ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 307|ตอบกลับ: 0

อยากคบสาวจริงใจครับ

[คัดลอกลิงก์]
เป้ครับ 32 ส180 น82 ทำงาน เรื่องsexมีตลอด แต่อยากเจอสาวจริงใจคบกัน แบบมิตรภาพ
โทรคุยกันบ้าง เจอกันบ้าง คอยให้กำลังใจกัน แชร์ความาสุข ทุกข์ใจ ให้ความจริงใจกัร
ขอคนเดียวจริงใจคบกันยาวๆไป ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว คบกันแค่เรืองความสุขที่จะเติมเต็มให้กัน
ไม่ผูกมัดกัน อิสระกันทั้ง 2ฝ่าย หรือถ้าสาวที่ต้องการเก็บเป็นความลับ ก็ให้เป็นไปตามนั้นครับ
มิตรภาพอันดีที่จะสร้างไปด้วยกัน ไม่มีความผิดครับ เพียงแค่ใจตรงกันให้ความรู้สึกดีๆต่อกันมันก็
มีความสุขแล้วครับ ชีวิตที่ยังอยู่อย่างเหงาๆหรือต้องการคนรู้ใจเพิ่มเติมความต้องการของอารมณ์
มารู้จักกันก่อนนะครับ ถ้าไม่คุยจะรู้ใจกันได้ไงครับ รับรองครับไม่มีการตามไปรบกวนชีวิตส่วนตัวที่เป็นอยู่
ถ้าไม่ตกลงปรงใจกัน ฟากข้อความไว้ครับคุยกันก่อนค่อยแลกเบอร์โทรครัย
บณ์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 11:59 , Processed in 0.044786 second(s), 17 queries .