ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4664|ตอบกลับ: 1

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] .::Good afternoon massage:. รับงานนวดน้ำมัน นวดอิโรติคสำหรับสุภาพสตรี ยามบ่าย นวดนอกสถานที่

[คัดลอกลิงก์]
บริการนวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดน้ำมันอีโรติค
สำหรับคุณสุภาพสตรี และ/หรือ คู่รักคู่สามีภรรยาที่ต้องการหมอนวดชายผ่อนคลายให้แฟน

สวัสดีทุกท่านครับ

ข้อมูลหมอนวดชาย
อายุ 33 ปี สูง 173 cm, น้ำหนัก 70 kg.
พิกัดปัจจุบัน กรุงเทพฯ และปริมณฑล ดื่มแอลกอฮอล์ได้
งานนวดเป็นงานอดิเรก ใช้เวลาว่างช่วงบ่ายๆ ก่อนกลับบ้าน
รับงานเพียง 1 เคส/ 1 วัน ไม่มีคิว 2

ประเภทงานที่รับ
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค นวดเฉพาะจุด
นวดบิ้วอารมณ์ สร้างความตื่นเต้นแปลกใหม่ให้กับคู่รัก, คู่แฟน, คู่กิ๊ก, คู่สามีภรรยา
(ฝ่ายชายสามารถนั่งชมการนวดแฟนสาวข้างๆเตียง ได้ตลอดเวลาครับ)
นวดสัมผัสจุดซ่อนเร้น การใช้นิ้วและออรัลให้
นวดนาบ(เลือกลูกค้า), นวดไม่นาบ /นวด no sex ก็ยินดีบริการครับ

ประสบการณ์ทำงานนวด ..พอมีบ้าง
ขอบพระคุณรีวิวการบ้านจากคุณลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านนะครับ

การบ้านในเวปที่รัก ได้แก่

[การบ้านฝากส่ง] ส่งการบ้านให้หมอนวด ฝีมือดี
[การบ้าน] Welcome to wonderland 18+++++

[การบ้าน] หนูน้อยที่รัก

[การบ้าน] ช้านคือ มนุษย์แซงคิว...

[การบ้าน] สนุกสุดมันส์...กับโซฟาแดงเร็วแรง4G

[การบ้าน] เจ้าชายมุ้งมิ้งกับเจ้าหญิงเงือกน้อย

เวลาสะดวกรับงาน
ช่วงบ่ายๆ ตามเวลาที่ตกลงกันครับ

ค่าบริการ
-ค่านวด 1,500 บาท/2-3 ชม./1 รอบบริการ มีรถส่วนตัวสามารถเดินทางไปรับ-ส่งได้
**ไม่มีค่าเดินทาง ในพื้นที่ กรุงเทพมหานคร, นนทบุรี, สมุทรปราการ, ปทุมธานี
-กรณีเดินทางต่างจังหวัด ไป-กลับ มากกว่า 100 km
คิดค่าเดินทาง km.ไปกลับ คูณ 4
เช่น กรุงเทพ-พัทยา ระยะทางไป-กลับ 280 km x 4 = 1,120 บาท ครับ
-ค่าห้อง 275-950 บาท สำหรับห้องประเภทชั่วคราว (คุณลูกค้าเป็นผู้เปิดห้องนะครับ)
ในโซนกรุงเทพฯ ปริมณฑล สามารถแนะนำโรงแรม รีสอร์ท ม่านรูด ที่สะอาดให้ได้ครับ

ช่องทางการติดต่อ
สามารถแอดไลน์ไอดีเพื่อพูดคุยกับผมโดยตรงและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมก่อนตัดสินใจได้ครับ
หรือจะนัดดูตัวจริงก่อนก็ได้

..ถ้าถูกใจ ค่อยไปต่อครับ...

ไลน์ส่วนตัวผมนะครับ

Line ID: option_eromassage

โพสต์ 2020-6-8 22:30:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิวทองงงง คิวยาววว นัดยากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-16 12:21 , Processed in 0.054127 second(s), 19 queries .