ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: siamemecat

[การบ้านฝากส่ง] จอมยุทธ์เบเยอร์กระบี่ปราบมาร (เรื่องเล่าของอิชั้น ep.7)

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ค่ะ สดๆร้อนๆต้องมาเล่าในขณะที่ฟีลลิ่งยังคงอยู่และรู้สึกได้ มาเล่าพอให้มีสีสัน ได้รสชาติของน้ำจิ้มอย่าพากันเบื่อไปซะก่อนนะคะ ถือว่าอ่านกันเพลินๆช่วงโควิด
ep นี้ อาจจะไม่ได้ยาวนะคะ  อยากจะให้ทุกคนที่อ่านลองจินตนาการเวลากินน้ำจิ้มปลาหมึกสดย่างน้ำจิ้มเผ็ดเปรี้ยวๆ หวานนิ๊ดนึง (ไม่เน้นหวาน เพราะชีวิตหวานอยู่แล้วค่ะ 555) เค็มพอดีๆ ที่สำคัญคือ เผ็ดมากกก อร่อยมาก วันนี้ความรู้สึกอย่างนั้นเลยค่ะ   วันนี้นัดน้องอีกเช่นเคยเกเรค่ะลาป่วยการเมืองซะเลย (ไม่ดีนะคะ อย่าทำตามเลย) นัดน้องที่เก่าเวลาเดิมครั้งนี้ 2 match คุณภาพล้นแก้วตามเดิม (คะแนนเต็ม 5 ดาว) ขอซัก 4 ดาวก็พอค่ะ รอบแรก ได้ละ5 ดาวเกินคาด รอบที่ 2 โอว์ มาเต็มค่ะ 10 ดาว beyond expectation อีกเช่นเคย
รอบแรก คือ ตามกลยุทธ์ของการวางแผนการรบของน้องเค้าเล่นกับน้องเค้านี้ไม่เคยเปลืองเจลเลย มาเองล้วนๆ น้องเค้าบอกไม่ต้องใช้ก็น้องเค้าเล่นพังเขื่อนตลอดนี่คะ เจอกันกี่รอบๆ ซักผ้าปูทุกรอบ หน้าฝนนะค้าาา มันแห้งช้าด้วย แต่ทำไงได้เนาะ รอบนี้ก็ต้องซัก topper เพราะศึกรอบสองเป็นเหตุหยิบผ้าปูรองไม่ทันค่ะนางมารมัวแต่ต่อส฿กับจอมยุทธ รอบแรกบรรเลงด้วยมือและกระปี่ไร้เทียมทานด้ามยาวจับเต็มมือ(บอกไปนี่รู้เลยว่าคนเล่าอายุเท่าไหร่) รอบแรกก็ทำลายเขื่อนพังไม่เป็นท่าเจอทั้งมือต่อด้วยกระบี่ที่ฟาดฟันแบบเอาเป็นเอาตายประดุจดังน้องชายสีเบเยอร์กำลังจะปราบมารให้ตายกันไปข้างแบบไม่ให้นางมารไปผุดไปเกิดก่อนที่จะเริ่มเปิดศึกรอบแรกบอกจอมยุทธเบเยอร์ว่าอยากให้จอมยุทธข่มขืนนางมาร จอมยุทธเลยทั้งซอกคอทั้งติ่งหู (แหมดีใจจังที่น้องเค้าจำได้นะว่าเราชอบให้ไซร้)
รอบที่ 2 เราก็ทำทีท่ายังไม่ใส่เสื้อค่ะนอนอ่อย กอดน้อง น้องเค้าจบศึกแล้วงัย นางมารสลบไสลไปแล้ว จอมยุทธเลยแต่งตัวนอนเล่น นางมารที่สลบไสลไปแล้วนอนเกลือกกลิ้งกอดจอมยุทธกะให้จอมยุทธเอาดาบฟันให้ตายอีกรอบนางมารอยากตายด้วยคมดาบของจอมยุทธเบเยอร์เต็มที่แล้วจริงๆ  (รอบแรกสลบไปแล้ว ยังไม่เข็ดเรอะ) แต่จอมยุทธก็นอนเม้าท์ไปเรื่อยอย่างเมามันหัวเราะเอิ้กๆกันทั้งคู่นางมารเหลือบมองนาฬิกา หวาย ตายแล้ววววว จะหมดเวลาแล้ว มัวแต่คุยกันเพลิน เดี๋ยวจอมยุทธต้องกลับโลก(ก็คุยกะน้องเค้าเพลินเนาะ สนุก แล้วก็คลายเครียดทุกครั้งที่เจอน้อง) เลยถามจอมยุทธว่า“อีกรอบไหวมั๊ย”จอมยุทธเบเยอร์ตอบนางมารว่า “ก็ไม่รู้สินะ” แล้วทำสีหน้าแบบ ก็มาซี้ๆ...กลัวที่ไหน....กล้าป่าวๆแถมยักคิ้วทำหน้ากวนโอ้ยมาก...นางมารก็คิดว่าจอมยุทธคงไม่อะไรแล้วล่ะ นางมารเลยแต่งตัวจอมยุทธเบเยอร์เห็นเยี่ยงนั้นเลยถามนางมารว่า “อ้าวทำไมใส่เสื้อผ้าแล้วล่ะ” เท่านั้นแหละค่ะ นางมารกระโดดเข้ากอดเลยรอบนี้นางมารขอจัดการกลืนกินกระบี่ของจอมยุทธเอง โอว์ กระบี่เสกได้จริงๆจอมยุทธฟาดฟันรอบนี้ หนักหน่วงกว่ารอบแรกมากมายด้วยกระบวนท่าแบบหนักหน่วงมากๆนางมารกรีดร้องดังมากด้วยความเสียวซ่าน จอมยุทธยกขานางมารพาดคอพร้อมทั้งดูดขานางมารจ๊วบๆสีหน้าดุยิ่งกว่ารอบแรกมากมาย แบบว่าเห็นหน้าสีหน้าเธอตอนนี้ต้องน้ำเดินทันที นางมารมองหน้าสบตาจอมยุทธตลอดจนทั้งสองจะกลืนกินกันให้ได้ (อยากจะหยิบมือถือมาแชะสีหน้าตอนนี้จัง) จอมยุทธทำสีหน้าว่าจะฆ่านางมารให้แดดิ้นนางมารไม่ยอมรอบนี้ยอมตายสู้กลับโต้กลับสู้กลับจนนางมารรู้สึกไม่ไหวแล้วจะขาดใจหายใจไม่ทันค่ะ จอมยุทธคงรับรู้ได้ พากันถึงฝั่งฝันกัน นางมารสลบเหมือด เดินไปส่งจอมยุทธที่รถพร้อมทั้งกุมๆท้องน้อย (มันจุกค่ะ) จอมยุทธบอกนางมารให้เก็บอาการ แล้วก็หอมแก้มนางมารสั่งลา...จอมยุทธเบเยอร์ของช้าน...
สรรพคุณ: 56 up ใหญ่ ยาวแข็ง ดุ อึด ทน นาน สีเบเยอร์น้องเค้าว่างั้น

โพสต์ 2021-9-20 03:58:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอพิกัดหน่อยได้ไหมค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-9-20 04:26:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
amy ตอบกลับเมื่อ 2021-9-20 03:58
ขอพิกัดหน่อยได้ไหมค่ะ

ทัก inbox ไปนะคะ
โพสต์ 2021-9-20 21:22:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยยย ตามๆค่ะ ฝีมือการเล่าที่สุดค่ะ ดีใจด้วยนะคะนางมาร อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-9-21 12:20:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
itscomplicated ตอบกลับเมื่อ 2021-9-20 21:22
โอ้ยยย ตามๆค่ะ ฝีมือการเล่าที่สุดค่ะ ดีใจด้วยนะคะนางมาร อิอิ

ดีใจค่ะ ที่ชอบการเล่าเรื่องของนางมาร อิอิ ที่สำคัญจะเล่าเก่งยังงัย ถ้าฝีมือเด็กไม่ดี ก็ไม่สามารถเล่าให้เห็นภาพได้ง่ายๆนะคะ ต้องให้เครดิตเด็ก
โพสต์ 2021-10-13 09:02:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจังข่าวกับเด็กๆนะคะ แจ้งสาวๆที่เข้ามาอ่านในกระทู้นี้ด้วยค่ะที่สนใจน้องสีเบเยอร์นะคะ...สนใจน้อง ทักไปที่หลังไมค์ Lioness นะคะ เพราะ Siamemecat เปลี่ยน ID เป็นอันนี้นะคะ หนีทางบ้าน อิอิ
โพสต์ 2021-11-23 16:05:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามด้วยค่า
โพสต์ 2021-11-25 11:25:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มา update นะคะ จน ณ ปัจจุบันนี้ ก็ยังติดงอมแงมกับน้องชายสีเบเยอร์มาตลอดค่ะ จุก
โพสต์ 2021-11-25 11:25:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มา update นะคะ จน ณ ปัจจุบันนี้ ก็ยังติดงอมแงมกับน้องชายสีเบเยอร์มาตลอดค่ะ จุก
โพสต์ 2022-4-6 05:55:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอไอดีด้วย
โพสต์ 2022-8-13 04:06:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด

น้องเค้าพักรับงานนะคะ
โพสต์ 2023-1-14 08:54:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอพิกัดหน่อยค่า
โพสต์ 2023-2-7 04:26:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนนี้ยังรับงานอยู่ไหมคะ
โพสต์ 2023-6-20 07:59:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องเค้าไม่ได้รับงานแล้วนะคะ น้องเค้าตกเป็นคนประจำอย่างถาวรของเราไปแล้วค่ะ ต่องขออภัยทุกๆคนด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 15:08 , Processed in 0.062569 second(s), 16 queries .