ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5108|ตอบกลับ: 18

[การบ้าน] ติดใจซะแล้วค่ะ ครั้งแรกกับหมอมิกกี้

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ฝากเพื่อนมาส่งการบ้านคุณหมอมิกกี้ค่ะ มาซะช้าเพราะอยากรีวิวให้แบบยิบๆสมกับความดีงามของพี่เขา

ต้องท้าวความก่อนว่าที่นัดหมอมิกกี้ไปเพราะตามรอยเพื่อนที่เคยไปนวดแล้วมารีวิวให้ฟังค่ะ รู้สึกว่าน่าจะถูกใจ เลยนัดตาม และเดชะบุญที่เพื่อนเตือนไว้แล้วว่าคุณเขาจะตอบแชทเหมือนบอทหน่อยนะแก มีอะไรก็ถามไปทีเดียวเลย เดี๋ยวเขามาตอบ ซึ่งก็ ค่ะ ตามนั้น 555 ทักเช้าตอบเย็น ทักเย็นตอบบ่ายอีกวันอะไรประมาณนี้ ดีที่เตรียมใจมาก่อน ไม่งั้นน่าจะไม่ได้นัดกันอะ แต่พี่เขาตอบสุภาพ ข้อมูลครบ เลยพ่ายแพ้ นัดก็ได้....คือ..ตอนทักก็อยากนัดไวๆแหละ แต่คิวเขาแน่นเกิ๊นนน กว่าจะได้เจอคือ นู่นนน อีกเกือบ 2 อาทิตย์ถัดไป พอใกล้ๆวันนัดก็เริ่มมีทักมาบ้าง ส่งผลตรวจเลือด ใบรับรองวัคซีนครบ 2 เข็ม ผลตรวจATKมาให้ พร้อมถามว่าต้องการดูผลตรวจในวันนัดไหม นับว่าได้คะแนนความใส่ใจจากเราไปเต็มๆค่ะ ส่งให้เลย ลูกค้าไม่มานั่งถาม น่ารักเมิก

พอถึงวันนั้นก็ตื่นเต้นพอประมาณเพราะไงๆก็เป็นนัดแรก คุณหมอได้คะแนนเพิ่มอีกค่ะ เพราะ ตรง เวลา มาก! บ่ายโมง 55นาทีมารอหน้าลิฟต์ ถ่ายรูปมาให้ดูจะได้ทักถูก แล้วเข้าห้องบ่ายสองพอดีเป๊ะตามเวลานัด แล้วคือเราอะ ฟังรีวิวมาไงว่าคุณมิกกี้คุยเก่ง แต่ตอนขึ้นห้องมีคนอื่นอยู่ด้วยเลยไม่ได้เม้าเนอะ แต่พอเข้าห้องปิดประตูคือ โอเค รู้เรื่อง 555 แนะนำตัวนิดๆหน่อยๆแล้วพี่เขาก็ไปจัดอุปกรณ์ ระหว่างนั้นคือน้ำไหลไฟดับจ้า ไปได้หมดทุกเรื่องที่จะสรรหามา คุยเก่งมากก ไม่มีdead air จัดของเสร็จพี่เขาก็ถามว่าจะอาบน้ำด้วยกันไหม ดิฉันก็ไม่มีขงมีเขิน อาบค่ะ!! ผ้าผ่อนหลุดวิ่งเข้าไปรอในห้องน้ำ ไวกว่าหมออี๊ก แล้วหมอมิกกี้ก็ตามเข้ามา จัดการปรับระดับน้ำแล้วเริ่ม ‘อาบน้ำให้’ คือฉันอะ คิดว่าต่างคนต่างอาบไง แต่พร้อมกัน ไม่คิดว่าจะมีคนมาอาบน้ำให้ตอนอายุเท่านี้ เขินพอประมาณจ้ะ แต่มือไม้เขาไม่ได้หื่นอะไรนะ อาบคืออาบ ไม่ได้เร้าอะไร พออาบเสร็จก็เช็ดตัวให้ เอาน้ำมันมาให้เลือก และก็เริ่มนวด ซึ่งถือว่าอยู่ในระดับที่สูสีหมอนวดในสปาเลย พี่เขาทำได้ดียันรีดเส้น ปรับน้ำหนักมือได้ตามชอบ นวดจริงจังแบบแทบไม่มีเฉียดน้องสาวเลย ระหว่างนวดก็ไม่ได้หยุดพูด ชวนคุยเก่งประหนึ่งรู้จักกันมาแล้ว20ปี พอนวดข้างหลังเสร็จก็มานวดข้างหน้า แล้วก็เริ่มนัวเนีย จุ๊บไปเรื่อยล่างขึ้นบน บนลงล่าง จบที่ลิ้นซึ่งงานดืออยู่ เราที่เป็นคนไม่เสร็จจากลิ้นอยู่แล้วยังรู้ว่าสกิลพี่เขานี่แน่นๆเลยค่ะ คนไหนsensitiveหน่อยคงได้ขึ้นสวรรค์บ้างล่ะ เรื่องนิ้วก็...พอได้แหละ ระหว่างนั้นก็สลับๆ จูบไปนัวไป เพราะคุณมิกกี้บอกนานๆเจอหน้าลูกค้าใหม่ที ตื่นเต้น เลยต้องบิ๊วกันนานนิดนึง คุยกันไปขำไป คุณหมอน่ารักมากค่ะ ขอโทษขอโพย อ้อนๆตลอด คือฉันตายตรง ‘มิกกี้ตื่นเต้นมากเลยครับ’ ในหัวเหมือนมีเสียงระเบิด โอ้ยย นั่ลลั๊กกกก ก็นั่นแหละ เรื่องแบบนี้มันเกิดขึ้นได้ค่ะ เราก็สนุกไปกับมัน บรรยากาศระหว่างนั้นดีมาก ผ่อนคลายสุดๆ พอหายตื่นเต้นก็เข้าเรื่อง......อื้อหือ เค ที่เพื่อนมาคุยว่านายเอวดุมิใช่เรื่องล้อเล่น ดุจริง เน้นๆ แล้วตอนที่นัวๆก็มีคุยๆเรื่องน้ำเยอะไม่เยอะ เราก็บอกว่า
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2021-10-4 13:38:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยค่ะ
โพสต์ 2021-10-14 05:55:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยนะ
โพสต์ 2021-10-14 06:18:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยนะ
โพสต์ 2021-10-20 00:31:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อยค่ะ
โพสต์ 2021-10-20 05:15:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบ่งปันlineหมอ ได้ไหมคะ
โพสต์ 2021-10-20 05:16:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อยนะคะ
โพสต์ 2021-12-7 16:06:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านนะค้าบ
โพสต์ 2021-12-13 08:02:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-1-2 18:06:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมื่อความรู้สึกดีๆ ยังวนเวียนอยู่ ภาพจำของเขายังชัดเจนเหมือนเดิมทุกอย่าง แล้วเราจะเอาอะไรไปลืมเขาได้?
โพสต์ 2022-1-8 18:59:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยค่ะ
โพสต์ 2022-1-9 00:04:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยค่าา
โพสต์ 2022-4-25 19:41:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 19:06 , Processed in 0.052943 second(s), 16 queries .