ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3180|ตอบกลับ: 9

[การบ้านฝากส่ง] ฟินแห่งฟินกับน้องชายสีเบเยอร์ (เรื่องเล่าของอิชั้น ep.5)

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ กลับมาอีกครั้ง กับเรื่องเล่าของอิชั้นหวังว่าเพื่อนๆในนี้คงยังไม่เบื่อที่จะอ่านกันนะคะ คือความฟินไม่อยากจะเก็บเอาไว้คนเดียว อยากแบ่งให้คนอื่นรับรู้ความฟินบ้างตั้งแต่วินาทีแรกที่ก้าวข้ามขอบเขตของความกลัวเรื่องที่ต้องมามีอะไรกับชายอื่นที่ไม่ใช่สามีมาตอนนี้ คือคิดไม่ผิดที่เราจะได้มีความสุขในแบบที่เราถวิลหาที่ชีวิตความเป็นจริงเราไม่มีทางที่จะได้พบกับมันสาวๆหลายคนในนี้น่าจะเป็นเหมือนกัน
เรื่องเล่า ep. นี้ขอนอกใจเด็กประจำนะคะ ตอนแรกก็ไม่กล้าที่จะเปลี่ยนเด็ก เพราะกลัวอะไรหลายๆอย่างเช่น จะตรงสเปคมั๊ย สไตล์จะตรงกันมั๊ย นิสัยจะเป็นยังไง หน้าตาได้มั๊ย(ส่วนตัวชอบมองหน้าตาด้วยนะคะ เพราะเวลานั้นมันก็ต้องตาสบตายิ่งหน้าตาได้ฟีลลิ่งก็มาเยอะนะ) จะคุยกันได้ยาวแค่ไหนจริงๆน้องเค้าไม่เคยให้ใครส่งการบ้านให้นะคะเห็นบอกว่าลูกค้าหลายคนเคยจะเขียนการบ้านให้ แต่น้องเค้าก็ไม่เอาครั้งนี้ก็เลยขอน้องเค้าว่าอยากจะเขียนการบ้านให้จะได้มั๊ย น้องเค้าคิดนานนะเจอกันตั้งที่ 2 ถึงจะยอม (คงเพราะไปอ่านสไตล์การเล่าเรื่องของอิชั้นจากกระทู้อื่นๆแล้วคงจะชอบ)  เจอน้องเค้ายังไม่ถึงเดือน แต่ดีลกันไป 4 ครั้งแล้ว (ติดใจอะไรกันนักกันหนาเนาะ)เรื่องมันเริ่มต้นที่เราดันไปตามกระทู้ๆนึงซึ่งตามหาชายหนุ่ม size 56 ขึ้น จัดได้ทุกลีลา เร่าร้อน เน้น ค ใหญ่ ลีลาดี....เราก็อยากได้แบบนี้เหมือนกัน....ก็เลยเกาะติดกระทู้ค่ะจนน้องคนนี้ทักเข้ามาในข้อความส่วนตัวทิ้ง LINE ID เอาไว้ให้ ก็เลยทักไป พอเห็นหน้า profile ก็รีบติดต่อเลยสิคะ รออะไร...ขอเรียกน้องเค้าว่า น้องเบเยอร์นะคะน้องน้องเบเยอร์ทักกลับ แต่เราก็ไม่ได้ตอบกลับซักกะที กว่าจะได้คุยกันยาวๆหลายวันอยู่พอได้คุยแล้ว คนอะไร มุกเยอะมากกกก น้องเค้าบรรยายสรรพคุณตัวเองว่า “ใหญ่ ยาว แข็ง ดุ อึด ทน นาน สีเบเยอร์” แล้วก็เช่นเดิมขอ QC ดูอาวุธประจำกาย แล้วก็ผ่านค่ะ ส่งรูปตัวเองมาเลยเราก็อยากจะ cf ว่าตรงปกมั๊ย ขอ VDO call แหม่ น้องเค้าดูเขินๆ แต่หล่ออะ ตรงปกค่ะน้องเค้าเตือนเราก่อนนะคะว่า ระวังเดี๋ยวยกธงก่อนจบศึก
ประสบการณ์ที่เจอกัน เอาครั้งแรกก่อน เรียกมาตอนบ่ายมาที่คอนโดเลยประหยัดตังค์ 555 แหม มาตรงเวลเป๊ะ มาก่อนเวลาด้วย ฮีขับรถมาเอง เราก็ลงไปรับ เจอตอนแรกคือนัดด่วนมากอยากคุยงัยอยากคลายเครียดเลยบอกว่ามานั่งคุยกันเฉยๆด้วยrate ราคาของที่รัก คนอะไร สบายๆมาก กันเองมาก หล่อมาก สูงหุ่นดี ตาคม spec เลยอ่า เป็นผู้ใหญ่ คุยกันแรกๆนี่คือไม่กล้าสบตาน้องเค้าเลยคนอะไร สายตาเชือดเฉือนมากมากสบตาแล้วใจสั่น ขาอ่อนปวกเปียก คุยกันนานจนเกือบจะ 3 ชั่วโมง ไม่อยากปล่อยให้กลับบ้านไปเฉยๆเสียของก็เลยถามว่า เอาถุงมาปะ...ฮีบอก อ้าว ก็เห็นให้มาคุยเฉยๆ....โถพ่อคู้นนนนน....เลยไล่ให้เดินไปซื้อที่เซเว่น...พอฮีมาก็บรรเลงกันเลยค่ะ
ต่อจากนี้ จะเริ่ม 18+ แล้วนะคะ...เริ่มเล้าโลมกันที่โซฟากันก่อน...โห่กลิ่นกายฮีแมนมากกล้ามแขนแน่น ฮีทั้งซุกไซร้ซอกคอ ทั้งประเคนจูบ ล้วงใช้นิ้วตรงนั้น โอว์ แม่เจ้าฮีไปโดนตรงไหนของอิชั้นเข้าให้ ดิ้นไม่เป็นท่า ฮีขยี้อย่างเมามันส์จนอีชั้นร้องเสียงหลงเปิดดูปืนใหญ่ อุบ๊ะ สมราคาคุยจริงๆ ขอทดสอบหน่อยนะ คือเข้าไปสุดปากถึงคอหอยเลยค่ะเต็มปากเต็มคำจริงๆ ฮีก็ใช่ยอยกระซวกตอนที่ทำ oral ให้ฮี..หายใจแทบไม่ทันสิคะ...เปลี่ยนสังเวียนมาที่เตียง จังหวะที่ฮีถอดเสื้ออิชั้นถึงกับตะลึงคือไม่เคยเจอหุ่นแบบนี้ ...ฮีเธอมียิ้มเยาะ หลังจากนั้น ฮีเธอ oral ให้ โอว์ โอว์ โอว์ โอว์ ดิ้นแบบเหมือนปลาดิ้นเลยค่ะฮีลงลิ้นแบบแสบทรวงพร้อมลงนิ้วด้วย...เริ่มปฎิบัติการส่งยานเอาวกาศสำรวจถ้ำทันทีที่ยานอาวกาศเข้าถ้ำ oopsอิชั้นส่งสายตาให้ฮีว่าเต็มสุดถ้ำเลยค่ะใหญ่ ยาว จริงๆ ฮีบรรเลงรอบแรก กระซวกไม่ยั้งจริงๆ ไม่เกรงใจเจ้าของถ้ำเลยแต่ละครั้งแบบ Fast& Furious ค่ะ เร็วแรง จุก ขอเตือนนะคะ ใครที่ไม่ใช่สายหนักหน่วง อย่าได้ลองเลยนะคะกระอัก...ครั้งแรกเราแบบไม่ได้เตรียมใจงัย ไม่ได้มอมเหล้าตัวเองเพราะเรียกมาแบบด่วนๆระหว่าง work from home อารมย์มันเลยมาไม่เต็มที่มากต้านทานฮีไม่ไหว บอกฮีว่าพอก่อน ยอมยกธง ไม่ไหวจริงๆ จุกจริง จุกมาก แต่แบบ เข่าอ่อนเลยค่ะแบบขาสั่นเลยจริงๆ จนโดนแซวว่าให้เก็บอาการหน่อย แต่ขอบอกว่า มันเสียวมากจริงๆ
เจอกันครั้งที่ 2, 3, 4 ระดับความ extreme มาเต็มเพราะมอมเหล้าตัวเองให้หื่นๆ เที่ยวนี้ ไม่เกรงละ มาเท่าไหร่ก็รับได้...มีเท่าไหร่ ลงมาที่อิลั้นเลยค่ะ รับได้ละทีนี้...โอ้โห..กระซวกไม่ยั้ง..มิดด้ามทุกครั้งที่มิดด้ามมา โอยยยย...สายตาฮี ยั่วมาก เซ็กส์ เอ็กซ์ มากค่ะแล้วมีสายตาแบบสะใจที่เห็นหน้าเหยเกของอิชั้นตอนโดนกระซวก ไม่ว่าจะท่วงท่าไหนลีลาไหน จุกไปหมด...ครั้งที่ 3นี่คือแบบว่าเต็มที่มากมายกระทวกแบบไม่ยั้งจนเราตัวเกร็งไปหมด กรี๊ดร้องดังมาก ที่นอนเปียกหมดเขื่อนแตกแบบแฉะหมด ไม่รู้ข้างห้องจะไปร้องเรียนที่นิติมั๊ยน้า ครั้งที่ 3 นี่แหละ กลับบ้านไปคือปวดเมื่อตามเนื้อตัวมากมายสงสัยหนักหน่วงจริงๆ คือแบบฟินมากมายจริงๆ นี่นั่งพิมพ์ไปด้วยก็นึกถึงแล้วก็สยิวกิ้วเลยนะคะ...เริ่มหายใจไม่ทั่วท้องละ...
อยากฝากน้องเค้าไว้ในอ้อมใจนะคะ...แต่ขออนุญาตไม่บอก ID LINE ของน้องในนี้นะคะ ฝากสาวๆมาฝาก ID LINE เอาไว้ใน PM แล้วเดี๋ยวจะเอา ID LINE ของสาวๆส่งไปให้น้องเค้า น้องเค้าขออย่างนั้นต้องขออภัยจริงๆค่ะ...น้องเค้าไม่อยากเอิกเกริก
สรรพคุณ: 56 up ใหญ่ ยาวแข็ง ดุ อึด ทน นาน สีเบเยอร์น้องเค้าว่างั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-8-17 02:20:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลืมบอกค่ะ...จริงๆ น้องเค้าได้ทุกแนวนะคะ...ขอให้บอกว่าอยากได้แบบไหน...แต่เผอิญ ขอไปแบบนี้ เลยได้แต่แบบนี้...5555
โพสต์ 2021-8-19 21:32:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอวาปบ้างได้มั้ยค่ะ อิอิ;)
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-8-19 22:49:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
daffodils ตอบกลับเมื่อ 2021-8-19 21:32
ขอวาปบ้างได้มั้ยค่ะ อิอิ;)

ขอ ID LINE หลังไมค์เลยได้หรือเปล่าคะ เดี๋ยวน้องเค้าจะแอดไปค่ะ
โพสต์ 2021-8-19 23:10:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
siamemecat ตอบกลับเมื่อ 2021-8-19 22:49
ขอ ID LINE หลังไมค์เลยได้หรือเปล่าคะ เดี๋ยวน้องเค้าจะแอดไปค่ะ

PMไปละค่ะ
โพสต์ 2021-8-21 13:38:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
PM ไปแล้วค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-8-21 15:29:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ให้ ID น้องเค้าไปแล้วนะคะ
โพสต์ 2021-8-23 20:14:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
PMไปแล้วนะคะ  อยากได้อยากโดน
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-9-3 17:29:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สงสัยต้องมี ep.6 เร็วๆนี้เป็นแน่แท้
โพสต์ 2021-10-13 09:03:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจังข่าวกับเด็กๆนะคะ แจ้งสาวๆที่เข้ามาอ่านในกระทู้นี้ด้วยค่ะที่สนใจน้องสีเบเยอร์นะคะ...สนใจน้อง ทักไปที่หลังไมค์ Lioness นะคะ เพราะ Siamemecat เปลี่ยน ID เป็นอันนี้นะคะ หนีทางบ้าน อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 20:36 , Processed in 0.049882 second(s), 17 queries .