ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1220|ตอบกลับ: 3

[สาวเหงา] หาหนุ่มรับงาน ย่านลาดกระบัง 24 29.06.19 เวลา 21.00น. *อ่านคุณสมบัติก่อนนะ*

[คัดลอกลิงก์]
เอื้อยเฉื่อยมาพักใหญ่ว่าจะตัดสินใจหาหนุ่มรับงานคนไหนดี ถ้ามัวแต่อ่านมันก็คงไม่หฤหรรษ์ เพราะนี่ก็ของขาดมาหลายเดือนจนจะตัน แมงมุมทำรังชักใยจนหนาละ
คุณสมบัติส่วนตัวของเรา
เป็นสาวอายุ 38 อวบอ้วน มีพุง และเรื่องเยอะ (ดูจากข้อล่าง ๆ ละจะรู้) ขี้หงุดหงิด ขี้ง่วง งองแง และหิวบ่อย เอ๊ะ หิวอะไร
คุณสมบัติหนุ่มรับงาน
1.เป็นหนุ่มน้อย ไม่เกิน 30 ขอห่อหมกฮวกไม่น้อย ซัก 52.5 อัพกำลังดี ใหญ่กว่านี้ก็ไม่ว่า (ถ้าน้อยไปมันจะไม่ดี) ที่สำคัญ ขอเผ็ชๆ ค่ะ *ถ้าชอบคนไหนขอตรวจของก่อนนะคะ ถ้าQA ไม่ผ่าน เราขออนุญาตเลือกคนต่อไป ฮาาาาาาาาา*
2.สามารถรับงานแถวลาดกระบังในวันเสาร์ที่ 29.06.19 เวลาสามทุ่มได้ จนถึงห้าทุ่มหรือเที่ยงคืน (สำคัญ) แต่ถ้าค้างคืนได้ก็ไม่ว่ากัน
3.ถ้าเป็นหมอนวดจะพิจารณาเป็นพิเศษ แต่ถ้าถนัดนวดแต่ช่องคลอดก็ยินดีจ้า
4.ไม่รับหุ่นหมี ผิวเข้ม เพราะมีเยอะแล้ว อยากลองหนุ่มผิวขาว หรือผิวเหลืองดูบ้าง
5.แจ้งราคาพร้อมค่าใช้จ่าย(ถ้ามี)หากเราต้องจ่ายเพิ่ม บอกมาเป็น xxx เช่น 1xxx 2xxx 3xxx  เพราะเวลาส่วนตัวมีน้อย (นี่ก็แอบอู้งาน) เราอาจไม่มีเวลาคุยไลน์อะไรมากชอบก็นัดเลย เพราะงั้นเราจะเลือกจากคนที่สนใจในเวปนี้ละกันง่ายดี ทิ้งไลน์ไว้เลยนะคะ เบื่อค่ะ คำว่าแล้วแต่พี่จะให้เนี่ย มันคือธุรกิจค่ะ ต้องชัดเจนนิดนึง
6.ต้องสามารถปิดมือถือและตัดการสื่อสารทุกชนิดได้เมื่อเราตัดสินใจใช้บริการกับคุณ *สำคัญ* ถ้าข้อนี้ทำไม่ได้ ข้ามกระทู้นี้ได้เลยค่ะ

บอกแล้วว่าเราเป็นคนเรื่องเยอะ เพราะว่าเราถือว่ามันคืองานบริการ เพราะงั้นเราขอเลือกคนที่เราสบายใจจะใช้บริการนะคะ

โพสต์ 2019-6-25 01:35:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
โพสต์ 2020-3-4 17:40:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
โพสต์ 2020-12-27 03:01:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 21:46 , Processed in 0.039946 second(s), 15 queries .