ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: GOD

[การบ้านฝากส่ง] นวดน้ำมันกับหมอมาคะ

[คัดลอกลิงก์]
ปลายเดือนเมษายน มีโอกาสกินข้าวกะเพื่อนของเพื่อนสาวคนนึง รู้สึกถูกคอก็คุยกันไปเรื่อย จนมาถึงเรื่องอาการปวดหลัง คือ ปกติก็นวดนะแต่นวดปกติ แต่เพื่อนคนนี้แนะนำเป็นแบบหมอนวดชายให้ เปิดโลกไปอีก คือนางก็แนะนำ Bangkokspa2010 หรือหมอ x ให้ เราก็แอดทวีต ลองคุยกับหมอดู ระหว่างนั้นก็มีถามๆ กับคนอื่นบ้าง ว่าหมอเป็นยังไง เเล้วหมอคนอื่นละ ก็ถามกันเกือบเดือน เพราะความไม่แน่นอนในโปรแกรมของเราเอง จนเราเห็นที่หมอลงว่าไปต่างจังหวัด เราเลยถามว่า หมอกลับมาหรือยัง กลายเป็นโชคดีหมอมีนวดอยู่นนทบุรีแล้วก็ยังไม่มีคิวต่อ ช่วงมืดเลยขอนัดไว้ เวลา 4 ทุ่ม หมอก็ขอไปออกกำลังกายให้ฟิต ๆ มาถึงโรงแรมเราก็อาบน้ำ เปลี่ยนชุดเสื้อยืดขาสั้น รอหมอ นางก็มาตรงเวลานะ โรงแรมที่เราพักมีคีย์การ์ด ต้องลงไปรับ พอหมอโทรมาก็ตื่นเต้นนิดๆ พอลงไปก็อ่ะคนนี้และ หันมายิ้มให้ แล้วก็ใช่ด้วย สูงประมาณ 170 ก่าๆ ไม่ขาว ล่ำๆ หน่อย นางมีเป้มา พอมาบนห้องก็เอาของออกมาเรียง เยอะมาก จุดเทียนหอมให้ เเล้วก็ขอตัวไปอาบน้ำ เราก็ตื่นเต้นมากไม่กล้าลุกออกจากเตียง จนหมออาบน้ำเสร็จ ให้เราเปลี่ยนชุดเป็นผ้าเช็ดตัว ถอดชุดชั้นในออก เรางี้ถอนหายใจแต่ก็ยอมนะ คิดซะว่า ก็เหมือนนวดน้ำมันทั่วไปและ ออกมาจากห้องน้ำ ห้องก็มีกลิ่นจากเทียนหอม ไฟหรี่ๆ หน่อย หมอ x จะอยู่ในชุดเสื้อกล้ามกับกางเกงขาสั้น เราไม่ได้มองหมอเยอะ เค้าให้นอนคว่ำก็คว่ำ นางก็เริ่มนวดขาให้ มันก็ฟิวนวดปกติ เริ่มผ่อนคลายก็มีเริ่มคุยกัน จนมาถึงต้นขา ก้น เราก็มีบิดๆ บ้างไม่ค่อยคุ้นมือ จนนางเริ่มพูดว่า นวดแบบ B2B นะครับ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2019-6-23 23:30:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อย
โพสต์ 2019-6-25 08:46:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านอ่านสนุกนะครับ ส่วนตัวให้ความสำคัญกับความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของลูกค้าก่อนเสมอ เรื่องแอบถ่ายไม่มีแน่นอน จะขออนุญาตก่อนทุกครั้ง ยังไงสาวๆนักนวดก็อย่าลืมระมัดการใช้มือถือ การถ่ายภาพของหมอนวดชายด้วย ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-6-30 10:10:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2019-8-8 05:07:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆครับ
โพสต์ 2020-12-8 22:09:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยนะคะ
โพสต์ 2022-1-18 17:49:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 12:42 , Processed in 0.051225 second(s), 15 queries .