ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 253|ตอบกลับ: 1

รับงานชลบุรีและจังหวัดใกล้เคียงครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมบอลครับ...อายุ 35 ปี หนัก 70 หุ่นเป็นนักกีฬา ชอบออกกำลังกาย ทำงานแล้วอยู่บริษัทเอกชลแห่งหนึ่ง ในชลบุรี

รับงานหญิงแท้ อายุไม่เกิน 45 ปี น้ำหนักไม่เกิน 80 กิโลกรัม (ไม่อยากแบกน้ำหนัก)

สนใจติดต่อได้ที่เมล [email protected] หรือส่งข้อความมานะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 15:45:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงคนไหนสนใจเพื่อนคุย เพื่อนเที่ยว หรือพูดคุยเรื่องราวต่างๆ ทุกเรื่องจนไปถึงเรื่องเซ็กส์ ยินดีรับปรึกษา พูดคุย หรือแม้กระทั่งก้าวสู่ขั้นตอนต่อๆ ไป ติดต่อมานะครับ ถ้าสนใจสามารถขอรูปถ่ายเพื่อดูหน้า และแลกเบอร์ติดต่อกันภายหลังได้ครับ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 11:26 , Processed in 0.035837 second(s), 16 queries .