ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2547|ตอบกลับ: 14

นายสาวคนสวย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับผมชื่อต้น ผมมีนิยายของผมซึ่งผมแต่งจากส่วนหนึ่งของประสบการณ์ จะเล่าให้ฟังเป็นช่วงหนึ่งของชีวิตตอนนั้นผม เพิ่งจบใหม่ๆ 22ปีอายุตอนนั้น ผมก็เดินทางเข้ากรุงเทพหา งานทำผมตะเวนสมัครไปหลายบริษัท สุดท้ายก็ได้งาน เป็นงานธุระการด้านจัดซื้อ เป็นบริษัทที่ผมอยาก ทำมากที่สุดในบรรดาบริษัทที่สมัครเหตุผลนายคนที่ดูแลผมสวยเซ็กส์มากเลย เธอชื่อ ขฎาพร อายุ ประมาณ28-29 แต่จบปริญาโทจากต่างประเทศ เธอทำงานเก่งน่ารักและแต่งตัว เซ็กส์ซี่มากวันที่สัม ครงานผมก็เก็บไปช่วยตัวเองแล้ว ยิ่งกว่านั้นในห้องมีพนักงานอีกคนก็งามชื่ออ้อน พนักงานหญิงที่นี่ดูจะชอบใส่กระโปรงสั้นๆทำเอาผมใจแกว่งประจำ เวลามีงานที่ต้องคุยกันผมจะเห็นอกขาวๆของทั้งสองคนเป็นประจำสำหรับพี่อ้อน เธอแก่ กว่าผม2ปีครับ

เธอจะออกมาทานข้าวเที่ยงกับผมประจำ ตอนเย็นก็กลับบ้านด้วยกันบางวันรถเมล์แน่นเธอก็จะเบียดผมจน ผมเกิดอารมณ์บางวันแทบเสร็จบนรถเลย พี่อ้อนก็ดูจะรู้นะแต่เธอไม่ว่าแถมมีบางวันเธอกลับเบียดผมทั้งๆ คนไม่มากด้วยแต่คนที่ผมได้ก่อนคือนายสาวสวยของผม วันนั้นเลิกงานแล้วแต่ผมอยู่ทำงานต่อ พี่อ้อนไปธุระกลับก่อน ส่วนคุณดาเธอออกไปตั้งแต่บ่าย แต่ตอน 2 ทุ่มโดยประมาณเธอกลับเข้าออฟฟิศอ้าวยังไม่ กลับหรือ ต้น “ “ครับอีกหน่อยครับเดี๋ยวกลับแล้ว” “หิวจังไปทาอะไรกินกันเถอะ” “ครับวันนี้โชคดีจัง ได้ควงสาวสวยไปกินข้าว

เธอขับรถพาผมไปกินแถวริมแม่น้ำเจ้าพระยา"เบียร์หน่อยน่ะ" คุณดา เธอชวน ผมกินเบียร์แถมส่งสายตาแปลกๆ ได้ครับผมคิดในใจงานนี้มีได้เสียแน่ เบียร์หมดไป2ขวดเธอก็ชวน กลับโดยให้ผมเป็นคนขับผมถามทางไปบ้านเธอ เธอก็บอกให้ผมขับไปทางนครปฐมขับเรื่อยๆ เธอขอนอนหน่อย ระหว่างขับไปผม ความคิดแปลก ๆ มันก็ผุดขึ้นมาในสมองผมเรื่องราวจากเพื่อน ๆ ที่เล่ากันเข้า มาว่ามีอะไรกันบนรถมันทำให้ผมอยากลอง ผมเลยค่อย ๆ เอื้อมมือไปจับที่หัวไหล่เธอคุณดายังหลับอยู่ไม่ รู้สึกตัว ผมจึงค่อย ๆ เอามือมาวางไว้ที่ต้นขาอันขา วนวลเนียน ผมค่อย ๆเอามือลูบขึ้นลูบลงไปตามขา สวยของเธอ ตอนนั้นรู้สึกว่าขนตามผิวหนังของเธอจะลุกชูชัน ผมนึกว่าเธอตื่นแล้วแต่พอหันไปมองยังเห็นนอนหลับตาอยู่ จึงค่อย ๆ ลูบต่อไป ลูบขึ้นมาเรื่อย ๆ จนถึงขอบกระโปรงผมสอดมือเข้าไปใต้ กระโปรงของเธอจนเจอขอบกางเกงในผมเอามือไปวางแปะบนสามเหลี่ยมของเธอ เหมือนเธอจะรู้สึกตัว เธออ้าขาออกเล็กน้อยให้ผมจับของเธอได้ถนัดขึ้น ผมเอานิ้ววางแนบลงไปกะว่าให้มันตรงกับร่องของเธอ กดนิ้วแล้วคลึงไปเบา ๆ ผมลากนิ้วขึ้นลงตามรอยแยกผมทำอย่างนั้นอยู่สักพัก จึงได้ยินเสียงหายใจของ เธอเริ่มหอบถี่ขึ้น

ผมคิดว่าเธอน่าจะตื่นแล้วแต่ยังแกล้งหลับอยู่ ผมจึงรุกหนักต่อไปอีกด้วยความคิดว่าวันนี้ได้เย่อนายสาวแน่นอน ผมเอามือสอดเข้าไปใต้กางเกงในจนได้พบกับความเปียกชื้นเธอคงมีอารมณ์มาก พอสมควรผมเอานิ้วสะกิดที่ติ่งเสียวของเธอแล้วใช้นิ้วกลางกดลงไปแล้วคลึง จากเสียงหอบหายใจกลายเป็นเสียงซี้ดซ้าด ผมกดคลึงไปเรื่อย ๆ ขาเธอถ่างอ้าออกผมตัดสินใจดึงกางเกงในเธอออกเธอยกสะโพก ช่วยผมอย่างดี ตอนนั้นชายกระโปรงเธอได้เลิกขึ้นมากองอยู่ที่หน้าท้องแล้ว ผมเหลือบตาไปมอง ทำเอารถเกือบเสียหลัก มือข้างนึงที่จับพวงมาลัยผมกำมันไว้แน่น ส่วนอีกข้างเอาไปวางแปะอยู่ตรงหน้าขา บน นาผืนน้อยอันโหนกนูนที่มีขนเส้นเล็กละเอียดบางเบา ผมใช้นิ้วชี้และนิ้วโป้งคีบติ่งเสียว ของเธอขึ้นมา เธอ แอ่นรับ ผมเอานิ้วบี้มันให้เธอเสียวสุดๆ ผมเห็นมือเธฮกำอยู่ที่เบาะแน่น ผมจึงละมือออกมาจากติ่งเสียว ของเธอ แล้วมาจับมือเธอให้มาวางทาบอยู่บนเป้ากางเกงของผม ซึ่งตอนนี้สิ่งที่อยู่ข้างในมันได้ขยายตัวเต็มที่ ต้องการที่จะออกมาชมโลกภายนอกบ้าง

เหมือนจะรู้เธอจึงเอามือปลดเข็มขัดผมออกแล้วค่อย ๆ รูด ซิปลง ผมต้องเบี่ยงรถเข้าทางซ้าย ขับให้ช้าลงยังดีที่ตอนนั้นรถไม่มีเลย ผมยกสะโพกขึ้นให้เธอดึง กางเกงผมออกได้ง่ายขึ้น แล้วเจ้าแท่งเอ็นของผมก็ออกมาชมโลกภายนอกสูดอากาศบริสุทธิ์ยามเช้าอยู่ ภายใต้อุ้งมืออันอ่อนนุ่มของเธอเธอกำมันไว้แล้วรูดมือขึ้น ๆ ลง ๆ จากช้า ๆ เริ่มเร็วขึ้นเรื่อย ๆ ส่วนมือ ของผมเอง ก็ป่ายไปทั่วจนได้สัมผัสกับก้อนเนื้ออันเต่งตึงภายใต้เสื้อยืดรัดรูปของเธฮ ผมบีบมันไว้ ผมขยำ มัน ด้วยความมันส์ในอารมณ์ ผมอยากจับเนื้อแท้ ๆของมัน ผมเลยบอกเธอว่า "คุณดาครับ ถอดเสื้อใน ออกหน่อยสิ" เธอละมือจากแท่งเอ็นของผมแล้วหันมาปลดยกทรงของตัวเองออกค่อย ๆ ดึงยกทรงแบบ ไร้สายออกมาจากเสื้อก่อนทีจะเลิกชายเสื้อขึ้นให้มากองอยู่เหนืออก ห่ามกลางความมืดแสงไฟถนนผมยังคงต้องตะลึงในความงามที่แสน จะบาดตาผม หน้าอกเธอขาวนวลเนียน เคร่งครัดเป็นกระเปาะลูกกลมๆ ตรงกลางมีตุ่มไตสีชมพูอ่อนๆ หัวนมเม็ดเล็กของเธอ ผมเห็นแล้วอยากดูดมากผมเอามือไปจับมันอย่างรักใคร่ เอานิ้วเขี่ยที่หัวนมเบา ๆ ถึงตอนนี้ผมจอดรถแล้วผมโน้มตัวไปดูดหัวนมเธอซี้ด….เสียวจังคุณดาเริ่มครางมือโอบกอดผมแน่นนมเธอสวยจริงๆ หัวนมแข็งชูชันขึ้นมาผมทั้งดูดทั้งเลียทั้งสองเต้า มือก็ ลูบขาอ่อนไล้ไปตรงเนินสวยเขี่ยเบาๆตามร่องจนสัมผัสกับเม็ดติ่งสวาท ..”อูย..เธฮเริ่มครางดังขึ้น ต้น พอก่อน ดาจะขาดใจแล้วเธอดันหัวผมออกไปหาที่พักกันเถอะ

ผมเลยขับพาเธอเข้าโรงแรมอย่างเร็ว เข้าห้องได้เราทั้งคู่กอดจูบกันอย่างเมามันผมเริ่มใช้ปากผมไล้ลงมา เรื่อยๆจนถึงซอกคอถึงตอนนี้มือผมไม่ยอมอยู่นิ่งแล้วครับ เริ่มลูบไล้จากสะโพกของเธอไปหาก้นดันเนินเธอมาถูเป้าผม ตอนนี้ร่างของเธฮสั่นน้อยๆหลับตาพริ้มพร้อมมีเสียงลมหายใจหนักๆของเธอออกมา เบาๆ ผมพาเธฮไปที่เตียงแล้วถอดเสื้อสายเดี่ยวของเธอออก เสื้อในของเธอยังไม่ได้ใส่ ผมเค้นหน้าอกเธอเบาๆทั้งสองข้าง หน้าอกของเธอนั้นแน่นมาก ผมเริ่มไซ้ซอกคอของเธอ แล้วเลื่อนลงมาเรื่อยๆจนถึงเนินอกของเธอ เนินอกเธอหอมมากครับเมื่อได้สูดดมใกล้ๆกลิ่นที่ผมได้เป็นกลิ่นกาย เธอแท้ๆเลยครับเต้าทั้งสอง เบียดชิดติดกัน งอน และชูเชิดออกมาอย่างท้ายทาย หัวนมสีชมพูของเธอ เป็นสีชมพูที่เข้มเธอยกมือทั้ง สองข้างมาปิดดอกบัวตูมของเธอไว้อย่างเอียงอาย ผมค่อยๆแกะมือของเธอออกแล้วพรมจูบหน้าอกเธอ โดยเริ่มจากฐานเต้านมของเธอใช้ลิ้นอันสากๆของผมไล้ไปหาหัวนม

ซี้ด………..อูยเบาๆ ดาเสียว จังคุณดาครางออกมาไม่เป็นภาษาเมื่อผมใช้ปากเม้มหัวนมสีชมพูเข้ม ผมมีความรู้สึกเหมือนได้ของเล่นที่ถูกใจ ผมใช้ลิ้นลากจากหัวนมข้างหนึ่งไปอีกข้างหนึ่งเป็นว่าเล่น เธอได้แต่หายใจแรงๆเมื่อผมได้อมเม้ม หัวนมของเธอและถอนหายใจเมื่อผมถอนปากของผมเพื่อไปเม้มหัวนมอีกข้างหนึ่ง เมื่อผมได้เล่นหน้าอก ของเธอจนสะใจแล้วผมจึงใช้มือผมไขว่คว้าหาของเล่นอีกชิ้นหนึ่งของผม ผมเริ่มใช้มือไล้ลงไปข้างล่างและสัมผัสหน้าท้องที่แบน ราบของเธอ สัมผัสส่วนที่ควรจะสัมผัสที่สุดผมถอดกระโปรงเธอออก หน้า ท้องของคุณดาแบนเรียบ สะโพกสวยได้รูป ที่สำคัญที่สุดที่ผมอยากเห็นเธฮกลับพยายามหนีบขาและตั้งเข่าเอาไว้ ผมจึงค่อยๆจูบบนหัวเข่าของเธอ ไล้ลิ้นจากหัวเข่าไปหาต้นขาด้านนอก มือทั้งสองข้างของผมลูบไล้ไปทั่วทั้งเรือนร่างของเธอ ผมเริ่มได้ยินเสียงหายใจหนักๆของเธออีกครั้งหนึ่งผมพยายามใช้มือทั้ง สองข้างของผมแยกขาของเธอออกจากกันเธอขัดขืนเล็กน้อย จากนั้นจึงได้แยกขาทั้งสองข้างออกจากกัน

ผมไม่รอช้ารีบซุกใบหน้าไประหว่างขาของเธอทันที กลิ่นในที่เร้นลับของคุณดาเธอหอมมีกลิ่นที่ผู้ชายทุก คนในโลกฝันถึง กางเกงชั้นในของเธอทำเป็นลักษณะตาข่ายบางๆสามารถมองทะลุได้ผมได้เห็นขน บางๆของเธอ กลีบของเธอนั้นดันขึ้นมาจนกางเกงในสีชมพูตัวบางๆแทบขาด ผมเริ่มเลียผ่านกางเกงชั้นในตรงส่วนบนสุดก่อน แค่ผมพรมจูบลงไปเท่านั้นนีน่าถึงกลับแอ่นก้นขึ้นมา พร้อมกับเอามือมาจับศรีษะผมไว้เบาๆ ผมเริ่มลากลิ้นลงมาหาส่วนที่เป็นกลีบที่นูนออกมาจากกางเกงชั้นใน ขาเธอเกร็งขึ้นพร้อมกันทันทีเมื่อผมเริ่มลงลิ้นตรงกลางของกลีบทั้งสองข้างโอว..เสียงครางออกมาดังๆพร้อมกับจับศรีษะผมแน่นขึ้นไปอีก ผมลากลิ้นผมไปมาระหว่างกลีบทั้งสองของนีน่า เธอพยายามกดหัวผมให้หยุดนิ่ง พร้อมร้อง "อูยต้น ดา โอว "ตลอดเวลามือของเธอที่กดหัวผมนั้นกลับทำ ให้ลิ้นผม เคลื่อนไหวมากขึ้นเลียหนักขึ้นจนเธอร้องว่า "ไม่ไหวแล้วคะ ดาไม่ไหวแล้ว" เสียงของเธอทำให้ผมถอนปากขึ้นแล้วดึงกางเกงชั้นในของเธอลง กลีบอันนูนเด่นของเธอพลุ่งออกมาทันทีขนของเธอนั้นมีไม่มากไม่ น้อย เรียกได้ว่าพอดีที่สุดยิ่งทำให้ผมงุ่นง่านขึ้นไปอีก

ผมเริ่มใหม่คราวนี้ผมเลื่อนตัวเพื่อไปจูบปากที่อิ่ม บาง ได้รูปของเธอ ผมค่อยๆบดริมฝีปากของผมลงบน ริมฝีปากของเธอเบาๆ ลิ้นของผมยื่นออกไปสัมผัสริมฝีปากของเธอและ พยายามแทรกลงไปในปากของ เธอ ซึ่งเปิดปากรับลิ้นของผมอย่างง่ายดาย ผมไม่รอช้าใช้ลิ้นของผมควานหาลิ้นของเธอและสัมผัสลิ้น ของเธอเบาๆ เราแลกลิ้นกันอย่างไม่ยอมแพ้กันแต่น้อย จากนั้นเริ่มเลื่อนศรีษะผมไปหาใบหูของเธอผมเลีย ใบหูเธอ ส่วนมือข้างหนึ่งผมเค้นน่าอกของเธอ มืออีกข้างนั้นมันกลัวน้อยหน้ากระมัง มันจึงจับเข้าที่ระหว่างขาของเธอเจอไม้นี้ของผมเข้าไปก็ครางไม่หยุดเลยครับ คราวนี้ผมโจมตีแบบไม่ให้เธอตั้งตัวติดผมใช้ลิ้นที่ผมภูมิใจ ห่อให้มันแข็งๆเข้าไว้แล้วแหย่เข้าไปในกลีบพูที่ปิดแน่น ผลที่ตามมาคือเจ้าของกลีบ ร้องไม่เป็นภาษามนุษย์และ เธอได้หลั่งน้ำแห่งความสุขออกมา น้ำของเธอไหลออกมามากๆจริงๆ ผมกลืน น้ำนั้นอย่างไม่รังเกียจลิ้นผมทำหน้าที่ของมันไป มือทั้งสองของผมก็สัมผัส บี้ เค้น หัวนมสีชมพู เธอร้อง ไม่ยอมหยุดครางออกมาอย่างไม่อายใคร ร่างกายของเธอสั่นทั้งตัวสองมือเกร็งจิกลงบนที่นอนจนที่นอน อันอ่อนนุ่มแทบจะขาดจากกัน "ต้นขา โอย ดาพะพอ เถอะคะ ดาเสียวจะตายอยู่แล้ว ต้นขาช่วยดาด้วย คะ"

ผมไม่ใช่คนใจร้ายนี่ครับผมจึงหยุด และจะพาเธอไปสู่สวรรค์ที่รอคอย ถึงตอนนี้ผมแข็งแทบจะ ระเบิดแล้วครับผมเอาท่อนเนื้อขนาด 6 นิ้วที่ผมแสนภูมิใจถูไถกับร่องสวยของเธอ ตัวของเธอเริ่มสั่น อีกครั้งหนึ่ง ผมไม่รอละครับผมเริ่มเอาตรงปลายดันเข้าไปนิดหนึ่งก่อน "โอ้ยเจ็บ ดาเจ็บ" ไม่ร้องได้อย่างไรครับ ก็ผมลืมตัวดันเข้าไปถึงหัวหยัก เธฮน้ำตาไหลเลยครับ ผมหยุดไว้แค่นั้นก่อนเพราะผมเองก็เต็มกลืน ไม่น่าเชื่อว่าเธฮจะแน่นได้ถึงเพียงนี้ ผมก้มลงไปจูบปากเธอ จากนั้น อมหัวนมเธอไว้นีน่าเริ่มผ่อน คลายลง ผมค่อยๆกดท่อนเนื้อของผมลงไปเบาๆให้มันไหลเข้าไปช้าๆ เธฮส่ายหน้าไปมาพร้อมกับกอดผมไว้แน่น ผมจึงกดลงที่เดียวหมดแท่ง เธฮสูดปากเหมือนกินพริกเข้าไปทั้งกำมือทำให้ผมต้องอยู่นิ่งๆอีก ครั้ง เมื่อเธฮเริ่มผ่อนคลายผมจึงเริ่มขยับตัวเข้าออกทีละน้อยๆก่อน คุณดาเริ่มแอ่นก้นขึ้นและกอดผมไว้ แน่นผมเริ่มขยับตัวเร็วขึ้นคราวนี้ผม ขึ้นลงสุดลำเลย เธอส่ายสู้ผมน่าดู ผมยิ่งได้ใจผมใส่ไม่ยั้ง คุณดา ครางเสียงดัง ยิ่งเธอคราง ก้นเธอยิ่งแอ่นขึ้นผมยิ่งกระแทกแรงขึ้น จนเธอจิกหลังผมเต็มแรง ผมจึงรู้ว่าเธอจะถึงสวรรค์แล้ว ผมจึงเร่งสุดชีวิต เธฮร้องครางพร้อมกอดผมไว้แน่นผมก็สุดๆแล้วเหมือนกัน จึง ปล่อยน้ำข้างในตัวเธอ จากนั้นเราทั้งคู่หยุดนิ่งพร้อมกันและปล่อยให้คากันไว้เช่นนั้น ผมลงจากตัวเธอ มองลงไปในสนามรักน้ำของผมเยอะมากจนล้นออกมาจากกลีบทั้งสองข้างของเธอเรา นอนกันนิ่งๆเพราะหมดแรงทั้งคู่

โพสต์ 2013-4-19 13:32:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้อารมณ์ดีครับ มีอีกไหมครับ กับพี่อ้อมน่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 14:33:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ddtgirl ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 13:32
ได้อารมณ์ดีครับ มีอีกไหมครับ กับพี่อ้อมน่ะ ...

ยังไม่ได้เขียนครับ อิอิ
โพสต์ 2013-4-19 17:49:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆๆเลยครับผม
โพสต์ 2013-4-19 21:52:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
thanks
โพสต์ 2013-4-19 23:42:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks for sharing.
โพสต์ 2013-6-2 11:53:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะที่แบ่งปัน
โพสต์ 2013-6-5 22:39:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2013-6-13 16:09:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2013-9-5 12:47:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ  รอพี่อ้อมอยู่น่ะ  
โพสต์ 2013-9-5 17:25:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2013-9-7 15:40:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคับ....
โพสต์ 2015-7-15 15:47:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณๆๆๆ
โพสต์ 2015-8-3 15:19:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากมีเจ้านายแบบนี้มั้ง อ่ะ
โพสต์ 2015-8-7 11:32:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 12:22 , Processed in 0.048668 second(s), 16 queries .