ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2198|ตอบกลับ: 2

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] นวดน้ำมันให้กับคุณผู้หญิงที่อยากลองความฟินความเสียวครับ

[คัดลอกลิงก์]
รับนวดน้ำมัน กระตุ้นความเสียวให้คุณผู้หญิงทุกท่าน สะอาด บริการถึงที่เก็บความลับครับ
เกล้าครับ รูปร่างสมส่วน ผิวไม่คล้ำ ไม่ขาวมาก กลางๆ มี ซิกแพค อดีตนักกีฬาเยาวชนมวยไทยสมัครเล่น
สุภาพอ่อนโยน ขนาด ยาว6.5 ไซด์54  
สุง 170/57

ทักมาได้ครับผมจะส่งรูปจริงและหุ่น แนะนำตัวเองครับ

*รายละเอียด*  ที่จะนัดกันเป็นแบบนี้ครับ
ผมจะเน้นความเป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกันครับ แล้วมีอะไรก็ช่วยเหลือกันแลกเปลี่ยนประสบการณ์คุยกัน
แต่อย่างบางคนนวดด้วยล่ะช่วยด้วย ก็ ok ไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าจะไม่สอดใส่ ก็ได้ครับ อาจจะเป็นอย่างอื่นใช้ ลิ้น การจูบบนร่างกาย การสัมผัส จนถึงจุด ครับแต่คุณผู้หญิง อาจจะขอจับ ขอคลำ ของผมไปด้วยก็ยินดีครับ แต่รับรองว่า แข็ง จัดเต็มมือ และทนครับ ไม่เลอะเทอะเรือนร่าง ง่ายๆครับ
ยิ่งนวดกดจุดไปด้วย ยิ่งเสียวซ่าน ลงลิ้น เล่นไปทั่วร่างกาย  ไม่มีตุกติก เล่นตามกติกาที่คุณผู้หญิงต้องการครับ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 16:43 , Processed in 0.051040 second(s), 19 queries .