุณลคสาวคนสวย ลคประจำด้วยนะครับ ^^

#พมบcloudnine #นวดอโรมาแช่น้ำแร่ #หมอนวดอีโรติก #นวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี #นวดน้ำมันของผู้หญิงอย่างเป็นความลับ #หมอนวดชาย
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-11-11 20:49:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สวัสดีวันลอยกระทงครับ ใครไปลอยที่ไหนกันมาบ้าง ลอยแล้วขอให้มีแต่ความสุขความสบายใจนะครับ ถึงใครไม่ได้ไปลอยก็ไม่เป็นไรเนอะ  ฝากคนอื่นไปลอยเผื่อละกัน อยู่บ้านอ่านไดอารี่พมบ.ก็ได้ เผื่อจะแก้เหงาได้บ้างไม่มากก็น้อยครับ ส่วนผมวันนี้โอกาสดีๆเลยทำบุญกับ โครงการ “ทำดีให้คนมองเห็น” ของรพ.บ้านแพ้ว รายละเอียดตามด้านล่างนะครับ เอาบุญมาฝาก และเผื่อใครสนใจ ผม copy ข้อมูลบางส่วนมาให้ ^^

บริจาคผ่านบัญชีธนาคารกรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขาบ้านแพ้ว ชื่อบัญชีโรงพยาบาลบ้านแพ้ว กองทุนเพื่อสร้างโรงพยาบาลจักษุบ้านแพ้ว เลขบัญชี 745-0-33317-1 โดยใบเสร็จสามารถลดหย่อนภาษี 2 เท่า หรือบริจาคครั้งละ 100 บาท ผ่านโทรศัพท์มือถือทุกเครือข่าย พิมพ์ *948*888*100# กดโทรออก (วิธีนี้ไม่สามารถออกใบเสร็จได้)

วันจันทร์สัปดาห์ที่ 2 ของเดือนที่แล้ว รับ 1 งานกับสาวน่ารักหน้าคมลคเก่าที่เพิ่งเจอกันไปอาทิตย์ก่อน รอบนี้เราใช้สูตรเดิม เพิ่มเติม คือผมแวะซื้อกาแฟ Starbucks drivethrough ที่ food villa  ของตัวเองกับขอเลี้ยงเธอ 1 แก้ว  ซื้อเสร็จก็วนรถไปรับ+เสิร์ฟเธอที่รถ  แล้วก็พาเธอไปที่มาลีวานาเหมือนเดิม ดูแลกันไปจนจบคอร์ส แล้วก็กลับมาส่งเธอเอารถที่เดิม

วันอังคารรับ 1 งาน กับลคน้องสาวสุดสวย ดูน่ารักใสๆแนวพิมพ์นิยม เธอทักมาก็นัดเลย ผมไปรับเธอที่คอนโดก่อนจะพาไปเปิดห้องที่ x it นวดบวกแช่ จัดแจงดูแลกันไปจนจบคอร์ส เธอจะไปเที่ยวต่อกับเพื่อน เราชิลเกินเวลาไปนิดหน่อยเลยไปส่งเธอที่ห้องช้าไปนิดนึง เพื่อนเธอมารอที่ตึกแล้ว แต่ก็ทันครับ

วันพุธรับ 1 งานกับลคสาวลคใหม่ แต่เธอบอกไม่เขียนถึงก็ตามนั้น วันพฤหัสรับ 1 งานกับสาวน้อย ลคประจำ รอบนี้เธอมาแถวเลียบทางด่วน ผมพาเธอไปเปิดห้องที่ ma maison ตอนขับเข้าไป พนักงานขอดูบัตรของน้องลคด้วย ผมก็ถามว่าต้องใช้ด้วยเหรอ เค้าบอกแค่เช็คเฉยๆ ถามลคเธอบอกไม่เป็นไร ก็เอาบัตรให้ดู สักพักผมเพิ่ง get ว่าเช็คอะไร เดาว่าน้องลคเหมือนเด็กมาก ผมก็แค่แง้มๆกระจก เค้าคงคิดน้องว่าไม่ถึง 20 อะไรประมาณนี้ 555 ดูแลกันเสร็จผมก็มาส่งน้องเดินเล่นที่ตลาดหัวมุม

วันศุกร์รับ 1 งานกับลคเก่า เรานัดกันที่เดิม ไป Eazy motel วันนี้วนไปด้านหลัง ห้องดีกว่าแหะ เธอบอกวันนี้ไม่ได้เอารถมาจะตามมาเจอที่ห้องเลย ผมถึงก่อนเลยจัดห้องรอ สักพักใหญ่ๆ เธอก็ตามมา บรรยากาศสบายใช้ได้ ก็จัดแจงดูแลกันไปจนจบคอร์ส ก็ขับอออกมาพร้อมกัน ส่งเธอขึ้นรถ แล้วก็แวะไปทำธุระต่อครับ

วันเสาร์รับ 1 งานกับพี่สาวสุดใจดีลคประจำ ผมไปรับเธอแล้วก็พาไปเปิดห้องที่ valen resort ก็จัดแจงดูแลกันไปในแบบที่คุ้นเคย เจอกันบ่อยๆ ดูแลเสร็จผมก็ขับรถมาส่งเธอที่เดิม

วันอาทิตย์รับ 1 งานรอบค่ำกับ 1 สาวลคใหม่ จริงๆจะนัดผมตั้งแต่วันศุกร์ แต่ผมติดจองเลยมาแก้มือวันนี้แทน เธอนัดที่รร. B2 ห้องวันนี้แนวดี มีหน้าต่างบานใหญ่เฉียงๆ นอนจากเตียงนอนมองวิวมองดาวได้เลย วันนั้นฝนตกพอดี ก็เลยเป็นบรรยากาศที่ดีไปอีกแบบ ดูแลลคไปจนจบคอร์สผมก็ปล่อยให้เธอพักผ่อน รุ่งขึ้นเธอต้องขับกลับตจว ผมก็ขับรถกลับบ้านมาพักผ่อนเช่นกันครับ

ปล.ข้ามไปหลายโพสต์เลย ถ้าใครชอบอยากติดตามเพิ่มตาม สามารถไปดูได้ที่ Line ของผม ID: bombaree หรือทาง blog ก็ได้ครับ http://masseurforladies.blogspot.com/

#พมบหมอนวดชาย #หมอนวดชายดีๆในกทม #นวดน้ำมันของผู้หญิงอย่างเป็นความลับ #หมอนวดกระติกเอ้ยอีโรติก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 01:55 , Processed in 0.057386 second(s), 19 queries .