ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2347|ตอบกลับ: 6

[พูดคุยทั่วไป] สงสัยว่าในห้องส่งการบ้านนี่ลูกค้าจริงหรือเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยค่ะ สงสัยว่าในห้อง ส่งการบ้าน นี่ ลูกค้าจริง หรือว่า คนที่ขายงาน เป็นคนเขียนขึ้นมา อวย ตัวเอง
โพสต์ 2021-9-8 00:41:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดว่า ส่วนใหญ่เป็นการบ้านจริงๆ และอยากให้ทุกการบ้าน เป็นการบ้านที่เป็นเรื่องจริง อันไหนดีก็เขียนชม อันไหนไม่ดี ก็เขียนตำหนิได้ สาวๆและแอดมินจะได้รับรู้ และหนุ่มๆจะได้ปรับปรุงงาน ให้ดีขึ้นครับ บางเคส สาวๆเจออะไรไม่ดีมา หรืองานจริงไม่ตรงกับรีวิว อย่าปล่อยผ่าน ถ้าไม่กล้าเขียนเล่าเอง อย่างน้อยควรแจ้งให้แอดมินทราบ ผ่าน line@ ของแอดมินครับ
โพสต์ 2021-9-7 21:43:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอชี้แจงแล้วกันนะคะ เพราะเขียนหลาย ep ว่าเรื่องที่เอามาลง เป็นเรื่องจริงทุกประการค่ะ ไม่มีแต่ง ที่เอามาลง ยังขาดไปอีกตั้งเยอะ เด็กๆที่อยู่ในเรื่องมีตัวตน แล้วเค้าก็ไม่ได้บังคับให้มาเขียนค่ะ เขียนเองจากฟีลลิ่งตัวเองล้วนๆ แต่ก็แล้วแต่วิจารณญาณนะคะ อันนี้ก็บังคับกันไม่ได้ อย่าคิดอะไรมากเลยค่ะ เพื่อความบันเทิง

แสดงความคิดเห็น

ส่วนตัวผมเองก็มายืนยันกับพี่สาวคนนี้นะครับ เพราะว่าการบ้านของพี่เค้าหนึ่งในนั่นก็้คือผมเองครับ ถ้าอยากรู้ว่ามีจริงรึป่าวลองนัดดูครับ ลแงแอดมาคุยได้นะครับ petch.bkk13  โพสต์ 2021-9-8 23:39
โพสต์ 2021-9-7 18:05:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก้อมีแบบตั้งใจเขียนส่งเองบ้าง โดนบังคับให้เขียนบ้าง มีจริงบ้างปลอมบ้าง หน่ะค่ะ สำหรับเราเค้าขอให้เขียนให้หน่อย ก้อเขียนให้ แล้วแต่หน่ะค่ะ
โพสต์ 2021-9-8 15:23:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นรีวิวเยอะครับ ยิ่งหลากหลายงาน ก็ยิ่งน่าเชื่อถือ

มือใหม่ครับ เรตเริ่มต้นทักได้ครับผม
โพสต์ 2021-9-15 03:57:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องลองส่งเองครับ ...ฮาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 00:17 , Processed in 0.044694 second(s), 18 queries .