ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1072|ตอบกลับ: 0

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] เลิกเสียเวลาหาคนที่เหมาะกับคุณ ^^

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนมากผู้หญิงอายุเกิน 40 ที่ยังโสดหรือเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว หาคนบริการที่ถูกใจยาก แต่คุณคือคนสำคัญของผม!!

การหาผู้ชายที่จะสามารถเอาใจและให้บริการอย่างกับคุณคือพระเจ้า กับสุภาพสตรีที่อายุเกินเลข 3 สมัยนี้หายากไหมครับ?
ยิ่งการเจอคนที่ดี สุภาพและรักษาความลับให้กับเราด้วยแล้ว คงจะเป็นเรื่องที่ค่อนข้างลำบาก

เงินอาจจะไม่ใช่สิ่งสำคัญลำดับแรกของผม ไม่พอใจบริการ ยินดีให้ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะครับ (เรื่องจริงนะ ^^)

หากคุณกำลังหาคนบริการคุณแบบเหมือนจะไม่มีวันพรุ่งนี้ รีบติดต่อมานะครับ (ช่วงนี้โควิด-19 ขอคุยอย่างเดียวครับ ยังไม่นัดเจอนะฮะ)
ผมขอรับคุณลูกค้าจำนวนจำกัดนะครับ เพราะอยากให้บริการที่คุ้มค่ากับลูกค้าจริงๆ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

รูปนี้ก่อนโควิดรอบ 3 นะครับ

รูปนี้ก่อนโควิดรอบ 3 นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 01:40 , Processed in 0.051484 second(s), 20 queries .