ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 399|ตอบกลับ: 1

หนุ่มหน้าใหม่ขอเสนอ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ ชิน ครับ อยู่เชียงราย อายุพึ่ง ยี่สิบ พึ่งเป็นสมาชิกใหม่ ยังไงก็ขอฝากตัวกับสาวๆด้วยน่ะครับ รับหมด ขออยู่ใกล้ๆเชียงราย เพราะผมเป็นหนุ่มไม่สปอดร์ ไปไกลมากไม่ได้  ช่องทางติดต่อก็[email protected] ครับ หรือ 0900207545 ครับ ไม่ได้รับเฉพาะเรื่องเซ๊ก แต่ยังรับปรึกษาเรื่องต่างๆ เรื่องชีวิต เพราะผมเป็นคนชอบฟังและเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ใหม่ๆและรับรองว่าเรื่องของคุณจะไม่มีทางรั่วไหลเป็นแน่เพราะผมเป็นคนเก็บควาาลับอยู่อันนี้ผมมั่นใจ น่ะครับ แต่ต้องขอความเป็นส่วนตัวสักเล็กน้อยเพราะกำลังอยู่ในช่วงวัยเรียน ถ้าหากโทรมาหรืออีเมล์ก็ช่วยนัดในเวลาที่เหมาะสมสักหน่อย เป็นคนสะอาดครับ ทำได้ทุกอย่าง ลีลาอันนี้ผมมั่นใจ จังหวะช้าเร็วผมจัดให้ได้ตามขอ ผมไม่หื่นแต่โดนฝึกมาแบบนี้ ผมมั่นใจว่าสามารถตอบสนอง คุณผู้หญิงทุกคนบนโลกได้ แต่ขนาดของผมมันไม่ใหญ่มากสักเท่าไหร่ แค่ แปด นิ้วใหญ่ตามธรรมชาติ ขริบ แล้วแต่ผมไม่ใช่ศาสนามุส ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยน่ะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 01:13:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
   skpe : npatchainrai
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-26 15:48 , Processed in 0.046533 second(s), 16 queries .