ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1306|ตอบกลับ: 6

[พูดคุยทั่วไป] สอบถามสาวๆครับ ผู้ชายต้องทำได้นานขนาดไหนถึงเรียกว่า "อึด" ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยครับ
โพสต์ 2021-4-21 12:07:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สอดใส่ได้เกิน 10-15 นาทีก็อึดแล้วนะคะ ที่สอดใส่ได้เป็นขั่วโมงๆแบบไม่มีช่วงพัก (ที่คนเขาชอบโม้กันน่ะค่ะ) เอาจริงๆไม่ค่อยเห็นใครทำได้ขนาดนั้นนะ แล้วผู้หญิงก็ไม่ได้ชอบทุกคนนะคุณ มันเจ็บน่ะ แต่ว่านะ ถ้าทำให้เสร็จได้ จะไม่อึดก็ไม่เป็นไรนะ ผู้หญิงแต่ละคนก็ไวกับการกระตุ้นคนละแบบ บางคน c spot ก็เน้นเล้าโลมคลิตอริสข้างนอกไป บางคน g spot ก็เสร็จด้วยการสอดใส่ บางคน A spot ก็เข้าลึกๆหรือไม่ก็ประตูหลังเลยจ้ะ ถามเจ้าตัวเอาก็ได้ ถ้ากระตุ้นโดนนี่ เสร็จได้ง่ายๆโดยที่ผู้ชายไม่ต้องอึดมาก (ถ้ากระตุ้นไม่ถูกจุดอึดไปก็เท่านั้นล่ะคุณจา เอาจริงๆ^^)
ปล;โชคดีนะคะคุณ
โพสต์ 2021-4-21 00:46:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบแทนสาวๆที่มานวดเพราะมีปัญหาว่า แฟนไม่อึด เสร็จไว หลั่งเร็ว ทำให้ฝ่ายหญิงไม่เสร็จ เลยอยากมาลองนวดอีโรติกบ้าง คำว่าอึดในมุมมองผู้หญิง คือ ไม่เสร็จไว ไม่หลั่งเร็ว ไม่ปืนลั่น สามารถทำให้ผญถึงจุดสุดยอดแบบอารมณ์ไม่ค้างได้ ผมเดาไปเองว่า ถ้าสอดใส่ได้ตั้งแต่ 15-20 นาทีขึ้นไป ก็ถือว่าอึดในระดับนึงแล้ว ทีนี้ขึ้นอยู่กับว่าผญคนนั้น ชอบสอดใส่นานๆ ชอบเสร็จหลายๆรอบหรือไม่ ผญบางคนไม่ได้ชอบสอดใส่นานๆก็มี เพราะจะเจ็บ เสร็จคนละรอบก็ฟินแล้วครับ แต่ถ้าเจอสาวๆชอบสอดใส่นานๆ หลายๆท่า เสร็จหลายรอบ เราก็จัดเต็มได้เลยครับ  
โพสต์ 2021-4-20 15:23:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ความอึดไม่ได้ตอบโจทย์เสมอไปนะคะ เราว่าน่าจะเป็นเรื่องของเคมีที่เข้ากัน ความชอบคล้ายกัน ก็ทำให้ถึงฝั่งฝันได้ไม่ยาก (เราไม่ชอบอึดค่ะ ชอบเล้าโลมมากกว่า)
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-4-20 20:05:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sometime_love ตอบกลับเมื่อ 2021-4-20 15:23
ความอึดไม่ได้ตอบโจทย์เสมอไปนะคะ เราว่าน่าจะเป็นเรื ...

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-4-22 13:42:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สรุปง่ายๆ ไม่ได้ขึ้นกับเวลา มันขึ้นกับว่า ผู้หญิงต้องเสร็จก่อน เราค่อยเสร็จทีหลัง  ผมเคยเจอ...แบบตอนเร่งความเร็วล่อเป็นครึ่งชั่วโมงไม่รวมเวลาเล้าโลมนะ ชีก็ยังไม่เสร็จซักที...เลย ยอมแพ้ครัชชช ต่างคนต่างไม่เสร็จ ฮ่าๆๆๆ
โพสต์ 2022-3-21 08:56:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว่าด้วยเรื่องอึด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 15:47 , Processed in 0.047525 second(s), 17 queries .