ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1585|ตอบกลับ: 10

[การบ้าน] ไปเที่ยวดิสนีย์แลนด์กัน

[คัดลอกลิงก์]
การบ้าน: ไปเที่ยวดิสนีย์แลนด์กัน

จะขอแทนตัวเองว่า NN นะคะ
NN เป็นคนอวบค่อนไปทางอ้วนเลยก็ว่าได้ ตัวไม่สูง ที่บ้านบอกว่าเหมือนมะขามป้อมเพราะฉะนั้นเลยค่อนข้างกังวลว่าจะไม่มีคนรับนวด แต่หลังจากที่หาข้อมูลอยู่ในทวิตเตอร์มานานก็ตัดสินใจนัดกับคุณหมอคนนี้เพราะ
1 เขาดูสุภาพ
2 ไม่ลงรูปหวือหวามากในทวิต
3 รีวิวในทวิตค่อนข้างดี

หลังจากทำใจแปปๆก็ทักคุณหมอไปโดยเปิดคำถามว่า “สนใจนวดค่ะ ไม่ทราบว่ารับนวดคนอวบไหมคะ” หลังจากนั้นไม่นานคุณหมอก็ตอบกลับมาด้วยความสุภาพตั้งแต่ ชื่อ ส่วนสูง น้ำหนัก แนวการนวดต่างๆและบอกว่า “รับนวดคนอวบครับ” แต่ความกังวลของเราไม่ได้มีแค่นี้ค่ะ เรายังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์เลยก็เลยเลือกที่จะบอกเขาไปตรงๆซึ่งเขาก็บอกว่าไม่มีปัญหา ถ้าเราไม่สะดวกใจอะไรบอกเขาได้เลย เขาจะไม่ทำ แต่เราตั้งใจจะ full course อยู่แล้วก็เลยตกลงกันตามนั้นค่ะ

เราขอนัดคุณหมอในอีก 3 เดือนข้างหน้า ใช่ค่ะ 3 เดือน คุณไม่ได้อ่านผิดเพราะงานเราค่อนข้างยุ่งและจะต้องเคลียร์ตารางงานก่อนล่วงหน้าเป็นเดือนแถมตอนนั้นยังไม่ได้ฉีดวัคซีนกันด้วยก็เลย play safe ไว้ก่อนดีกว่า ในระหว่างนี้คุณหมอก็จะทักมาเรื่อยๆด้วยรูปนาฬิกาจับเวลาการวิ่งและค่าอ็อกซิเจน 555555555 ถามคำตอบคำเหมือนระบบอัตโนมัติ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2021-9-20 17:58:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับการบ้าน เขียนได้น่ารักมากๆ อ่านแล้วรู้สึกได้ถึงเอเนอจี่ดีๆ
ดีใจนะครับที่รู้สึกดี กับการนวดอิโรติก
ทำให้ตลาดวงการนวดอิโรติกกับหมอนวดชายนั้น กลับมามีชีวิตชีวาอีกครั้ง
ทั้งนี้ยังมีหมอนวดคุณภาพอีกมากมายครับ ขอให้สนุกและมีความสุขกับการนวดในครั้งต่อๆไปนะครับ

May the force be with you.
โพสต์ 2021-10-1 04:25:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าติดตาม ขออ่านนะ
โพสต์ 2021-10-20 06:16:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านนะคะ
โพสต์ 2021-11-17 12:28:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Search Line ID หาไม่เจอ
โพสต์ 2021-12-7 09:28:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้สนุกและมีความสุขครับ
โพสต์ 2022-3-18 13:07:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-24 14:51 , Processed in 0.050391 second(s), 16 queries .