ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1950|ตอบกลับ: 0

[การบ้านฝากส่ง] ครั้งแรกคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เป็น VIP แว้ปที่รักแล้วค่ะ แต่หาไลน์ของคุณก็อตไม่เจอ เลยเสริจ์หาเอา ขอฝากส่งการบ้านหน่อยค่ะ เมื่อไม่กี่วันที่แล้วมีโอกาสได้นัดกับน้อง น้องน่ารักดีค่ะ หน้าตาเหมือนจะโหดๆ กวนๆ แต่จริงๆ น้องมาสายน่ารัก ขี้อ้อน เอาใจเก่ง นัดกันน้องก็มาตรงเวลา พอมาถึงขึ้นห้อง น้องก็ถามไถ่นิดหน่อยแก้เขิน แล้วน้องก็ไปอาบน้ำ พาออกเสร็จจากอาบน้ำ น้องก็พุ่งมาหาเราบนเตียงเลยค่ะ ใจจะวายให้ได้ 5555 น้องจัดเต็มมาก เล้าโลมเก่ง ดูดนมเก่งจริง อารมณ์แบบเคลิ้ม หลุดโลกไปเลย เริ่มตั้งแต่บนเรื่อยไปถึงไหนต่อไหน พอเราเริ่มได้ที่กันน้องก็จัดเอาน้องชายมาใส่ ก่อนใส่เราก็ขอเล่นกับน้องชาย น้องชายก็ขนาดใหญ่เต็มไม้เต็มมือดีค่ะ น้องใส่ใจความรู้สึกตลอด เจ็บไหม ชอบไหม เปลี่ยนท่าตลอด จนสุดท้ายก็เสร็จกันไป มานอนคุยกัน ระหว่างคุยน้องก็จับนม กอด หอมกันตลอด แป้ปเกียวน้องก็ขออีกรอบ 5555 เรียวแรงน้องนี่เกิน 100 จริงๆ ก็อยู่กับน้องไม่เต็มเวลาเพราะเรามีธุระต่อ เสียดายมาก ไว้คราวหน้าจะอยู่ให้เต็มเวลาแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 23:51 , Processed in 0.040620 second(s), 15 queries .