ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1220|ตอบกลับ: 1

[การบ้าน] BombareeEP.3 ดินเนอร์แรกของเรา....

[คัดลอกลิงก์]
BombareeEP.3  ดินเนอร์แรกของเรา....

ไดอารี่ย้อนอดีต...XX.09.2019
ดินเนอร์แรกของเรา....

นัดครั้งที่ 3 หลังจากเพิ่งเจอกันเมื่อต้นเดือนที่แล้ว วันนี้เราแอบเกเร โดดงานบ่าย เพราะมีนัดกับเทอ...แล้วก็นัดลูกค้าเซ็นงานส่วนตัวไว้ด้วยเลยก่อนจะเจอกัน....จะได้ใช้เวลาทั้งหมดให้คุ้มค่าที่สุด ไหนๆ ก็โดดงานครึ่งวันละ 5555
จะบอกว่าเราเรียนรู้วิธีManage เวลา มาจากเทอเลยนะเนี่ย...555 แล้วเราก็พบว่า ใน 1 วัน เราสามารถทำอะไรได้มากกว่า 1-2 อย่าง นัดหมายธุระต่างๆได้มากกว่่า 1-2 นัด ถ้ารู้จักManageเวลาให้ดี เพราะเวลาทุกนาทีมีค่ามาก......ไม่ใช่มัวแต่หวานเย็น.. อันนี้ขอยกเครดิตให้เทอเลยจ้าาาา...

วันนี้นัดกันไว้ เกือบๆ 4 โมง ตั้งใจจะไปเปลี่ยนบรรยากาศแช่น้ำเล่นกันซะที หลังจากเราเล่นตัวไม่ยอมแช่มาซักพัก... ก็คนมันดื้ออ่ะเนอะ 5555
แล้ววันนี้ก็มีขนมไหว้พระจันทร์ จาก รร.อินเตอร์คอนฯฝากคุณแม่เทอด้วยนะ....เข้าทางผู้ใหญ่เลย เรียกคะแนนความน่ารักนิดส์ ...ถึงจะชอบดื้อไปหน่อย...5555

จุดหมายของวันนี้ ก้อคือ Japan Town ที่ใครๆ ต่างร่ำลือว่าสวยงามบรรยากาศดีตกแต่งสไตล์ญี่ปุ่น....ที่เราตั้งใจจะแช่จากุชชี่กับเทอให้ฟินสุดๆ.....
และแล้วพระเจ้าก็ลงโทษกับความดื้อรั้นที่ผ่านมาของเราอย่างสาสม....หึๆ นัดกันอย่างดิบดี เทอจะแวะรับเราแล้วเข้าไปรร.พร้อมกัน...แต่ฟ้าฝนก็ไม่เป็นใจ เทกระหน่ำลงมาซะงั้น... เราจะไปรอเทอที่ไหนได้หล่ะจ๊ะ สรุปไปเจอกันที่ รร. เลยจ้า....ก้อตามสภาพอ่ะนะ......
พอถึง รร. ความฝันในการนอนแช่อ่างสุดฟินของเราก็พังทลาย เมื่อวันนั้นห้องจากุชชี่เต็มแล้วจ้า.....นาทีนั้น...สตั๊นไป2 วิ....เอิ่ม!!!!!...โทรหาเทอ...เอาไงดี...เทอก็อยากให้เราแช่!..เปลี่ยนที่ไม๊!..แต่กว่าจะเลือก! ...แล้วถ้าที่อื่นก็ไม่ว่างหล่ะ!....4โมงแล้ว!....ฝนก็ตก!......เทอก็ยัง on the way!..
บลาๆๆๆๆๆ แล้วก็ตัดสินใจภายใน ครึ่งนาที
สรุป...ห้องเล็กก็ได้ค่ะ....
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 01:54 , Processed in 0.050137 second(s), 19 queries .