ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 9007|ตอบกลับ: 85

Xx รู้สึกดี เเละอยากแบ่งปันสำหรับเพื่อนสมาชิกหญิง ณ เวปเเห่งนี้ค่ะ xX

มาแรง [คัดลอกลิงก์]

อยากบอกเพื่อนๆน้องๆพี่ๆสมาชิกหญิงทุกท่านในเวปคะ ถึงความรู้สึกดีๆที่เคยสัมผัสมากับการนัดเดจกับหนุ่มคนนึงในเวปนี้คะ ตอนเเรกก็ไม่ได้คิดอะไรมากมายคิดว่าคงเป็นพวกโรคจิตมาโพสเล่นๆโพสหาผู้หญิงเเล้วนัดไปมีอะไรกันประมาณนั้นคะ เเต่พอคุยไปคุยมากับหนุ่มคนนั้น มันรู้สึกดีเเบบบอกไม่ถูกคะ

ขอบอกก่อนนะเราวัยทำงานอายุ35คะ โดยส่วนตัวเป็นคนเซ็กส์จัดชอบเรื่องเซ็กส์เเต่ไม่ได้มั่ว เเละไม่ค่อยกล้าเเสดงออกมากนักเพราะหน้าที่การงานเเละความเป็นกุลสตรี เเต่ก็มีความต้องการในอารมณ์ในช่วงเวลาที่ต้องการปลดปล่อยอารมณ์เสียวออกมาเหมือนกัน จนบางครั้งแอบเข้าไปช่วยตัวเองในห้องนำ้ที่ออฟฟิตก็มี เเล้วมีอยู่วันนึงเกิดมีอารมณ์เเละต้องการหาหนุ่มๆเพื่อทำความรู้จักเเละนัดเจอกัน ก็เลยลองหาข้อมูลในกลูเกิ้ล เผอิญก็เจอเวปหาคู่ต่างๆเย่อะเเย่ะ ก็เลือกไปเลือกมาเจอเวปนี้พอดีก็เลยสมัครเเละติดตามอ่านกระทู้เลือกไปเลือกมาอยู่นานเพราะว่าเเต่ละกระทู้ที่ตั้งขึ้นมานั้น มีเเต่เรื่องอย่างว่าอ่านเเล้วบางครั้งยังรู้สึก กลัวๆเหมือนกันก็เลยดูๆเลือกๆไปเรื่อยๆจนไปเจอกระทู้ของสมาชิกน้องคนนึงเราก็ได้คุยกันไปคุยกันมาทางเมลล์จนรู้สึกอยากเจอเลยนัดเดจกัน ที่ชอบเเละตัดสินใจเลือกคือ วัยทำงานมีความรับผิดชอบ สะอาด ปลอดภัยป้องกันเสมอ วันหยุดตรงกัน นัดล่วงหน้าในวันธรรมดาได้ เพื่อเคลียร์งานเเล้วมีเวลาให้กันนานๆโดยเเบบที่ไม่ต้องรีบไม่ต้องกังวลเเละห่วงเรื่องงาน เรื่องอื่นๆที่เรารู้สึกว่าชอบนิสัยเค้า มีอีกเย่อะเเต่ขอบอกเท่านี้พอ

เเล้ววันนั้นก็มาถึงเราก็ได้นัดเจอกันก็เจอกันหลังเลิกงานก็ไปหาอะไรกินกันช่วงเย็นๆเรานัดเจอกันแถวศรีนครินทร์ เพราะทำงานเเถวบางนาเค้าเลยนัดเเบบให้เราสะดวกเเละไปง่ายๆไม่เสียเวลาเดินทางมาก (นี่คืออีกเหตุผลที่ตัดสินใจนัด) เรารู้สึกว่าเค้ามีการจัดการเวลาเเละวางแผนการเดินทางที่ค่อนข้างดีเลยเเหร่ะ พอเจอกันก็ทักทายตามปรกติเพราะเราได้คุยกันในเมลล์มาบ้างเเล้วเราเลยไม่ต้องเกร็งอะไรมากเเล้วเราก็ได้สั่งโน่นนี่มากินโดยประมาณจนถึงเวลาเเยกย้ายตอนเเรกก็คิดว่าจะเจอกันเฉยๆเเต่ไปๆมาๆดูเวลายังไม่ดึกมากเลยยังรู้สึกอยากอยู่ต่อ เค้าก็ถามพอดีว่ากลับบ้านดึกได้ถึงกี่ทุ่ม ที่บ้านว่าไหม พรุ่งนี้ทำงานเช้ากี่โมง เลยตอบไปว่าได้เรื่อยๆก็เลยขับรถไปเรื่อยๆคุยกันไปเพลินๆจนรู้สึกเริ่มปวดฉี่เลยบอกให้เเวะเข้าห้องนำ้พอเข้าห้องนำ้รู้สึกว่ามันหอยเยิ้มๆหลังจากออกมาจากห้องนำ้ ก็มานั่งที่รถเค้าถามต่อเป็นไงบ้างก็เผอิญหลุดปากไปว่าเยิ้มเลย จริงเค้าไม่ต้องการคำตอบเเบบนั้น เค้าก็เลยว่าทะลึ่งนะ เเละก็มีหยอดกลับ ไหนอะไรเยิ้ม เยิ้มจริงป่าวขอสัมผัสได้ไหมหยอดกันไปหยอดกันมา พักนึงก็ขับรถต่อ(เเต่รู้สึกเค้า
ให้เกียรติเราดีนะเพราะไม่เคยล่วงเกินอะไรเลย)จากนั้นก็คุยกันไปมาเเล้วเราก็เริ่มหลุดปากเกี่ยวกับเรื่องทะลึ่งเรื่องเซ็กส์อีก จนรู้สึกว่าเหมือนจะรู้ว่าเราอยากเค้าเลยเอามือจับมือจับไปจับมาลูปต้นขาไปมาจนถึงน้องสาว (วันนั้นใส่ชุดเดรส )เลยลูปไปมาจนถึงชั้นในเค้าเลยบอกว่าเยิ้มจริงๆด้วย เราก็รู้สึกเคลิ้มๆเเละอายๆไม่กล้าพูดอะไร(ถึงจะชอบเเต่ก็เขิลอายเหมือนกันนะ)ล้วงไปล้วงมาจนเราเสร็จไปรอบนึง จนเค้าต้องหาห้องเปิดเพื่อทำกิจกรรมอย่างว่ารู้สึกว่าจะเเถวอ่างศิลา บางแสน เพราะหลังจากออกจากร้านก็ขึ้นมอร์เตอร์เวย์ขับไปเรื่อยๆ พอถึงก็เหมือนรู้ว่ามีอารมณ์อยู่ก็เลยเล้าโลมอยู่พักนึง เค้าถามว่าอาบนำ้ก่อนไหม เราก็เลยไปอาบนำ้ชำระร่างกายเเล้วก็ออกมาบนเตียง เเล้วเค้าก็อาบระหว่างนั้นแอบมองหุ่นเค้าก็ถือว่า ใช้ได้รูปร่างสมส่วน สูงประมาณ 175 มีกล้ามหน้าท้องนิดๆ พอเค้ามาจากห้องน้ำก็มาถามว่ากินอะไรไหมจะได้โทรสั่งเลยหลุดปากไปอีกว่ากินไส้กรอก จากนั้นก็เลยเริ่มเลยเค้าเล้าโลมต้้ังเเต่ลูปไล้ ไซร้ชอกคอ จนรู้สึกเสียวช่านเเละรู้สึกเคลิ้มมาก เค้าเก่งเลยเเหร่ะในความรู้สึก ประทับใจ ไม่มูมมาม ไม่รุนเเรง สุภาพมาก ถามเราเสมอชอบหรือไม่ชอบ อย่างไร ชอบแบบไหน. รู้สึกดีมากเเบบบอกไม่ถูกเรากอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอยู่พักนึง เเล้วเค้าก็ใช้นิ้วมาลูปที่น้องสาว รู้ว่าเราเยิ้มเลยลูปไปมาเราก็เเอ่นเอวเด้งสู้มือเบาๆเสียวจนครางออกมาเค้าเลยใช้ลิ้นมาเลียให้เรารู้สึก เสียวมากจนต้องเด้งเอวรับจังหว่ะลิ้นที่ตวัดไปมาบริเวณเม็ดเสียวจนรู้สึกควบคุมมือตัวเองไม่ต้องถึงกับจับหัวกดใส่น้องสาวเเล้วเเอ่นเอวร่อนเด้งสู้ลิ้นจนเสร็จไปอีกรอบนึง จากนั้นเค้าก็ค่อยๆหมุนตัวเองเลื่อนไส้กรอกขึ้นมาพร้อมกับใช้มือล้วงของเราอยู่ พอเห็นของเค้าก็รู้สึกประทับใจเพราะของเค้าสวยมากเเดงออกชมพู่เรื่อๆขนาดเท่าเเขนตัวเองน่าจะประมาณ 54 มม. ยาวประมาณ 7 นิ้วกว่าๆ พอเห็นก็อดไม่ได้เลยใช้มือจับรูดไปมาพร้อมกับใช้ลิ้นเลียเเล้วดูด จนเราเริ่มอยากสอดไส่เลยเลื่อนลงมาพร้อมถามเราว่าชอบท่าไหน เลยบอกว่าขี่ม้า เค้าเลยบอกขอขี่หมาก่อนได้ไหมเค้าค่อยสอดใส่ เเล้วค่อยเเทงพร้อมกับถามว่าเจ็บไหมชอบไหมตลอด เทคแคร์ความรู้สึกผู้หญิงได้ดี ชอบมากเพราะเค้าไม่รุนเเรงเคลิ้มทุกท่วงท่าลีลาเลย เค้าก็โยกเราจนเราเสร็จ  พอเสร็จก็เปลี่ยนท่า เป็นให้เราเป็นฝ่ายขึ้นเเทน(ท่าขี่ม้า). พอสอดใส่ค่อยๆนั่งจนมิดรู้สึกว่าของเค้าเข้าลึกมาก เลยโยกไปโยกมา มือเเละปากเค้าไม่อยู่เฉยเลย มือ ลูปหัวนม สลับกับการใช้ลิ้นดูดเลียตวัด รู้สึกเสียวมาก โยกไปมาสักพักเราก็เสร็จ เเต่เค้ายังไม่เสร็จเค้าเลยทำต่อรอบนี้เค้าเล่นท่าหลายท่าเลย จับแบบไหนไปตามนั้นเลย เราตัวไม่เล็กไม่ใหญ่มาก160 หน่อย จนรู้สึกเสียวร้องลั่นเลยคะ เเล้วก็มาจบที่ท่าเบสิค ที่ขอบเตียงเหมือนจะรู้ว่าต้องเกิดอะไรขึ้น โดยที่เค้ายกขาเราไว้ที่เอวสลับซ้ายขวาจนเสียวจนร้องจนไม่ไหวใจจะขาดเค้าก็รู้ส่งรับจังหว่ะกันดีเค้าโยกต่อจนเราเสร็จร้องรั่นห้องเลยจนเราเกร็งเสียวรูมากเเต่เค้าไม่ยอมหยุดซอยต่อเเบบเร็วเเละหนักหน่วง เรื่อยๆอีกพักนึงจนเรารู้สึกปวดฉี่เสียวจนร้องลั่นจนน้ำพุ่งเต็มปลายเตียงเลย เสียวมาก เเล้วเค้าก็เสร็จพร้อมกัน เราเสร็จไปหลายรอบมากเค้าเสร็จรอบเดียวจากนั้นก็ชำระร่างกาย เค้าใช้สบู่ถูชำระร่างกายให้ลูปไปลูปมาเกิดมีอารมณ์อีกเลยต่อในห้องนำ้อีกรอบนึงจนเสร็จ จากนั้นก็มาพักที่เตียงจนเผลอหลับไป พอเค้าตื่นมาเค้าก็ถามว่าเป็นอย่างไรบ้าง เราก็ได้เเต่ยิ้มๆไม่พูดอะไรเเล้วก็เริ่มต่อจนเสร็จอีกเเล้วก็เสร็จ เผลอหลับใกล้เช้าประมาณตีสามกว่าๆตื่นมาอีกทีหกโมงก็ต่อช่วงเช้าก่อนกลับอีกรอบ

เราสังเกตุเค้าจะทำให้เราเสร็จประมาณสามถึงสี่รอบก่อนที่เค้าจะเสร็จทุกครั้งไป เหมือนเค้ารู้ว่าควรรับส่งอารมณ์ช่วงไหนที่ผู้หญิงชอบเเละเสียวช่านมากที่สุด เราเลยรู้สึกประทับใจคนนี้มากเลยทีเดียวคะ เค้าจะถามเราเสมอว่าเสร็จไหม ทุกครั้งไป สรุปเค้าบอกว่าวันนั้นเสร็จเจ็ดครั้ง นำ้ออกจนใสๆผลิตไม่ทัน ส่วนของเรา สรุปไปทั้งหมด 7x3 ,x4 ประมาณ  21 ขึ้นนะคะที่เราจำได้จนนับไม่ถ้วน รูู้สึกดีเเละประทับใจคนนี้มาก เค้าสะอาดเเละป้องกันเสมอคะ
มีเซ็กส์เเบบปลอดภัย เราอยากให้เพื่อนๆสมาชิกเจอแบบนี้บ้างเลยมาเล่าให้ฟัง ถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดสนใจ ติดต่อทางข้อความส่วนตัวได้นะคะ เเบ่งปันความสุขสมอารมณ์ของผู้หญิงด้วยกันคะ ขอบคุณเวปนี้มากคะ

โพสต์ 2013-9-23 22:21:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
GOD ยินดีด้วยนะคะที่ได้พบเจอในสิ่งที่ต้องการ หายเหนื่อยจริงๆที่สาวๆในเว็บนี้มีความสุข ไม่เสียแรงเลยจริงๆ  
โพสต์ 2013-9-23 22:36:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นเรื่องจริงที่สนุกมากครับ ยินดีด้วยๆ
โพสต์ 2013-9-23 22:58:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืม.............
โพสต์ 2013-9-23 23:33:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ สำหรับสิ่งดีๆ
โพสต์ 2013-9-24 02:31:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2013-9-24 07:55:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยคับที่สุข

ถ้ามีโอกาส ก้อคุยกันได้นะ [email protected]
โพสต์ 2013-9-24 10:00:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ หวังว่าผู้หญิงหลายๆคนในเว็ปจะได้เจอแบบที่หวังไว้แบบนี้ครับ
โพสต์ 2013-9-24 10:21:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากลองกับผมบ้างมั้ย084-7260225หรือ[email protected]
โพสต์ 2013-9-24 12:11:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เด็กๆอ่ะสุดยอดกว่าครับอายุ25ลีลาเด็ด084-7260225หรือ[email protected]
โพสต์ 2013-9-24 18:36:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อิฉาจังค่ะ อยากมั่ง แต่ยังไม่กล้า
โพสต์ 2013-9-24 18:47:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-25 19:27:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
-ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่มาเเสดงความคิดเห็น

-ยกเว้นคุณๆที่มาบรรยายสรรพคุณ รบกวนคุณไปโพส
บรรยายสรรพคุณในบอร์ดที่เค้าจัดไว้ให้จะเหมาะกว่านะ เชิญตามลิ้งด้านล่างเถ่อะนะ

>>>  http://www.ที่รัก.net/forum.php?mod=forumdisplay&fid=48
โพสต์ 2013-9-27 12:20:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้ว หนุ่มโสด ตื่นแต้น แทนเลย
โพสต์ 2013-10-1 12:32:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอมแพ้ก็อีตง 7 นิ้วนี่แหละ
โพสต์ 2013-10-1 16:13:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปันเรื่องราวดีๆ
โพสต์ 2013-10-1 20:56:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยที่ได้สมหวังนะครับ
โพสต์ 2013-10-2 11:12:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยนะครับ ได้อ่านเรื่องราวแล้วรู้สึกดีใจด้วยมากๆ
โพสต์ 2013-10-3 11:59:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีและดีใจด้วยนะครับ
โพสต์ 2013-10-7 00:43:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2013-10-10 02:32:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมตอนมีอะรัยกับแฟนก็แบบนี้ตลอดครับ ผมเจ็ดน้ำ แฟนผมรอบละ 2 ขึ้นปัย
โพสต์ 2013-10-22 08:59:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครัฟ ให้มีความสุขมากๆๆ นะคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-1 14:04:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ ขอให้มีความสุขเช่นกันนะ
โพสต์ 2013-11-1 21:59:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยคับ ทำให้รู้ว่าเราต้องศึกษาเพิ่มเติมอีกมากคับ
ขอบคุณมากคับเป็นประสบการณ์ที่ดีๆคับ
โพสต์ 2013-11-5 05:49:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โหมาชะเหมือนอ่านประสบการณ์ทาง จม.เฮียกังฟูเลย
โพสต์ 2013-11-8 10:16:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 00:30:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใครเจออะไรเเบบไหนมีเล่าให้ฟังบ้างสิ
เเชร์ๆกัน
โพสต์ 2013-11-23 14:41:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะพี่
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-28 01:45:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mini_mint ตอบกลับเมื่อ 2013-11-23 14:41
ขอบคุณค่ะพี่

ไม่เป็นไร มีอะไรก็มาเเชร์ๆกันนะ
เเบ่งปันความสุขให้เพื่อนสมาชิกหญิงด้วยกัน
โพสต์ 2013-12-2 01:50:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีกับความสุขสมครั้งนี้ด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-6 05:29 , Processed in 0.049235 second(s), 17 queries .