ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 344|ตอบกลับ: 0

ขอแนะนำตัวครับ

[คัดลอกลิงก์]
ดีครับเพื่อนๆ หนุ่ม สาว พี่สาว น้องสาว ที่หล่อ และน่ารักทั้งหลายแห่งเวบ ที่รักนี้
ผมเป้ครับอายุ32หละ ทำงานใน กทม. นี้แหละครับ เป้สรรพคุณอ่ะมีไม่เยอะครับ
ก็เป็นชายคนนึงที่ชอบเรื่องเซ็ก มีแฟนแล้วครับ รักกันดีแต่ไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกันครับ
เวลาไม่อยู่ด้วยกันผมก็เหงาอยากมีกิ๊กสักคนที่อยู่โดนเดียวเหงาๆเช่นกันมาช่วนกันคลายเหงา
แต่ก็ไม่รู้จะมีบ้างไม่ ผมไม่ได้ต้องการมากมายไม่เรียกร้องสิ่งได้ แค่ขอให้ได้แชร์ประสพการณ์
แชร์ความสุขกัน คบกันแบบรู้ใจกันแค่คนเดียวพอครับ ผมอ่ะชอบลงลิ้นยิ่งเห็นสาวๆที่ลงรูปแล้วรู้สึกว่า
มีแต่คนหอยสวยๆกันทั้งนั้น ผมจึงอยากรู้จริงๆว่าสาวๆต้องการหนุ่มๆแบบไหนครับ
แบบคบแค่สนุกเป็นครั้งคราว หลายคน หรือ แบบระยะยาวแค่คนเดียว ผมหมายถึงคบแบบกิ๊กกันนะครับ
ถ้าสาวๆคนไหนได้อ่านช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากรู้ครับ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 02:10 , Processed in 0.047063 second(s), 17 queries .