ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5443|ตอบกลับ: 3

[เตือนภัย] หมอนวดชื่อดัง Pxxvaxxguxx ไร้จรรยาบรรณ ไม่ใช้ถุงยางกับลูกค้า

[คัดลอกลิงก์]

!!เตือนภัย!!

** ขอยืนยันว่าเรื่องทั้งหมดเป็นความจริงทุกประการ **

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรามาตั้งกระทู้นี้เพื่อเตือนภัยสาวๆและเป็นข้อมูลประกอบการพิจารณาคัดเลือกหมอนวดนะคะ
ขอแจ้งแอดมินด้วยค่ะว่ามีหมอนวดจากเว็บนี้จงใจไม่ใช้ถุงยางกับลูกค้า
เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อกลางปี 2563 ที่ผ่านมา เพื่อนรุ่นพี่ของเรา (ขอเรียกว่า 'พี่A') และรุ่นน้อง (ขอเรียกว่า 'น้องB') ได้ติดต่อพูดคุยและตัดสินใจใช้บริการ หมอนวดชายชื่อดัง หุ่นนักกีฬาผิวเข้ม อักษรย่อ'สอ.เสือ'  (แอคเคาท์ที่ใช้คือ Pxxvaxxguxx) โดย 'พี่A' ได้ใช้บริการก่อน ในครั้งแรกผลลัพธ์ดี น่าเชื่อถือ เลยมั่นใจให้ 'น้องB'ตามรอยได้

แต่สิ่งที่เกิดขึ้นกับ 'น้องB'คือหมอนวดชื่อดังอักษรย่อ'สอ.เสือ' คนดังกล่าว ได้สอดใส่โดยไม่ใช้ถุงยางกับ 'น้องB'(ย้ำว่านี่คือการเจอกันครั้งแรกด้วยนะ)บอกว่ามั่นใจว่าไม่พลาดแน่นอน มือโปร ดึงออกทันแต่คุณสาวๆคะแบบนี้มันถูกต้องที่ไหนกัน เราเรียกว่าไร้จรรยาบรรณและมักง่ายค่ะ ทั้งที่ก่อนจะไปเจอกันได้มีการฝากฝังจาก'พี่A' ว่าให้หมอนวดดูแล 'น้องB' ให้ดีแต่กลับมาถูกทำแบบนี้ใส่เฉยเลย

ก็เป็นเรื่องค่ะ น้องเล่าให้เราฟังว่าจากนั้นได้มีการมาเคลียร์กันหมอนวดชื่อดังอักษรย่อ'สอ.เสือ' ได้แสดงอาการสำนึกผิด บอกว่าจะรับผิดชอบ'น้องB' (รับผิดชอบยังไงเหรอ?) สาเหตุที่ทำลงไปเพราะหวั่นไหวกับ 'น้องB' และคิดเอาเองว่าน้องต้องการให้สด (เห้ย!แบบนี้ก็ได้เหรอ?)
ด้วยความใจดีอะไรก็ไม่รู้ 'พี่A'และ 'น้องB' ก็ให้โอกาสหมอนวดชายชื่อดังอักษรย่อ'สอ.เสือ' ได้แก้ตัวค่ะเขารับปากว่าจะไม่ทำแบบนี้อีก และยืนยันว่าที่ผ่านมาไม่เคยสดกับใครเลย ทำกับ 'น้องB' เป็นคนแรก (เชื่อได้เหรอ?)

'น้องB' ตรวจเลือดและตรวจครรภ์เรียบร้อยบุญเยอะเลยรอดนะคะ ไม่ติดโรค ไม่ท้อง แต่ก็เข็ดขยาด เลยเลิกติดต่อกับหมอนวดชายชื่อดังอักษรย่อ'สอ.เสือ' จะดีกว่า หมดปี63ก็ขอทิ้งความย่ำแย่ไว้แล้วไปเริ่มชีวิตใหม่

ทีนี้คราวเคราะห์มาตกที่ 'พี่A'ค่ะ ...
สดๆร้อนๆล่าสุด เมื่อวันที่ 25 เม.ย. 64 ที่ผ่านมานี่เองค่ะ 'พี่A' ได้ไปเจอกับหมอนวดชื่อดังอักษรย่อ'สอ.เสือ'  ด้วยความไว้ใจ(และเราด่าแถมไปว่าด้วยความโง่) 'พี่A' เชื่อว่าเขาสำนึกได้จริงๆ จะไม่ทำผิดซ้ำอีก แต่กลายเป็นว่า 'พี่A' ถูกเขาสอดใส่โดยไม่ใช้ถุงยางค่ะ (เราถามแล้ว 'พี่A' ได้มีการห้ามนะคะไม่ได้ปล่อยเฉย)โดยเขาให้เหตุผลที่ทำแบบนี้ว่า เพราะอยู่กับ 'พี่A' แล้วสบายใจเลยเสียอาการ และเหมือนเดิมค่ะเขาบอกว่าไม่เคยสดกับใครควบคุมได้เสมอ (แต่มาแจ็คพอตควบคุมไม่ได้กับพี่ฉันเนี่ยนะ?)

และพอเกิดเรื่องคราวนี้เขาไม่เทคแคร์อะไรพี่สาวเราเลยค่ะ อิกนอร์เนียนเงียบ พูดน้อยๆ เราได้อ่านการพูดคุยโต้ตอบกันของทั้งสองเคสเทียบกัน ตอนคราว 'น้องB' ยังมีรีแอคชั่นที่ดูสำนึกอยู่บ้างแต่คราวนี้เขาบอกพี่เราว่าที่เขาเงียบเพราะ "เขาก็เฟลตัวเองจนพูดไม่ออก"และแนวๆตัดพ้อว่า "ทำไมคุมไม่ได้เรื่องแค่นี้เอง"  (เออฉันก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าคนอะไรมันจะพลาดได้ทุกปี นอกจากจะตั้งใจทำ)และถ้าพี่เราไม่ห้ามเราคิดว่าเขาก็ตั้งใจจะแตกในค่ะ

เราได้ทักไปคุยกับเขาค่ะ (มีช่วงที่เคยคุยจะนัดกันมาก่อน แล้วก็แคนเซิลค่ะ) แต่ผลคืออ่านแล้วไม่ตอบนะคะ ตามรูปค่ะนี่ก็เป็นเหตุผลนึงให้เราโมโหจนต้องแอบพี่มาตั้งกระทู้

Chat

Chat

*! เลยอยากขอเตือนสาวๆทุกคนที่คิดจะใช้บริการกับ หมอนวดชื่อดังอักษรย่อ'สอ.เสือ'  ให้ระวังค่ะเพราะเขามักง่าย เห็นแก่ตัว และไม่มีจรรยาบรรณจะดูแลความปลอดภัยให้ลูกค้าเลย !* หรือถ้าสาวๆคนไหนที่เคยเจอเขาแล้วโดนทำแบบนี้ใส่มาบอกได้นะคะ จะได้เป็นข้อมูลให้เพื่อนๆคนอื่นด้วยค่ะ

แล้วรีวิวเขามีแต่สารพัดความดี เราอ่านแล้วยังคิดว่าเขาโปรมากจนแอดเขาไปเหมือนกัน(โดยเฉพาะในเว็บ Saboojaii มีแต่รีวิวดีๆเช่น สุภาพ ปลอดภัย สั่งให้หยุดได้ แต่ทำไมมาทำกับพี่กับน้องเราแบบนี้ล่ะ?) ใครจะคิดว่าเขาจะไม่ใช้ถุงกับคนรอบตัวเราถึงสองคน(หรือที่จริงทำเป็นประจำอยู่แล้ว?) เราเองก็เกือบได้ใช้บริการเขาเหมือนกันค่ะเราแอดเขาไปเพราะตอนนั้นมีปัญหากับแฟนอยู่ พอมาปรึกษา 'พี่A'ก็แนะนำเขาให้บอกว่าคนนี้โอเค นัดแล้วด้วยค่ะแต่สุดท้ายก็มีข้อจำกัดเลยต้องแคนเซิลนัดถือว่าเรายังโชคดีมีบุญอยู่

** ถ้ามีคุณหมอนวดคนไหนผ่านมาอ่าน ขอถามหน่อยนะคะ (หรือสมาชิกท่านใดผ่านมาก็แสดงความเห็นได้ค่ะ)**
คุณๆมีความเห็นกับเรื่องนี้ยังไงบ้าง? การสดกับลูกค้าเนี่ยมันสมควรทำเหรอ (เราว่ามันไม่สมควรที่สุด)

สุดท้ายนี้เราขอให้สาวๆทุกคนจงมีสติตลอดเวลาและพึงระแวดระวังให้ดีนะคะ เวลามันผิดมันพลาดความซวยมันอยู่กับผู้หญิงค่ะ ไม่มีใครมารับผิดชอบอะไรคนอื่นหรอกค่ะส่วนพี่สาวเราเดี๋ยวเราจะไปจัดการค่ะ ไม่ควรมาใจดีพร่ำเพรื่อกับคนแบบนี้

หมอนวดชายชื่อดัง หุ่นนักกีฬา ผิวเข้ม
อักษรย่อ'สอ.เสือ' (แอคเคาท์ที่ใช้คือ Pxxvaxx guxx)
คือ “พี่เสือ Private guru”  
หมอนวดคนดังจากเว็บที่รัก และเว็บ Saboojaii ค่ะ

โพสต์ 2021-4-23 19:26:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ระงับสมาชิก Private..guru เรียบร้อยแล้วคะ
โพสต์ 2021-4-23 10:40:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื่ออะไรก้แจ้งไปคุณGODเลยครับให้ทำการแบนถาวรออกไปครับไม่นั้นอันตรายมากนะครับ
โพสต์ 2021-4-23 12:08:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีมาเรื่อยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 04:53 , Processed in 0.049741 second(s), 21 queries .