ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 341|ตอบกลับ: 0

ต้นครับ อายุ 27 ชายเดี่ยวหน้าตาโอเค ไม่อ้วน สุภาพ หญิงเดี่ยวท่านใดสนใจเรียกได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ชื่อต้นครับ อายุ 27

อยู่ กทม แถวลาดพร้าว-บางกะปิครับ

สูง 175/70 รูปร่างผอมสูง ไม่อ้วน ตี๋  ยินดีพูดคุยกับสาวเดี่ยว หรือคู่ที่สนใจจะให้ช่วยครับ
รับรองสุภาพให้เกียรติไม่หยาบคายครับ ทำงานเป็นหลักเป็นแหล่ง รักษาความลับแน่นอน
พูดคุยกันก่อนได้ ถูกใจไม่ถูกใจไม่ว่ากัน

สำหรับหญิงเดี่ยว ยินดีสนุกด้วยกันแบบ 1-1 หรือถ้าอยากลองสวิงกิ้งก็ยินดีพาไปครับ เพราะเคยออกมาก่อนแล้ว
สำหรับคู่จะให้ไปช่วยแบบไหนก็มาคุยกันได้ครับ

สนใจแอดมานะครับ [email protected]
หรือจะส่งไอดี line มาทางข้อความก็ได้ครับ เด๋วผมแอดไปเอง (ซ่อนความเห็นไว้แล้วครับ)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-30 14:05 , Processed in 0.044250 second(s), 16 queries .