ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 314|ตอบกลับ: 0

ต้องการรับงานจริงๆครับ ครั้งแรกครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกคนครับ ผมชื่อ โจ้ อายุ 24 กทม ครับ สูง 170 นน. 59 ต้องการที่จะรับงานจริงๆครับ ด่วนครับ นี่เป็นครั้งแรกที่รับงานครับ เหตุที่รับงาน เพราะต้องการหาเงินให้ที่บ้านจริงๆครับ อีกอย่างคือช๊อตด้วย แล้วก็ทำด้วยความเต็มใจครับ ยินดีบริการสำหรับสาวๆทุกวัยไม่เกี่ยงอายุ ขอผู้หญิงเท่านั้นน่ะครับ ขอคนที่ต้องการที่จะยอมช่วยเหลือจริงๆครับ เรื่องบนเตียงผมทำได้ทุกอย่างที่สาวๆต้องการ  เน้นบริการให้เต็มที่ครับ ไม่จำกัดเวลา จะให้ผมอยู่ด้วยนานแค่ไหนก็ได้ครับ  ผมเป็นร่าเริง ง่ายๆ สบายๆ ไม่เรื่องมากครับ หากสาวๆคนไหนสนใจจริงๆ ติดต่อโดยตรงได้ที่เบอร์โทรของผมคุยกันโดยตรงเลยครับ 080 863 3521 ขอบคุณสาวๆทุกคนที่เข้ามาอ่านน่ะครับ . . . . .
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-29 22:08 , Processed in 0.047443 second(s), 17 queries .