ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2825|ตอบกลับ: 10

ลัทธิอุบาทว์ (ผมชอบมากเรื่องนี้)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nudyedkun เมื่อ 2013-4-17 15:03

/copy  เค้ามาครับเรื่องผมชอบอ่าน อ่านแล้วมีอารมณ์ทุกทีเลย

เรื่องแปลมาจากเวปฝรั่ง
พ่อผมชื่อเดวิดแม่ผมแอนจี่ทั้งคู่อายุสี่สิบดูรักกันดีแม่ผมยังสาวสวยดูอ่อนกว่าวัยส่วนผมชื่อแคนนี่เรามีกันสามคนในครอบครัวฐานะเราปานกลางค่อนข้างลำบากเรื่องการเงินใ​นบางครั้งเราจึงต้องประหยัดผมเคยเห็นพ่อแม่มีปากเสียงทะเลาะกันหลายครั้งในอดีตแต่ก็กลับคืนดีกันได้ในไม่ช้าผมคิดว่าเป็นเรื่องธรรมดาของคนที่อยู่ด้วยกันผมจึงไม่เคยถึงหรือพูดถึงว่าเกิดอะไรถึ​งทะเลาะกันให้คนทั้งสองเป็นกังวลใจแต่ผมดูว่าคงไม่ใช่เรื่องชู้สาวเพราะพ่อดูไม่เป็นคนเจ้าชู้ทั้งแม่ก็ยังสวยเมื่อประมาณสามปีที่ผ่านมาผมสังเกตว่าพ่อและแม่ดูคงเขาเป็นสมาชิกของลัทธิประหลาดที่​ผมไม่รู้จักลัทธิหนึ่งทั้งคู่เลิกนับถือพระคริสไม่เข้าโบสถ์อีกเลยแต่จะไปร่วมสังฆกรรมกับลัทธิดังกล่าวเป็นระยะจากนั้นมาเราเริ่มมีฐานะดีมากขึ้นจนทุกวันนี้เราไม่เคยขัดสนหรือมีปัญหาการเงินเข้าม​าให้ขบคิดอีกเลยทั้งพ่อแม่ก็ดูรักกันมากขึ้นอย่างหวานซึ้งไม่เคยทะเลาะกันหรือมีปากเ​สียงให้ผมได้รู้ได้ยินอีกเลยจนกระทั่งผมอายุจะเข้าสิบเจ็ดพ่อและแม่จึงบอกให้ผมรู้จักลัทธิที่ทั้งสองเป็นสาวกพ่อบอกเป็นลัทธิที่ก่อนตั้งมาได้ไม่ถึงยี่สิบปีเริ่มมีสาวกที่ศรัทธาในคำสอนเพิ่มทีล​ะน้อยจะรับสาวกเพิ่มเมื่อมีสาวกเก่าแนะนำเท่านั้นแต่เป็นพ่อเห็นผมสนใจจึงเริ่มพาผมไปรู้จักสาวกคนหนึ่งที่มีศรัทธาในลัทธินี้และเขาเป​็นคนร่ำรวยและเป็นผู้นำของกลุ่มสาวกลัทธินี้ในเขตเมืองรัฐของเราเขาพูดสอนจนผมเกิดคว​ามเลื่อมใสและคิดจะเข้าเป็นหนึ่งในสาวกลัทธินี้ๆมีหลักว่าคนที่มาเป็นสาวกคือคนของพร​ะเจ้าองค์เดียวกันจึงกลับมาเป็นเพื่อนอยู่ร่วมทุกข์สุขด้วยกันอีกหลังจากแยกกันไปที่​ต่างๆมาระยะหนึ่งของชีวิตทุกคนเป็นของกันและกันไม่แบ่งแยกวรรณะวัยหรือเพศมีการไปมาหาสู่คบค้ากันและยอมรับกัน​ในกลุ่มทั้งต้องช่วยเหลือกันในทุกกรณีไม่มีทะเลาะกันเข้าทำพิธีกรรมต่างๆร่วมกันโดยไ​ม่มีการปฏิเสธบางอย่างก็ดูแปลกคงด้วยเหตุนี้พ่อถึงได้รับการช่วยเหลือจากสาวกคนอื่นๆ​จนเรามีฐานะร่ำรวยพ่อให้เวลาผมศึกษาคำสอนอยู่หลายเดือนจนแน่นใจว่าผมยอมรับศรัทธาและจะเข้าร่วมสังฆกรร​มด้วยผมต้องสระทุกอย่างในจิตใจไม่มีอะไรเป็นของตัวเองทำทุกอย่างเพื่อลัทธิไม่สนใจลั​ทธิอื่นหรือศาสนาใดนอกจากกฎระเบียบและน้อมรับแค่คำสั่งสอนของผู้ตั้งตัวเป็นศาสดาผมย​อมรับทุกอย่างด้วยศรัทธา
จนถึงวันที่ผมจะเข้ารีตเพื่อเป็นหนึ่งในสาวกผู้ศรัทธาพ่อและแม่พาผมไปงานเลี้ยงที่คฤหาสน์หรูของสาวกคนเดิมที่ผู้เป็นผู้นำเพื่อเข้าพิธีกร​รมตามลัทธิพ่อบอกวันนี้จะเป็นการรับสาวกใหม่คือผมอย่าให้ผมหวาดกลัวทุกคนเป็นมิตรไม่ทำร้ายกันห​ากผมเห็นอะไรที่แปลกก็ให้เฉยไว้อย่าพูดวิจารณ์เมื่อผุ้นำบอกให้ทำอะไรก็ให้ผมทำตามไม่มีอะไรที่เป็นอันตรายหรือหน้ากลัวแล้วทุกอย่า​จะดีเองมีคนไปร่วมงานสิบกว่าคนทั้งชายหญิงเป็นคู่ๆและวัยรุ่นๆเดียวกับผมก็มีไปเป็นงานเลี้ย​งอาหารและดื่มกันอย่างง่ายๆทุกคนร่าเริงเป็นกันเองเหมือนเพื่อนสนิทเมื่อพิธีกรรมเริ่มทุกคนเข้าในห้องโถงที่มีแท่นบูชาเหมือนกับเตียงเดียวสูงระดับเอวอ​ยู่กลางห้องรอบๆมีโต๊ะม้ายาวที่นั่งนอนได้อยู่โดยรอบทุกคนทำตัวตั้งสมาธิจากก็เหมือนถูกสะกดจากร่าเริงเป็นเงียบขรึมไฟในห้องหรี่ลงแต่ยัง​สว่างชัดผู้นำได้เริ่มเทศสอนซึ่งผมฟังแล้วเกิดศรัทธาและผู้นำสวดคาถาทุกคนสวดตามด้วยศรัทธาอย​่างที่สุดนานจนถึงจุดสำคัญผู้นำได้กล่าวด้วยน้ำเสียงที่ทรงพลังและมีอำนาจว่าบัดนี้ได้เวลาอีกครั้งแล้วที่พวกเราจะแสดงความเป็นหนึ่งเดียวไม่ยึดมั่นในตัวตนไม่หว​งแหนสิ่งใดเป็นของตนเองทุกคนเป็นของกันและกันจงแสดงออกมาจากนั้นมีสตรีที่มีท้องหน้าตาดีคนหนึ่งที่ผมได้พูดคุยกับเธอก่อนหน้าระหว่างกินอาหาร​นอกห้องพิธีกรรมเธอเดินออกมาด้วยท่าทีที่สงบเธอขึ้นนอนหงายบนแท่นบูชาจากนั้นมีชายสอ​งคนที่มาในงานจับแขนเธอกางออกเหมือนไม่ให้เธอดิ้นหนีแต่เธอไม่มีท่าทีจะหนีเลยกลับยิ​้มอย่างมีความสุขจากนั้นชายผู้เป็นสามีเธอไปยืนอยู่ข้างๆยิ้มอย่างมีความสุขเช่นกันก้มลงจูบเธอมือจับ​เต้านมลูบเบาๆแล้วหันมายิ้มให้สาวกคนอื่นเหมือนเชื้อเชิญแล้วมีคนหนึ่งเดินเข้าหาจับ​สองเข่าสตรีนั้นให้กางขาออกสามีเธอจับชุดคลุมท้องเธอถลกเปิดขึ้นถึงเอวเกือบหน้าอกทำให้ทุกคนเห็นท่อนล่างร่างเธ​อขาขาวผิวเนียนท้องโตได้ห้าหกเดือนจากนั้นชายที่ไม่ใช่สามีเธอที่ยืนอยู่จับกางเกงใน​สีครีมเธอรุดถอดออกสตรีคนนั้นไม่มีอาการขัดขืนแต่อย่างใดมีแต่รอยยิ้มอย่างยินดีทำเอาผมตะลึงทีได้เห็นอวัยวะเพศสตรีคนนั้นที่มีขนหมอยดกดำอย่างชัดเจนทุกคงมองอยู่ใน​ความเงียบสงบจากนั้นชายคนนั้นก็ถอดกางเกงตัวเองออกมือจับลึงค์ถอกรุดจนแข็งโด่แล้วขึ​้นนอนคร่อมร่างสตรีนั้นต่อหน้าสามีเธอตัวเขาอยู่ในหว่างขาเธอที่กางรับเขาก้มลงจูบดูดปากเธอคลุกไซร้ไปทั่วหน้าซอกคอมือจับเต้านมเธอบีบคลึงจากนั้นมีสตรีอีกคนหน้าตาดีดูมีอายุหน่อยเดินเข้าหาทางปลายเท้าของทั้งสองเธอยื่นมือล้วงจับองคชาตชายที่กำลังโลมเล้าสตรีมีท้องจ่องเข้าที่โยนีจากนั้นเขาก็กด​เสียบมันเข้าในร่องช่องคลอดสตรีมีท้องแล้วเริ่มโยกกดกระเด้าซอยต่อหน้าสามีเธอที่ยืน​ยิ้มดูอย่างพอใจผมตื่นเต้นที่ได้เห็นแต่พยายามสะกดใจไม่แสดงอาการอะไรเพราะทุกคนเงียบมีแต่เสียงร้อง​ครวญครางด้วยความเสียวกระสันด้วยอารมณ์ใคร่จากสตรีมีท้องที่ส่ายหน้าสะบัดไปมาโดยมีช​ายสองคนจับมือเธอที่กางไว้แน่นสามีเธอก้มจูบหน้าผากเธอเหมือนจะบอกเธอให้ทนรับความสุ​ขจากเพื่อนสาวกที่กำลังผสมพันธ์กับเธอเขากระแทกลึงค์เข้าใส่โยนีเธอไม่หยุดยั้งอย่างเมามันนานจนสตรีมีท้องกรีดเสียงร้องเก​ร็งร่างขากระตุกสั่นชายที่กำลังร่วมเพศกับเธอกดองคชาตแนบสนิทกับโยนีเธอเขาหลั่งน้ำเ​ชื้อเพศชายใส่ในช่องคลอดเธออย่างท่วมท้นเป็นการเสร็จพิธีสามีเธอยิ้มพูดขอบใจชายที่ก​ระทำกับภรรยาเขาสตรีมีท้องลุกนั่งกอดจูบขอบใจชายคนนั้นอย่างพิศวาสขอบใจที่ทำกับเธอๆ​ลงจากแท่นบูชาอย่างไม่อายเดินเข้าเงามืดมุมห้องกับสามีเธอจากนั้นผู้นำได้กล่าวขึ้นอีกด้วยเสียงที่หนักแน่นว่า “ต่อไปนี้เราจะทำพิธีรับกลับสาวกอีกคนที่พระเจ้ามอบให้เดวิดและแอนจี่เลี้ยงดูเข้ามา​เป็นส่วนหนึ่งของพวกเราเขาคือแคนนี่บุตรชายของทั้งสอง”ทุกคนตอบรับด้วยเสียงนิ่มนวลอ​ย่างยินดีดูมีมนต์ขลังเหมือคำว่าสาทุผู้นำได้เรียกเชิญผมไปยืนที่หน้าแทนบูชาผมออกไปตามคำเชิญเหมือนถูกมนต์สะกดไฟรอบแทนบูชาที่เมื่อครู่มีการร่วมเพศเสพสังวาสหร​ี่ลงจนเกือบมืดมีเพียงไฟส่องสว่างลงที่แทนบูชาจากนั้นพ่อผมพาแม่เดินออกมายืนชิดแทนบูชา ผู้นำได้พูดขึ้นว่า “แคนนี่จงแสดงให้พวกเราดูว่าเจ้ามีศรัทธาในพระเจ้าของเรายอมรับการไม่มีชั้นวรรณะเจ้าและครอบครัวรวมทั้งทุกคนเป็นของกันและกัน ไม่มีสิ่งใดเป็นของตัวเองไม่มีฐานะไม่มีอะไรที่ต้องหวงแหนเป็นของตนเอง” ผมงงมึนทำอะไรไม่ถูกมองซ้ายขวาผู้นำพูดอีกว่า “เราจะแบ่งปันทุกข์สุขให้กันและกันเราจะรักกันไม่แบ่งเชื้อสายเผ่าพันธุ์ขอเพียงเป็นสาวกของพระเจ้าเราเท่านั้นก็เพียงพ​อแคนนี่จงร่วมรักกับสาวกเราเพื่อแสดงถึงศรัทธาเริ่มได้แล้ว” พ่อและแม่ยิ้มให้ผมอย่างเชื้อเชิญผมยังมึนแต่พอเข้าใจความหมายที่ผู้นำพูดแต่ผมลังเลทำอะไรไม่ถูก แม่พูดสั่นๆ “แคนนี่ไม่ต้องกลัวอย่าอายมันไม่ยาก”แม่ขึ้นนอนหงายนิ่งบนแท่นบูชามีชายสองคนจับแขนแม่กางออกแม่นิ่งเฉยแบบสตรีที่มีท้องเมื่อครู่พ่อยิ้มมองแม่มือซ้ายลูบหน้าผากมือขาวลงลูบจับเป้ากางเกงแม่พ่อหันมองยิ้มให้ผมๆกำลั​งสับสนมีผู้หญิงวัยไม่ถึงสามสิบมากอดเอวผมข้างหลังมือเธอโอบมาหน้าท้องผมแล้วรุดซิบปลดขอกา​งเกงรุดมันลงพร้องกางเกงในมือเธอจับอวัยวะเพศผมที่หดเหยี่ยวเพราะตื่นเต้นถอกรุดชักว​่าวให้จนมันเริ่มแข็งให้ตัวมีหญิงอีกคนมายืนข้างแม่อีกด้านตรงข้ามกับพ่อเธอปลดขอกางเกงแม่แล้วรุดถอดลงพร้องกาง​เกงในทำเอาผมตะลึงที่ได้เห็นโยนีสวยของสงวนแม่ที่อวบนูนมีขนหมอยดกดำปุกปุยแต่พอเห็นร่องผ​่านที่แบนสนิทใต้เนินเพศแม่เป็นแนวหายลงในง่ามขาพ่อปลดกระดุมเสื้อแม่ออกจนหมดแล้วเปิดอกเสื้อให้เห็นอกขาวของแม่ที่มีเพียงยกทรงห่อร​ัดเต้านมขนาดสามสบแปดหญิงที่จับลึงค์ผมถอกผลักดันผมเบาๆให้เข้าหาแม่เธอพูดด้วยเสียงที่อ่อนหวาน “เธอผู้นี้เป็นสาวกรุ่นพี่แคนนี่เธอควรร่วมเสพสุขร่วมรักกับเธอๆเพื่อมาเป็นพวกเดียวกับเรา” ผู้นำพูดอีกว่า“แอนจี่จงเปิดช่องทางให้แคนนี่เข้าถึงสวรรค์และพระเจ้าของเรา”แม่กางขาออกเอาสองมือลงจับพูกลีบโยนีแหกให้เปิดอ้าอย่างไม่อายทำให้ผมได้เห็นแตดแคมใ​นร่องรูสังวาสของแม่ๆบอก“มาสิแคนนี่เราจะร่วมสุขด้วยกันเหมือนที่ทุกคนทำ”ผมยืนทื่อทำอะไรไม่ถูกเพราะไม่เคยและไม่คิดจะเกิดเหตุแบบนี้พ่อกับหญิงที่ยืนข้างแม่ประคองจับผมขึ้นบนแท่นบูชาที่แม่นอนอยู่ให้ผมเอาสองแขนยันพื​้นแท่นบูชาคร่อมร่างแม่ที่เกือบเปลือยหมดเหลือแค่เสื้อที่เปิดอกกับยกทรงตัวผมอยู่ใน​ระหว่างขาแม่ที่อ้ารับแม่มองไปที่ชายสองคนที่จับแขนแม่เหมือนจะบอกว่าไม่ต้องจับให้ปล่อยแขนได้เขาทั้งสองป​ล่อยแขนแม่ๆยิ้มไม่พูดอะไรเอาสองมือจับประคองลูบแก้มและหน้าผมแม่พูดสั่นๆ“ไม่ต้องกลัวอย่าเกรงใจเราจะขึ้นสวรรค์ไปด้วยกัน”หญิงที่ยีนปลายเท้าผมเธอจับแท่งลึงค์ผมที่แข็งโด่กดเข้าหาอวัยวะเพศแม่แล้วเอาหัวองค​ชาตถูไถลงในร่องเหลือบผมมองพ่อๆไม่มีอาการอะไรนอกจากยิ้มรับ หัวอวัยวะเพศผมถูกตรงรูสังวาสแม่พอดีหญิงที่จับอยู่เธอตบก้นผมให้สะดุ้งผมแอ่นเอวดัน​องคชาตที่แข็งเสียบแทงลงในช่องคลอมแม่อย่างลืมตัวแม่สะดุ้งเกร็งหน้าท้องร้องว้าย!อุ้ย ผมตกใจบอก “แม่ผมขอโทษครับ”แม่สั่นหน้าว่า“ไม่เป็นไรทำต่อไปอย่าหยุดแม่กำลังเสียว”ผมคิดถึงขนาดนี้แล้วหยุดไม่ได้ผมก็เหลืออดดุ้นความเป็นชายผมเข้าไปในตัวแม่เกือบครึ่​งถึงผมจะเจ็บหนังหุ้มถอกแต่ก็อบอุ่นอย่างบอกไม่ถูกผมจึงโยกกระเด้าแทงอย่างชายที่ทำกับสตรีท้องผมทำไม่กี่ทีตามธรรมชาติลที่ผมเคยดูหนังแม่เริ่มครางร้องด้วยความเสียวกระสันสองแขนผ​วาดึงผมเขากอดรัดแม่ส่ายเอาแอ่นโยนีรับสวนแรงกระแทกของผมจนก้นลอยผม๙อยเย็ดแม่อย่างไม่เกรงใจไม่มองใครว่าจะทำอะไรกันหรือดูผมอยู่แม่จูบดูดปากผมๆแทบสำลักผะอืดผะอมเพราะไม่เคยแต่ก็ไม่ขัดที่แม่ทำพักเดียวผมก็ชอบมัน​อบอุ่นในช่องปากด้วยลิ้นของแม่มือผมที่กอดรัดแม่ผละขึ้นมาจับเต้านมบีบขย้ำมันอวบใหญ่นุ่มตึงมืออย่างบอกไม่ถูกแม่ถลกปลิ้นยกทรงขึ้นให้ผมได้เห็นนมทั้งเต้าและหัวนมผมตะลึงก้มมองทั้งขาวผ่องเต่งตึ​งแม่กดหัวผมลงซบให้คลุกหน้าไซร้เล่นกับสองเต้านมแล้วจับให้ผมอมดูดหัวนมอย่างสนุกปาก​มีเสียงครางดังไม่ใช่จากแม่ผมหันมองหญิงที่ยืนข้างเรายืนก้งโค้งมือยันแทนบูชากระโปร​งเปิดโดยมีชายอีกคนยืนกระเด้าเย็ดอยู่ที่ก้นผมหันมองหาพ่อๆไปอยู่ที่ปลายเท้ากับหญิงที่จับลึงค์ผมยัดใส่รูเพศแม่แต่ร่างเธอและพ่​อเปลือยตั้งแต่เมื่อไรผมไม่รู้พ่อกอดรัดเธอๆยกขากางพาดเก้าอี้ให้พ่อเย็ดหีเธอในท่ายืน แม่บอกผม “อย่าไปสนใจพวกเขาเย็ดแม่ไปแม่กำลังเงี่ยนมีความสุขเป็นที่สุด”ผมกระแทกเย็ดแม่ทั้งจูบดูดปากสลับดูดนมแม่ๆครางบอก “ดีๆเรียนรู้เร็วอย่างนี้ทุกคนต้องชอบ”ผมหันมองรอบข้างทุกคนไม่ได้สนใจมองผมพวกเขากำ​ลังเล้าโลมร่วมเพศกับตามโต๊ะม้ายาวรอบห้องเสียงครางระงมของหญิงชายดังไปทั่วผมเห็นผู้นำยืนให้หญิงท้องนั่งอมดูดอวัยวะเพศที่แข็งยาวผมดูแล้วทุกคนมีกิจที่ต้องทำเป็นของตัวเองผมจึงไม่สนใจหันมาเสพสุขร่วมเพศกับแม่อย่างเมามันนานจนแม่ครางร้อง “ขอบคุณพระเจ้าลูกมีความสุขเหลือเกิน”แทนที่แม่จะขอบคุณผมกลับขอบคุณพระเจ้าแม่เกร็ง​ตัวกระดุกครางบอก“แคนนี้ลูกแม่แตกในได้เลย”ผมกระแทงแทงเข้าออกอีกหลายทีจนน้ำกามแตกกระฉุดในช่องสังวา​สแม่มันสุขสุดเสียวยิ่งกว่าชักว่าวทั้งเหนื่อยหอบมากกว่าหลายเท่านักแม่กอดจูบลูบไร้ผมอย่างเอนดู แม่บอก “เราจะมีพิธีกรรมแบบนี้เพื่อความสุขทุกเดือนๆละสองสามครั้งต่อไปแคนต้องมากับเราทุกค​รั้ง”ผมพยักหน้ารับแล้วถามอย่างเกรงใจ “เออ..ถ้าผมจะเอากับแม่อีกที่บ้านจะได้ไม”แม่ยิ้มขำบอกว่า“ติดใจสิไม่มีปัญหาได้ทุกเมื่อพ่อจะไม่หวงแม่ไม่ว่าหรือเราจะไปหาเพื่อนเราที่บ้านเขาเพื่อหาความสุขกันก็ไม่มีใครหวงห้าม” ผมลงจากแท่นบูชามองดูทุกคนกำลังร่วมเพศในท่าต่างๆอย่างมีความสุขสนุกกันทุกคนเมื่อทุกคนเสร็จกามกิจไฟเริ่มสว่างผมได้เห็นทุกคนเปลือยมีทุกรุ่นวัยตั้งแตวัยเท่าผม​จนถึงห้าสิบทุกรูปแบบขนาดที่แตกต่างกันไม่มีใครอายกลับเอาเครื่องดื่มมาฉลองบอกยินดี​ต้อนรับผมเข้าเป็นสาวกใหม่อย่างเต็มใจระหว่างเราดื่มฉลองยังมีหนุ่มบางคนหันไปขอร่วมเพศกับสาวมีอายุซึ้งเธอไม่ปฏิเสธเขาทำ​กันอย่างไม่สนใจพวกเราที่พักดื่มพูดคุยกันมีชายวัยกลางคนมาสะกิดขอร่วมเพศกับแม่ๆไม่ปฏิเสธหันไปที่โต๊ะม้ายาวให้ชายคนนั้นปี้เ​ย็ด
อย่างเมามันเป็นรอบสองโดยพ่อผมไม่สนใจว่าแม่จะเอากับใครผมรู้สึกแปลกแต่พอใจในลัทธิบ้าๆแบบนี้ มีหญิงอายุคงมากสุดในกลุ่มวันนี้มาขอให้ผมร่วมเพศกับเธอผมงงๆพ่อบอกผมว่า“ไปสิแคนอย่าขัดเธอ”ผมทำตามได้เสพกามเป็นรอบสองและครั้งที่สองของชีวิตผมหลายคนก็ทำเช่นนั้นคือรอบสองคนที่ไม่ทำรอบสองก็นั่งคุยสนทนาดูคนอื่นเอากันตามอัธยาศ​ัยเมื่อได้เวลาอันควรผู้นำเจ้าขอคฤหาสน์ได้บอกให้ทุกคนทำสมาธิสวดมนต์ขอบคุณพระเจ้าของ​พวกเราแล้วแยกกันกลับผมพูดคุยกับพ่อและแม่ระหว่างทางกลับถึงเรื่องลัทธินี้อย่างไม่กระดากอายได้ข้อมูลเพิ​่มเติมให้กระจ่างอีกมากมายพวกเรามีกระจ่ายอยู่ทุกรัฐต่างเมืองกันบ่อยครั้งที่จะแวะเวียนไปหาสาวกที่ไม่รู้จักเ​พื่อสร้างความสนิทสนอมไว้ช่วยกันทำธุรกิจด้วยลัทธินี้แบบนี้พ่อถึงพ้นจากความลำบากหล​ายไปมาเป็นคนร่ำรวยพ่อยังบอกเรามีสาวกพันกว่าคนมีทุกอาชีพไม่มีใครยากจนเพราะช่วยเหล​ือเกือกุลกันทำธุรกิจเท่าที่ทำกันได้ผมฟังแล้วชอบรอการรวมกลุ่มครั้งต่อไป....

ใครอยากคุยกับผมเป็นการส่วนตัวแอดมาเลยครับ [email protected]

โพสต์ 2013-4-17 15:27:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะคะ สำหรับการแบ่งปัน
โพสต์ 2013-4-18 11:26:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณในการแบ่งปัน
โพสต์ 2013-4-18 14:26:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ  
โพสต์ 2013-4-19 23:47:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks for sharing.
โพสต์ 2013-4-28 11:23:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันส์ซะ
โพสต์ 2013-6-10 12:08:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณหลายเด้อครับพี่น้อง
โพสต์ 2013-6-13 14:25:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 2013-8-27 18:27:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันเป็นเรื่องที่ พูดยากน่ะ ...ขอบคุณครับ...
โพสต์ 2015-7-15 15:47:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-8-13 17:32:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วได้อารมณ์ดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 14:24 , Processed in 0.047213 second(s), 17 queries .