ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 343|ตอบกลับ: 0

หนุ่ม วัย 28 กทม รับงานครับ **อ่านรายละเอียดก่อน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย runningman เมื่อ 2013-9-9 14:20

หากท่านกำลังมองหาชายเดี่ยว ที่ไม่เรื่องมาก รู้กติกา รูปร่างหน้าตาดี แบบนายแบบ หรือหนุ่มบาร์โอสต์ คลับโฮสต์ เน้นเซ็กส์ที่รุนแรง สังสรรค์เฮฮา เลี้ยงเหล้า มีเวลาว่างมาก ทั้งหมดนี่ตรงข้ามกับผมโดยสิ้นเชิงครับ
(ขออนุญาตเล่าไว้ก่อนจะได้ไม่ทำให้คุณเสียเวลาครับ)

อันนี้ข้อมูลของผมครับ

1. รูปร่าง ผมอายุ 28 สูง 178 หนัก 75 รูปร่างผอมสูง หน้าตาตี๋ๆ กลางๆ ไม่หล่อ ไม่มี six pack  แต่ไม่ถึงกับอ้วน ผิวไม่ขาวไม่ดำ ไม่มีหนวด ขนาด 6 นิ้ว ธรรมชาติ ไม่ฝัง ไม่ฉีดใดๆทั้งสิ้น

2. อุปนิสัย เรียบร้อย สุภาพ สะอาด ไม่สูบบุหรี่   ไม่ดื่มเหล้า ให้เกียรติทุกคน เป็นสุภาพชน เพราะผมวัยทำงานแล้ว เข้าใจสังคม และจึงไม่ต้องกลัวว่าความลับจะรั่วไหล

3. ช่วงเวลาและสถานที่สะดวก   เฉพาะ กทม และปริมณฑลนะครับ  ช่วงเวลารับงานช่วงกลางวัน เย็น ไปจนถึงหัวค่ำ ทั้งวันธรรมดา และวันเสาร์อาทิตย์ เนื่องจากผมทำธุรกิจส่วนตัว เลยสะดวกในช่วงดังกล่าว ไม่ค้างคืน เพราะช่วงค่ำ ผมขอเวลาส่วนตัว

4. การรับงาน รับงานเฉพาะหญิงแท้นะครับ ขออายุไม่เกิน 45 และไม่อ้วน (หนักน้อยกว่า 68 KG ลงมา) ผมไม่รับทุกวัน เพราะฉะนั้นฝากเมล์หรือข้อมูลเบื่องต้นหรือความต้องการของท่านเอาไว้ ที่ [email protected] หรือข้อความส่วนตัว แล้วผมจะติดต่อกลับไปครับ เพื่อนัดหมาย หากเจอตัวแล้วไม่ถูกใจ ยกเลิกได้ครับ

5. สไตล์การทำงาน  แล้วแต่ตกลง แต่โดยทั่วไป ผมจะอาบน้ำให้ นวดน้ำมันให้  (เคยมีประสบการณ์นวด) เล้าโล้มอย่างนุ่มนวลช่วยให้ ผู้หญิงเสร็จยาก เสร็จง่ายขึ้น ด้วยการนวดเฉพาะจุด และ erotic massage เพื่อกระตุ้นอารมณ์ ส่วนเรื่องเซ็กส์จะรับไม่รับก็ได้ครับ ผมเน้นการเล้าโลมที่อ่อนโยน กระตุ้นอารมณ์ และจุดสัมผัส หากใครอยากได้แบบหนักหน่วง  หรือเซ็กส์จัดจ้านขั้นเทพ อาจไม่ตรงกับความต้องการ

***สาววัยรุ่น นักศึกษา สาวออฟฟิศ ไปจนถึงสาวใหญ่ก็สามารถรับการนวดได้ทั้งหมดนะครับ ผลดีคือ ช่วยให้คุณพบประสบการณ์ใหม่ ให้ความผ่อนคลาย กระตุ้นอารมณ์ ด้วยความรู้สึกเสียวซ่านจากการนวดเล้าโลม ซึ่งช่วยเสร็จง่ายขึ้น***

6. สถานที่ ขออนุญาตรับงานที่โรงแรมเท่านั้นนะครับ ไม่รับงานที่ห้องพักหรือบ้านส่วนตัว

ขอบคุณที่อ่านจนจบนะครับ และขออภัยหากตั้งกติกาไว้เยอะ เพราะการออกแต่ละครั้งก็มีความเสี่ยง เสี่ยงถูกหลอก ถูกเบี้ยว เสี่ยงต่อการเจอคนรู้จัก หญิงสาวท่านใดสนใจติดต่อได้ตามเมล์ที่ให้ไว้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 02:10 , Processed in 0.039310 second(s), 17 queries .