ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: GOD

[การบ้านฝากส่ง] สุดฟิน

[คัดลอกลิงก์]
เข้าใจแล้วว่าทำไมหมอxรีวิวนางแน่นเหลือเกิน...   เราเคยนัดหมอมาบ้าง นวดบ้างไม่นวดบ้างเคยคิดจะเขียนการบ้านแต่พอเริ่ม มันเขียนไม่ออกไม่รู้จะเขียนอะไรมันไม่ได้ดีจนถึงขนาดจะบรรยายได้ แล้วใจคือไม่เคยคิดจะนัดxเลยเพราะดูคิวทอง ดัง งานเยอะ(เพราะหมอดังๆบางคนก็นะ ดังไงเหมือนลูกค้าต้องง้อ) ลองๆทักดูให้มาหาตจว ถ้ามาวันเวลาที่เราว่างได้ก็จัดเลย สรุปนางมานางว่างแล้วไม่ใช่แบบที่เราคิดเลยนางใจดีมากกกกกก  เรานัดนางบ่าย2 เรามาถึงก่อนก็เปิดห้องทำงานรอนางมา พอมาถึงแวปแรกที่คิดคือ เรียบร้อยจังว่ะ5555 เรานั่งกินเบียร์พูดคุยกับนางไปก็ยังรุ้สึกว่าหมอดูเกร็งๆสุภาพเรียบร้อยมาก จนนางก็เริ่มมาบิ้วนวดขาให้เราก็นั่งกินเบียร์ไปย้ายไปนวดไหล่แล้วก็จุ๊บที่ต้นคอ อื้อหืออขนลุก แล้วก็ไปอาบน้ำล้างตัวมาเริ่มนวดดีกว่า  มาเริ่มนวดเชื่อเถอะตามรีวิวนางนวดดีจริงๆ มันสบายผ่อนคลายมากๆแต่เราก็ยังไม่มีอารมณ์เท่าไหร่ หมอนางก็แยกขาเอาเข่าแทรกเข้ามาโดนบ้างมือก็เฉี่ยวไปมาแต่เรามันสายแข็งไงติดยากแต่ถ้าติดแล้วก็ดับยากด้วยหน่ะสิ ตอนนางย้ายขึ้นไปนวดไหล่ข้างบน นางก็ยั่วสุดๆแต่นี่ก้มหน้าจ้าไม่มองเด็ดขาดท่องไว้เรามานวดอย่างเดียว จนหมอนวดB2Bเหอๆๆเอาหน้าอกมาถูก้นช้านนน มันก็ตื่นเต้นสิจนขึ้นมาถึงข้างบนละจุฟคอให้ขนลุกสยิ้วกันไป
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2019-5-27 21:39:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาคอนเฟิร์มค่ะ นางงานดี เอาใจใส่ลูกค้า ไม่เกี่ยงว่าลูกค้าจะ oversize ยังไง นี่ยังรอคิวนางอยู่เหมือนกันค่ะ นางคิวแน่นสุดๆ ขนาดว่าได้เจอนางแค่ครั้งเดียว บอกว่าจะส่งการบ้านให้ ยังไม่ได้ส่งเลยค่ะ เกรงใจน้องจัง พออ่านที่เจ้าของกระทู้เขียนก็นึกถึงวันนั้นที่น้องมานวดให้เหมือนกันค่ะ ขอบคุณนะคะที่แชร์ความสุขมาแบ่งกันอ่าน สนับสนุนน้องเค้านะคะ รักแล้วก็ดูมีความสุขกับในงานของตัวเอง ชื่นชมหมอ X
โพสต์ 2019-5-29 05:15:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆสำหรับการบ้านครับ อ่านสนุกดี
ขอบคุณที่ชอบเนื้องานของผมนะครับ
สาวๆที่ชอบนวดกับหมอนวดชาย ลองแอดไลน์ได้ครับ
LINE ID @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า) หรือ
https://line.me/R/ti/p/%40bangkokspa2010
โพสต์ 2019-6-13 09:10:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หุหุ หมอ เก่ง ปากหวาน  น่ากลัวจัง อิอิ ไม่กล้านัดเลย กลัวหลงหมอ
โพสต์ 2019-6-28 00:40:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนอ่านยังเห็นภาพตามพลอยจะฟินไปด้วย อิอิ
โพสต์ 2019-6-30 10:35:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 23:03 , Processed in 0.046231 second(s), 15 queries .