ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 679|ตอบกลับ: 0

บางนา ศรีนครินทร์ สุขุมวิท อ่อนนุช อุดมสุข รับค้างคืนครับ นัดได้ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokerpor2000 เมื่อ 2013-8-20 14:47

ชื่อ โป๊กเกอร์ อายุ28ปี 166/60 5" ขาว ตี๋ สุภาพ กันเอง คุยสนุก บริการแบบแฟน

ทำงานบริษัท วันธรรมดา ว่างหลัง 5 โมงเย็น เสาร์อาทิตย์ได้เต็มวัน

รับงานเฉพาะ ญ แท้เท่านั้น บางนา ศรีนครินทร์ สุขุมวิท อ่อนนุช อุดมสุข ถ้าไม่ไกลมากมีรถไปหาได้ครับ
ไปต่างจังหวัดได้เฉพาะ เสาร์อาทิตย์ กรณีใช้รถผม ขอให้ลูกค้าเป็นคนออกค่าน้ำมันครับ

รับปรึกษาคลายทุกข์คลายเหงาได้ทุกเรื่องครับ การงาน แฟน เพื่อนคุย เพื่อนเที่ยวได้หมดครับ สวิงได้ ค้างคืนได้
ออรัลสดได้ต้องสะอาดเท่านั้น ใส่ถุงทุกครั้งกรณีที่สอดใส่ ไม่ประตูหลัง ไม่รุนแรง ไม่ซาดิส นวดได้นิดหน่อยครับ

ก่อนจะนัดขอให้มาตามนัดจริงๆนะครับ ถ้านัดแล้วไม่มาจะเสียความรู้สึกกัน ถ้าจะยกเลิกนัดอย่างน้อยขอให้ติดต่อมาครับ มิฉะนั้นขอไม่รับนัดอีกเลยนะครับ

เพื่อความปลอดภัยผมจะไม่มีการโทรหาก่อน ยกเว้นช่วงนัดเจอ ถ้ามีแสดงว่าแอบอ้างห้ามคุยต่อเด็จขาดนะครับ เก็บเรื่องเป็นความลับ
(ตัวผมจะโพสกระทู้เท่านั้นครับ ไม่โทรก่อน)

ติดต่อ 080451-0702
LINE : oreosaurus
[email protected]
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 14:55 , Processed in 0.038975 second(s), 17 queries .