ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: alon

[การบ้าน] ขอบคุณมิตรภาพ ผู้ชายข้อความส่วนตัว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะฝนเจ้าเก่าคนเดิมแวะมาให้เพื่อนๆสมาชิกในเวปรำคาญ55555 (อ่ะล้อเล่นนะคะ)วันนี้มีเวลาจะมานั่งเล่าอะไรดีดีในเวปนี้ให้ฟังค่ะ ยาวหน่อยนะคะแต่อยากให้อ่านแฮ่ๆ วันนี้อาจจะไม่ใช่การบ้านที่หวือหวาแต่มันก็ทำให้ฝนนึกขึ้นมาแล้วยิ้มได้เหมือนกันค่ะเข้าเรื่องเลยเนอะ ฝนอยู่ในเวปนี้มา 6 ปี จะเข้าปีที่ 7 แล้วค่ะไวเนอะอยู่แบบว่ารุ่นป้าล่ะ55555ฝนก็เทียวมาแวะเวียนอ่านการบ้านบ้าง บางทีก็นัดเจอบ้าง ได้อะไรจากในนี้ก็เยอะ ได้เรียนรู้อะไรมากมายแต่มีสิ่งหนึ่งที่แปลกมาก แปลกแต่เป็นเรื่องจริงซึ่งฝนก็ตกใจเหมือนกันเมื่อมานั่งนึกย้อนดู “ในกล่องข้อความ” ของฝน ฝนจะมีผู้ชายคนนึงในเวป เหตุเกิดจากที่หนุ่มคนนั้นเขามาคอมเม้นท์ในโพสต์ของฝนแล้วมีประโยคหนึ่งที่บอกว่ามีอะไรปรึกษาผมได้นะ เรื่องจึงเกิดฝนทักไปหาเขาตั้งแต่วันนั้นจนทุกวันนี้2ปี 6 เดือนที่ฝนกับเขาคุยกันมา และคุยกันเฉพาะในกล่องข้อมความของเวปเท่านั้นเราคุยกัยชนทุกเรื่อง ทุกเรื่องจริงๆตั้งแต่เรื่องบนเตียงฝนก็คุยปรึกษาเขาเรื่องงาน เรื่องสัพเพเหระ คุยทุกอย่างเปรียบเสมือนเราสนิทกับเขาเลย แปลกนะคะที่คนคนนึงพูดคุยกับใครไม่รู้ไม่เคยเห็นหน้ากัน ไม่เคยนัดเจอกัน แต่ก็คุยกันเกือบตลอด เหมือนแบบเข้าเวปไม่ตรงกันแต่เราจะทิ้งข้อความซึ่งกันและกันตลอดฝนก็มานั่งย้อนอ่านเฮ้ยคุยกันมา 2 ปีครึ่งละไม่เคยเจอกันจริงๆ ที่เล่ามาฝนไม่ได้อะไรหรอกค่ะแต่อยากจะบอกว่ามิตรภาพดีดีไม่จำเป็นต้องมีเรื่อง Sex อย่างเดียวนะเวปที่รัก แอดมิน GODได้ให้ประสบการณ์ในเวปมากมายเลย ทุกครั้งที่เข้าไม่ว่าจะทุกข์หรือสุขฝนยังรู้สึกว่าก็มีชายหนุ่มคนนี้ที่คอยรับฟังฝนเสมอ
ขอบคุณเวปที่รักขอบคุณ GOD ขอบคุณผู้ชายทุกคนที่มามอบความสุขให้ฝนขอบคุณชายหนุ่มกล่องข้อความที่คอยรับฟังผลเสมอ ขอบคุณพี่สาวสุดสวยที่แนะนำฝนเป็นที่ปรึกษาพี่ alisa ขอบคุณทุกท่านค่ะที่อ่านจบ

สุดท้ายเดือนสุดท้ายของปี2019 ขอให้ทุกท่านสมาชิกทุกท่านมีความสุขตลอดไปนะคะ

****อันนี้ฝากแอดมินGOD นะคะ เวปจะเข้าปีที่7 แล้ว อยากให้มีมิตติ้งบ้างจัง^^ ****

โพสต์ 2019-12-8 23:23:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีคะคุณ alon ยินดีมากๆที่เป็นส่วนนึ่งให้ผู้คนในเวบนี้เจอมิตรภาพดีๆต่อกันนอกจากแค่เรื่อง SEX จะว่าไปแล้วเว็บนี้ก็ก่อตั้งขึ้นมายุคปลายๆของกระแสเว็บบอร์ดที่กำลังลดความนิยมลง จนมาถึงปัจจุบันนี้ที่เด็กรุ่นใหม่ๆไม่รู้จักแล้วว่าอะไรคือ เว็บบอร์ด เมื่อ social media 100% เข้ามาแทนที่สังคมเว็บบอร์ด พูดไปก็รู้สึกตัวเองแก๋แก่ ฮา ฮา ฮา ยังไงก็แล้วแต่เว็บนี้ก็ยังจะเปิดให้บริการต่อไปเรื่อยๆจนกว่า จนกว่า จนกว่า ยังไม่รู้เหมือนกันคะว่าจนกว่าอะไรดี เอาเป็นว่ายังไม่มีแผนที่จะปิดเว็บนี้แน่นอน ส่วนการจัดมิตติ้งที่คุณ alon ถามมาถ้าสมาชิกจะจัดกันเองอันนี้สนับสนุนเลยนะคะ แต่ส่วนตัว GOD แล้วคงไม่สามารถเปิดเผยตัวให้ใครรู้จักได้เนาะ ต้องขออภัยจริงๆนะคะ
โพสต์ 2019-12-9 02:50:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เข้ามาอ่านเกือบทุกวันครับ เพิ่มสิสันให้ชีวิตบ้างไม่มากก็น้อย ขอให้เวบอยู่กับพวกเราไปนานเท่านาน เพื่อเวลาใครเบื่อๆๆ เหงาๆๆ ก็เข้ามาหาเพื่อน หรือ คนคุยปลดปล่อยอารมณ์ได้บ้าง  
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-12-11 10:33:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2019-12-8 23:23
สวัสดีคะคุณ alon ยินดีมากๆที่เป็นส่วนนึ่งให้ผู้คนในเว ...

เข้าใจคุณ GOD ค่ะ ยังไงก็มีเวปที่รัก ที่ได้พบปะพูดคุยกับสมาชิก
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-12-11 10:33:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kikkutiruk ตอบกลับเมื่อ 2019-12-9 02:50
ผมก็เข้ามาอ่านเกือบทุกวันครับ เพิ่มสิสันให้ชีวิตบ้ ...

เห็นด้วยเลยค่ะ
โพสต์ 2019-12-12 09:18:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเว็บนี้เช่นกันครับที่สร้างงานและเปิดโอกาส ให้ทุกท่านๆได้รู้จักงานของผม ขอบคุณทุกคอมเม้น ทุกคำชมและคำติเตียน ให้ผมได้แก้ไขและพัฒนาการบริการของผมให้ดีขึ้น ของให้เว็บนี้ อยู่ไปเรื่อยๆนานๆจนกว่า.. จนกว่า.. จนกว่าอะไรก็ไม่รู้ และของให้แอด สุขภาพแข็งแรงง ร่ำรวยๆอยู่ดูแลเว็บ ไปนานๆครับ
โพสต์ 2019-12-13 23:12:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดถึงนะครับ alon
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-12-14 06:35:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
midnite20 ตอบกลับเมื่อ 2019-12-13 23:12
คิดถึงนะครับ alon

คิดถึงเช่นกันค่ะ^^
โพสต์ 2019-12-15 03:28:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยู่มา3ปี แล้วค่ะ ฝากgod ส่งการบ้านมาก็เยอะ ฝากลบการบ้านเยอะ god น่ารักมาค่ะ ขอบคุณมิตรดีๆค่ะ
โพสต์ 2019-12-17 12:18:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อุ้ยขอบคุณสำหรับมิตรภาพเช่นกันนะคะ  แป๊บเดียว6ปีแล้วรึนี่ ไวจัง
โพสต์ 2020-6-29 23:05:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แป๊บๆ ผ่านไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 05:32 , Processed in 0.048411 second(s), 15 queries .