ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1651|ตอบกลับ: 1

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] BANGKOKSPA2010 ปรับลดราคา ฝ่าวิกฤติไวรัสครับ

[คัดลอกลิงก์]
BANGKOKSPA2010 ปรับลดราคา ฝ่าวิกฤติ !

บริการนวดสปานอกสถานที่สำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชายมืออาชีพ  สะอาด ปลอดภัย ไว้ใจได้ เก็บความลับดี ประสบการณ์นวด 10 ปี บริการทั้งกรุงเทพและต่างจังหวัด

ช่วงนี้มีโปรโมชั่นลดราคาพิเศษ พร้อมแถมเครื่องดื่มยั่วๆ เพื่อเยียวยาและฝ่าวิกฤติไวรัสที่กำลังระบาดในขณะนี้ รวมทั้งจากสถานการณ์เศรษฐกิจที่ชะลอตัวด้วย ทำให้กระทบกันหลายภาคส่วน ไม่ว่าจะเป็นลูกค้าที่ทำธุรกิจส่วนตัว หรือทำงานบริษัท

ราคาค่านวดบวกค่าเดินทาง ในพื้นที่กรุงเทพมหานครชั้นใน ใกล้กับแนวรถไฟฟ้า จากเดิม ราคาเริ่มต้นที่ 1,300 บาท ลดลงเหลือ 1,200 บาท เช่น สยาม สุขุมวิท สีลม รัชดา

ราคาค่านวดต่างจังหวัด จังหวัดที่ติดกับกรุงเทพมหานคร จากเดิม ราคาเริ่มต้นที่ 2,500 บาท ลดลงเหลือ 2,300 บาท

ราคาค่านวดต่างจังหวัด ที่ระยะทางไกลและต้องบินไปนวด ไม่ได้แพงอย่างที่คิด คุยกันได้ครับ

แต่ในวิกฤติก็ยังมีโอกาสนะครับ ช่วงนี้หลายๆโรงแรม/รีสอร์ทก็มีลดราคาค่าห้องพัก เช่นเดียวกับหลายๆสายการบินที่ลดราคาค่าตั๋วบินไปพอสมควร ทำให้ช่วยเซฟค่าใช้จ่ายได้ ลูกค้าท่านใดที่อยากให้ผมบินไปนวดที่ต่างจังหวัด (ในประเทศ) ผมก็ยินดีไปหาถึงที่ครับ

ลดแค่ราคา แต่ไม่ลดคุณภาพการบริการ ทรีตเม้นท์สปาใช้ของดีเกรดพรีเมี่ยมเหมือนเดิม ทุกท่านจะได้รับคอร์สนวดสปาแบบครบวงจรเหมือนเช่นเคย ในเวลา 2.0-2.5 ชม. ไม่ว่าจะเป็นคอร์สนวดสปา นวดน้ำมันอโรม่า นวดสปอร์ตมาสสาจ อาบน้ำแร่แช่น้ำนม ตีฟอง Bubble Bath ในอ่างจากุซซี่ และคอร์สนวดอีโรติก นวด Body2Body ครับ

ลดราคาไปจนถึงสิ้นปีนี้ หรือจนกว่าสถานการณ์ไวรัสโคโรน่า (COVID-19) จะคลี่คลายไปในทางที่ดีขึ้น เป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านครับ

อย่าลืมดูแลสุขภาพ ออกกำลังกาย และพักผ่อนเยอะๆด้วยนะครับ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 06:59 , Processed in 0.047547 second(s), 19 queries .