ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2101|ตอบกลับ: 1

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงานNจ้างเที่ยว+นวดน้ำมันคุณผู้หญิงอายุไม่เกิน50ครับ

[คัดลอกลิงก์]
รับงานจ้างเที่ยว ทั้งกลางวันและกลางคืนครับเป็นเพื่อนทานข้าว ดูหนัง นั่งดื่ม นั่งชิลล์ เป็นเพื่อนคลายเหงา พูดคุยสนุกเฮฮ่า เอาใจเก่ง
สุภาพ ดูแลเทคแคร์ เป็นอย่างดีเป็นที่ระบายได้ดี ในเรื่องราวต่างๆ ^_^
                                        จ้างเที่ยวครั้งละ2500นะครับ จ่ายก่อนเริ่มเที่ยวทุกครั้งครับ
                          #มีดีกรี จากเว็ปไซต์ไลน์เก่าที่ปิดไป ถ้าลูกค้าเก่าจำได้แอดทักไลน์ใหม่ผมมาได้เลยครับ

ก็หวังว่าคงจะได้พบเจอ พี่ๆที่ใจดี น่ารัก สุภาพ และได้แลกเปลี่ยนมิตรภาพดีๆซึ่งกันและกันนะครับ 
บริการเสริม รับนวดน้ำมันคุณผู้หญิงอายุไม่เกิน 50 ครับบริการเหมือนแฟน เอาใจดูแลอย่างดีครับ นวดครั้งละ2500ครับ นวดน้ำมันอโรมา เฉพาะจุดทุกสัดส่วนครับสูง182หนัก79 หล่อล้ำน่ารักคิ้วเข้ม มีซิกแพก ตามรูปเลยครับ ผิวขาวสองสี เล่นกีฬา พี่สาวสนใจจริง  แอดไลน์ทักมาหาผมได้เลยนะครับ .. ขอพี่ๆที่สะอาด และสุภาพด้วยนะครับ รับรองจะไม่ทำให้ผิดหวังครับ
ผมอายุ24 ไปหาถึงที่ได้ครับ ไม่ค่อยได้ออนไลน์ตอบในเว็ปนะครับ ตอบแต่ในไลน์นะครับ รับเฉพาะพี่ๆลูกค้าที่สุภาพ และสะอาดนะครับ 

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 06:32 , Processed in 0.044415 second(s), 19 queries .