ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3240|ตอบกลับ: 10

[การบ้านฝากส่ง] กินอิ่มและจุกกับน้องชายสีเบเยอร์ (เรื่องเล่าของอิชั้น ep.6)

[คัดลอกลิงก์]
ขอกลับมาเล่าเรื่องราวอีกแล้วนะคะep.6 เพราะเก็บเอาไว้คนเดียวไม่ไหว อยากเล่าให้คนอื่นฟัง อีกอย่างคือเวลาลงเรื่องราวในนี้ ก็จะได้เอามาอ่านทีหลังเป็นเหมือนบันทึกลับประมาณนั้นได้เลยค่ะ อิอิ
             ระหว่าง Work from Home ก็เกงานซะเลย มาคราวนี้กับน้องชายสีเบเยอร์สุดเท่ห์คนเดิม คราวนี้เจอกัน หลังจากที่ร้านตัดผมปิดไปนานเธอบ่นว่าผมยาว ไปตัดผมค่ะ ถ่ายรูปมาให้ดู โหยยย หล่ออ่า แต่เอ๊ะ หน้าคุ้นๆเหมือนตัวการ์ตูนยุค 90Fido Dido ถ้าใครทันยุคนั้นน่าจะจำกันได้ เพราะเธอตัวยาวๆ ตัดผมทรงตั้งๆ แต่ยังไงก็หล่ออยู่ค่ะเจอกันตอนแรกไม่กล้าสบตาค่ะ เขินมากด้วยความที่คิดถึงมาก อยากเจอ (จะเขินทำไมเจอกันก็หลายครั้งแล้ว ไม่เข้าใจตัวเองค่ะ สงสัย แพ้สายตาและความหล่อ)
เกือบทุกครั้งจะทานกลางวันด้วยกันคราวนี้เลยสั่งไก่เกาหลีเอาไว้ให้รอน้องมาจนไก่เย็นน้องไม่ได้มาช้านะคะมาตรงเวลาเป๊ะ แต่เราเอง กลัวอาหารมาช้าไม่ทันน้องมา เลยสั่งมารอไว้นานมา เย็นเลย (น้องเป็นคนง่ายๆค่ะ ทานง่าย เลี้ยงง่าย ทานไวอิอิ)
             ทานกันเสร็จก็นั่งคุยกันซักพักปฎิบัติภาระกิจเลยยังไม่ได้เดี๋ยวจุกสิคะ เปิดเพลงฟัง อินจัด ซึ้งค่ะ พอนั่งคุยนานๆเมื่อยหลังก็ชวนกันนอนคุย นอนกอดกันดีกว่าค่ะ คือเข้าใจเลยนะคะกอดชายหนุ่มแผ่นอกกว้างๆ ไหล่กว้าง แขนแน่น เฟิร์ม ไม่มีพุง ลูบไล้ไป ซุกไซร์ไปมันช่างดีอะไรเยี่ยงนี้ นอนหนุนแขนน้อง เราก็เอาแขนสอดใต้ตัวน้องกอดนะคะกอดกันแน่น จำได้ว่าวันนั้นหอมน้องไปเยอะมากแก้ม คาง คอ อก ไหล่ แขนกลิ่นกายก็เป็นกลิ่นเนื้อน่ะแหละคะ เพราะน้องไม่ได้ฉีดน้ำหอม ลมหายใจหอมได้กลิ่นแล้วเซ็กซี่เป็นที่สุด น้องก็รู้งานนะคะว่าถ้าลูกค้าไม่ได้รู้สึกอยากจะทำอะไรน้องเค้าก็ไม่ได้จู่โจมก่อนจนกอดกันซักพักใหญ่ เราก็เริ่มหายใจถี่ละ มือไม้อยู่ไม่สุขเช็คของค่ะว่าน้องพกอาวุธมาด้วยมั๊ย อ้าวอาวุธยังไม่มาเราก็เริ่มเสกอาวุธสิคะรออะไร ลูบๆไล้ๆ ซักพัก มาแล้วค่ะ คนอารัย สั่งได้ เสกได้อับดุลเอ้ย...สั่งได้ไวมาก ซักพักน้องก็บรรเลงเพลงดัชนีพิฆาต โอว์ แม่เจ้านี่เธอเสกอะไรที่นิ้วคะ คือมันเสียวมากกก ถึงขนาดเขื่อนแตกตอนใช้นิ้วหลายรอบมากๆไม่เคยเป็นประมาณนี้มาก่อนเลยค่ะ ดีงาม คือดิ้นแบบโอยยยย...คุณน้องขามันเสียวอะไรเช่นนี้ มาถามทีหลังว่ามีเทคนิคยังไงก็ไม่ยอมบอก หลังจากนั้น น้องก็มาoral ให้ ก่อนหน้านั้นน้องเคย oral ให้ แต่เจ็บ ก็เลยถามว่าไปโดนตรงไหน ที่ไหนได้น้องเค้าหมั่นเขี้ยวไงคะเลยเอาฟันขบ 5555 เลยบอกว่าอย่าหมั่นเขี้ยวเลยน้า เค้าเจ็บจ้า ซักพักตอบแทนน้องบ้างด้วยการกินไอติมด้วยความเอร็ดอร่อยทำไมไอติมแท่งนี้ใหญ่จังคับปากมากมายแท่งยาวเป็นพิเศษ กินทีลึกถึงคอหอย อ็อกๆ หลายทีเลยค่ะก็คนขายไอติมจะชิบดันไอติมเข้าปากตลอดจากนั้นน้องก็จัดการบรรเลงเพลงรักอย่างหนักหน่วงไปโกรธใครมาค้า..มาลงที่เค้าเนี่ยยย..รีบอะไรขนาดนั้นคะ น้องบอก..น้องอยาก น้องง.สระเอีย น.หนู ไม้เอก ค่ะ อุ๊ยลงที่เค้ามาได้เต็มที่เลยค่ะรอบนี้เค้าไม่ต้องกินเหล้ามอมตัวเองเลยซักนิดเพราะอารมย์มันมาได้เพราะน้องสีเบเยอร์สุดหล่อนี่แหละค่ะบรรเลงเพลงอย่างหนักหน่วง หนักมากค่ะขอบอก อยากจะกรี๊ดให้ดังๆ เสียวจริง
             ทุกจังหวะที่ตอกเสาเข็มกระซวกๆ เราสบตากันตลอดค่ะคือสายตาแบบว่าผิดไปคนละคนกับปกติมากมายเป็นคนละคนเลยค่ะประมาณว่าไม่ใช่คนเดียวกันเลย ไม่ใช่น่ากลัวนะคะ สายตาเด็ดเดี่ยว จริงจังประมาณว่า เก่งนักใช่มั๊ย เด็กดื้อมันต้องเจอแบบนี้ ทีหลังบอกอะไรก็ต้องเชื่อฟัง เราเล่นแต่ท่าเบสิกๆเลยค่ะแต่น้องชายสีเบเอยร์เวลานั้นเซ็กส์มากมาย น้องจับขาเราพาดคอกระซวกไม่ยั้งจนเราต้องคอยเอามือดันผนังดันสู้มีมาจุ๊บที่ขาเราด้วย โอยยยยยย หนักหน่วง จุก แน่น ฟิน ถึงสวรรค์ชั้นดาวดึงส์คือมันเสียวมากมายค่ะ เสร็จกิจมันยังรู้สึกเสียวอยู่เลย บอกน้องว่าจริงๆอยากลองแบบเนิบๆบ้าง..น้องบอกว่า เนิบไม่ทันละ...
             จากนั้นเราก็นอนกอดกันคุยกันต่อคุยไปคุยมาซักพักเราก็ถามน้องเค้าว่าอีกยกไหวมั๊ยคือมันยังเสียวไม่หายไงมันยังอยากอยู่ไง แหม่น้องสีเบเยอร์สุดหล่อมียักคิ้วหลิ่วตาแบบประมาณว่าวุ้ยจิ๊บๆแค่นี้สบาย เราก็อยากพิสูจน์สิคะ นักวิทยาศาสตร์ชอบพิสูจน์ค่ะ ลูบเป้าเย้ายวนน้องซักพักอะไรกันเนี่ย มาจริง สั่งได้ค่ะ ห่างจากรอบแรกไม่น่าจะถึงครึ่ง ชม.ได้มั้งถ้าจำไม่ผิด แต่น้องเบรคเราเอาไว้ก่อนเพราะดันพกถุงมาอันเดียว....แหมมมม....ไม่กะว่าพี่จะข่มขืนยกที่ 2 เลยใช่มั๊ยคะ...ก็เลยลงไปหยิบ spare ทีรถมา เริ่มบทเพลงบรรเลงกันต่อ เพราะใกล้จะหมดเวลาละ ฮียังไม่หมดแรงค่ะฮีสบายๆ รอบสอง น้องเค้ามาแรงกว่ารอบแรกมากมาย บรรเลงกันต่อ รอบสองนี้ ทั้งกระซวกทั้งดูดดื่ม นี่ถ้าทำ kissmark รอบตัวน้องได้ตามตัวน้องคงลายพร้อย รอบนี้เอร็ดอร่อยสุดๆ อร่อยเวอร์ แทงมิดด้าม จุก เสียวสุดๆ ให้ตายค่ะ รอบนี้ถึงไม่รู้กี่รอบ 20 ได้มั๊งคะ คุณภาพ คับแก้วจริงๆ ไม่ราคาคุยค่ะน้องชายสีเบเยอร์สุดที่รักของพี่...น้องเตรียมเจอกะพี่ไปเรื่อยๆนะคะ..คุ้มค่า..คุ้มราคา..น่าดีลระยะยาวพอเสร็จภาระกิจ บอกน้องเค้าว่า เดี๋ยวสามีของพี่จะแวะมาที่คอนโดเพราะฉะนั้นช่วยพี่เก็บสถานที่ด้วยนะอย่าให้เหลือหลักฐานเอาไว้เลย พี่โดนฆ่าตายแน่นอน...น้องเค้าสุดยอดเลยค่ะ กวาดห้องให้ถูห้องให้...รักเลยค่ะ
             เสร็จภาระกิจ จะกลับบ้าน บอกน้องว่า ฟินมากค่ะ ขาสั่นเลยค่ะน้องบอก เก็บอาการด้วย” 555 ขากลับขับรถออกไปพร้อมกันแวะร้านกาแฟซื้อเครื่องดื่มกันคนละแก้วขับรถตามๆกันไป โรแมนติกสุดๆ จนจะถึงทางแยก น้องเปิดกระจกรถลงมาส่งยิ้มบอกลา โอยยยคุณน้องขา หล่อซะ...รักน้า น้องสีเบเยอร์ของช้านนนนน.....

โพสต์ 2021-9-5 04:46:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แค่อ่านก็ฟินแล้วค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-9-5 05:05:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
My_gril ตอบกลับเมื่อ 2021-9-5 04:46
แค่อ่านก็ฟินแล้วค่ะ

ขอบคุนะคะ ที่รู้สึกได้ด้วยกัน
โพสต์ 2021-9-7 05:43:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านทุก EP แล้วอยากได้แบบนี้บ้าง ฟินสุดๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-9-7 16:14:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Nana2021 ตอบกลับเมื่อ 2021-9-7 05:43
อ่านทุก EP แล้วอยากได้แบบนี้บ้าง ฟินสุดๆ

อินบ็อกซ์ไปแล้วนะคะ
โพสต์ 2021-9-7 22:51:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่บรรยายซะเห็นภาพเลยค่ะ เขียนเก่งสุดๆ ติดตามนะคะ สักวันจะตามรอย  แหะๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-9-7 23:00:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
itscomplicated ตอบกลับเมื่อ 2021-9-7 22:51
พี่บรรยายซะเห็นภาพเลยค่ะ เขียนเก่งสุดๆ ติดตามนะคะ สักวันจะตามรอย  แหะๆ

ดีใจที่ชอบนะคะ อินบอกซ์ไปหาแล้วน้า
โพสต์ 2021-9-9 03:24:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากตามรอยด้วยค่ะ
โพสต์ 2021-9-14 13:22:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากได้แบบนี้ด้วยค่ะ
โพสต์ 2021-10-13 09:02:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจังข่าวกับเด็กๆนะคะ แจ้งสาวๆที่เข้ามาอ่านในกระทู้นี้ด้วยค่ะที่สนใจน้องสีเบเยอร์นะคะ...สนใจน้อง ทักไปที่หลังไมค์ Lioness นะคะ เพราะ Siamemecat เปลี่ยน ID เป็นอันนี้นะคะ หนีทางบ้าน อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 22:12 , Processed in 0.057402 second(s), 17 queries .