ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1489|ตอบกลับ: 3

[การบ้าน] BombareeEP.5 กองทัพต้องเดินด้วยท้อง..น้ำน้องต้องเดินด้วยเทอ

[คัดลอกลิงก์]
BombareeEP.5 กองทัพต้องเดินด้วยท้อง..น้ำน้องต้องเดินด้วยเทอ

XX.10.2019
กองทัพต้องเดินด้วยท้อง..น้ำน้องต้องเดินด้วยเทอ

วันนี้ถือว่ามีความพิเศษกว่า 4 ครั้งที่ผ่านมา....เกิดอยากจะ งี่เง่า..ให้เธอแคร์ งอแง...ให้เทอใส่ใจดูบ้าง  ตามประสาเด็กแนว (แนวดื้อรั้น) 5555
โชคดีที่เทอยังง้อเราอยู่....ไม่งั้นเสี่ยงโดนเทมากๆ อ่ะ  ขอเตือนเลยว่าไม่แน่จริงห้ามลองใจนาจ๊ะ....

กะเทอแค่ขอขยับนัดออกไปครึ่งชม.

งื้ออออ....ไม่ยอมเว้ยยยยย ....อยู่ดีๆ โรคอยากจะงอแงก็กำเริบ....จะเทเทอ...ซะงั้น  ออกแนวงี่เง่ามาเลย...55555

"ถ้าบ่ายโมง Cancel เลยดีกว่า..ไว้เทออยากเจอเราจริงๆ ค่อยนัดกันใหม่"   
แหม่....อยากลองของอ่ะดี๊  เทอจะง้อไม๊น๊า...5555

นางง้อนะจ๊ะ....แต่ง้อ 3 วิ. เท่านั้น....5555  ที่เหลือก็ปล่อยให้เราสำนึกทบทวนการกระทำ....
สรุป..เราก้อไม่แน่จริงสิจ๊ะ...Cancel ได้ไง.ก้อคนมันคิดถึงอ่ะนะ...บ่ายก้อบ่าย.... เทอชนะไป...จบเกมส์...

และวันนี้เราก็จองห้อง จากุชชี่ Japan Town Resort ได้สำเร็จ..เราจะได้แช่น้ำแร่ชิวๆ ท่ามกลางบรรยากาศญี่ปุ่นๆจริงจังซะที...สวรรค์ของสายมโนที่แท้ทรู....

ก่อนจะมา...สายกินฟินเว่อร์อย่างเรา ก็พลาดไม่ได้ที่จะแวะคริสตัล พาร์ค ซื้อของกินนิดหน่อยเพราะ กองทัพต้องเดินด้วยท้อง..น้ำน้องต้องเดินด้วยเทอ...5555 เฮ่ยยย คิดได้ไง....ลามกที่หนึ่งเลยเรานี่..

แล้ววันนี้ก็มีเมนูพิเศษนาจ๊า....เป็น คีชเห็ด&เบคอน , สลัดแคลิฟอร์เนียค็อบบ์ และเบเกอรี่อีก 1 ชิ้น ที่ไม่รู้จักชื่อ แต่หน้าตาและรสชาติดีเวอร์ จาก Dean&Deluca
เดินเล่นต่ออีกหน่อย...เง้อออ อยากกินชีสเค้ก..จากWine Connection ด้วยง๊าา...ก็จัดไปอีก 1ชิ้นสิคะ
ยังไม่พอ..สุดท้ายและท้ายสุด...เราต้องมีคาร์โบไฮเดรตสำหรับเทอด้วย ก้อจัดอีก 1 เมนู ข้าวผัดขี้เมาคอหมูย่าง..555 อาจจะไม่เข้ากันแต่ได้พลังงานแน่นอนจ้า....
เราจะแข็งแรงและอ้วนพีไปด้วยกันนะจ๊ะที่ร้ากกก...

ถึงโรงแรม...โอ้โหห้องสวยจังเลย 555 ไม่รอช้าเวลามีน้อย..จัดแจงเตรียมน้ำไว้เลยค่ะ อาบน้ำรอเทอ...เสมือนเป็นบ้านตัวเอง....

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
23.10.2019 งานแช่เดี่ยว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 14:21 , Processed in 0.055484 second(s), 19 queries .