ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 313|ตอบกลับ: 2

ไม่รู้ช่วงถดถอยหรือเปล่า!!!

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ผมอายุ 34 ปีครับ
เหมือนมีอะไรแต่กต่างไปจากเดิม
ไม่เหมือนเมื่อก่อนที่มีอารมณ์แค่เห็น ผู้หญิงแต่งตัวรัดรูป
แต่ตอนนี้ แค่มองรูปลักษณ์แล้วเกิดอารมณ์นั้นไม่ค่อยมี แต่ต้องเริ่มมีการพูดคุย
สัมผัส ถูกนิสัย ฯลฯ

และเดี๋ยวนี้เวลาส่วนใหญ่ ผมใช้ไปกับการสัมผัส ลูบไล้ แนบแน่น สบตา เอ่ยคำรัก
สร้างบรรยากาศ เพราะรู้สึกว่าเรี่ยวแรงตัวเองน้อยลง
โดยเฉพาะก่อนการร่วมนั้น ผมกลับรู้สึกว่าการสวมกอดกับฝ่ายหญิง กายแนบชิด ลมหายใจสัมผัสกันและกัน
มือลูบไล้แผ่วเบาตามเรือนร่าง ตอนเห็นสีหน้าเธอ รอยยิ้ม ทำให้ผมรู้สึกมีความสุข และอิ่มเอิบ และผมมักอดไม่ได้ที่จะบอกว่า เธอสวย
และ ผมโชคดีมากแค่ไหน
ยิ่งตอนผมเลียวนปลายลิ้น ที่ปลายหัวนม พร้อมกับนิ้วเขี่ยค่อย ๆ เขี่ยปากถ้ำเฉอะแฉะ พร้อมกับเสียงคราง ที่เปล่งออกมา
และหลายครั้ง ผมทนไม่ไหว ต้องเลื่อนตัวลงไล้จมูกทั่วเลือนล่างเธอ จนถึงปากถ้ำ พร้อมสะบัดลิ้นพริ้ว เร่งจังหวะ ตรงติ่งเสียว และ บางครั้งสอดนิ้ว เข้าสัมผัสจุดจีภายในถ้ำพร้อมกัน จนสาว ๆ  ถึงจุดสุดยอด แบบ ออกัสซั่ม น้ำไหลซึมไหลเปรอะแขนผมก็มี หลาย ๆ ครั้งเพียงแค่นี้ ผมก็สุขสมใจ และ จบกระบวนการ โดยที่ผมไม่ต้องร่วม

ยิ่งตอนหลัง ผมหลั่งได้น้อยครั้ง เลยต้องยืดเวลาในการหลั่ง
เลยต้องอดทนอดกลั้นมากเป็นพิเศษ
โดยเฉพาะ ที่ผมชอบมากเลย ก็คงเป็นการสอดใส่ แล้วโยกตามจังหวะรับด้วยของฝ่ายหญิง
ช่วงแรกอาจจะยังไม่เร็วมาก แต่โยกเน้น ๆ กดให้เนินชนเนิน ค่อย ๆ ให้ความเสียว ค่อย ๆ ซาบซ่านแผ่ซ่านมาก ๆ ขึ้น
ผมก็คอยรักษาความเร็ว จังหวะ ความแน่น ของเนินชนเนิน ช่วงนี้ก็เป็นช่วงที่ผมต้องอดทนต่อความเสียวเป็นอย่างมาก ยิ่งตอนที่ผม
ค่อย ๆ เพิ่มจังหวะซอย เสียงครางดังขึ้น ความเสียว กับ อารมณ์ผมยิ่งเตลิด แต่ผมกลับต้องยิ่งซอยเร็วขึ้น กว่าจะพาเพื่อนสาวไปสวรรค์บางครั้ง ผมก็เสียวจนซ่านไปทั่วตัว เป็นความอดทนที่มีความสุข บอกไม่ถูก ซึ่งเป็นสมัยก่อนที่หลั่งได้บ่อย คงไม่จำเป็นต้องทนมากขนาดนี้

และก็อดไม่ได้จริง ๆ ที่หลังจากเธอเหล่านั้น สุขสม เธอช่างน่ารัก
ผมก็ไม่เคยปล่อยเธอหลุดจากอ้อมกอดผมเลย  เลยกลายเป็น ค่อย ๆ จุดไฟความต้องการของเธอขึ้นมาใหม่(ส่วนผมไม่ต้องจุดเพราะยังมีความต้องการอยู่) แล้วเราก็มีความสุขร่วมกัน ซึ่งบางครั้งกลายเป็นว่า คุณเธอที่ไวต่อสัมผัสบางครั้ง ได้ 4-5 ซึ่งทำให้ผมรู้สึก สุขใจ และ ภูมิใจบอกไม่ถูกครับ(ผมว่าผมทำได้เท่านี้ก็เยอะสำหรับผมแล้วครับ)

ซึ่งจากการที่ผมรู้สึกว่า ผมเรี่ยวแรงน้อยลง และ การไวต่อการเกิดอารมณ์น้อยลง นี่คืออาการถดถอยหรือเปล่า

โพสต์ 2013-8-11 23:04:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เครียดมาก่อนหรือเปล่า พักผ่อนพอหรือเปล่าคะ เรื่องพวกนี้บางทีก็สำคัญนะคะ
โพสต์ 2013-8-11 23:56:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาการนี้ผมก็เป็นครับ แต่ของผมยังไม่ถึงกับไวต่อการเกิดอารมณ์น้อยลง

เท่าที่รู้อาการเหล่านี้มักเกิดจากความเครียด อาจจะเป็นเรื่องงานหรือเรื่องอื่นๆในชีวิตที่ทำให้คุณคิดมาก การพักผ่อนที่ไม่เพียงพอก็มีส่วนนะครับ รวมทั้งบางทีเราไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย ก็อาจทำให้ร่างกายไม่ค่อยสดชื่น และจะส่งผลไปถึงสุขภาพของจิตใจ

เมื่อสาเหตุเหล่านี้รวมกันมากขึ้นทุกวันๆ ก็อาจส่งผลกับตัวเรา ทำให้ความรู้สึกต่างๆช้าลงไป

ทางที่ดีจึงควรมีการออกกำลังกายอยู่เป็นประจำ พักผ่อนให้เพียงพอ งดเหล้า งดบุหรี่ ปลดปล่อยสมองให้มีการพักผ่อนบ้าง น่าจะช่วยให้อาการของคุณดีขึ้น โดยไม่จำเป็นต้องกินยาบำรุงใด

อันนี้เป็นแค่ความคิดของผมนะครับ ไม่ใช่ข้อสรุปทั้งหมด ยังไงก็ขอให้คุณโชคดี และมีความสุขกับกิจกรรมทางเพศต่อไปนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 04:26 , Processed in 0.040839 second(s), 16 queries .