ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 450|ตอบกลับ: 6

ขอคำแนะนำท่ากินตับกับสาวเอวบาง ร่างเล็ก

[คัดลอกลิงก์]
  มะคืนนี้ ไดสาวน้อยนักศึกษา เอวบางๆ ซัก 23-24 นิ้ว  ไม่ซิง แต่น้องบอกว่าห่างหายไปเกือบ 2 เดือน น้องเค้าเป็นฝ่ายรุกก่อนแล้วน้องเค้าก็แพ้แตกในท่า WOT  หมดแรงทำต่อไม่ไหว   ผมเลยย้ายมาริมขอบเตียง ยกก้นหนุนหมอนไว้ 1 ใบ พอทำไปได้แป๊ปเดียว น้องบอกจุกมาก รู้สึกปวดหน่วงๆด้วย ผมก็เลยใส่ไม่ค่อยสุดเท่าไร แค่ประคองเกมส์พอให้ตามน้องเค้าทัน จนชักออกมาแล้ว  ปล่อยให้น้องได้นอนพัก ก็ยังไม่หายจุก เลยไม่ได้จัดยกสองเลย   เลยอยากจาขอคำแนะนำจากปรมาจารย์ ในเวบ รวมทั้งคำแนะนำจากสาวๆเอวบางทั้งหลายด้วยครับ ถึงท่ากินตับที่เสียวได้สุดๆ โดยไม่เจ็บ ไม่จุกอ่ะครับ ผมจาได้ลองเอาไปใช้ในแมทหน้ากับน้องอ่ะครับ น้องเค้าเซ๊กซี่มากๆ เลยครับ ถ้าไม่จุกเสียก่อน คงได้ดวลกันถึงซัดเดนเดทแน่เลยครับ    ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับคำแนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-26 15:53:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้า ว้า ว้า  ปรมาจารย์ไปไหนกานหมดน้าาาาา มะมีใครเคยเจอปัญหาแบบผมมั้งหรา
โพสต์ 2013-7-26 16:07:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่งสัยคุณ ddtgirl จะใหญ่ไปป่าวคะ
โพสต์ 2013-7-28 11:37:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอ....นึกว่ากระทู้นานแล้วพอดีเพิ่งแวะมาเข้าเว็บ เข้าเรื่องเลย
ขอเดาว่าน่าจะผนังมดลูกอยู่ต่ำ ถ้าเอาหมอนหนุนก็น่าจะเป็นที่การดันขึ้น...WOT ถ้าใส่จนสุดได้ไม่มีปัญหาน่าจะเป็นอย่างที่บอก
ยังไม่ละเอียดเท่าไหร่นัก ให้ลองเอาขาน้องผู้หญิงพาดที่ข้างคอแล้วเอาแขนเราหนีบไว้ทำเหมือนท่าวิดพื้น เหยียดขาตรงสอดเข้าไปให้สุด ตอนใส่ก็โน้มต้วไปข้างหน้าเรื่อยๆเช็คดู ถ้าไม่จุกหรือปวด แสดงว่า ได้ทุกท่ายกเว้นท่าหมอนรองหรือท่าที่เสียบแบบงัดขึ้นเป็นตัว X นะ
เข้าเรื่องท่าสำหรับสาวตัวเล็กกัน
1. โต๊ะเครื่องแป้ง
2. อุ้มแตง
3. หันหลังกดสะโพกหญิงลง ชายนั่งทับส้นแยกขาออก 50 องศาโดยประมาณ
4. ท่ายืนจะเสียบตรงเลยหรือจะยกขาข้างนึงก็ได้
5. คอปเตอร์ .....เอ เขียนไงดี หันหน้าไปทางทิศตรงกันข้าม วางมือเหมือนวิดพื้น เหยียดขาตรงเกร็งหน้าท้องให้ได้ระดับ ตอนเสียบแล้วขยับให้เน้นการขยับแบบเด้งเอวกับสะโพกกดลง หรือโยกขึ้นลงในทิศตรงกันข้าม คล้ายๆกับการยกตัวขึ้นและลง
6. ง่ายๆ มัดมือด้วยผ้าขนหนู ปิดตา ถ้าเซ็กซี่ก็ตีก้นพอประมาณสักที
7. ข้อสำคัญระหว่างทำ จูบได้จูบ เลียได้เลีย

ข้อควรระวังกันบ้าง ถ้าเป็นที่ท่างัดขึ้นแล้วจุกก็ควรระวังท่าต่อไปนี้
1. ด็อกกี้แบบกึ่งยืนกึ่งนั่ง
2. ท่านอนหันหลังขาพาดเข่าเสียบจนสุด
3. ท่ายืนทำแบบหันหลังตัวแนบกัน(องศาอาจจะไปโดนจุดทำให้จุก)
4. ท่ายืนเป็นตัว T ตะแคงยกขาผู้หญิงข้างนึงขึ้นประมาณอก(อันนี้ไม่แน่ใจนักว่าจะจุกมั้ย)

ก็....ประมาณนี้ละมั้ง พอดียังไม่ฟื้นไข้สมองยังเบลอๆ เอาไปเท่านี้ก่อนละกันเนอะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-30 10:08:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 16:07
ส่งสัยคุณ ddtgirl จะใหญ่ไปป่าวคะ

ก็ไม่นะ ตอนรับน้องวิดวะ รุ่นพี่ให้เกรดแค่ B+ เองอ่ะแอดมิน  
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-30 10:12:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Zaikano13 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-28 11:37
เอ....นึกว่ากระทู้นานแล้วพอดีเพิ่งแวะมาเข้าเว็บ  เข้ ...

ขอบคุนมากครับ จาขอศึกษาท่าต่างๆเหล่านี้เพิ่มเติม แลวจาลองนำมาใช้ดู ได้เรื่องอย่างไรเด่วจามารายงานให้ทราบครับ  ขอบคุนอีกครั้งคราบบบบ
โพสต์ 2013-7-30 15:17:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ddtgirl ตอบกลับเมื่อ 2013-7-30 10:12
ขอบคุนมากครับ จาขอศึกษาท่าต่างๆเหล่านี้เพิ่มเติม แ ...

คร้าบผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 05:45 , Processed in 0.040790 second(s), 16 queries .