ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2763|ตอบกลับ: 11

[การบ้านฝากส่ง] So long time no see มันนานมาแล้วนะ 4 ปีเอง

[คัดลอกลิงก์]
So long time no see  มันนานมาแล้วนะ 4 ปีเอง ใช่ค่ะ 4 ปีจริงๆ ที่ไม่ได้เจอ พมบ.เลย ตั้งแต่ต้องย้ายกลับไปทำงานที่ภูมิลำเนาบ้านเกิด เรานั้นยิ่งห่างไกล แต่ก็ยังมีแอบมาแว๊ปๆ มากดไลด์ให้รู้ว่า คิดถึง...        จนอยู่มาวันนึง ไอ่เราก็แอบไปอ่านไดอารี่ของนางตามปกติ ก็เลยแอบแซวนางไปด้วยความเคยชิน ละก็ปิดจอมือถือไปทำอย่างอื่นต่อ เพราะกว่า พมบ จะตอบ ถ้าไม่ดึกตีหนึ่งตีสอง ก็ข้ามไปพรุ่งนี้อีกวันเลย ละอยู่ๆ เสียงไลน์ก็ดังขึ้น ตึ๊ง!! นี่ก็เหลือบตามอง พอเห็นชื่อเท่านั้นแหละ กรี๊ดดดดดดีใจ  พมบ ไลน์มา แต่รู้ไหมคะ เราคุยกันเรื่องอะไร ติ๊กต็อกๆ ๆ ผิดค่ะ เราคุยกันเรื่องของกินค่ะ ช่วงนั้นลุงแกกำลังเห่อการเป็นพ่อครัวหัวป่า ขออนุญาตเรียก พมบ ว่า ลุงนะคะ  เพราะความกวนของเราเอง และความลุงในตัวของ พมบ แกนี่แหละ มันสุดแสนจะน่าแกล้งที่สุด หลังจากนั้นลุงแกเอาของกินมาล่อลวงให้รีบๆกลับไปหา.....จนเวลาผ่านไปสองเดือนกว่าๆ บังเกิดมีเหตุที่ทำให้เราต้องเข้า กรุงเทพ แบบปุ๊บปับ ก็เลยทักไปปรึกษาเรื่องที่พักกะกูรูด้านที่พักสักหน่อย ใช่ค่ะ ลุงนั่นแหละ คือ คำตอบ และลุงก็แนะนำที่พักราคาหลักร้อย วิวหลักล้านมาให้ ปลื้มปิติมาก พร้อมกับการดูแลสุดพิเศษจาก ลุงเช่นเคย ใช่ค่ะ เรานัดกัน ไม่ได้เจอกันมานานมากกก เลยแอบถามลุงไปว่า เราไม่ได้เจอกันนานหลายปีเลยนะ ต้องละลายพฤติกรรมกันใหม่รึป่าว ??  ลุงแกก็ตอบกลับมาสั้นๆว่า ได้สิ ..โดนแน่ (มันสั้นจริงๆ ขอมองบนแพร๊บ )            และแล้ววันดีเดย์ก็มาถึง แม้จะเคยนัดกันไปแล้วครั้งนึง ละนี่คือครั้งที่สอง ซึ่งมันก็นานมากแล้วเนอะ หัวใจยังเต้น ตุ๊บๆๆๆๆ ทุกครั้ง พอลุงไลน์มาบอกว่า ถึงละ กำลังขึ้นไปหา ไอ่เราก็ตอบกวนๆไปบอกว่า ปล่อยทิ้งให้ยืนรออยู่หน้าห้องนั่นแหละ ฮ่าๆ ขอให้ได้กวนประสาทลุงสักหน่อย แต่หารู้ไม่ หลังจากนั้น ก็ต้องยอมลุงเค้าหมดทุกอย่าง เหมือนหมาน้อยสุดแสนจะเชื่อง เชื่อฟังเจ้าของอย่างว่าง่าย .... สำหรับใครที่คิดว่า พอเปิดประตูปุ๊บบ พมบ เข้ามาจู่โจม ระดมจูบอย่างดูดดื่มด้วยความหวานละมุนและเร้าร้อน ตามสไตล์ไดอารี่การบ้านแบบที่ผ่านมา แต่ของเรานั้น ม่ายยยยมี!!! ไม่เลยเจ้าค่ะ หยุดความคิดนั้นเลย  พอเปิดประตู say hiii เราก็บ่นอู้อี้ๆ เรื่องไฟห้องบ้าง เรื่องโน้นนี่นั่นบ้าง แก้เขิลกันไป ส่วนลุงแกนั้นก็วางกระเป๋าแล้วเดินสำรวจโน้นนี่นั่น ซนไปทั่วห้อง ทำก็อกน้ำพังอีกตะหาก หลุดออกมาทั้งหัวหมุน งานงอกเลยไหมละ พมบ.  จากนั้นเราก็พูดคุยกันเรื่อยเปื่อย เพราะไม่เจอกันนานมาก ลุงแกช่วงนี้ชอบออกกำลังกายมาก หุ่นนี่ฟิตเฟิม จนเราแอบอายพุงพุ้ยๆของตัวเอง ทั้งทรงผมที่เปลี่ยนไป มะก่อนเกาหลี โอปป้า อันยองสุดๆ ตอนนี้ดูดีมีอายุขึ้น เพิ่มเติมแอบไปเติมลายเส้นที่แขนมา เพิ่มความเท่ห์ไปอีกเท่าตัว สาวๆเอาไปจินตนาการเอาเองละกันนะคะ  
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2020-11-19 07:04:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านน่ารักๆมากๆเลยครับ
โพสต์ 2020-10-20 01:09:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านเ้วยคน
โพสต์ 2020-10-20 18:50:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่องสิคร้าบ รอไร อิอิ ประสาคนไม่มีการบ้านออกสื่อ
โพสต์ 2020-10-21 19:35:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ
โพสต์ 2020-10-23 10:16:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอส่องด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2020-11-3 11:33:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยนะคะ
โพสต์ 2020-12-19 21:13:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อยนะคะ
โพสต์ 2022-1-8 20:39:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่องหน่อยค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 15:04 , Processed in 0.046959 second(s), 17 queries .