ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2722|ตอบกลับ: 2

[การบ้านฝากส่ง] เด็กน้อยมหัศจรรย์ คัดสรรความฟิน (เรื่องเล่าของอิชั้น ep.4)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆสายเหงาทุกคน วันนี้ มาอีกเช่นเคยนะคะ มาเล่าเรื่องราวจากประสบการณ์ตรง(อีกแล้ว) แต่อยากจะบอกว่า ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับน้องเค้าเลยนะคะมาส่งการบ้านให้ จากความประทับใจจริงๆล้วนๆ เรื่องภาคต่อจาก เรื่องเล่าของอิชั้น ep.3” วันนี้ ep.4 ยังไม่ใช่ภาคจบนะคะยังไม่จบกับน้องเค้าง่ายๆหรอกค่ะ ไล่ยังไงอิชั้นก็ไม่ไปไหนกะขออยู่กอดแข้งกอดขาน้องเค้าไปเยี่ยงนี้จนกว่าอิชั้นจะหมดแรง...อิป้าเอาแรงมาจากที่ไหน..อายุก็ปูนนี้แล้วที่เอาเรื่องมาลงบ่อยๆก็อยากจะให้ในเว็บครึกครื้น เพราะเว็บนี้เป็นที่เดียวที่สาวๆหลายคนได้มีด้านมืดของตัวเองแล้วอิชั้นก็ไม่อายที่จะเล่าเรื่องด้านมืดให้ทุกคนได้อ่าน เพราะอยากจะแบ่งปันเรื่องราว
จริงๆแล้ว เจอกับน้องเค้ามาหลายแมทช์มากจนเลือกมาเล่าไม่ถูกเลยค่ะเพราะแต่ละครั้งน้องเค้าทำให้ประทับใจตลอดเพราะกับน้องมันมากกว่าคำว่าลูกค้าแล้วล่ะค่ะ เหมือนแม่กะลูกมากกว่า 5555 ล้อเล่นค่ะ เรื่องเล่าep นี้อยากจะรวมรสความฟินเอามาไว้ที่เดียวกันนะคะ เริ่มจาก
ความฟินที่ 1: การที่ได้ไปเดินดมน้ำหอมกับน้องในทุกๆทริปที่เรานัดเดินเล่นกันก่อนแมทช์หฤหรรษ์บ่อยครั้งที่เราพากันไปเดินดมน้ำหอม ช้อปน้ำหอม เราชอบกลิ่นคล้ายๆกันหลายตัวความพิเศษของน้องคือน้องเค้าจำได้หมดในทุกรายละเอียดว่าเราชอบหรือไม่ชอบน้ำหอมกลิ่นอะไรถึงขนาดบอก BA ขายน้ำหอมว่าพี่เค้าชอบกลิ่นแนวไหน ฟินกันทั้งคู่เวลาไปเค้าท์เตอร์น้ำหอมแล้วยิ่งไปกว่านั้น เวลาเจอกันทีตัวน้องเค้าก็จะหอมมาก เราก็ซุกสิคะ ทั้งกกหูน้องทั้งอกน้องนัวเนียไม่หยุด บางกลิ่นที่น้องฉีดมาเหมือนตั้งใจยั่วพี่พอดมแล้วหายใจไม่ทั่วท้องมือไม้อยู่ไม่สุกหักห้ามใจตัวเองไม่ได้จนต้องปลุกปล้ำน้องก็บ่อยครั้ง
ความฟินที่ 2: เวลาออกทริปค้างคืนกับน้องน้องจะคอยดูแลจัดแจงเรื่องเตรียมน้ำให้แช่ในอ่างจากุซซี่ น้องจะเตรียม bubble bath มาตลอดแต่พักหลังๆไม่เอามา เพราะน้องจำได้ว่ายี่ห้อที่น้องเคยใช้พี่แพ้ ทุกครั้งน้องเค้าจะเปิดน้ำเตรียมให้แต่พักหลังๆนี่ต้องสกิดบอกว่าอยากแช่น้ำแล้ว น้องกับเราชอบเสียงเพลงชอบฟังเพลง ชอบ audiophile ชอบเครื่องเสียงเหมือนกันเปิดเพลงเพราะๆแล้วนอนแช่น้ำอุ่นในอ่างจากุซซี่ด้วยกันมีความสุขมากมาย จิบ single malt whisky ด้วยกัน ฟินนนน ล่าสุดที่ รร มีสระน้ำในห้องเล็กๆ เรานั่งกินเหล้าไปแช่ขาในน้ำสั่งสเต๊กเนื้อมาเป็นแกล้มเหล้า คุยกับหอยทากตัวเล็กๆที่มากินเศษอาหารงุ้งๆงิ้งๆฟิน
ความฟินที่ 3: เริ่ม 18+ แล้วนะคะเจอกันทีมีจุกค่ะ จากความฟินที่ 2 แช่น้ำแล้วพี่ก็เลยเถิดคอยบังคับขืนใจน้องตลอดขอสำรวจเบื้องต้นก่อนนะคะใต้น้ำ โอว์ ไม่ไหวค่ะ เสียงเพลง เมากึ่มๆ น้ำอุ่นๆ อารมณ์พาไปพี่ก็ขึ้นคร่อมสิคะรออะไร เอิ่ม มันแน่นไปหมดค่ะ โยกสะโพกไม่ได้โยกแล้วมันเสียวค่ะ น้องก็ใช่ว่าจะยอมให้ใครมาขืนใจเฉยๆไม่ได้น้องก็จัดมาสิคะน้องก็เด้งกระแทกดันขึ้นตามจังหวะพี่โยก อุ๊ย มันส์อะไรอย่างนี้ที่อ่างก็หลายรอบนะคะที่เราจะไปแต่น้องต้องคอยห้ามว่าพี่อย่าแตกในอ่างนะเพราะเดี๋ยวเราต้องมาแช่น้ำกันต่อก็พากันออกนอกอ่างยืนเกาะกันที่ขอบอ่าง น้องกระซวกหลายตลบจนลงไปกองกับพื้นพับเพียบขาสั่นเลยค่ะจำได้ว่าวันนั้นรอบนั้นร้องไห้ออกมาเลยค่ะ คือมันไม่ได้เจ็บอะไรนะคะแต่มันฟินมากอร่อยมากจนปลื้มปริ่ม เพราะอะไรน่ะเหรอคะ ขนาดของน้องเค้าสิตัวเล็กแต่อาวุธอวบมากพิสูจน์แล้วจากไซส์ถุง 56 รู้สึกได้ถึงความแน่นเมื่อได้สัมผัสและลิ้มลองแบบคับปากแล้วอาจจะเพิ่มขนาดอีกมั๊ยอันนี้มีลุ้นเพราะน้องยังไม่หยุดโต และพี่ก็จะคอยดูวิวัฒนาการของร่างกายน้องไปเรื่อยๆ555
ความฟินที่ 3.5: บรรเลงเพลงรักต่อที่เตียงตอนนี้เรารู้จังหวะกันเป็นอย่างดีจากการที่เราเจอกันหลายแมทช์แล้วด้วยความที่อาวุธของน้องมันแน่นค่ะ ท่าธรรมดาๆก็พาพี่เขื่อนแตกไปไม่รู้กี่รอบจนพี่ต้องพกผ้าพลาสติกติดรถไปด้วยทุกครั้งเราะกลัวว่าจะเปียกเตียงแล้วนอนกันไม่ได้ ทุกจังหวะที่พี่โดนแทง ได้อารมณ์มากเวลาได้ยินเสียงครางของน้องโอว์พระเจ้าจอร์จมันยอดมากเลย คนอารายไม่มีเหน็ดไม่มีเหนื่อยอาจจะมีจิบน้ำบ้างเป็นบางจังหวะแล้วเราก็บรรเลงต่อจนต้องบอกที่ รรว่าถ้าห้องไม่เย็น พี่เปลี่ยนห้อง เพราะเราจะมีเหงื่อโซก แล้วก็จริง เหนื่อยนะคะแต่ฟินสุดๆ ที่ท่าธรรมดาๆ พี่ก็เขื่อนแตกไปไม่ต่ำกว่าสิบนะคะ ฟิน-จุก-อร่อย-แซบ ถ้าใครนึกไม่ออกเวลาเจอน้องเค้าเหมือนเราได้กินอาหารแบบเผ็ดๆที่เราชอบแล้วหาหินยากพอได้กินแล้วอยากกินอีกน่านแหละค่ะคำบรรยายที่มีกับน้องวันรุ่งขึ้นจากทุกแมทช์พี่กับน้องเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวเหมือนไปวิ่งมาหลายๆรอบเผาผลาญแคลลอรี่กันสุดๆ
ความฟินที่ 3.9: ในทริปค้างคืนก่อนที่เราจะcheck out จาก รรพี่ก็ต้องทำหน้าที่ปลุกลูก เอ้ย ไม่ใช่ ปลุกน้องนะคะแล้วก็หลายครั้งอยู่ที่เรียกแบบปกติธรรมดาๆน้องจะไม่ยอมตื่นซะทีพี่ก็จัดการปลุกแบบวิธีของพี่ ทั้งคลึง ทั้งอม ทั้งดูด แล้วก็ขึ้นคร่อมสิคะเช้าๆเค้าว่ากันว่าเลือดมันจะมาอยู่ตรงนั้นเยอะทำให้มันแข็งมากตอนแรกก็ไม่เชื่อนะจนโดนเอง หลังๆมานี่ ก็ปลุกเองขึ้นคร่อมเองค่ะ แล้วเราก็บรรเลงอีกรอบก่อนกลับคือพี่ขอกินให้อิ่มเอาให้คุ้มหน่อยละกันเพราะฉะนั้นถ้าเจอพี่แมทช์ไหนน้องต้องฟิตร่างกายมาให้พร้อมแล้วน้องก็ทำได้นะคะไม่อย่างนั้นพี่มีงอน
ความฟินที่ 4: ผ่อนคลายเมื่ออยู่กับน้องทั้งเวลาคุยกันเจอกัน นั่งจับมือกันในรถเวลาขับรถไปรับไปส่งน้องคือไม่อยากให้น้องเค้าเดินทางไปกลับเองเก็บแรงที่ใช้ในการเดินทางเอามาลงแรงกับพี่ดีกว่าคุ้ม (จริงไม่ใช่อะไรค่ะอยากมีเวลาอยู่กับน้องเค้าให้นานๆ แลก้งขับรถช้าๆตอนขากลับ) ส่วนน้องเค้าก็เอาใจเราเยอะนะคะเวลาอยู่ด้วยกันพี่ก็เปย์กลับน้องเยอะๆเหมือนกัน win-win ล่าสุดความฟินคือเราได้ไปนั่งกินบิงซูด้วยกันเหมือนคนจีบกันเลยขอบคุณนะคะที่ทำให้พี่มีความสุขทุกครั้งที่ได้เจอกัน ทั้งความสุขทางกายและความสุขทางใจที่พี่ไม่อาจจะหาได้จากในชีวิตจริง พี่จะบอกน้องเสมอเนาะว่าขอพี่มีความสุขอยู่ในโลกแห่งความฝันแบบนี้นานๆนะ(จนกว่าจะวัยทอง)
ฝากน้องคนนี้ไว้ด้วยนะคะรักน้องคนนี้จริงๆ น้องเพชรนะคะ ID LINE ของน้อง petch.bkk13 ค่ะ
แล้วถ้ามีเรื่องประทับใจอะไรอีกก็จะขออนุญาตมาเล่าให้ฟังเรื่อยๆนะคะเพราะเชื่อว่าน้องคนนี้จะไม่ทำให้พี่เบื่อแน่นอน

เจ้าของ| โพสต์ 2021-3-17 02:26:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮิ้วววว พี่สาวที่รัก
โพสต์ 2021-3-14 18:13:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่สาวที่รักด้วยนะครับ ที่มาส่งการบ้านให้น้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 05:24 , Processed in 0.481227 second(s), 18 queries .