ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3041|ตอบกลับ: 4

[การบ้านฝากส่ง] เด็กน้อยมหัศจรรย์ ไกรทองกับชาละวัน (เรื่องเล่าของอิชั้น ep.3)

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มีการบ้านมาส่งกับขาประจำจากที่ส่งไปครั้งแรก จนตอนนี้ก็เจอกับน้องตลอดเลยค่ะ ไม่เปลี่ยนใจไปหาใครเลย(เปลี่ยนใจไปครั้งนึง แต่ยังไงก็ไม่เหมือนน้องเพชร ก็เลยต้องกลับมาตายรัง)
วันนี้ก็เลยมาส่งการบ้านให้น้องดีกว่าคราวที่แล้ว เขียนยาวไป ครั้งนี้จะเขียนให้กระชับขึ้นนะคะ

ก่อนอื่นขอบอกความประทับใจที่มีกับน้องเค้าก่อนดีกว่าค่ะว่าทำไมถึงติดอกติดใจอะไรนักหนา อย่างแรกเลยขอบอกก่อนนะคะว่าสาวๆไหนที่สเป็คหุ่นสูงใหญ่ล่ำบึ้ก น้องเค้าไม่ใช่นะคะ น้องเค้าไซส์มินิแต่แขนแน่นตรงนั้นล่ำเรื่องอื่นๆน้องเค้าสามารถทำให้เราไม่ลืมช่วงเวลาที่อยู่กับน้องเลยค่ะน้องเค้าอารมณ์ดี คุยเก่ง รู้ใจเรา จำได้ทุกอย่างว่าลูกค้า ชอบหรือไม่ชอบอะไรชอบวางแผน ที่สำคัญคือเป็นคนที่ชอบอะไรเหมือนๆกันหลายอย่างมากมายจนไม่น่าเชื่อ เลยดีลกะน้องมาตลอดเรื่องสำคัญอาวุธประจำกาย เอิ่ม ทำเอาจุกได้เลยนะคะขนาดเท่าไหร่ก็ไปถามไถ่กันหลังไมค์ได้นะคะ

การบ้านที่จะเอามาส่งวันนี้คือแม็ทช์ที่เราเพิ่งเจอกันมาล่าสุดเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว(จริงๆ โหดมันส์ฮากับน้องไปทั้งหมดหกแมทช์ได้แล้วค่ะ ไม่รวมนัดทากันทานข้าวนะ)..พาน้องไปshopping เดินกันทั้งวัน เล่นเอาเมื่อยเลยค่ะรู้สึกอบอุ่นก็ตรงที่เดินกับน้องตอนเย็นๆแล้วน้องเอามือมาโอบๆตรงหลังเหมือนประคองปลอบใจว่าพี่ทนเดินเหนื่อยอีกหน่อยนะตอนนั้นรู้สึกดีมากมายเหมือนเป็นแฟนกันจริงๆเลยค่ะอบอุ่นมากมายแต่ควงเดินกอดกันไม่เหมาะ อันนี้เราสองคนต่างก็รู้...ขากลับขับรถมากินข้าวกันระหว่างนั่งรถมาก็แหมสงสัยทำไมไม่จับมือพี่เลยล่ะอยากให้จับน้า แถมถือถุงขนมไว้ทำไม ก็เลยถาม น้องเค้าบอกว่าก็รอให้ถามอยู่เนี่ยว่าทำไมไม่วางก่อน...ฮ่วย..คราวหน้าก็คว้ามือพี่เอาไปกุมเลยนะจ๊ะ..ไม่ต้องรอให้พี่ถามพี่ก็อุตส่าห์แกล้งทำเป็นขับรถจับพวงมาลัยมือเดียวแล้วนะ
ตกเย็นเราพากันไปทานข้าวก่อน เราชอบทานเนื้อกันมากทานกันจนฟิน..เข้าที่พัก..เราสองคนชอบอ่างจากุซซี่ค่ะ(เอ๊ะ หรือว่าชอบอยู่คนเดียว) เลยเลือกไป รร. แถวๆนาคนิวาส แต่ก่อนจะไปแช่น้ำกันได้ มัวแต่คุยกันเพลิน พากันดูคลิปเพลงจนเพลิน นั่งฟังเพลงไป จิบวิสกี้ไป ซบไหล่น้องจนทนกลิ่นน้ำหอมของน้องไม่ไหว มันรัญจวนเหลือเกินค่ะหายใจเร็วจนน้องถามว่าทำไมพี่หายใจแรงจังคือพี่ไม่ไหวแล้วค่ะเลยชวนน้องแช่น้ำ ก่อนลงน้ำน้องบอกว่าน้องเปลี่ยนไซส์ถุงยางนะไซค์เดิมมันคับใส่ไม่ได้ อุต๊ะ ก็น้องยังไม่หยุดโตนี่คะ นี่ถ้าซักอายุ 35 ขนาดจะไม่ใหญ่ไปกว่านี้เหรอเนี่ย..แช่กันซักพัก ก็บรรเลงกันในอ่างค่ะ เอิ่มไกรทองพาชาละวันเข้าถ้ำ ชาละวันโตขึ้นจริงค่ะ ทนแทบไม่ไหว ต้องกลั้นเอาไว้ก่อนเพราะเดี๋ยวเราต้องมาแช่น้ำอีก เราก็เลยพาชาละวันมาขึ้นถ้าบนบกมาที่ขอบอ่างด้านนอกลองชิมไอติมก่อน โอว์คับปากมากค่ะ กินไอติมอย่างเอร็ดอร่อย..บรรเลงกันโอ้โห..แม่เจ้าทุกท่วงท่าลีลา อยู่กันที่ขอบนานอยู่นะคะ ทุกจังหวะที่ชาละวันเข้าถ้ำมันฟินมากมายจนไปตรงนั้นหลายรอบมากค่ะ จังหวะสุดท้ายตัวงอ ลงมานั่งเกาะขอบอ่างเกร็ง จนน้อง งงว่าพี่เป็นอะไรหรือเปล่า คือไม่ได้เป็นอะไรนะคะ คือมันไปถึงสวรรค์ชั้นดาวดึงค์ นั่งเกร็งอยู่อย่างนั้นนานมากคือมันฟินมากอร่อยมากจนบอกไม่ถูกเหมือนเจออาหารชั้นดีที่อร่อยแบบไม่รู้ลืม แม็ทช์ครังนี้น้องเค้าตั้งใจจะตีเมืองหน้าด่านให้ราบเป็นหน้ากลองแล้วก็เป็นอย่างที่หวังเพราะแม่ทัพเก่ง แรงดี
หลังจากนั้นเราก็พากันมาที่สังเวียนแค่ท่าเบสิคเลยค่ะ เริ่มไปเนิบๆ โอยยย มันฟินอะไรอย่างนี้ เริ่มเพิ่มจังหวะขึ้นไปตามจังหวะเพลงคือน้องเพชรคะขอพกอาวุธของน้องกลับบ้านไปด้วยได้มั๊ยอ่า ชอบเหลือเกินน้องให้อย่างที่พี่อยากลิ้มลอง
ส่วนตอนเช้าก็ปลุกน้องซักพักน้องก็ตื่นโดยไม่ต้องปลุกซ้ำนะ ไม่งั้นโดนพี่ปลุกให้ตื่นด้วยวิธีของพี่เหมือนครั้งที่แล้วน้องไม่ตื่นพี่เลยต้องปลุกตอนเช้าเส้นเลือดจะขยายตัวที่ตรงนั้นเยอะมันแข็งมากค่ะขอบอก เล่นเอาพี่ตัวเกร็งอีกเหมือนกัน ยังนึกถึงตราตรึงมิรู้ลืม
เวลาที่มาส่งการบ้านให้น้องมันก็จะนึกถึงเวลานั้นไปด้วยมันหายใจไม่ทั่วท้องเลยค่ะ..

ฝากน้องสุดที่รักเอาไว้ในอ้อมใจของสาวๆด้วยนะคะID LINE ของน้อง petch.bkk13 ค่ะ

โพสต์ 2021-2-1 12:49:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะครับพี่สาวสำหรับการบ้านครั้งนี้
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-2-1 12:53:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องจัดโปรให้พี่แล้วล่ะ...
โพสต์ 2021-2-1 12:57:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
siamemecat ตอบกลับเมื่อ 2021-2-1 12:53
ต้องจัดโปรให้พี่แล้วล่ะ...

เดี๋ยวน้องจะจัดให้เป็นพิเศษเลยนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-3-8 16:50:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
petchbkk13 ตอบกลับเมื่อ 2021-2-1 12:57
เดี๋ยวน้องจะจัดให้เป็นพิเศษเลยนะครับ

แวะมา update น้องเค้าจัดโปรให้แล้วนะคะ เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวน่าดู เดี๋ยวมาเล่าให้ฟังนะคะ กับ เรื่องเล่าของอิชั้น ep.4 โปรดติดตามในตอนต่อไปนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 09:18 , Processed in 0.043506 second(s), 16 queries .