ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 306|ตอบกลับ: 0

พึ่งเข้ามาครับ อยากลองรับงาน ผมอายุ 25 ขอขอนแก่น หรือไกล้เคียง

[คัดลอกลิงก์]
ผมชื่อเล้ง อายุ 25 สูง172 หนัก70 หุ่นนักกีฬา ขาวเหลือง ตี๋ๆ หน่อย รับประกันเลยว่าไม่ขี้เหร่

สะอาดแน่นอน สุภาพ คุยสนุก รับทั้งแบบเที่ยวเฉยๆ และแบบได้เสีย ^^

ส่วนขนาด และเรื่องบนเตียง ก็ระดับทั่วไปคับ ไม่ได้มโหฬาร ไม่ได้ตกแต่งศัลยกรรม

อารมแบบคนเป็นแฟนกันใหม่ๆ ตอนอยู่มหาลัย อะไรแบบนี้

ตกลงกฏกติกากันก่อนได้ครับ สบายๆ เป็นความลับครับ

ส่วนเรื่องเงินก็ แล้วแต่พี่สาวจะให้ครับ เอาจริงๆ ผมก็ไม่เดือดร้อนเรื่องเงินนะครับ

แค่มีความต้องการทางแพทย์สูง และชอบลองอะไรใหม่ๆ

ถ้าพี่สาวคนไหนถูกใจผม บางทีอาจจะฟรีเลยก็ได้ อิอิ ^^ นัดเจอกันแบบยาวๆ

ผมขอไม่ลงรูปนะ พี่สาวคนไหนอยากเห็นให้ PM หรือเมลมาขอ [email protected]

อย่าว่ากันเลยนะคับ ที่ไม่ลงรูป ผมกลัวคนรู้จัก แต่รับรองเลยว่า ไม่ขี้เหร่ ไม่หัวล้าน แน่ๆคับ 555

... อ้อ เกือบลืม ผมไม่รับเกย์ กระเทย นะคับ  แต่กระเทยแปลง+สวย+ไม่งี่เง่า ก็รับพิจารณา อิอิ

ป.ล. ผมทำเล่นๆ ไม่ได้เป็นอาชีพจริงจัง เพราะงั้น ขออนุญาติเลือกพี่สาวด้วยนะครับ บางเคสก็ไม่รับนะครับ

เช่น ซาดิส, ท้อง, มีโรค, คนรู้จัก(หรือเสี่ยงที่จะรู้จัก) อยากให้ลองทำความรุจักกันก่อน ตกลงกันได้ครับ

ป.ล.2 ผมรับที่ ขอนแก่น หรือไกล้เคียงนะครับ

ป.ล.3 พี่สาวคนไหนมีปัญหาสุขภาพก็ ปรึกษากันนอกรอบได้นะ ได้ทุกโรค ยกเว้นโรคจิตจ้า อิอิ ไม่คิดตังนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-30 05:23 , Processed in 0.040115 second(s), 18 queries .