ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1369|ตอบกลับ: 13

วันเปิดหอ

[คัดลอกลิงก์]
    ตอนนั้นผมเป็น นศ.วิศวะ ปี 1 ส่วนแฟนผมชื่อแนนเป็น นศ.คณะพยาบาล ปี 1 เช่นเดียวกัน เรารู้จักกันเพราะลงเรียนวิชาเลือกเสรี วิชาเดียวกัน  ตามระเบียบของมหาลัยจะให้ นศ.ปี 1 ทุกคนที่ไม่ได้มีภูมิลำเนาอยู่ในเขตที่ตั้งของมหาลัย พักที่หอพักในมหาลัย ผมกับแนนก็เช่นกัน เราเป็น นศ.จากจากจังหวัด จึงได้พักในหอพักของมหาลัย ซึ่งจะแยกเป็นหอหญิง  หอชาย แต่ก้ไม่ไกลกันหรอกครับ เวลาว่างผมก้จะไปหาเธอ พากันไปทานข้าว ดูหนังกันบ่อยๆ แต่อย่างมากก็แค่จับมือกัน จนเมื่อเทอมสอง ทางสโมสร นศ.ร่วมกับกรรมการหอพัก ได้จัดงานวันเปิดหอขึ้น วันนั้นเป็นวันเสาร์ วันที่นศ.ทั้งหนุ่มๆ สาวๆเฝ้ารอคอย ผมตื่นเต้นมากที่จะได้ขึ้นหอ สาวๆ ได้เข้าไปนั่งเล่น ทานน้ำ ทานขนมในห้องของสาวๆ วันนั้นผมไปที่หอเธอตั้งแต่เช้า ห้องของแนนอยู่ชั้นสาม แนนมีรูมเมทเป็น นศ.พยาบาลเช่นกัน ชื่อว่ามณฑ์ ผมนั่งเล่น ดูTV อยู่ที่ห้องแนน
     จนถึงช่วงบ่าย แขกขาจรเริ่มซา แนนจึงชวนผมเก็บแก้ว เก็บจานอาหารไปล้าง ส่วนมณฑ์ก็จากวาดถูห้อง พื้นที่ตรงอ่างล้างจานค่อนข้างจะคับแคบ ผมกับแนนจึงยืนค่อนข้างใกล้ชิดกัน ช่วงแรกๆก็มีโดนตัวกันบ้างแบบไม่ตั้งใจ แต่พอล้างๆไป ผมชักเริ่มรู้สึกว่าเราแทบจะเบียดแนบชิดกันมาก ผมวางจานที่ล้างค้างอยู่หันหน้าไปมองแนน ก็เป็นจังหวะเดียวกันกับที่แนนก็มอง ส่งสายตาหวานแบบแปลกๆมาพอดี  หน้าของแนนแดง แต่ก็ไม่ยอมหลบสายตาผม ผมก็เลยแกล้งจูบเบาๆที่หน้าผาก แนนหลับตาพริ้ม แต่ก็ไม่หันหน้าหนี  ผมเอามือจับที่ไหล่ทั้งสองข้างแล้วหันแนนมาทั้งตัว เคลื่อนริมฝีปากจากหน้าผากไล่ลงมาที่เปลือกตาทั้งสองข้าง มือก้เคลื่อนลงมาที่สะโพกของแนน รั้งเอวแนนเข้ามาแนบชิดกับลำลิงค์ของผมที่มันแข็งตัวเป็นดุ่นแทบจะทะลุกางเกงออกมา  แนนยังหลับตาพริ้ม แต่เผยอริมฝีปากออกมาเล็กน้อย ผมเลยเคลื่อนริมฝีปากลงมาประกบปาก เอาลิ้นแยงดันให้แนนอ้าปากออกแล้วสอดลิ้นเข้าไป แลกดูดลิ้นกัน ตอนนี้แนนยืนตัวแข็งทือ ผมค่อยๆผลักแนนถอยหลังให้พิงกับผนังห้อง
มือก็ค่อยๆสอดเข้าไปในชายเสื้อแล้วถอดเสื้อยืดแนนออก มือนึงอ้อมไปปลดตะขอเสื้อในออก  เวลานี้ผมกับแนนคงจะลืมไปแล้วแน่ๆเลยว่าในห้องยังมีมณฑ์อยู่ด้วยอีกคน  แนนเป็นคนตัวเล็กๆ แต่ซ่อนรูปมากเลย นมแนนน่าจะประมาณสัก 33-34 หัวนมเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนๆน่ารัก น่าดูดมาก ผมตะลึงมองอยู่นานจนแนนถามว่าผมเป็นไรรึป่าว  
     ผมค่อยๆก้มลงไปลากลิ้นเลียรอบๆหัวนม สลับไปมาทั้งสองข้าม สลับกับการเม้นและดูดดุนที่หัวนม แนนกัดฟันร้องครางเบาๆ ขณะที่ผมกำลังดูดกำลังเม้นหัวนมอยู่นั้ ก็รู้สึกว่ามีมืออีกคู่นึง ซึ่งไม่ใช่มือของแนนกำลังลูบคลำอยู่ที่เป้ากางเกงผม แล้วก็ค่อยๆรูดซิปกางเกงลง แล้วควักเอาท่อนเอ็นของผมให้ออกมาเป็นอิสระ แต่ผมก็ไม่สนใจที่จะมอง เจ้าของมือคู่นั้น ซึ่งขณะนี้กำลังสาวท่อนเอ็นผมอย่างช้าๆ สลับกับการเอาลิ้นเลียรอบๆคอขอด ดูเธอจะมีประสบการณ์มาก่อนแน่ๆเลย อาจจะเคยทำแบบนี้กับแฟนของเธอที่เป็น นศ.แพทย์ แต่ว่าวันนี้ไม่ได้มาเที่ยววันเปิดหอ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-8 15:53:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
      ตอนนี้เสียงของผม กับแนนครางประสานกันจนแทบแยกไม่ออก จนมณฑ์ต้องร้องเตือนและบอกว่า ตรงนี้มันแคบอ่ะ ไปที่เตียงดีกว่า มณฑ์จาได้อมให้ถนัดๆ หน่อย เราทั้งสามจึงย้ายกันมาที่เตียงนอนของสาวๆ แต่มือผมก็ยังบีบเค้นอยู่ที่นมแนน แบบไม่ยอมให้เสียเวลา  พอมาถึงเตียงมณฑ์บอกให้ผมกับแนนนอนกอดจูบกันต่อไป แต่มณฑ์จะขอสเปร์ให้ผม มณฑ์บอกว่าของผมเต็มปาก เต็มคำดี อมมันส์มาก มันส์กว่าของแฟนเธออีก เธอทั้งดูดทั้งเลียจนผมแทบจาทนไม่ไหว เกือบจาปล่อยคาปากเธอ มณฑ์ถามผมว่า ชายจาเอาคัยก่อนค่ะ ผมเลยบอกว่าขอเอาแนนก่อนนะ เพราะต้องการให้เกียรติแนนในฐานะแฟน มณฑ์ก็โอเคร ไม่มีปัญหา ผมจึงขยับ เลื่อนตัวขึ้นมาทาบทับบนตัวแนน ส่วนมณฑ์ก็เข้ามาดูดเลียนมของแนน ผมค่อยๆเลื่อนตัวลงมาจูบบริเวณหน้าท้องแนน บริเวณต้นขาทางด้านใน เฉียดหม้ออูมๆของแนนไปมา แต่ก็สังเกตได้ว่าน้ำเงื่ยนของแนนนั้นซึมเยิ้มออกมามากมาย
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-8 16:09:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ผมค่อยๆเอาหัวควยถูเสียดสีไปมาเบาๆ บริเวณติ่งเนื้อปากหม้อ อ้าขาแนนออก แล้วค่อยๆกดควยเข้าไปช้าๆ แนนคงจาเจ็บเลยขยับตัวหนีนิสนึง มณฑ์จึงเข้ามาตรึงไหล่แนนไว้แล้วก็ประกบปากแลกลิ้นกันเสียงดัง ผมตามเข้าประชิดแนนอีกครั้ง ค่อยๆกดควยเข้าไปใหม่คราวนี้มันเข้าไปได้เกือบครึ่งอัน ผมแช่ไว้นิ่งๆก่อน หันมาบีบนมแนนเล่น ส่วนปากก็ดูดเลียไปที่นมของมณฑ์ นมมณฑ์ดูใหญ่กว่าของแนน แต่ไม่แน่นเท่า ตอนนี้ดูท่าแนนจาไม่ค่อยเจ็บแล้วเพราะเธอเริ่มจาขยับเอวเหมือนต้องการเตือนให้ผมเอาใส่เข้าไปอีก ผมก็เลยค่อยๆดันเข้าไปจนสุด หม้อแนนฟิตมาก แล้วก็เกร็งตอดผมเป็นระยะๆ ผมทำในท่านี้ได้ซักประมาณ 20 นาทีก็ทนไม่ไหวต้องพ่นพิษใส่หม้อแนนพร้อมๆกันกับแนนที่เกร็งตัวกระตุก ตอดแล้วก็กอดรัดผมแน่น มณฑ์ถามผมว่าหลั่งในเลยหรา เด่วก็ท้องหรอก ทำไมไม่ชักออกมาก่อนมาหลั่งใส่ปากเค้าก็ได้
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-8 16:13:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้เล่าแค่นี้ก่อนนะ ถ้ามีเวลาเด่วจามาเล่าต่อ รับรองว่าเรื่องยังอีกนาน เพราะว่าวันนั้น เสร็จศึกผมต้องขับรถไปหลังมอ ไปซื้อยาโพสตินอร์ มาให้สาวๆกิน กว่าจากลับถึงหอตัวเอง แทบตายอ่ะ
โพสต์ 2013-7-8 19:07:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2013-7-9 13:42:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนุกดีคะ
โพสต์ 2013-7-9 17:41:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมคับ มาต่อไวๆๆนะรออยู่คับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-10 06:38:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
lookmoofai ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 13:42
สนุกดีคะ

ขอบตียง  เอ๊ยขอบคุณครับ เด่วว่างๆ จามาเล่าต่อให้จบครับ
โพสต์ 2013-7-11 00:36:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนผมเปิดหอไม่ยักกะได้น้ำแตกแบบนี้เลย พลาดๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 08:36:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
n2883 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-11 00:36
ตอนผมเปิดหอไม่ยักกะได้น้ำแตกแบบนี้เลย พลาดๆ ...

แต่ไปน้ำแตกนอกหอละซิ เอิ๊กๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 15:01:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขณะที่ผมกำลังนอนซบหน้ากับอกอุ่นๆของแนน ยังไม่ทันจะหายเหนื่อยเลย ยัยมณฑ์ก็มาสะกิดบอกว่า "ชาย นี่ใจคอเทอจามุดยุแต่ในรูยัยแนนหรา เค้ารอจนจาทนไม่ไหวแล้วน้าาา" มา ออกมาเดี๋ยวเค้าจาทำความสะอาดให้ มณฑ์เอาผ้าขนหนูชุบน้ำมาซับทำความสะอาดให้ผม พอเห็นว่าสะอาดดีแล้ว เทอก็ใช้ลิ้นกับริมฝีปากอุ่นๆของเทอปลุกเร้าอาวุธประจำกายของผม เทอใช้ลิ้นตวัดเลียตั้งแต่ปลายยอด คอหยักไล่ลงมาจนถึงโคน และพวงไข่ ลีลาการดูด ดม อมเลียของมณฑ์แทบไม่น่าเชื่อเลยว่านี่คือ ลีลาของเฟรชชีพยาบาล ถึงแม้ผมจะผ่านประสบกามแบบนี้มาไม่มากนัก แต่ก็สามารถรับรู้ได้ว่า ลีลาการใช้ลิ้นของมณฑ์นั้นเข้าขั้นเทพีเลย ตอนนี้น้องแนนภรรยาข้าวใหม่ปลามันของผมเทอเข้ามาช่วยเพื่อนรักของเทอ โดยการใช้อุ้งมือและปลายนิ้วลาก วนอยู่รอบๆหัวนมของผม จมูก และริมฝีปากบางๆของเทอซกไซ้  อยู่บริเวณซอกคอของผม ผมเชยคางแนนขึ้นมาจูบ สอดลิ้นเข้าไปชอนไชในปากของเทอ มือก็บีบเค้นไปที่เต้าแน่นๆ ขนาดพอดีมือของแนน ตอนนี้ท่อนเอ็นผมกลับมาแข็งตัวเต็มที่พร้อมที่จะกรำศึกยกต่อไปแล้ว มณฑ์ถอนปากออกมาและขยับเคลื่อนตัวขึ้นมาคร่อมทับ เทอประคองหัวควยของผมให้ตรงกับปากถ้ำแล้วค่อยๆหย่อนตัวลงมาช้าๆ ปากถ้ำเทอถึงแม้จะมีน้ำเมือกเยิ้มอยู่แต่ก็ยังค่อนข้างฟิต เทอค่อยๆทิ้งตัวลงมาจนท่อนเอ็นผมจมหายเข้าไปในถ้ำทั้งลำ มณฑ์เริ่มขยับตัวโยกขึ้น ลงช้าๆ สลับกับส่ายวนเป็นวงให้ติ่งแตดเทอบดสัมผัสอย่างแนบแน่น ลีลาการใช้ลิ้นของเทอผมว่าเทพแล้ว มาเจอลีลาการบด โยกควบม้าของเทอแล้ว ให้ตายเถอะ อิจฉาแฟนของเทอจริงๆ ผมกับแนนตอนนี้ได้แต่ตะลึงมองดูยัยมณฑ์สอนลีลาการควบขย่มให้กับผัวเมียข้าวใหม่ปลามัน จนมณฑ์จนร้องบอกเพื่อนเทอให้เข้ามาช่วยดูดนมให้เทอหน่อย แนนจึงได้สติเข้าไปจูบปากกับยัยมณฑ์ สลับกับการดูด เม้นที่ยอดปทุมถันของเพื่อนรัก ส่วนผมตอนนี้ก็พยายามช่วยยัยมณฑ์ด้วยการกระเด้งสะโพกรับกับจังหวะที่เทอทิ้งตัวโยกลงมา เสียงมณฑ์ร้องครวญครางได้เร้าอารมณ์ผมมากเลย เทอขย่มลงมาถี่ยิบถ้ายังปล่อยให้เทอซอยอยู่ในจังหวะนี้ ผมต้องแพ้แตกเทอแน่ๆเลย ผมจึงเอื้อมมือโอบล๊อคเอวเบรคเทอไว้ บอกเทอว่าเปลี่ยนมาให้เค้าทำบ้างไหม ท่า doggy ก็มันนะ มณฑ์ตอนนี้คงจาใกล้เต็มที่แล้ว แต่เทอก็ยังว่านอนสอนง่ายอยู่ ลงจากตัวผมมานอนโก่งก้นพร้อมรับลำควยของผมอยู่ข้างๆ ผม ลุกขึ้นมาขยับตัวเอาหัวจรวดไปจ่อตรงปากถ้ำ ท่านี้เห็นปากถ้ำของเทออย่างชัดเจน สีออกแดงๆ มีน้ำเมือกเยิ้ม ผมอยากจะก้มลงไปละเลงลิ้นตอบแทนเทอจริงๆ แต่ดูว่าเทอคงจะอยากให้ลำควยผมกระทุ้งมากว่าลิ้นซากๆ   
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-11 15:32:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมอัดลำควยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม มณฑ์ถึงกับสะดุ้งเฮือก ร้องอุ๊ยออกมาเบาๆ ผมขยับเอวซอยหนักบ้าง เบาบ้าง เร็วบ้าง ช้าบ้าง มือนึงก็เอื้อมไปช่วยสะกิดติ่งแตดของเทอ " อัดมาหนักๆ เร็วๆ เลยคร้าชาย มณฑ์ใกล้จาแตกแล้ว อืมมมยังนั้นแหละจ้า มัมส์จริงๆเลย ควยชายยาวจิงๆ มณฑ์เสียวไปถึงสะดือเลยอ่ะ เร่งอีกหน่อยคร้า  อีกนิดเดียวคร้า" "ยัยแนนเทอช่วยบีบนมเราแรงๆหน่อย เราใกล้จาแตกแลววววว อุ๊ยยยยย" ผมอัดกระแทกต่ออีกซักสองสามนาทียัยมณฑ์ก็แพ้ผมจนได้ เทอร้องออกมาดังมาก พร้อมๆกับตอดรัดลำควยผมอย่างแรงจนรู้สึกได้ ผมยังอัดกระแทกเทอต่อไปอีกหน่อยก่อนค่อยๆ ผ่อนจังหวะช้าลง มือที่รั้งเอวเทอไว้ค่อยๆปล่อยให้เทอนอนราบฟุบหน้าลงไป ส่วนผมก็ล้มตัวลงนอนหายใจหอบอยู่ข้างๆเทอ  ตอนแรกตั้งใจว่าจาเอากับแนนอีกซักที ถึงได้เก็บน้ำเอาไว้ ไม่ยอมเสร็จกับมณฑ์แต่ แนนบอกว่า มันยังเจ็บระบมอยู่ เอาไว้วันหลังนะ ก็เลยไม่ได้เบิ้ล แต่ก็โอเครนะ วันนี้ผมถือว่าเกินความคาดหมายเลย อ่ะ ตอนแรกก็แค่คิดว่าวันนี้เราจาได้อยู่ทำกิจกรรม ดู tv กินข้าว กินขนมกันจนถึงเวลาปิดหอตอน 5 โมงเย็น แต่ที่ไหนได้ ได้เล่นแซนวิช(ตอนนั้นยังไม่รู้หรอกว่า แบบนี้เค้าเรียกว่าแซนวิชอ่ะ)เย็ดกับแนน แถมต่อด้วยยัยมณฑ์อีกคน หลังจากวันนั้นผมก็ไม่มีโอกาสอีกเลยเนื่องจากมณฑ์เองก็มีแฟนอยู่แล้ว ก็เลยได้แต่พาน้องแนนเปลี่ยนบรรยากาศ เปลี่ยนสถานที่ตามแต่โอกาส จนจบ ปี1 ผมก็สอบ Ent ใหม่ ได้คณะทางด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ ที่อีกมหาลัยนึง เราก็เลยห่างๆกันไป แต่เหตุการณ์ และความทรงจำก็ยังคงชัดเจน จนทุกวันนี้
โพสต์ 2013-8-10 11:26:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2015-1-13 00:19:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 16:10 , Processed in 0.050612 second(s), 16 queries .