ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2235|ตอบกลับ: 1

[การบ้าน] สาวนัดไปดื่มเบียแล้วให้เย็ดตูด

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับเรื่องที่เล่ามานี้เป็นเรื่องประสบการล่าสุดมีคุณผู้หญิงทักมาทางไลน์กำลังเพื่อนไ ปดื่มเบียผมก้อถามว่าทักมาจากไหนเธอบอกว่าทักมาจากเว็บเรากัคุยสักพักเธอบอกกว่าขอรูปหน่อยผมก้อส่งรงูปผมไปเธอบอกว่าไม่ใช้รูปนี้เธอจะดินสอพอง ผมบอกว่าเดียวผมเข้าห้องน้ำจะถ่าให้ดูผมได้ถ่ายรูปให้เธอดูเธอบอกว่าน้องชายน่ารักน่ากินเธอนัดผม5โมงเย็นให้ผมเปิดห้องรอผมได้ไปเปิดห้องแล้วทักไลน์ไปบอกว่าผมรอที่ล็อบบี้ผมนั่งรอสักพักใหญ่เธอกำลังมาพอเธอมาถึงเราไปซื้อของกินซื้อเบียและของกินต่างๆเป็บกับแกล้มผมบอกว่ากินเบียไม่เก่งจิบเป็นเพื่อนเธอได้เรากินกันสักพักคุยกันเรื่อยๆจนรู้สึกมีอารมเธอเป็นฝ่ายรุกก่่่อนธอเริ่มจับเป้ากางแกงผมแล้วลูบเบาๆผมก้อเอาด้วยผมจับเป้ากางแกงเธอค่อยๆปลดกระดุมกาวแกงออกเอามือล้วงเข้าไปที่กางแกงในเธอปลดกระดุมกางแกงผมเราก้อจูบกันนน้วเนียกันผมไซซอกคอไลไปที่นมเลียนมดูดนมไล่ลงมาซอกขาอ่อนไปที่น้องสาวเธอบรรณจงเลียน้องสาวเธอเธอบอกให้ผมเอาน้องชายผมมาที่ปาปกเธอเธดดูดน้องชายผมจนเสียวๆๆมากๆๆผมก้อเลียของเธอจนเธอเส็จไปรอบหนึ่งผมเอาน้องชายผมเข้ารูหอยเธอเธอครางตลอดเวลาทำให้ผมมีอารมมากขึ้นผมก้อโยกกับเธอสักพักพอเหนื่อยเราก้ พักยกก่อนไปนั่งดื่มเบียต่อรอบสองให้เธอนอนคว่ำให้เธอผ่อนคลายผมค่อยไนวดต้นคอนวดหลังค่อยลงไปนวดขาผมค่อยๆบรรจงเลียด้านหลังเลียไปทั้วๆหลังแล้วลงไปบรืเวณขาอ่อนไล่ไปเรื่อยๆจนถึงน้องสาวเธอ เธอยกก้นให้ผมเลีย เลียได้สักพักเธอให้ผมเซียบน้องชายด้านหลังก้มโค้งท่าหมาสักพักเธอถมากกว่าเคยเอาตูดมั้ยผมบอกไม่เคยเธอบอกลองดูดจะติดใจผมก้อเลยลองทำได้สักพักเธอก้อเส็จอีกรอบให้คืนนั้นเราเอากันหลายรอบจนรู้สึกว่าเผธอพอใจเราก้อพอใจมีความสุขตอนเช้าเรากลับบ้านกันเที่นงกว่าๆ ไอดีwichart00  ติดต่อพูดคุยได้นะครั้งแรกส่งการบ้านของผู้ชายอาจจะเล่าไม่ดีแต่อยากจะเขียนที่จริงเรื่องมันยาวแต่เรียบเรียงไม่เก่ง
โพสต์ 2023-12-27 21:27:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาตรวจการบ้าน​  เข้าท่าอยู่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 11:15 , Processed in 0.041749 second(s), 17 queries .