ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1783|ตอบกลับ: 11

[การบ้านฝากส่ง] กับน้องน่ารักคนเดิม

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคะ มีโอกาสได้มาส่งการบ้านอีกครั้งหลังจากหายไปนานกับหนุ่มคนเดิม พอดีได้มีโอกาสมาทำงานที่กรุงเทพเลยได้มีโอกาสนัดน้องเขาออกมาแต่ปกติก็คุยกันเกือบทุกอยู่แล้วน้องเขาคุยเก่งคุยสนุกรู้จักกันในนี้มา 3 ปีกว่าแล้วคะ แถมตอนนี้น้องเขาจัดฟันแถมหุ่นดีขึ้นกว่าเดิมอีกคะไงก็นัดกันมากินข้าวตามปกติน้องคุยเก่งน่ารักเหมือนเดิมหลังจากกินข้าวเสร็จก็ไปนั่งดื่มกันนิดหน่อยสุดท้ายก็ให้น้องมาส่งที่ รร พอมาถึงน้องก็รู้ใจนวดหลังนวดไหล่ให้ก่อนเลยน้องนวดเก่งเหมืิอนเดิมสบายตัวมากๆจนเราพอใจแล้วก็ชวนน้องเขามาอาบน้ำด้วยกันจนสบายตัวก็มาต่อกันที่เตียงเหมืิอนเดิมน้องเขาก็ค่อยๆจูบเราเบาๆหอมแก้มไซส์ซอกคอใบหูจนเราเริ่มครางเบาๆค่อยๆสัมผัสร่างกายเราไปเรื่อยๆจนน้องสาวเราเริ่มแฉะ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2019-8-23 10:48:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยค่ะ
โพสต์ 2019-8-21 06:07:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อยนะคะ
โพสต์ 2019-9-30 13:32:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานๆจะเข้ามา ขออ่านหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-18 09:28 , Processed in 0.045616 second(s), 17 queries .