ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1850|ตอบกลับ: 5

[การบ้านฝากส่ง] เตือนสาวๆ เรื่องหนุ่มในเวป (ไม่ได้คิดว่า หนุ่มทุกคนไม่ดี แต่ต้องโพสเพื่อให้สาวๆ ระวังตัว)

[คัดลอกลิงก์]

เราอยู่ในเว๊ปที่รักมาซักพัก แต่ก็ไม่ถึงปี  เรียกว่าเป็นมือใหม่แล้วกัน นัดหนุ่มๆมา 5-6 คน หมดเงินกับหนุ่มๆไปหลาย เรามีเรื่องอยากเตือนสาวๆ นะจ๊ะ

1. การป้องกัน ต้องป้องกันเสมอ ห้ามใจอ่อนนะจ๊ะ อย่าเชื่อหนุ่มๆที่บอกว่า ถูกใจเรามาก สดกับเราคนเดียว ใส่ถุงแล้วไม่แข็ง ใครเชื่อก็คือ เพ้อ ละเมอ หนัก นะจ๊ะ  ถ้าคนนั้นสดกับเรา คนนั้นก็สดกับคนอื่นค่ะ ถุงยางในกระเป๋า มันมีให้ลูกค้าใหม่อุ่นใจ เค้าจะไม่ค่อยขอสดกับสาวๆในครั้งแรก ลองนัดไปซัก 2-3 ครั้ง ก็จะออกลายนะจ๊ะ

2. เรื่องเงิน หยิบยืม เดี๋ยวนี้คงไม่ค่อยมีเรื่องยืมเงินกันตรงๆ แบบนั้นเลิกทำกันแล้ว มันดูไม่มีชั้นเชิง ส่วนมากสาวๆแบบเราใจดี ให้ด้วยเสน่หามากกว่า หนุ่มๆก็มาในรูปแบบ เงินไม่พอ ต้องจ่ายค่าบัตรเครดิต ค่าผ่อนรถ ค่าซ่อมรถ ค่าประกัน  ค่าอะไรเต็มไปหมด  หนุ่มๆที่เก่งหน่อยจะส่งรูปบิลมาให้ บอกว่าดูค่าอันนั้น อันนี้สิ รายจ่ายเยอะเดือนนี้  แต่ไม่ได้บอกว่าขอยืมเงิน สาวๆ อย่างเราก็ใจอ่อน สงสาร เพราะสนิทมาซักพัก ได้ยินบ่อยว่าเป็นหนี้ แถมช่วงนี้ โควิท อีก งานคงหายไปเยอะ บอกปุ๊บ เราโอนไว หลังๆก็เพิ่งมาบรรลุธรรม คิดได้ว่า หนุ่มๆเค้าไม่ได้ส่งรูปนั้นให้เราคนเดียว แต่ส่งให้สาว เกือบทุกคนในไลน์นั่นแหละ

3. เรื่องความรัก คำหวาน คำป้อยอ จากหนุ่มๆ  สาวๆแบบพวกเรา เวลารักใคร รักหมดใจ เชื่อคำพูดหวานๆของหนุ่มๆไปหมด แต่ระวังนะจ๊ะ หนุ่มๆ ไม่ได้เป็นแบบนั้นทุกคน คำว่า 'คิดถึงที่สุด'  'คิดถึงที่รักคนเดียว'  'รักมาก รักที่สุด'  รักที่รักคนเดียว' 'ที่รักเป็นคนพิเศษที่สุด สาวๆคนอื่นเป็นแค่ลูกค้า' คำพูดแบบนี้ เค้าไม่ได้ส่งให้เราคนเดียวค่ะ แต่ส่งให้สาวๆ ที่เค้าสนิททุกคนค่ะ  ระวังไว้นะจ๊ะ  

%%%% จงระลึกไว้นะจ๊ะ หนุ่มที่รับงานสาวๆเป็นอาชีพหลัก ต้องช่ำชอง ในประสบการณ์ sex หมายความว่า หนุ่มคนนั้นก็ชอบ sex ติด sex ค่ะคู้นนนนนนน เค้าชอบความหลากหลาย มีหนุ่มหลายคนรับงานคู่ หนุ่มหลายคนชอบปาร์ตี้สวิง แซนวิช  มันไม่มีหรอกจ้าาา หนุ่มๆที่รับงานเป็นงานหลัก แต่กลับโลกสวย บอกว่าเลิกรับงาน แล้วจะมาอยู่กินกับเราแค่สองคน %%%%

^^เตือนครั้งสุดท้าย หนุ่มๆในเวป ลื่นไหลเก่งนะจ๊ะ พวกเค้าสร้างคำแก้ตัวได้ตลอดเวลา อย่าเชื่ออะไรมาก ^^
@@@ ระวังตัว ระวังใจกันนะสาวๆ พวกเราต้องป้องกันตัวเราเอง ทั้งร่างกาย และ จิตใจ พยายามสร้างภูมิคุ้มกัน มีสติ ในทุกๆเวลา ด้วยนะจ๊ะ @@@

โพสต์ 2020-5-7 10:11:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีเลยนะครับ อิอิ เตือนภัยๆๆ คนมาใหม่ๆจะได้ทราบไว้ครับ สังคมเดี๋ยวนี้รู้หน้าไม่รู้ใจ
โพสต์ 2020-5-15 02:50:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีมากๆที่ออกมาเตือนครับ ✌
โพสต์ 2020-5-15 19:24:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ให้เป็นงานๆไป อย่าเอาเรื่องเงินเข้ามาเกี่ยวกันดีกว่าครับ
โพสต์ 2020-5-30 09:40:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนในวงการแบบนี้คนในวงการแบบนี้คำพูดเชื่อไม่ได้หรอก ไม่ไม่งั้นคงไม่หลอกคนไปทั่ว
สาวๆควรจะมีสตินะคะ
โพสต์ 2020-5-30 09:40:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนในวงการแบบนี้คนในวงการแบบนี้คำพูดเชื่อไม่ได้หรอก ไม่ไม่งั้นคงไม่หลอกคนไปทั่ว
สาวๆควรจะมีสตินะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 15:01 , Processed in 0.056319 second(s), 16 queries .