ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4086|ตอบกลับ: 8

[การบ้าน] สมาชิกใหม่....นัดครั้งแรกแบบงงๆ...แต่ผลลัพธ์....

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะคุณ GOD และเพื่อนๆ ชาวที่รักทุกคนนะคะ เราเป็นสมาชิกใหม่นะคะ เพิ่งเข้ามาใช้งานเว็บได้ 3 วัน แต่วันนี้กลับได้นัดแบบไม่ได้คาดหมาย 5555 นัดแบบงง งง คืองงตัวเอง อะไรจะเร็วปาดจรวดขนาดนั้น แต่คงมาจากลักษณะนิสัยส่วนตัว ที่ไม่ชอบยืดยาด อยากได้อะไรจะฟาดเลยอย่างเดียว (ไม่ดีนะคะ อย่าทำตาม) อ่ะ ไม่นอกเรื่องแระคะ เข้าประเด็นเลย จุดเริ่มต้น เริ่มจากเราไปตั้งกระทู้ไว้ในเว็บนี้แหละ ชื่อกระทู้สาวอ้วนร้อยโล ก็มีน้องๆพี่ๆส่งช่องทางการติดต่อมามากมาย เราก็แอดกลับไปนะคะ แอดไปครบทุกคน คุยกะทุกคน แต่ความรู้สึกว่ายังไม่อยากรีบนัด เลยคิดว่าทำความรู้จักกันก่อน (ขนาดบอกตัวเองว่าไม่รีบนะ )  จนเมื่อเช้าก็แอดคุยกะพี่คนนึง ก็คุยปกติ ไม่ได้พิเศษไรมากมาย แต่มันดันมีงานด่วนเข้ามา ต้องไปราชบุรีด่วน ใจก็คิดว่าอยากไปค้างสักคืน แต่ไปคนเดียวก็กระไรอยู่ ตอนนั้นก็คุยกับพี่คนนี้พอดี ไม่รู้อะไรดลจิตดลใจ ก็พิมพ์ชวนพี่เค้าไป พี่เค้าก็นะ โคตรใจดี 55555 แชร์โลเกชั่นมาให้เรียบร้อย อีนี่ก็ไปเลย ไปแบบมึนๆ กะว่าขับรถไปรับพี่เค้าก่อนแล้วก็ต่อไปราชบุรีเลย แต่สวรรค์ก็ช่างโหดร้าย วันนี้วันหยุด รถโคตรจะติด ติดโคตรมหาประลัย เลยไลน์บอกพี่เค้าว่าขอยกเลิกก่อนนะคะ รถติดมาก พี่เค้าก็ใจดี ไม่ว่าอะไร แต่หยอดมาคำนึง มาแถวพี่ไหม น่านแหละค้าบบบบท่านผู้ชม เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ไปก็ไป ไม่ไปราชบุรี ก็ไปแถวบ้านพี่ก็ได้ แต่สวรรค์ก็โหดร้ายรอบสอง ติดทุกช่องทางการจราจร (ในใจก็เเอบคิด ตันคะตัน ตันอย่างเดียว อะไรตันคิดเอานะ 5555 ) เลยไลน์บอกพี่เค้าใหม่ พี่คะ หนูไปไม่ถึง ไม่สามารถ พี่มาหาหนูได้ไหม เจอกันครึ่งทาง พี่เค้าก็สุดแสนจะใจดี ได้ค้าบบบบ ......555555 เราก็ไม่รอช้า จองโรงแรมผ่านอะโกด้าเลย ได้โรงแรมนึงแถวเอเชียทีค จองปุ๊บ ตัดยอดปั๊บ ก็ขับรถเข้าไปเลย เร็วจนพนักงานตกใจ พี่มาเร็วมากเลยค่ะ 555555 (พี่ของขาดคะน้อง
โพสต์ 2020-7-22 05:10:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รออ่านตอนจบค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-22 09:19:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อค่ะ (2)
หลังจากเช็คอินเสร็จสรรพเรียบร้อย ก็ส่งชื่อโรงแรมไปให้พี่เค้า เหมือนพี่เค้ารออ่สนข้อความอยู่เลย ส่งไปปุ๊บ ตอบปั๊บ โอเคค้าบบบบ รอแป๊บน้าาา อะ...สำเร็จ  อิอิ  เราก็กดลิฟท์ขึ้นไปบนห้อง พอเปิดประตูเข้าไป โอ้โห ห้องดีมากเลยจร้าา คิดแล้วตื่นเต้นเรยยย  555555 เป็นครั้งแรกในชีวิต ที่เปิดโรงแรมนอนรอผู้ชาย 55555 พอเก็บของเรียบร้อย ก็ส่งเลขห้องไปให้พี่เค้า พี่คะ ชั้น 7 ห้อง 707 นะคะ (ซื้อหวยได้นะคะทุกค้นนนน ) สักพักพี่เค้าก็แซวกลับมา ตอนนี้พี่อยู่เซเว่น เอาถุงไหมค้าบ เอาแหละเนอะ ดูจากชั้นและเลขที่ห้อง สวรรค์ชั้น 7 ชัดๆ 555555 แหมมมมมม เข้าใจแซวนะพ่อคุณ  เราก็ฝากพี่เค้าซื้อเครื่องดื่มมาดื่มหน่อย แต่พลาดดด ยังไม่ 5 โมง เครื่องดื่มยังขายไม่ได้ ก็บอกพี่เค้าว่าไม่เป็นไร ขึ้นมาก่อนก็ได้ ห้าโมงก็ค่อยลงไปใหม่ พี่เค้าก็ว่านอนสอนง่าย โอเค เดี๋ยวพี่ขึ้นไป ระหว่างรอพี่เค้า เราก็รีบพุ่งไปอาบน้ำ ขัดสี ซักฟอก ทุกซอยทุกซอย วันนี้เราแต่งตัวแบบมินิเดรสแนบตัวและใส่เลคกิ้งขายาว เราอาบน้ำเสร็จ ก็หยิบเดรสมาใส่ ไม่ใส่กางเกง แต่ชั้นไม่ใส่เสื้อในจร้าาาาา (เตรียมพร้อมสำหรับการออกศึกมาก) อ้ำน้ำเสร็จ ก็มานั่งดูทีวีรอพี่เค้าแบบตื่นเต้นๆ สักพักได้ยินเสียงคีย์การ์ด ติ๊ดๆ เอาละวะ มาละเว้ย เราก็ใจสั่นเป็นกลองชัย
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-22 09:27:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อคะ (3)
พอได้ยินเสียงเปิดประตู ก็ได้ยินเสียงตะโกนมาเบาๆ มีใครอยู่ไหมค้าบเราก็รีบดัดเสียงแล้วตอบกลับไป มีค้าาาา  สักพักชายหนุ่มก็ปรากฏตัวต่อหน้าดิชั้น โอ้โห ตายแล้ววววว ตัวจริงไม่ตรงปกคะคู้ณรรรรร  ไม่ตรงยังไงนะเหรอคะ ในโปรไฟล์พี่เค้าดูหล่อขาวแบบหนุ่มสำอางค์ แต่เจอตัวจริงหล่อแบบบ เเบดๆๆ อ่ะ น้อนนนนชอบบบบบบค่ะพี่ 555555 พี่เค้ามีรอยสักด้วย เห็นแล้วน้ำลายไหล 55555 ก็ชวนพี่เค้ามานั่งใกล้ๆ ทักทายกันไปตามปกติ ขอบอกว่ามันดีมากเลยท่านผู้ช้มมม  ตอนแรกเราคิดในใจว่าเราต้องเกร็งแน่เลย คุยกับเค้าแค่แป๊บเดียวก็นัดเจอเลย คงจะอึดอัดใจน่าดู แต่ที่ไหนได้ พี่เค้าชวนคุยตลอด คุยโน่นคุยนี่ ไถาถามกันตลอด เหมือนมานั่งคุยกับเพื่อน รู้สึกดีมากเลย เราไม่รู้สึกเขินเลย คุยกันมันหยดมาก คุยไปคุยมา 5โมงพอดี พี่เค้าก็ลงไปอีกรอบ เพื่อไปซื้อเครื่องดื่ม โชคดี ใกล้ๆ มีเซเว่น พี่เค้าไปแป๊บเดียวก็กลับมา เราก็นั่งคุยกันต่อสักพัก แล้วพี่เค้าก็ไปอาบน้ำ ระหว่างพี่เค้าอาบน้ำ ชะนีอย่างเราก็กระดกเครื่องดื่มพรวดๆๆ ย้อมใจ 55555 ในกายก็รู้สึกสู้ๆๆๆ ศ่าส์ๆๆๆๆ 555555 สักพ่อเทพบุตรก็ออกมามีผ้าพันมาครึ่งท่อน พี่เค้าไม่ได้หุ่นซิกแพ็คเหมือนน้องๆในเว็บนะคะ ถ้าใครหวังว่าจะเจอกล้าม ปล่อยผ่านค่ะ แต่พี่เค้าไม่อ้วนนะคะ หุ่นกำลังพอดี อาบน้ำเสร็จพี่เค้าก็มานั่งดื่มใกล้ๆ เมามอยท์กันต่อ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-22 09:36:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อคะ (สุดท้าย)
หลังจากดื่มไปซักพัก พี่เค้าเริ่มปฏิบัติการแระจร้าาา เค้าก็เข้ามากอด มาหอมแก้ม จุ๊บหน้าผาก จุ๊บปากเบาๆๆ โอ้ยยย อบอุ่น ละมุนละมัยมาก ไม่รู้สึกว่าโดนจาบจ้วงคุกคามเลย แล้วเราก็ถูกดึงไปกอดและจูบแบบดูดดื่ม หิวกระหาย แต่ก็แฝงความนุ่มนวน เป็นจูบที่เราคิดว่าอร่อยมากกกกกกสำหรับเรา ฟิวส์แฟนมากค้าาา จูบไปสักพักพี่เค้าก็เริ่มเอามือมาคลึงเต้านมเรา คลึงผ่านเสื้อ (ที่เราวางแผนไม่ใส่เสื้อในไว้ตั้งแต่แรก) 555555 โอ้ยยคนลุกค้าาา พี่เค้าขยำโคตรเสียวเลย หน้าอก ขนาด 42 นิ้ว ดูเล็กไปเลยเมื่ออยู่ในมือพี่เค้า  พี่เค้าขยำและเขียหัวนมสองข้างพร้อมกัน โอ้ยตายยย หายใจไม่ทัน สักพักพี่เค้าก็เริ่มล้วงมือไปในเสื้อและไปกอบกุมเต้านมจริงๆของเรา เเคล้นคลึงแบบเมามันมาก จนเหมือนพี่เค้าเห็นเราอารมณ์ตะเลิด เลยถอนปากจากที่จูบกัน ลงไปดูดเลียหัวนมเรา โอ้ยยยตายยยย กายบอดเร่าๆเลยฮะท่านผู้ชมมมม  ลิ้นพี่เค้าดีมากเลย เค้าดูดนมสองเต้าเราสลับกันไปมา จนเรารู้สึกว่าน้องสาวเราแฉะเปียกไปหมด สักพักพี่เค้าก็ปูไต่ไปหาน้องสาวเรา เเล้วนางเริ่มลงมือกับประตูสววรรค์เราทันที นิ้วของนางก็ชอนไชลึกเข้าไป ในขณะที่ปากยังดูดนมเราอยู่ เราก็แยกขาให้พี่เค้าโดยไม่รู้ตัว พอนางเห็นแบบนั้น นางก็รีบขยับมือ โอ้ยยยยย ใจจะขาด ทนไม่ไหว ประตูสววรรค์รออยู่ข้างหน้าเลยจร้าาาา เสร็จไป 1 รอบ แล้วพี่เค้าก็ไม่หยุด บรรเลงต่อ วนลูปจนเราแตก ไป 3 รอบ ต้องร้องขอชีวิต 55555.  พี่คะหนูไม่ไหวแล้ว หมกแรง พี่เค้าก็น่ารัก ไม่ฝืนใจ ดึงเรามากอด และคุยไรกันเรื่อยเปื้อย ใช่คะท่านผู้ชม เรายังไม่ได้เสียบกัน 555555. แต่มันเป็นความรู้สึกที่โคตรฟิน ฟินมาก กับแฟนเก่ายังไม่เคยมีความรู้สึกนี้เลย เตียงก็ไม่ได้ขึ้นไปสัมผัสสักนิดเดียว แม่บ้านไม่เหนื่อยเลยคะ 555555 ทุกอย่างเกิดขึ้นที่โซฟาตัวเดียว ใครสนใจแนวนี้ติดต่อพี่เค้าไปได้นะคะ ID : phatcharapol1981 ถ้าพี่มาอ่านหนูส่งการบ้านให้แล้วนะคะ หวังว่าเราจะได้เจอกันอีก
โพสต์ 2020-7-24 13:22:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค๊าบบบ ยินดีมากค๊าบบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-7-24 13:39:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ART111281 ตอบกลับเมื่อ 2020-7-24 13:22
ขอบคุณค๊าบบบ ยินดีมากค๊าบบ

อุ้ย...เขิลลลล 55555
โพสต์ 2020-7-25 05:51:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2020-8-4 23:14:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินตามเลย เล่าได้ละเอียดจินตามเลย อิอิ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 05:43 , Processed in 0.041644 second(s), 16 queries .