ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1966|ตอบกลับ: 13

กลับมารับงานอีกครั้งแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
เริ่มใหม่ครับ เนื่องจาก เดือนที่ผ่านมามีผู้อุปการะคุณ 1 เดื่อนครับ จากการที่มีประสพการณ์มาจะไม่ให้เบอร์ทางนี้แล้วนะครับ เนื่องจากมีทั้งโทรมาแกล้ง  โทรมาแล้วเงียบ ทำเสียงแปลกๆ ฯลฯ จึงขอแลกเบอร์หรือ LINE , TANGO ทางอีเมล์เท่านั้น เพื่อเซฟทั้ง 2 ฝ่ายครับ

กติกานะครับ

1. เราเป็นคนร่างเล็กผอมบางเป็นคนขาว สะอาด  ทำงานบริษัท วันธรรมดา ว่างหลัง 5 โมงเย็น เสาร์อาทิตย์วันหยุด(บางวัน)ได้เต็มวัน  สัดส่วน 165/56  อายุ 34  ไม่มีรอยสัก   ขนาด 6.9 นิ้ว  *  5 นิ้ว ของเดิมๆแบบธรรมชาติไมไ่ด้ทำอะไรมา  (ไม่เหมาะกับคนที่ชอบคนตัวใหญ่หรือชอบซาดิตผ่านไปได้เลยครับ)

2. รับงานเฉพาะ ญ แท้เท่านั้น  ที่ไม่อ้วน และที่อายุไม่เกิน 45 ( หนักน้อยกว่า 68 KG ลงมา) และอยู่เฉพาะ กทม และ ปริฆลฑลเท่านั้น มีรถไปหาได้ครับ   

3. ฝากเมล์หรือขอข้อมูลเบื่องต้นหรือความต้องการของท่านเอาไว้ ทาง [email protected] หรือข้อความส่วนตัว แล้วผมถึงจะติดต่อกลับไปครับ รูปจะไม่ส่งเพิ่มนะครับ เพราะจากประสบการณ์ คนที่นัดจริงๆ เขาไม่ขอรูปเพิ่มเพราะเขาอยากเจอตัวจริงมากกว่ารูปถ่ายครับ รูปถ่ายมีโปรแกรมช่วยให้หล่อมากมายครับ เจอตัวจริงดีกว่าไม่ชอบไม่ว่ากันแฟร์ๆ ครับ

4. หากคุณชอบ หนุ่มหล่อสมาร์ท อายุน้อยกว่า 25 ชอบคนหุ่นดีเวอร์ หรือชอบหนุ่มเพอร์เฟคเหมือนหลุดมาจากวงบอยแบรนด์หรือนิตยสาร ไม่ต้องฝากเมลล์ไว้นะครับ เพราะเราแค่ กลางๆ ครับ แต่ไม่ขี้เหล่ครับ แต่พี่ หรือน้องคนไหนที่ดูรูปแล้วคุยกันแล้วไม่สเป็ค บอกกันได้เลยครับ ไม่ว่าเลย เข้าใจครับ

5. ก่อนที่พี่หรือน้องๆ จะนัดขอ ให้ช่วยมั่นใจก่อน เวลาแน่นอน ไม่ติดธุระอันใดจริงๆ ค่อยนัดกันนะ  เพราะ การที่เรานัดกันแบบนี้ เราไม่เคยรู้จักกันมาก่อน ไม่รู้ว่าเชื่อใจได้แค่ไหน เพราะฉะนั้น ถ้าการนัดกันครั้งแรกมีปัญหา ครั้งต่อไปยิ่งเชื่อใจกันลำบาก เพราะฉะนั้น เราขอว่า ถ้านัดแล้วไม่มาตามนัด ยกเลิกไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ขออนุญาติไม่นัดอีกเลยนะครับ ตรงนี้อยากให้เข้าใจกันจะได้เสียความรู้สึกกันทีหลังครับ

6. จะไม่มีการโทรหรือ เป็นฝ่ายทักลูกค้าก่อนในทุกกรณี ยกเว้ณช่วงนัดเจอ (ถ้ามีแสดงว่าแอบอ้างห้ามคุยต่อเด็จขาดเพื่อความปลอดภัยของท่านโดนมาแล้วครับ) เก็บเป็นความลับ ไม่ถามเรื่องส่วนตัวที่จะเป็นการกวนใจท่าน

เป็นคนตรงๆ ครับ สอบถามได้ทุกเรื่อง จะปรึกษาเรื่องแฟน เรื่องความรัก หรือเรื่องนั้น  รับทั้งจ้างเที่ยว เพื่อนคุย  SL ค้างคืนได้ สวิงได้ แบบ ญ 2 คนขึ้นไป กับผมคนเดียว ไปต่างจังหวัดได้เฉพาะ เสาร์อาทิตย์ (กรณีใช้รถเรา ลูกค้าเป็นคนออกค่าน้ำมันนะ)  ออรัลสดได้(ต้องสะอาดเท่านั้น)ใส่ถุงทุกครั้งกรณีที่สอดใส่ ไม่ประตูหลัง ไม่รุนแรง ไม่ซาดิส(ถ้ารุนแรงขอหยุดทำและกลับเลยนะครับ) นวดได้แต่ไม่ค่อยเก่งนะ ถนัด เลียนาน ซอยนานในท่าใดท่าหนึ่ง เหมาะสำหรับท่านที่ ชอบทำนานๆ หรือ ถึงจุดยากหรือช้า หรือต้องการเสร็จแบบติดๆต่อเนื่องกัน หรือที่ต้องการเติมเต็ม ไม่ไปบ้านหรือห้องพักส่วนตัวของท่าน  ต้องขอโทษหากระวังตัวเองมากไปหน่อยเพราะเดี๋ยวนี้ ภัยมันเยอะครับ ไม่รับแบบประจำนะครับ (ที่เหมาเกินกว่า 2 เดือนขึ้นไป) รับแค่ อาทิตย์ละ 1 ครั้งนะครับ ไม่ได้รับนัดทุกวัน กรุณานัดก่อน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  แม็ค [email protected]
โพสต์ 2013-8-13 00:29:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยังงี้ เกย์ก้อเสียดายนะซิ
หากสนใจลองให้โอกาสเกย์
ก้อติดต่อมานะครับ
โพสต์ 2013-8-13 00:55:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวอย่างการโพสรับงานที่ดีคะ ปักหมุดให้สามเดือนเลย
โพสต์ 2013-8-15 22:49:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมค้าบ..ขอยืมบางประโยคนะค้าบ
โพสต์ 2013-8-20 14:48:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาติยืมบางประโยคนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 23:46:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ สำหรับทุกๆกำลังใจครับ  เราก็ว่าอยู่ ๆ ทำไม มีคนเมล์มาหาเราเยอะ เพราะคุณ GOD ปักหมุดนี่เอง จนทำให้ไม่คอ่ยได้เข้ามาเช็ค ตกใจเลยเหมื่อนกัน  สำหรับการโพสต์ของเรา จะนำประโยคไหนไปใช้เราอนุญาติเลยครับ ถือเป็นการแบ่งปันความสุขกัน แต่ ยังไงๆ สำหรับผู้ชายเราก็ควร บอกข้อมูลไปตามจริงเท่าที่บอกได้แบบที่ไม่ทำให้ตัวเองเดือดร้อน  เพราะการโกหกกัน จะทำให้ผู้หญิงเขาต้องเสียความรู้สึกและเสียใจ เพื่อจะได้มีเว็บที่เปิดโอกาสสำหรับสุภาพสตรี ไปนานๆ ครับ

แม็ค
โพสต์ 2013-9-5 15:56:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองครับ ตอบกลับเมื่อ 2013-8-31 23:46
ขอบคุณ สำหรับทุกๆกำลังใจครับ  เราก็ว่าอยู่ ๆ ทำไม มีค ...

เยี่ยมคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 20:47:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อนุญาตินะ ขอหยุดรับนัด ตั้งแต่ ช่วงวันที่ 19 - 25 นะครับ เนื่องจากขอพักผ่อนสักระยะครับ แต่ถ้าจะคุยกันเฉยๆ ก็ยังคุยมาได้จร้า
โพสต์ 2013-9-18 21:24:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชัดเจนดีครับ
โพสต์ 2013-9-20 07:10:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่ออ่ะ
โพสต์ 2013-10-14 21:48:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห้ไโทษนะคะไม่หล่อจะมาขายยังจะมาเรื่องมากอีกเหรอคะ
โพสต์ 2013-10-17 00:07:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องการตอนนี้อะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 12:21:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถึงคุณ SEX 30 ก็ถ้าคุณคิดว่าเราเรื่องมากก็ต้องขอโทดครับ  แต่ด้วยทางเจ้าขอเว็บ คือ คุณ GOD อยากให้โพลต์ให้ละเอียด เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจ ถ้าเหนว่าผมเรื่องมากไป ก็เชิญไปเลือกคนอื่นก็ได้ ครับ เพราะต่างคนก็ต่างมีกติกาของตัวเอง และทีี่่ผมเรื่องมากผมก็ได้แจ้งรายละเอียดไปแล้วครับ เหนแบบนี้แล้วก็เสียใจครับ

ถึงคุณ สวยใจ  สามารถติดต่อได้ตามเมล์ที่แจ้งไว้เลยครับ  ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2015-4-16 22:51:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เขียนข้อความได้ชัดเจนดีครับ
ช่วยเติมเต็มข้อความที่ผมยังคิดไม่ออกหลายที่เลย ขอบคุณมากๆครับ

และแน่นอนครับ
ขอนำข้อความบางส่วนไปใช้ โดยมีการตัดทอนหรือเปลี่ยนแปลงข้อความจากต้นฉบับบางส่วนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-4 07:10 , Processed in 0.057692 second(s), 16 queries .